ใกล้ได้เวลาแล้ว ขอแรงทุกคนอีกระลอกนึงนะครับ นัดเจอเชียงราย

• 10 ตอบ
  • 2299 อ่าน
*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
เนื่องจากวันที่ 11 ทางทีมสมุทรปราการเอฟซี
จะเปิดบ้าน รับการมาเยือนของ เชียงรายยูไนเต็ด

เราจึงเห็นสมควรว่า วันเสาร์ที่ 10 ตุลาคมนี้ จะทำการโปรโมทรอบจังหวัดครับ
อยากขอเชิญทุกท่านครับ
อยากให้มากันเยอะๆนะครับ มาช่วยกันโปรโมทนะครับ มาช่วยกัน เพื่อทีมของพวกเราทุกคนนะครับ
ทางเชียงรายมากันถึง 4 คันรถบัสเลยนะครับ

รายละเอียดมีดังนี้นะครับ
จัดขบวนรถแห่รอบ ๆ จังหวัด  สถานที่ใกล้เคียงในจังหวัด รวม
ถึงสถานที่เป้าหมาย  (บริเวณสนามบางมด  สถาบันเทคโนโลยีพระ
จอมเกล้าธนบุรี  ถนนประชาอุทิศ  ฝั่งธน)  โดยขอให้ผู้มีรถยนต์
โดยเฉพาะรถปิ๊กอัพแบบไม่มีหลังคา  จะช่วยได้มาก      ส่วนรถ
จักรยานยนต์อาจจะไม่สะดวกนักในการร่วมเดินทาง

จุดนัดพบเพื่อจัดเตรียมรูปขบวน  คือ  บริเวณปั๊มน้ำมัน ปตท ตรง
ข้ามคาร์ฟูร์สำโรง เยื้องๆช้างสามเศียร วันเสาร์ที่  10 ตุลาคม 2552 เวลา
08.00 น. นัดรวมพลและจัดเตรียมเครื่องเสียง
10-00 น. ออกเดินทางนะครับ วิ่งไปเส้นปากน้ำ ยิงยาวไปคลองด่าน วนมาบางพลี ทะลุออกสำโรงแล้วตรงสู่ฝั่งพระประแดงนะครับ
อยากให้ทุกคนช่วยกัน ปริ้นใบปลิวมากันเยอะๆด้วยนะครับ
เพราะเราจะหยุดจอดตามสถานที่สำคัญต่างๆ เพื่อลงไปแจกใบปลิวด้วยนะครับ
มากันเยอะๆนะครับ
มาร่วมด้วยช่วยกัน ทำเพื่อทีมอีกซักครั้งนึงนะครับ
ครั้งนี้เราต้องการคนจริงๆนะครับ
เราต้องทำให้ยิ่งใหญ่ที่สุด เพื่อให้เกิดกระแสนะครับ
 >:( >:( >:(
สู้ๆว้อย สมุทรปราการเอฟซี และ Fortressians

ช่วยลงชื่อผู้ที่มีกระบะด้วยนะครับ ตอนนี้มี 1 คันแล้วครับคือ
1. พี่อี๊ดครับ
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
วันที่10ผมไม่แน่ใจว่าจะได้ไปร่วมด้วยหรือเปล่า
เพราะอาจต้องไปทำงาน

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
ไปด้วยครับ

เฟอร์รารี่ เอาไปแห่ด้วยได้ป่าวอ่ะ?

:)
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
จัดปาย
ครายมีฟีโน่มั่งเนี่ย ขอซ้อนท้ายหน่อยดิ่ อยากเปนสก็อยสักวันอ่ะ
ฮี่ๆ

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
ไปด้วยคน แต่ไม่มีรถอ่ะ

:D :D

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
ปากน้ำมีงานพระสมุทรเจดีย์ เริ่มวันที่ 9 ตุลาคม ตอนเช้ามีขบวนแห่ผ้า พวกเรานะจะไปขอเขารวมขบวนเพื่อประชาสัมพันธ์น่าจะได้นะ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
ไม่มีรถ มีแต่ใจครับ  ;)

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
จัดไปแต่จะไปได้กี่โมงนั้นว่ากันอีกที ขอทำงาน บ้างแล้วกัน เลิกเที่ยงแล้วจะดิ่งตามไป

*

ออฟไลน์ มิตรหนามแดง

• 317
  • 10
ติดงานดิ อดไปช่วยเลย

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
กระทู้นี้ ตั้งถูกแล้วเงียบไปเลย

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
กระทู้นี้ ตั้งถูกแล้วเงียบไปเลย
ใช่ครับกระทู้นี้ตั้งถูกแล้ว แต่ที่ผมไปตั้งกระทู้เพิ่มที่โน้น เพราะเป็นการพูดคุยกันระหว่างผมกับพี่อี๊ดในเรื่องของ
การนำรถของส.ส.เอามาใช้ในการแห่ ซึ่งได้รับแจ้งจากคูณอาร์ทในเรื่องรถที่ได้ จริงๆแล้วผมควรจะมาแจ้งข้อมูล
เรืองรถมาลงในกระทู้ของฟง แต่ดันไปตั้งกระทู้เพิ่มซึ่งมันไม่ถูกต้องซะเท่าไร ยังไงต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่
ทำให้สับสนกัน จริงๆไม่มีเจตนาทำให้มันซ้ำซ้อนกันครับ ยังไงต้องโทษอีกที แต่ยังไงต้องขอแรงไปช่วยแห่เยอะๆ
นะครับ
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""