++ การนัดหมายหน้าบิ๊กซี บางพลี 11 ตุลาคม นี้ ++ (สายบางพลี)

• 12 ตอบ
  • 4492 อ่าน
*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 3,645
  • 81
เนื่องจาก สมุทรปราการFc จะมีรถบัสฟรี พาแฟนบอลทางละแวก บางพลี บางปลา ไรงี้ ไปชมเกมส์

ระหว่าง สมุทรปราการ Fc   VS  เชียงราย ยูฯ

จะรวมพลขึ้น รถบัส กันที่ ห้างบิ๊กซี  บางพลี  เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป (แจกใบปลิวไรงี้ก่อน)

โดยที่รถจะล้อหมุน เวลา 13.00 น. ครับ   (ไม่มีเลท)

เส้นทางที่ จะใช้ คือ เริ่มจาก บิ๊กซี บางพลี  ผ่าน ตลาดหนามแดง

ผ่าน 4 แยกเทพารักษ์(ศรีเทพา)  เลี้ยวซ้าย 3แยกเทพารักษ์ 

เลี้ยวขวา เข้าสู่ถนน ปู่เจ้า สมิงพราย  และจะขึ้นวงแหวนอุตสาหกรรม ลงสุขสวัสดิ์ ครับ

จึงขอเชิญทุกๆท่าน ที่สะดวก ให้มารวมตัวกันตามที่กล่าวไว้ด้านบนนะครับ

จะเป็นแฟนบอลเก่า หรือ ใหม่ หรือ เพิ่งมาเคยเชียร์ครั้งแรก  ก็สามารถมาได้ทุกๆท่านครับ

ที่คาดไว้คือ  ออกจากบิ๊กซี     จุดที่รับ  ตลาดหนามแดง - แยกศรีเทพา(ข้ามแยกไป) - ทิพวัล

หากมีข้อสงสัย ติดต่อ  081 - 820 -1356   พี่ต๋อง

หากมีอะไรแก้ไข จะลงอีกทีครับ

แผนที่เส้นทางเดินรถ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 ตุลาคม, 09, 00:14:27 โดย บ.โบ้ »
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
Re: ++ การนัดหมายหน้าบิ๊กซี บางพลี 11 ตุลาคม นี้ ++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 6 ตุลาคม, 09, 13:22:32 »
ไปด้วย 555 พลาดไปหลายนัดละ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
Re: ++ การนัดหมายหน้าบิ๊กซี บางพลี 11 ตุลาคม นี้ ++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 6 ตุลาคม, 09, 13:26:28 »
ขอแผนที่เส้นทางรถวิ่งด้วยจ้า จะได้เข้าใจกันง่ายๆ

ปล. นัดนี้มีการรวมตัวหลายที่จะครับ แต่มีรถจริงๆอ่ะที่เดียว นอกนั้นก็แฟนบอลรวมตัวไปกันเป็นกลุ่มๆเอง

ปล.1 ที่แน่ๆก็จะมี หน้าอิม(บิ๊กซี)สำโรง ครับ ใครใกล้ที่ไหนก็ไปรวมตัวกันได้ครับ
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 6 ตุลาคม, 09, 13:57:29 »
ขอบคุณครับ ตั๋ง ... แต่ไม่ทราบว่ามีเบอร์คนที่ดูแลรถสายนี้หรือเปล่า

เผื่อมีคนไปแล้วจะได้ติดต่อคนถูก.... ;D ;D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ suphakorn

• 46
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 6 ตุลาคม, 09, 16:38:31 »
เจอการที่สนามดีกว่าอิอิ :P

*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

แต่นึกถึงไปปลุกกระแสสมาชิกใหม่ ก็ไปเจอกันหน้าบิ๊กซี บางพลี ดีกว่า...

... ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ตุลาคม, 09, 07:16:47 โดย artanfield »
บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

*

ออฟไลน์ ♪ note8825 ♪

• 142
  • 2
  • ::ชือปราการ เชียร์ปราการ::
ไปด้วยครับ   8)

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• Prakan Power
  • 2,494
  • 91
อยากขอความร่วมมือเพื่อน ๆ กองเชียร์ป้อมปราการ   โดยเฉพาะ
อย่างยิ่งสมาชิกเก่าที่อยู่แถวบางพลี  หนามแดง  หรือ  เทพารักษ์
รวมถึงท่านอื่น ๆ ที่มีรถยนต์ไปเอง  หากที่นั่งในรถของท่านยังพอ
ว่างอยู่   ขอให้ช่วยไปแวะเจอกันที่ห้างบิ๊กซี  บางพลี    ก่อนเวลา
13.00  น.  ในวันอาทิตย์ที่  11  ตุลาคม  2552  นี้  ก่อนที่ล้อ
รถบัสจะเคลื่อนพลไปตามเส้นทางที่ตั๋งวาดไว้  และไปรวมกันกับ
เพื่อนกองเชียร์แหล่งอื่น ๆ  ไม่ว่าจะเป็นอิมพีเรียล สำโรง    หรือ
ฝั่งพระสมุทรเจดีย์ + พระประแดง  ณ  สนามบางมด

เนื่องจากเราไม่รู้จำนวนกองเชียร์ที่แน่นอน ว่าจะสนใจมาใช้บริการ
ขึ้นรถบัสเพียงคันเดียว  ที่เราจัดไว้ให้ในการไปสนามบางมด  เผื่อ
มีกองเชียร์ไม่ว่าจะเก่า  หรือ  ใหม่ สนใจมาใช้บริการขึ้นรถบัสเกิน
กว่าที่รถบัสจะรับได้  พวกเราจะได้ช่วยกันเฉลี่ยรับเพื่อนกองเชียร์
ที่เหลือได้  จะได้ไม่มีใครตกค้าง  ไม่ได้ไปชมซุปเปอร์บิ๊กแมทช็
ระหว่างสมุทรปราการ เอฟซี  กับ  เชียงราย 

ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้ด้วย  ในความร่วมมือ ร่วมใจ
ของสุดยอดกองเชียร์ปราการทุกท่าน 

*

sirima

• บุคคลทั่วไป
 8) เพิ่งมาเชียร์ครั้งแรกค่ะ
ขอไปด้วย 2 ที่นั่งค่ะ

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81

ยินดีต้อนรับครับบบ

ยังไงก็แนะนำตัวเลยนะครับ วันนั้น

หรือ มีข้อสงสัยอย่างไร ติดต่อเบอร์ที่โพสไว้ ด้านบนนะครับ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
อย่าpmเบอร์ไว้ให้ผมด้วยนะครับ
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา

ฝากเพื่อนที่แยกศรีเทพา 2 คนด้วยครับ และมีน้องไปขึ้นที่ บิ๊กซีบางพลี 2 คน และจะมีตามไปสมทบที่สนามอีก 2
ส่วนผมต้องไปรับอีก 4 แถวบางนาอะครับ
แต่ เวลารถออก ในใบปลิว 13:30 ถ้าเราออก 13:00 จะมีคนตกค้างเปล่าหว่า
ไงก็จะไปส่งพี่น้องขึ้นรถตั้งแต่เที่ยงครับ

ปล.
ใครมีแตรก็เอาไปเป่าก่อนรถออกด้วยครับบบบ
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ

ฝากเพื่อนที่แยกศรีเทพา 2 คนด้วยครับ และมีน้องไปขึ้นที่ บิ๊กซีบางพลี 2 คน และจะมีตามไปสมทบที่สนามอีก 2
ส่วนผมต้องไปรับอีก 4 แถวบางนาอะครับ
แต่ เวลารถออก ในใบปลิว 13:30 ถ้าเราออก 13:00 จะมีคนตกค้างเปล่าหว่า
ไงก็จะไปส่งพี่น้องขึ้นรถตั้งแต่เที่ยงครับ

ปล.
ใครมีแตรก็เอาไปเป่าก่อนรถออกด้วยครับบบบ
ตามกำหนดการณ์13.00ครับแต่ในทางปฏิบัติ13.30แน่ๆครับ
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""