มีเว็บไหนถ่ายทอดคู่ สมุทรปราการ เชียงราย บ้างครับ

• 8 ตอบ
  • 1966 อ่าน
*

ออฟไลน์ hiddendragon

• แฟนบอลปราการ
  • 30
  • 0
อยากดูมากแต่มีธุระทำให้ไปที่บางมดไม่ได้ครับ
ใครพอจะทราบเว็บดูถ่ายทอดสดบ้างครับ

เข้าไปดูเว็บของเชียงรายแล้ว ไม่มีบอกว่าถ่ายทอดสดครับ
http://www.weahlr.com/liveradio.htm

หรือไม่ก็วิทยุ ก็ยังดีครับ

ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• ครอบครัวปราการ
  • 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
ไม่น่าจะมีถ่ายทอดสดนะครับ แต่น่าจะมีรายงานสดที่เวปแทน

*

ออฟไลน์ hiddendragon

• 30
  • 0
เสียดายครับ เมื่อวานช่อง nbt19 ยังมีถ่ายทอดคู่ราชประชา แต่วันนี้ดันไม่มีถ่ายทอดซะอย่างงั้น

ถ้าไม่มีถ่ายทอดสดจริงๆ ใครไปดูที่สนาม ช่วยรายงานผ่านทางเว็บด้วยนะครับ  8)

อยากทราบผลแบบสดๆ ครับ

*

NK

• บุคคลทั่วไป
เสียดายครับ เมื่อวานช่อง nbt19 ยังมีถ่ายทอดคู่ราชประชา เลย วันนี้ดันไม่มีถ่ายทอดซะอย่างงั้น

ถ้าไม่มีถ่ายทอดสดจริงๆ ใครไปดูที่สนาม ช่วยรายงานผ่านทางเว็บด้วยนะครับ  8)

พอดีเมื่อวานมีบอลไทยแข่งคู่เดียวอ่ะครับ

TPL แข่งวันนี้หมด

D1 แข่งวันนี้หมด ยกเว้น ทบ. เจอ ศรีสะเกษ แข่งวันจันทร์

ก็เลยเหลือแมทช์บังคับแต่ เลยซิตี้กับราชประะชา

ส่วนเราที่แข่งวันนี้ ไปชนกับคู่ใหญ่ ๆ ก็ต้องหลีกทางให้ล่ะครับ

ว่าแต่... ทายซิ สยามกีฬาถ่ายคู่ไหน :D :D :D

*

ออฟไลน์ kalasi:อั๋น ณ.ปราการ

• 1,920
  • 28
  • สาวก Fortressians ยักษ์ฟ้า-ขาว แห่งอ่าวไทย
เสียดายครับ เมื่อวานช่อง nbt19 ยังมีถ่ายทอดคู่ราชประชา เลย วันนี้ดันไม่มีถ่ายทอดซะอย่างงั้น

พอดีเมื่อวานมีบอลไทยแข่งคู่เดียวอ่ะครับ

D1 แข่งวันนี้หมด ยกเว้น ทบ. เจอ ศรีสะเกษ แข่งวันจันทร์

ก็เลยเหลือแมทช์บังคับแต่ เลยซิตี้กับราชประะชา

ส่วนเราที่แข่งวันนี้ ไปชนกับคู่ใหญ่ ๆ ก็ต้องหลีกทางให้ล่ะครับ

ว่าแต่... ทายซิ สยามกีฬาถ่ายคู่ไหน :D :D :D

เมืองทองป่ะพี่มิด ฮิฮิ   อันนี้ผมยังไม่ได้ดูโปรแกรมนะเดาๆๆเอา
(http://www.bcoms.net)

(http://www.bcoms.net)

*

NK

• บุคคลทั่วไป

เมืองทองป่ะพี่มิด ฮิฮิ   อันนี้ผมยังไม่ได้ดูโปรแกรมนะเดาๆๆเอา

ถะ ถะ ถูกต้องนะคร้าบบบบบ.......

สยามกิเลนทีวี ทีวีกิเลน 24 ชั่วโมง :( :( :(

*

ออฟไลน์ Mai 57 กลุ่มคนเรื่อยเปื่ิอย

• 232
  • 3
  • M - A - I

ถะ ถะ ถูกต้องนะคร้าบบบบบ.......

สยามกิเลนทีวี ทีวีกิเลน 24 ชั่วโมง :( :( :(

555+  โดนใจ พี่ อิอิ :(
เว็บบอร์ดมีไว้คลายเครียด  .....  อย่าไปซีเรียส เดี๋ยวบ้า !!!

*

ออฟไลน์ lotte2525

• 104
  • 3
  • ฟุตบอลอินโดจีน
ว๊า.........เซ็งชะมัดถ่ายแต่เมืองทอง   ::) ::) ::)
ว่ากันว่าฤดูกาลหน้า ช่อง 11, 9  จะถ่ายไทยลีกฯให้ดูจะจริงแค่ไหนก็ิติดตามกันต่อไป

ขอบคุณรัฐบาล ขอบคุณเงินภาษีของคนไทยทุกคน    ;)

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
พลาดละ   :D