ฝากหัวจิตหัวใจไปด้วยนะครับ

• 7 ตอบ
  • 1443 อ่าน
*

ออฟไลน์ จอห์น_จ้าวสมุทร

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 303
  • 9
  • Spirit of Samutprakan
ฝากหัวจิตหัวใจไปด้วยนะครับ
« เมื่อ: 11 ตุลาคม, 09, 15:16:51 »
วันนี้ไม่สามารถไปร่วมกับพี่น้องทุกท่านได้...ยังไงขอฝากหัวใจ2ดวงน้อยของ  จอห์น_จ้าวสมุทร  
ที่เปี่ยมด้วยศรัทธาอันแรงกล้า ไปร่วมเชียร์สมุทรปราการของพวกเราด้วยนะครับ..... ;)
... Ocean & Ozone ...
Spirit of Samutprakan

ไม่สำคัญหรอกว่าทำผิด หรือล้มเหลว แต่สำคัญว่าแก้ไขทันหรือเปล่า ลุกทันไหม ลุกได้ไหม...

*

ออฟไลน์ Kob Devil

• 36
  • 2
Re: ฝากหัวจิตหัวใจไปด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ตุลาคม, 09, 19:24:11 »
อยากบอกจอนห์ว่าแม้วันนี้จะแพ้ แต่นักกีฬาและกองเชียร์ของเราทุกคนก็ทำหน้าที่ได้ดีมากครับ ที่สำคัญต้องยินดีด้วยที่วันนี้น่าจะทำลายสถิติจำนวนผู้ชมในบ้านของทีมสมุทรปราการเลยทีเดียว คนเยอะมากๆ (สงสัยอีกหน่อยได้เปิดอัฐจรรย์อีกฝั่งแน่ๆ)

ยังไงก็อย่าเพิ่งท้อนะครับ เพราะยังมีเหลืออีกตั้ง 6 แมทซ์ที่จะก้าวไปสู่ความฝันของฤดูกาลนี้

*

ออฟไลน์ Mai 57 กลุ่มคนเรื่อยเปื่ิอย

• 232
  • 3
  • M - A - I
Re: ฝากหัวจิตหัวใจไปด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ตุลาคม, 09, 22:01:05 »
อยากบอกจอนห์ว่าแม้วันนี้จะแพ้ แต่นักกีฬาและกองเชียร์ของเราทุกคนก็ทำหน้าที่ได้ดีมากครับ ที่สำคัญต้องยินดีด้วยที่วันนี้น่าจะทำลายสถิติจำนวนผู้ชมในบ้านของทีมสมุทรปราการเลยทีเดียว คนเยอะมากๆ (สงสัยอีกหน่อยได้เปิดอัฐจรรย์อีกฝั่งแน่ๆ)

ยังไงก็อย่าเพิ่งท้อนะครับ เพราะยังมีเหลืออีกตั้ง 6 แมทซ์ที่จะก้าวไปสู่ความฝันของฤดูกาลนี้

ตามนั้น ครับบบบบ อิอิ
เว็บบอร์ดมีไว้คลายเครียด  .....  อย่าไปซีเรียส เดี๋ยวบ้า !!!

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ตุลาคม, 09, 22:44:59 »
confirm ความมัน ทั้วในสนาม และบนอัฒจรรย์

ใครพลาดนัดนี้..นัดหน้าต้องแก้ตัว...

พลาดแล้วอดมันนนนน...
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ตุลาคม, 09, 08:37:04 »

ตามนั้น ครับบบบบ อิอิ

ตามไปไหน

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ตุลาคม, 09, 11:23:57 »
เราแพ้ครับ

*

ออฟไลน์ KunJane

• 132
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 ตุลาคม, 09, 21:38:38 »
ความพ่ายแพ้ในความสำเร็จครับ  >:(

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 ตุลาคม, 09, 22:40:06 »
คิดถึงพี่ จอห์น จัง