มาดูลูกล้ำหน้าของปราการ แต่ที่จริงคือนักเตะลพบุรีทำเข้าประตูตัวเอง

• 13 ตอบ
  • 3313 อ่าน
*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com
มาดูลูกล้ำหน้าของปราการ  แต่ที่จริงคือนักเตะลพบุรีทำเข้าประตูตัวเอง

รูปแรกพี่บอยซัดวืดแต่ เจ้าโมทย์เติมขึ้ม

รูปที่สองเจ้าโมทย์ยิง  ลพบุีรีเตะเข้าไป และล้ำหน้า

รูปสาม ยืน งง ทั้งคู่เพราะนักเตะลพบุรียืนเสียใจไปแล้ว

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
แ่ม่งเซ็ง เตะโดนพวกเดียวกันเราล้ำหน้า เออดี ...

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
ไม่เป็นรัยคับ  ยังเหลืออีกหลายนัด

ปล.แต่เป็นแบบนี้มากก้อไม่ดีนะ อิอิ

*

NK

• บุคคลทั่วไป
ซึ้งใจเชลซีเลย  :'(

ยืมคำโฆษณาเบียร์สิงห์มาใช้ "มันไม่ใช่ The end of the world"
อยากให้นักเตะและทีมงานลืมนัดนี้ให้เร็วที่สุด มองตรงไปที่นัดเยือนสระบุรี
ทีมที่จะเป็นแชมป์ ไม่ใช่ทีมที่ไม่เคยแพ้ แต่เป็นทีมที่ล้มแล้วลุกได้อย่างรวดเร็ว

*

ออฟไลน์ big น้ำกร่อย

• 364
  • 21
แพ้วันนี้เพื่อจะได้เป็นบทเรียนในวันหน้า

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
ขนาดซูเปอร์ฮีโร่ยังเคยแพ้ และเคยท้อเลยครับ
ตั้งตัวใหม่ สู้เค้านะครับ ผ่านแล้วให้ผ่านไป นึกถึงใครไม่ได้
ให้นึกถึงพวกเรากองเชียครับ ( ถ้าเปิดเพลง มากมาย ของบี้ จะดีมาก 555 )

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
อาจจะเป็นพ่ายแพ้ นัดแรกและนัดสุดท้ายก้ได้ ครับ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

tobystupid

• บุคคลทั่วไป
เอาใหม่คับ สู้ๆ  :D

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
แพ้บ้างจะได้ไม่กดดันตัวเองเนอะ แต่ผิดหวังกรรมการจริง ๆ  >:( ...

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
นัดนี้แก้ไขอะไรไม่ได้แล้วคับนัดหน้าว่ากันใหม่
อย่างป๋าแหยมพูดนัดเจอยุธยาและคับ
บอลทีมนึงทำมาเป็นแสนเป็นล้านพังเพราะกรรมเวร-*-
ปลพี่โกถ่ายได้ชัดมากคับผม
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
เซ็งจริง ๆ นัดหน้าเอาใหม่....
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
ผมสังเกตแฮะนัดที่เราเล่นในบ้านยกเว้นนัดแรกนัดเดียว ทั้งนัดฉะเชิงเทรา อยุธยา ยังลพบุรีอีกทำไม
กรรมการมันตัดสินค้านทีมเจ้าบ้านตลอดเลย หรือทีมเยือนเค้าเอากรรมการมาเองตลอดล่ะเนี่ย

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
คิดในแง่ดีแล้วกันครับ ไลน์แมนวิ่งตามไม่ทัน-*-เลยยกไปก่องเผื่อไว้