รวมพลแสดงเเสนยานุภาพ ณ.สนาม กกท.บางพลี กันครับ (รถออกสำโรง)

• 35 ตอบ
  • 5981 อ่าน
*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
เราจะบุกไปสนามบางพลีด้วยกัน เชิญทุกท่านไปกันให้เยอะๆเลยนะครับ
เป็นกำลังใจให้นัดเตะเราให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้

สมุทรปราการ เอฟซี Vs เลย ซิตี้ ณ. สนามกีฬา กกท.บางพลี

วันอาทิตย์ที่ 25 ตุลาคม 2552

เวลาการแข่งขัน 15.30 น.

จุดนัดหมาย: ปั้มเอสโซ่สำโรง
เวลาเดินทาง: เที่ยงตรงนะครับ ขอย้ำว่าเที่ยงตรงขอตรงต่อเวลาหน่อยนะครับ
ค่าใช้จ่าย เด่วมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

1.ทอม
2.ไฝ
3.พี่หนุ่ม
4.พี่อ้อย
5.พี่กริช
6.น้านู
7.ชายน้องพี่หนุ่ม
8.นุ๊กลูกพี่หนุ่ม
9.AE 86
10.AE 86
11.iTULA
12.หลวงสำโรง
13.หลวงสำโรง
14.หลวงสำโรง
15.นิว คิ้วเข้ม
16.ฟง
17.ฟง
18.ฟง
19.โบ๊ท69
20.สหายโอ๋
21.ปูน
22.แป้ง
23.ปินตู
24.ป้อม แฟนสาวของปินตู
25.เจนัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม, 09, 22:18:41 โดย P'NUM »
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ บอย

• 1,149
  • 12
ทอม บวกกูไปอีก 1 ที่

งานนี้จะลั่นให้..ีแหกไปข้างนึง

สมาคมหัวกล้วย แกล้งแต่กะทีมกู...........

มึงมาเดี่ยวกะกูมั้ย
(http://img179.imageshack.us/i/fortressianscopy.jpg/)

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
เดี๋ยวไปเจอที่สนามครับ เลิกงานแ้ล้วจะตามไป

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
ไปเองคะ  เจอที่สนามเลย
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

ออฟไลน์ ++[A][E][86]++

• 647
  • 1
  • ถึงจะนับ 9 แต่ก็ลุกได้นะ
ของผม 2 ที่ เลยคับพี่ทอม

ไปด้วยคับ

>:( >:(

+++โง่ลึก ฉลาดกว้าง+++

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
พี่หนุ่ม พี่อ้อย น้ากริช น้านู มีเพิ่มจะรีบแจ้งครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
สนามนี้เคยไป ไม่หลงครับ เจอที่โน้นเลย

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
1 ที่นอนเลยครับ(อาจมีเพิ่ม..ไว้แจ้งครับ)
ว่าแต่เราจะเข้าไปลั่นกันในสนามชิมิ :coolsmiley:

;)
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ JZ6600

• 214
  • 0
เดี๋ยวขับรถตามไปครับพี่น้อง.....เอากันสนามมันเละไปเลยครับพี่น้อง

*

• 214
  • 0
ไปกันเยอะๆเลย.....พอจบการแข่ง

ก็ช่วยกันลงไปวิ่งเล่นในสนามกันเยอะเลยๆ

เอาให้หญ้ามันตายทั้งสนามเลย...ใครมียาฆ่าหญ้า รบกวนติดไปด้วยเด๋อ.....!!!

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
ไปด้วยอย่างต่ำ3ที่ถ้ามากกว่านี้เด๊วแจ้งให้ทราบ

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
ไปด้วย 1 ที่คับ

ล้าน....ลั่น

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
1ที่คับ ยอมโดดงานเลย

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
ผม สมาชิกใหม่ของบอร์ด

แต่ เชียร์สุมทรปราการมานานแย้ยย

ขอไปรอ เวลาเที่ยงตรง ที่สนามก่อนนะคับบบ  พี่ น้องงง..

;) ;) ;) ;)

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
แล้วเจอกัน :-*
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
ได้เลยคับ ท่าน..

แล้วจาไปถอยเสื้อใหม่สักตัวด้วย..

อิอิ

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ aum55

• 6
  • 0
ไปแน่ๆ บ้านอยู่ เจดีย์

แต่คงขับรถไปเอง

แต่ยังไม่มีเสื้อเลย

เพราะเป็นครั้งแลก

ในการไปเชียร์ที่

สนาม ต้องไปถอย

สัก 1 ตัว  อิอิ

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
สหายโอ๋ 1 ที่ครับ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ sspdomfly

• 35
  • 0
  • บ้าบอลแต่เด็กตอนนี้เจอที่ลงแระ sp.fc
ไปด้วย 2 คับ ปูน+แป้ง

*

ออฟไลน์ เจนัว

• 94
  • 1
  • ณ. โรงละครแห่งความศรัทธา
ทำไมคันนี้รถออกเร็วจัง

-*-
...??

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ปินตู + ป้อม

*

• 214
  • 0
สมุทรปราการ...สู้ สู้

>:( >:( >:( >:( >:(

*

ออฟไลน์ P'NUM

• 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
รีบลงชื่อนะครับถ้าไปแค่นี้สนามไม่แตกนา 8)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ notty43

• 6
  • 0
ม่ายมีออกจากโลตัสแร้วหรอคับบบบบ ^^

แต่ไปอยุแร้วววว

*

ออฟไลน์ เจนัว

• 94
  • 1
  • ณ. โรงละครแห่งความศรัทธา
กำลืมลง ผมด้วยครับ 1 ที่จ้า

^^
...??

*

ออฟไลน์ ตุ๊ ซา ว่า

• 256
  • 11
  • สมุทรปราการ เอฟซี สุดยอด
ตุ๊ไปด้วย 2 ที่นะ  >:(

*

ออฟไลน์ Carlos Varadinyo

• 74
  • 0
ไก่วรายุทธ ขอไปด้วย ว่าแต่ เอสโซ่สำโรงมันอยู่ตรงไหนเหรอ บอกผมด้วยจะได้ไม่หลงเพราะเอสโซ่มันมีหลายปั๊ม(ผมอยู่นันทวันศรีนครินทร์คร้าบ)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ไก่วรายุทธ ขอไปด้วย ว่าแต่ เอสโซ่สำโรงมันอยู่ตรงไหนเหรอ บอกผมด้วยจะได้ไม่หลงเพราะเอสโซ่มันมีหลายปั๊ม(ผมอยู่นันทวันศรีนครินทร์คร้าบ)

ถ้ามาจากบางนา จะเจอเอสโซ่ นี้ เป็นปั๊มแรกที่มีนับจากซอยแบริ่ง

ถ้ามาทางเทพารัก ก็กลับรถอันแรกเลยครับ นับจากอิม กลับรถแล้วเลี้ยวเข้าปัมได้เลย

*

ออฟไลน์ Carlos Varadinyo

• 74
  • 0

ถ้ามาจากบางนา จะเจอเอสโซ่ นี้ เป็นปั๊มแรกที่มีนับจากซอยแบริ่ง

ถ้ามาทางเทพารัก ก็กลับรถอันแรกเลยครับ นับจากอิม กลับรถแล้วเลี้ยวเข้าปัมได้เลย

ขอบคุณมากครับที่แท้ก็ตรงแถวอิมเพอเรียลนี่เอง พรุ่งนี้ไปแน่นอนคร้าบ (มาคนเดียวนะ)

*

ออฟไลน์ FFLUKE

• 72
  • 3
  • สมุทรปราการ เอฟซี......
ไปด้วยครับพี่ทอม ไม่ได้ไปมาหลายนัดแล้ว :'(

*

ZungHe

• บุคคลทั่วไป
ไปด้วยคราบ 2 ที่นั่งก็ได้ยืนก็ได้นอนก็ดีนะ

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
ไม่มีคนชว่ยเก็บร้านเก็บเส็จเเล้วจะตามคงทันครื่งหลัง :'(

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ เจี๊ยบ>>แพรกษาใหม่

• 429
  • 3
  • ทางเดียวกัน
เจอกันที่สนามครับ กะจะพาเพื่อนไปเปิดซิงอีกซัก 2 คน

*

ออฟไลน์ LAM_THEKOP

• 13
  • 0
สวัสดีคับ ชาวปราการ ผมอยากไปดูมากเลยอะคับ ผมเหมือนคนมีกรรมเวลาจะไปต้องใจแล้ว ต้องมีเรื่องเกิดให้ผมไม่ได้ไปเลยอะคับ แต่ถึงไม่ไปผมก็ติดตามผมคับ ยังไงคิดว่าต้องได้ไปซักครั้งแน่ๆๆอาจไปวันที่ ทีม เรา ชนะแล้วก้าวขึ้น ดิวิชั่น 1 เราจะไปร่วมดีใจกันคับ   ผมแหลมเด็กพระประแดงคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• 2,494
  • 91
ไม่มีคนชว่ยเก็บร้านเก็บเส็จเเล้วจะตามคงทันครื่งหลัง :'(

พวกเรากองเชี่ยร์ที่ไปถึงสนามบางพลีทันตั้งแต่ครึ่งแรก   จะร้องเชียร์ป้อมปราการให้สุดเสียง

เกมส์มาทันครึ่งหลัง  ก็รีบมากระหน่ำตีกลองให้ดังสนั่นลั่นเป็นสามเท่า ชดเชยครึ่งแรกไปด้วย

ความตั้งใจ  ความศรัทธา  ของกองเชียร์  ผนึกกำลัง  กับความดีของเกมส์ที่ช่วยกิจการของที่

ร้านของครอบครัว  จะส่งผลบุญให้ทีมสมุทรปราการ  เอฟ.ซี. คว้าและเก็บ 3 แต้มในบ้านได้

โดยการมีชัยชนะ  เหนือ  เลยซิตี้  อย่างแน่นอน

พี่ทอม  ขอ 1 ที่นั่ง ไปสนามบางพลี กับ รถบัส ณ ปั๊มเอสโซ่ / Lotus Express ฝั่งอิมพีเรียลเก่า สำโรง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม, 09, 08:23:48 โดย TRIPLE SSS »