ขอถามหน่อยคับ

• 10 ตอบ
  • 1551 อ่าน
*

ออฟไลน์ golf number 9

• แฟนบอลปราการ
  • 52
  • 1
ขอถามหน่อยคับ
« เมื่อ: 20 ตุลาคม, 09, 21:57:05 »
1.นั่งรถอะไรไปสนามบางพลีคับ

2.เสื้อเชียร์ซื้อได้ที่ไหนแล้วราคาเท่าไร่คับจะได้ซื้อไปเชียบ้าง

3.อาทิตย์นี้ซ้อมที่ไหคับขอทางไปด้วยนะคับ(จะไปซ้อมด้วย)

ขอบคุณคับ

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• ครอบครัวปราการ
  • 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
Re: ขอถามหน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 09, 22:00:27 »
ถ้ามาจากศรีนคริน  ก็เข้าเส้น เทพารักษ์ แล้ววิ่งออกนอกเมือง ยาวลงมา ผ่านบางพลี บางปลา 
โปรดสังเกตุ วงเวียน(เทพารักษ์มีวงเวียนเดียว)
ยูเทินที่วงเวียน แล้วเข้าตัวเคหะ บางพลีได้เลย เข้าไปในตัวตลาดจะเจอสนามอยู่ด้านซ้าย(ทางวันเวย์)

รถประจำทางได้แก่-รถตู้หน้าธนาคาร UOB แถวสะพานลอยหน้าบิ๊กซีสำโรง ค่ารถ25 บาท ผ่านหน้าสนามเลยจ้า
                         -รถเมล์สีส้มคาดขาว สำโรง-บางบ่อ ขึ้นที่เส้นเทพารักษ์(แยกสำโรง)15บาทผ่านหน้าสนามToo!
                    -132 วิ่งจากวัดธาตุทอง(สุขุมวิท)มาเข้า บางนา-ตราด ผ่านเซ็นทรัลบางนา แล้วเข้าเคหะ
                         -133 เริ่มต้นจากวัดธาตุทอง ถนนสุขุมวิทแยกซ้ายไปตามถนนรามคำแหง
                จนถึงสี่แยคลองตัน แยกขวาไปตามถนนพัฒนาการ แยกขวาไปตามถนนศรีนครินทร์
                แยกซ้ายไปตามถนนบางนา-ตราด จนถึง กม.ที่ 23 แยกขวาไปตามถนนเข้าโครงการการเคหะ
                ผ่านหน้าสนามเลย
                         -สุดท้ายถ้ารีบจริงๆ 200บาทสำหรับค่าแท๊กซี่จาก สำโรง
แต่ถ้ามาจากบางนา-ตราด  เข้าเคหะบางพลีได้ที่ กม.ที่ 23   (ทางเข้า สังเกตุ โรงพยาบาล บางนา 2)

- เสื้อเชียร์ ซื้อได้ที่หน้าสนามครับ และที่ทำการสโมสร(หน้าโรงเรียนสตรีสมุทรปราการ)  495 บาท  ราคาสมาชิก    (น่าจะตามนี้นะ)
- เห็นว่าพฤหัสบดีนี้ ซ้อมที่สนามการเคหะบางพลี  (เรื่องการซ้อมด้วยผมว่าทำได้นะครับ แต่ถ้าจะให้มีชื่อลงแข่ง คงยาก เพราะทางสโมสรได้ส่งรายชื่อไปทางสมาคมนานแล้ว)
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 09, 22:15:13 »

2.เสื้อเชียร์ซื้อได้ที่ไหนแล้วราคาเท่าไร่คับจะได้ซื้อไปเชียบ้าง

3.อาทิตย์นี้ซ้อมที่ไหคับขอทางไปด้วยนะคับ(จะไปซ้อมด้วย)

ขอบคุณคับ

ข้อ2 คับ พี่  ราคาเท่าไหร่ง่ะ..

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 09, 22:24:45 »

ขอบคุณคับ

ข้อ2 คับ พี่  ราคาเท่าไหร่ง่ะ..
เพิ่มเติมให้แล้วนะครับ อ่านอีกที แหะๆ
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 09, 22:47:06 »
ง่ายๆครับไปที่สนามเด๋วก็รู้ทุกอย่างถ้าหาในบอร์ดไม่เจอจริงๆโทรมาได้ครับ 08-2722-5265

*

ออฟไลน์ ++[A][E][86]++

• 647
  • 1
  • ถึงจะนับ 9 แต่ก็ลุกได้นะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 09, 22:53:43 »
ถ้าไม่สะดวกมาที่สโมสร

ที่สนามก้อมีขายนะครับ

ผมก้อซื้อหน้าสนาม  :)

+++โง่ลึก ฉลาดกว้าง+++

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 09, 23:02:38 »
วันอาทิตย์นี้กำตังค์มา495บาทแล้วมาสอยที่หน้าสนามเลยครับไม่มีผิดหวัง ;)
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 09, 23:39:59 »

-----

หมายถึง ????

จะไปซ้อมบอลกันนักบอล หรอ?

บอกป๋ายังละครับถ้าบอกแล้วก็ ok  แต่ถ้ายัง  เค้ายิ่งยุ่งๆกันอยู่อ่าจะมีเวลาซ้อมหรอ

ลำพังนักบอลเองเดวนี้ ก็ต้องเลิก 15.30 - 18.00 เพราะมืดเร็ว

ซ้อมไรก้ไม่ค่อยได้เป็นกอบเป็นกำ เท่าไร่
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 09, 23:41:57 »

-----

หมายถึง ????

จะไปซ้อมบอลกันนักบอล หรอ?

บอกป๋ายังละครับถ้าบอกแล้วก็ ok  แต่ถ้ายัง  เค้ายิ่งยุ่งๆกันอยู่อ่าจะมีเวลาซ้อมหรอ

ลำพังนักบอลเองเดวนี้ ก็ต้องเลิก 15.30 - 18.00 เพราะมืดเร็ว

ซ้อมไรก้ไม่ค่อยได้เป็นกอบเป็นกำ เท่าไร่

นั่นดิ  :) :) :)

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 ตุลาคม, 09, 00:35:27 »
ช่วงนี้เรื่องซ้อมบอล อย่าพึ่งเลยครับ

รอให้จบมินิลีกก่อน

เพราะซ้อมไปตอนนี้ ผมว่าไม่ได้อะไรมาก

ป๋ามีศึกใหญ่ที่ต้องทำอยู่ครับ

รอให้จบก่อน แล้วติดต่อป๋า ก็เข้าไปซ้อมเลยครับ

ส่วนเสื้อเชียร์ สอยที่สนามเลยครับ 495 บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม, 09, 08:37:05 โดย กอล์ฟ`ณ.ป้อมปราการ »

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

!๑็A!aี้ยj!!Aะ

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 ตุลาคม, 09, 00:40:03 »
 :Dเจอ กัน ที่ สนาม เลย ครับ :D