ขอถามหน่อยคับ

• 8 ตอบ
  • 1436 อ่าน
*

ออฟไลน์ golf number 9

• แฟนบอลปราการ
  • 52
  • 1
ขอถามหน่อยคับ
« เมื่อ: 28 ตุลาคม, 09, 23:50:20 »
แถวนี้พอมีที่ซ้อมบอลเยาวชนไหมคับ

คือผมอยากไปซ้อมแต่ไม่รู้จะไปซ้อมที่ไหน :'( :'( :'(

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• ครอบครัวปราการ
  • 3,645
  • 81
Re: ขอถามหน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 09, 00:19:47 »
เหน บางพลี มีอยุ่  หมุ่บ้าน นิลุบล วิลล์ อะ

เข้าไปข้างใน  ไม่รุ้รับเด็กเพิ่มป่าว

SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ ลิงแสม แหลมสิงห์

• 312
  • 5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 09, 11:47:29 »
โอ้ววว ว่าที่เยาวชนทีมสมุทรปราการ ขยันเข้านะครับ จะได้มาเป็นกำลังหลักของทีมเราในอนาคตข้างหน้า

*

ออฟไลน์ เกรียน...นัด

• 99
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 09, 12:22:31 »
ป๋าแหยมเคยมาบอกไว้ ว่าประมาณกุมภา ปีหน้า จะมีคัดตัว

ฟิตร่างกายไว้เลยน้อง แล้วมาคัดตัวเข้าทีมสมุทรปราการเอฟซีดีกว่า

แล้วพี่ๆจะตามเชียร์นะครับ

*

ออฟไลน์ JZ6600

• 214
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 09, 14:51:26 »
โอ้วๆๆๆๆ........แจ๋ววววว....น้องว่าที่เยาวชนทีมสมุทรปราการ

ขยันเข้าซ้อมนะน้อง  จะได้มาเป็นกำลังหลักของทีมสมุทรปารการ เอฟซี ของเราในอนาคตข้างหน้า

;) ;) >:( >:( ;) ;) >:( >:( ;) ;)

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 09, 21:55:20 »
ซ้อมกินเหล้าอะพอมีที่ซ้อมบอลไม่รู้อะพอดีเล่นไม่เป็น  :(

*

ออฟไลน์ golf number 9

• 52
  • 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 ตุลาคม, 09, 11:57:08 »
ผมเคยเห็นใบปลิวสนามศิษไชยสามอะคับเขาบอกให้ติดต่อโค้ช 3คน

แต่ใบปลิวผมมันหายเลยไม่มีเบอร์ติดต่อใครพอมีบ้างคับ

ขอบคุณคับ :-[ :-[ :-[

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 00:34:52 »
ลองติดต่อที่ สโมสร ดูก่อนก็ได้ครับ หรือไม่ก็ ป๋าแหยมของเรา ที่สนาม ซ้อม ของทีม

*

ออฟไลน์ pipatmanu

• 54
  • 0
  • พัฒน์ ณ เสาธง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน, 09, 15:50:58 »
 ;) ;)
ป้อมยุทธนาวี พระเจดีห์กลางน้ำ ฟาร์มจระเข้ใหญ่ งามวิไลเมืองโบราณ สงกรานต์พระประแดง ปลาสลิดแห้งรสดี ประเพณีรับบัว ครบถ้วนทั่วอุตสาหกรรม