บรรยากาศเกมปราการ บุกเยือน ผีตาโขน Episode III By Leon

• 23 ตอบ
  • 4282 อ่าน
*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับ
ย่อภาพเล็กเกิน จนบางภาพแตกเลยอ่ะครับ
 :icon_adore: :icon_adore:
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
Re: บรรยากาศเกมปราการ บุกเยือน ผีตาโขน Episode III By Leon
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน, 09, 23:49:44 »
 8) 8)
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

• 1,472
  • 20
Re: บรรยากาศเกมปราการ บุกเยือน ผีตาโขน Episode III By Leon
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน, 09, 23:54:13 »
 :-*
รูปสุดท้าย เอดูวิ่งทะลุกองหลัง(DSC_0494.JPG) หลุดไปแปรโล่งๆ
แต่ถากเสาออกไปเยอะเลย ลูกนี้เสียดายมากๆอ่า
แต่ไม่เป็นไร สู้ต่อไปครับ พ่อแม่พี่น้อง

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน, 09, 23:57:37 »
ขอบคุณสำหรับภาพครับ เต็มอิ่มกับบรรยากาศ

เเนะทริกนิดนึง ถ้าฟงอยากจับภาพเเนวอารมณ์คน

ลองเจาะเป็นคนๆไปครับ หรืออารมณ์ร่วมเเบบคู่ดู

ส่วนนักกีฬา จับดูเเอ้กชั่นครับ ที่เหลือไม่มีอะไรหรอก ^_^

อย่างเตะมุมโฟกัสไว้ที่ลูกกดชัตเตอร์ลงครึ่งนึงรอนักเตะมาเตะเเล้วยิงดู จังหวะน่าจะลงที่บอลออกจากเท้า

*

• 1,472
  • 20
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน, 09, 23:59:30 »
หมดเวลา
เลยซิตี้ ชนะไปด้วยสกอร์รวม 1 ประตูต่อ 0 ครับ
สุ้ต่อไปนะครับ สมุทรปราการเอฟซี
ไม่ว่าผลจะเป็นยังไง จะได้ขึ้นหรือไม่ขึ้นชั้น
เราก็จะขอกอดคอเดินเคียงข้างกัน...ไปจนตายครับ
 :-*

*

• 1,472
  • 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 00:00:17 »
ขอบคุณสำหรับภาพครับ เต็มอิ่มกับบรรยากาศ

เเนะทริกนิดนึง ถ้าฟงอยากจับภาพเเนวอารมณ์คน

ลองเจาะเป็นคนๆไปครับ หรืออารมณ์ร่วมเเบบคู่ดู

ส่วนนักกีฬา จับดูเเอ้กชั่นครับ ที่เหลือไม่มีอะไรหรอก ^_^

อย่างเตะมุมโฟกัสไว้ที่ลูกกดชัตเตอร์ลงครึ่งนึงรอนักเตะมาเตะเเล้วยิงดู จังหวะน่าจะลงที่บอลออกจากเท้า

หุหุ
นึกว่าหลับกันไปหมดซะแล้ว
ขอบคุณพี่อาร์ทมากครับ สำหรับคำแนะนำให้กับตากล้องใหม่อย่างผม
 :icon_adore: :icon_adore:

*

• 1,472
  • 20
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 00:03:50 »
สุดท้ายแล้วจ้า
ง่วงคอดๆๆ

:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 พฤศจิกายน, 09, 19:35:18 โดย fongleon356 »

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 02:06:57 »
ขอบคุณฟงและขอบคุณพี่อาร์ทตากล้องสำหรับคำแนะนำดีๆแล้วผมจะเอาไปใช้ครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ บอย

• 1,149
  • 12
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 06:07:14 »
ขอบคุณมากนะครับน้องฟง

ภาพสวยนะ แต่อย่าลืม พี่ขอ Episode IIII ด้วย บรรยากาศตอนเราแฮ๊ดดดดดดดดดด กันอ่ะ

อยากให้พวกที่ไม่ได้ไปเค้าน้ำลายไหลกันเล่น  :D :D :D
(http://img179.imageshack.us/i/fortressianscopy.jpg/)

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 07:35:53 »
ขอบคุณ ครับ สวยงามมาก

>:( >:( >:( >:(

*

ออฟไลน์ Sr.mega

• 19
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 08:51:50 »
 จะแพ้หรือชนะก็สุขใจ เมื่อได้เชียร์สมุทรปราการเอฟซี
สู้ต่อไปครับ ;)

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 09:43:46 »
เสือกบ กอรมน. :D :D

(เสือฟง)เยี่ยมตุ้ย!!! :great: :great:
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 10:01:05 »
สวยงามๆๆ
แต๊งสๆๆ

;)
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 10:02:05 »
ขอบคุณครับ ฟง

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 10:08:47 »
ขอบใจหลาย ๆ ไอ้น้อง แนะนำนิดนึง ภาพนักเตะคร๊อปเอาบ้างก็ได้จ้า จะได้เน้นไปที่นักบอล + ดูชัดเจนมากขึ้นเนอะ ...  :great:

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 10:30:40 »
 :great: :great:

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 10:44:21 »
ไอ้กบนี่มันมุ่งมั่นจะเอาน้องขายเสื้อจริงวุ้ย :D

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 12:08:46 »
แจ่มครับ :-*
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ I3aLL ณ.Phrapradaeng

• 564
  • 5
  • มาด้วยใจที่หวังทำด้วยความที่ตั้งใจนี่แหละ SPFC
    • http://membered01.hi5.com -
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 12:34:47 »
สู้ๆต่อไปครับทุกคน
Membered

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 12:49:31 »
มารอดูEpisode IV
นะฟง
thank

(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน, 09, 13:02:06 »
ขอบคุณมากนะครับน้องฟง

ภาพสวยนะ แต่อย่าลืม พี่ขอ Episode IIII ด้วย บรรยากาศตอนเราแฮ๊ดดดดดดดดดด กันอ่ะ

อยากให้พวกที่ไม่ได้ไปเค้าน้ำลายไหลกันเล่น  :D :D :D

ดีๆๆๆๆ..ว่าแต่มีใครถ่ายไว้มั้งป่าวหว่า.. ??? ???(ถ้ามีก็แจ่มแมว55)

ไอ้กบนี่มันมุ่งมั่นจะเอาน้องขายเสื้อจริงวุ้ย :D

คนไทยถ้าตั้งใจทำอะไร ก็ไม่แพ้ชาติใดในโลกคร้าบบบบบ 5555.. :( :( :(
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 4 พฤศจิกายน, 09, 23:49:47 »
ทำไมไม่มีรูปกูอะฟง  ::)

*

ออฟไลน์ ~ผบ.lll*ฟง*lll~

• 433
  • 1
  • ^^
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 5 พฤศจิกายน, 09, 14:50:21 »
ก็ตัวเธอ ไม่ได้ไปหนิ ตอย  ::)

*

ออฟไลน์ jom dictator

• 251
  • 5
  • จอมโจร จอมใจ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 5 พฤศจิกายน, 09, 22:39:29 »
            เสื้อฟ้า ขาว เรานี่ดูไม่เบื่อเลยจิงจิง อยู่น้อยในกลุ่มใหญ่ยังดูโดดเด่นลอยออกมาเลยเน้อ... ;)
[