ขอขอบคุณแฟนคลับ SamutprakanFC

• 1 ตอบ
  • 911 อ่าน
*

clubballthai

• บุคคลทั่วไป
ขอขอบคุณแฟนคลับ SamutprakanFC
« เมื่อ: 7 พฤศจิกายน, 09, 22:23:42 »
ในนามของนิตยสาร คลับบอลไทย ต้องขอขอบคุณแฟนคลับSAMUTPRAKANFCที่ให้
ความร่วมมือเข้าร่วมแข่งขันฟุตบอลรายการ คลับบอลไทยคลับครั้งที่1
หมายกำหนดตามนี้ครับ 
กำหนดการ
วันที่ 15 พฤศจิกายน 52      ประชุมทีม
เวลา 13.00 – 15.00 น.   
- ให้แต่ละทีมส่งตัวแทนมาประชุมหมายกำหนดการการแข่งขัน กติกา และอื่นๆ พร้อมส่งใบสมัครและรูปถ่าย รวมถึงการชำระค่าสมัครและค่าประกันทีม
-   จับสลากแบ่งสาย และรับตารางการแข่งขัน
-   ค่าสมัคร      2,500 บาท/ทีม
-   ค่าประกัน      1,000 บาท/ทีม
-   สถานที่ ณ สนามหญ้าเทียม “สามหนวด” (งามวงศ์วาน)
วันที่ 22 พฤศจิกายน 52      
-    ให้แต่ละทีมรายงานตัวก่อนการแข่งขันที่สนามก่อนครึ่งชั่วโมง
-   คู่ที่ 1 เริ่มการแข่งขัน เวลา 09.00 น.
-   คู่ชิงชนะเลิศ เริ่มการแข่งขัน เวลา 19.00 น.
-   พิธีมอบรางวัล เวลา 20.30 น.

ขอขอบพระคุณในความร่วมมือ
              นาย วีรภัทร์  ชื่นกำไร
ผู้จัดการฝ่ายกิจกรรมนิตยสาร คลับบอลไทย

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
Re: ขอขอบคุณแฟนคลับ SamutprakanFC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 9 พฤศจิกายน, 09, 12:21:20 »
ยินดีครับ  8)