วันนี้แล้วสินะสมุทรปราการเอฟซีกลับมาเป็นรองจ่าฝูงอีกครั้ง

• 2 ตอบ
  • 965 อ่าน
*

ออฟไลน์ วิภาวี

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,462
  • 9
  • อย่า อยู่ อย่าง อยาก
วันนี้แล้วสมุทรปราการเอฟซีกลับมายึดรองจ่าฝูงคืนแบบเต็มตัว

โดยการชนะทีมราชประชา-นนทบุรีในรังสนามเฉลิมพระเกียรติของเหล่าชาวป้อมปราการ

แล้วก้อ NEX STATION@ เชียงรายยูไนเต็ด พวกเราสมุทรปราการเอฟซีจะร่วมด้วยช่วยกัน

ยึดตำแหน่งจ่าฝูงด้วยการยัดเยียดความปราชัยนัดแรกให้กับเชียงรายยูไนเต็ด

แล้วเราจะเป็นจ่าฝูงจนจบฤดูกาลมินิลีกเลยนะครับฟันธง

เป้าหมายเราเป้าหมายเดียวกันต้องดิวิชั่น ๑ ๒๕๕๓ เท่านั้น ;) ;)

** หมายเหตุ อันดับที่ 1-3 ได้สิทธิ์เลื่อนชั้นสู่ไทยดิวิชั่น ๑ ๒๕๕๓

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
เศร้าใจ ไปเชียงรายด้วยกันดีกว่าครับ 6แต้ม เราต้องทำได้ สู้ๆ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
เราก็คงเสียใจกันทุกคนแหละ แต่ไม่เลิกเชียร์หรอก