The Shit Man (กดติดเฮ่) ภาค 3 ภาคจบ

• 42 ตอบ
  • 5658 อ่าน
*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
The Shit Man (กดติดเฮ่) ภาค 3 ภาคจบ
« เมื่อ: 9 พฤศจิกายน, 09, 23:10:13 »
เริ่มสังเวียนนรก อีกครั้ง

รวมพลัง สมาธิ พลังศรัทธา

โดนเตะใบหน้าด้านซ้ายเต็มๆ โดยที่ไม่ได้ก้มลงไป  เล่นได้น่าเกียจและรุนแรงมาก แต่ได้แค่ใบเหลือง

ตีมึนเดินหนี ....

ซุปเปอร์บอยบรรจงปั่นลูกเตะไม่เสียตัง

แต่เบาและตรงตัวพ่อปลากะโห้

เสียบเข้าไป ลุกชิ้นของฉัน...น้องพลับมาเอง

ยิ่งเสียบยิ่งหนุกว่ะ

พ่อกะโห้เปิดเกมส์

*

• 2,999
  • 71
Re: The Shit Man (กดติดเฮ่) ภาค 3 ภาคจบ (ใครปาดพ ่อตาย)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 9 พฤศจิกายน, 09, 23:20:01 »
ซุปเปอร์บอย ลาดเลื้อลัดเลาะ เจาะแผงหลังขาโหด

เอดูซัด ซะ 1 โป้ง

ฟลาวอีกละ ตอดเป็นปลาเลย (เข้าใจยังว่าทำไมถึงใช้ชื่อเป็นเรียกปลา)

พ่อกะโห้จั่วลมอีกแล้ว อุสมานวิ่งไล่เก็บบอล

ชิวกันจริงๆ 2 คนนี้

ฟลาวอีกแล้ว หน้ากรอบเขตโทษ

เข้าที่.....

ระวัง...

ยิงแม่มเลย

เปิดมุม อิอิ

3หารเสือ(ไบ)

อุสมานเปิดบอล

*

• 2,999
  • 71
Re: The Shit Man (กดติดเฮ่) ภาค 3 ภาคจบ (ใครปาดพ ่อตาย)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 9 พฤศจิกายน, 09, 23:24:21 »
ปราการพลาดง่าย โดนตีเสมอ แต่ไอ้หน้ามึนวิ่งลงมาในสนามได้ยังงัย สงสัยไม่เข้าใจภาษาไทย
แต่ทำไมไม่มีใครบอกใครสอนรึงัย...

ดู ดู๊ ดู ดู มันทำ กลังจากนี้ก็ได้เสียเป็นเมียผัว

เริ่มเจ็บ และรุ้สึกหญ้านุ่น่านอนเหมือนที่นอนโตโต้

พ่อกะโห้ ตีกรรเชียงบกเรียกเสียงฮาจากคนดูได้ดังดี

เตรียมปั่นฟรีคิก อีกครั้ง

แต่มีคนลงไปนอนที่นอนโตโต้  อีกแล้ว

ไปดูซากกันหน่อย ว่าครบ 32 ป่าว

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 9 พฤศจิกายน, 09, 23:34:43 »
สงสัยป้ายเล้กไปครับ

แพ็กเกจคู่...เค้ามากับคำว่าพี่เคลียเอง

แมงหวี่บินเข้าตากลัวเป็นตาแดงเลยต้องปิดตา

เอ้าเจ้าบ้านชนะเหรอนั่น

เริ่มสับสน

อ่อที่แท้เป็นพลุไฟไล่สเนียดจัญไรนี่เอง

สุดคำบรรยาย

'เวรกรรมมันมีจริงครับ'

ลากันด้วยภาพนี้ละครับ

ถึงพี่อาร์ท ป๋าแหยม สตาฟและนักเตะทุกท่านนะครับ ไม่ว่าตอนนี้เราจะเจอกับอะไรมาในแมทนี้
ขอให้ลืมมันไปครับ ให้เปลี่ยนแปลงมันเป้นพลังที่จะสู้ต่อไปใน 2 นัดที่เหลือ กำลังใจพวกเรามีให้เสมอและมากขึ้นทุกวัน
นัดสุดท้ายในบ้านรับรองครับ คนแน่นสนามแน่ๆ ไม่ว่าผลจะออกมาเป็นอย่างไรก็ตาม
เราจะไม่ทิ้งกัน เพราะเราเป็นมากกว่าสโมสรฟุตบอล แต่เราคือครอบครัวครับ

++++++++++++++++++
คุณอย่านึกว่าคุณทำอะไรไว้แล้วไม่มีใครรู้นะครับ ในหัวมีสมองเอาไว้คิดไม่ได้เอาไว้กั้นหู

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
Re: The Shit Man (กดติดเฮ่) ภาค 3 ภาคจบ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 00:20:57 »
เกลียดมาก  ทุเรสมาก
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ xinemax

• 780
  • 30
Re: The Shit Man (กดติดเฮ่) ภาค 3 ภาคจบ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 02:19:59 »
เกลียดมาก  ทุเรสมาก

ไปว่า เจ้าของ กระทู้ ทำไม ครับ น้อง ตั๋ง
ร้านขายเสื้อฟุตบอลไทย
http://xinemax.weloveshopping.com (http://xinemax.weloveshopping.com)

รับทำแม่เหล็ก ติดตู้เย็น Magnet สำหรับ สโมสรฟุบอล
http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=59420.0 (http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=59420.0)

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 05:27:23 »
แจ่มมากโน๊ตขอบคุณครับ C:-)
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 08:29:03 »
ขอบคุณครับ สำหรับภาพ

และก็ประจานพวกที่ทำตัวนอกรีด

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 08:57:55 »
ใจน้านี่สุดยอดเลยนะ สมแล้วที่เป็นมืออาชีพ ผมเองถ่ายไปพอเห็นแล้วอนาถ ผมก็เลิกถ่ายเลย ...

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 09:19:38 »
ใจน้านี่สุดยอดเลยนะ สมแล้วที่เป็นมืออาชีพ ผมเองถ่ายไปพอเห็นแล้วอนาถ ผมก็เลิกถ่ายเลย ...
ปกติผมก็เป็นคนอารมณ์ร้อนไม่ต่างกับหลายๆท่านหรอกครับ พยายามหากิจกรรมอะไรที่จะทำให้เราใจเย็นขึ้น
ได้ฝึกสมาธิและสภาพจิตใจให้นิ่งมากขึ้น แต่ในใจ เืดือดปุดๆ อยากวิ่งเข้าไปตะบันหน้าแทบตาย

ส่วนที่น้าบอกว่า สมแล้วที่เป็นมืออาชีพ ผมคงยังไปไม่ถึงขั้นนั้นครับ คงอีกหลายปีอ่ะน้า
เพราะจะรอพัฒนาไปพร้อมๆกับพวกเรา ชาว PRAKAN CAM CLUB

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 10:10:08 »
ไอโล้นเนี้ยเหรอ เฮ้อๆๆ  :coolsmiley:
เดี๋ยวจะรอดูพัฒนาการของตากล้องชาวปราการ แคม คลับ นะ...55+

;)
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 10:31:27 »
สุดยอดว่ะ น้องรัก
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 10:37:15 »
ไอโล้นเนี้ยเหรอ เฮ้อๆๆ  :coolsmiley:
เดี๋ยวจะรอดูพัฒนาการของตากล้องชาวปราการ แคม คลับ นะ...55+

;)
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
มัยต้องเน้น คำนั้นคำเดียวอ่ะ อิอิ

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 10:56:33 »
เยี่ยมตุ้ย!!(ตาลอดดดด) :( :( :(
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 11:01:44 »
ใครทำอะไรไว้ระวังกรรมจะตามสนองนะครับ

8) 8)
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

dearnaha01

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 12:53:31 »
อยากให้ลบรูปที่บอกว่าหัวโล้นอะไรนั้นออกไปอ่ะครับ
 คือว่า บางครั่งทุกคนก็มาเชียร์มาดูทีมที่ตัวเองรักน่ะครับ
แต่ผมเข้าใจว่าบางอารมณ์ มันก้ต้องมีคำว่าผิดพลาดขึ้นมาได้ ขนานนักฟุตบอลเองยังเข้าไปต่อยเลยครับ
ลองคิดสิว่าเรายังให้อภัยเค้าได้เลยเลยไม่อยากเอารูปคนมาประจารแบบนี้
มันไม่ดีหลอกครับ

ผมอ่ะไปดูดบุหรี่ โดนฝรั่งให้ อวัยวะ มาผมยังทำไรไม่ได้ ได้แค่ด่ากลับไป ลองมันมาด่าแบบว่าลงไปได้ก้คงจะลงไปเหมื่อนันแหละครับ

ยังไงก้ขอฝากไว้ด้วยละกัน 8)

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 13:16:11 »
อยากให้ลบรูปที่บอกว่าหัวโล้นอะไรนั้นออกไปอ่ะครับ
 คือว่า บางครั่งทุกคนก็มาเชียร์มาดูทีมที่ตัวเองรักน่ะครับ
แต่ผมเข้าใจว่าบางอารมณ์ มันก้ต้องมีคำว่าผิดพลาดขึ้นมาได้ ขนานนักฟุตบอลเองยังเข้าไปต่อยเลยครับ
ลองคิดสิว่าเรายังให้อภัยเค้าได้เลยเลยไม่อยากเอารูปคนมาประจารแบบนี้

ผมอ่ะไปดูดบุหรี่ โดนฝรั่งให้ อวัยวะ มาผมยังทำไรไม่ได้ ได้แค่ด่ากลับไป ลองมันมาด่าแบบว่าลงไปได้ก้คงจะลงไปเหมื่อนันแหละครับ

เดี๋ยวนะครับ ผมไปประจาณอะไร ผมแค่บอกว่าทำอะไรไว้รู้อยุ่แก่ใจ เท่านั้นเอง ซึ่งผมก็ไม่ได้บอกว่าคนไหนด้วย
แล้วเวลาก่อนที่เค้าทำทำไมไม่คิดถึงผลที่จะตามมาล่ะ ไม่ว่าหน้าใหม่หน้าเก่า ก็มีสมองเหมือนกัน
ทีทำไม่คิดทีแบบนี้ มีหน้ามาอาย
สิ่งที่คุณคิดกันเป็นความคิดของพวกคุณเอง ครับ ผมไม่ได้ประจานใคร โปรดเข้าใจด้วย

*

dearnaha01

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 13:46:39 »
แล้วถ้ามีคนเอารูปนักฟุตบอลของเรามาลงว่า "ไปต่อยใครไว้รู้อยู่แก่ใจ" คุณอ่านคุณจะคิดยังไง

*

dearnaha01

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 13:49:59 »
คุณอย่านึกว่าคุณทำอะไรไว้แล้วไม่มีใครรู้นะครับ ในหัวมีสมองเอาไว้คิดไม่ได้เอาไว้กั้นหู <<< แฟนสมุทรปราการfcเหมื่อนกันทั่งนั้น    :-[ :-[

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 15:02:55 »
แล้วถ้ามีคนเอารูปนักฟุตบอลของเรามาลงว่า "ไปต่อยใครไว้รู้อยู่แก่ใจ" คุณอ่านคุณจะคิดยังไง
ก็ไม่คิดอย่างไรครับ เพราะมันคือสิ่งที่เค้ากระทำจริง

คุณอย่านึกว่าคุณทำอะไรไว้แล้วไม่มีใครรู้นะครับ ในหัวมีสมองเอาไว้คิดไม่ได้เอาไว้กั้นหู <<< แฟนสมุทรปราการfcเหมื่อนกันทั่งนั้น    :-[ :-[
ครับแฟนสมุทรปรากาารเหมือนกัน แต่ทำไมการกระทำต่างกัน ขนาดมีป้ายให้อ่านให้ดู ประกาศกันสุภาพชนแล้ว

ยังจะทำอีก ถ้าไม่เชือดไก่ให้ลิงดู แล้วใครจะเชื่อ นิสัยคนไทยก็รู้ๆกันอยุ่ครับ ไม่เด็ดขาดไม่ทำตาม

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 15:07:29 »
ยอมรับความจริงกันทั้งนั้นเรื่องก็จบ
ถ้าอยากให้ลบก็โหวตให้ลบครับเดี๋ยวมอดจะพิจรณาเอง
ไม่ใช่คนนึงมาบอกให้ลบก็ต้องลบ
คำนึงตามเสียงส่วนใหญ่แล้วก็เสรีภาพของเวปบอร์ด(เรา)ครับ
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 15:17:12 »
ถ้าไม่ได้ทำก็ไม่มีอะไรต้องกลัวครับ

(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 15:25:52 »
อย่าร้อนตัว  ได้ป่ะ ?
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 15:27:19 »
อย่าร้อนตัว  ได้ป่ะ ?
กรี๊ดพี่เอ็ม เดอะสตั๋ง... :D

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 15:31:44 »
ขอบคุรครับโน๊ต
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 16:00:50 »
อ่อ..บอร์ดสาธารณะอะนะคะ....
จขกท. มีสิทธิ์ พิมพ์ หรือวิพากษ์ ถึงท่านใดหรือจะบรรยายอะไรก้อแล้วแต่
มันเป็นสิทธิ์ของเค้า..ตราบใดที่ไม่ได้เอ่ยชื่อหรือ้างถึง เค้าก้อไม่ผิดหรอก..
ถ้าท่านใดไม่ชอบใจอะไร ก้อเป็นสิทธิ์ของท่านที่จะโต้แย้ง
ส่วน จขกท. หรือเจ้าของโพสต์เค้าจะแก้ไขหรือลบอะไร
มันก้อเป็นการตัดสินใจของเค้า คุนก้อน่าจะเข้าใจนะคะ

อีกอย่างในบอร์ดเค้า เราก้อไม่ได้ไปยุ่งอะรัย
ไม่ต้องหั้ยเดา ประเด็นเรื่องต่อยตาแตกไรนี่ คงมีการพูดถึงอยู่แล้ว..
อย่าไปใส่ใจอะไรมากมายเลยค่ะ.....
บอร์ดเรา บอร์ดเค้า หรือจะบอร์ดกลางก้อเถอะมีการพูดเรื่องแบบนี้อยู่แร้ว
ปล่อยให้มันเป็นไปแบบนี้เถอะค่ะ

*

dearnaha01

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 16:07:35 »
เอ่อ ผมไม่ได้ร้อนตัวอะไรหลอกครับ ผมก้ไม่ไช่แฟนพันแท้ไรมากมายแค่ แต่ก้รักสมุทรปราการไม่น้อยไปกว่าคุณหลอก
แต่แค่ไม่อยากเอารูปแฟนบอลตัวเองมาประจารแบบนี้เฉยๆอ่ะครับถ้าไม่ลบก้ไม่ได้ว่าไร แค่อยากไห้แค่ความรู้สึกของคนอื่นที่เข้ามาเท่านั้นเอง
 ถ้าผิดยังไงก้ต้องขอโทษด้วยละกันครับ
ตอนนั้นผมไปนั่งกินเหล้าร้านใบมะกรูด แฟนบอลที่เจอครั่งแรกเข้ามาทักทายผมในร้านผมก้รู้สวึกดีเลยตามไปเชียร์ตลอด
แต่แค่ผมอยากเสนอความคิดเห็นเฉยๆเพราะคนเข้ามาเค้าอยากจะดูรูปไม่ไช่มาดูคนร้าย
ยังไงก้ขอโทษละกันครับ

รักสมทุรปราการ เสมอ ขอบคุณครับ

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 16:10:55 »
เอาเป้นว่าแตกต่างแต่ไม่แยกแตก เอ้ยแตกแยก ตึกโป๊ะ

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 16:11:47 »

เข้าจัยจ้าแต่ การที่เค้ากระทำโดยไม่ได้นึกถึงทีมของเรา
และไม่ได้คิดถึงผลเสียที่จะตามมาล่ะ
ด่าได้ โห่ได้ หยาบแค่ไหนเป็นไปตามอารมณ์
แต่อย่าขว้างปา เพราะมันส่งผลกระทบโดยตรง
ยอมรับผิด กลับตัวกลับใจ คนไทยลืมง่าย ให้อภัยกันเสมอ..
ป.ล. เราเจอความกดดันไม่ถึงเสี้ยวของนักเตะที่เจอเลย...

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 16:20:57 »
โทษนะครับพี่

แต่ความเห็นของผม เราคงต้องทำแบบนี้ไปเรื่อยๆ จนกว่า จะไม่มีคนปาขวด นะครับ

การแสดงความรักแบบผิด มันไม่ดีนะครับ

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 16:29:13 »
เท่าที่อ่านมา

คุณไม่ได้เป็นคนในรูปนั้น และ ไม่ได้เป็นคนทำ

แต่แค่อยากจะบอกว่า ไม่อยากให้เอารูปแฟนบอลตัวเองมาประจาน 

เรื่องทั้งหมดที่ผมเข้าใจน่าจะประมาณนี้น่ะ ถ้าเข้าใจไม่ผิด

ยังไงส่วนตัวผมว่าเอามาประจานแบบนี้นี่ละดี เพราะคนทำจะได้รู้ แต่ไ่ม่รู้ว่าไอ้คนทำจริงๆ มันจะเข้าเว็บบ้างหรือเปล่าอะเซ่ ฮี่ๆๆ

อีกหน่อยต้องติดประจานหน้าสนามแบบ สนาม PAT แล้วมั้ง ฮี่ๆๆๆ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ JZ6600

• 214
  • 0
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 17:20:46 »
ครับพี่น้อง การเชียร์ เราทุกคน ต้องมีอารมณ์ ร่วมไป กับเกมก็ จริง ครับพี่น้อง

ถ้าคุณจะโห่ หรือ ว่า ด่าโวยวาย มันก็ สิทธิ์ ของ คุณ

เพราะว่า ทุก คนก็ทำ กันเป็นส่วนใหญ่ ผมก็ทำ

แต่ว่า การ ที่คุณ ขว้างปา อะไรลงไป ในสนาม

ถ้าเกิด ไปโดน พวกเดียวกัน เองล๊ะ คุณก็ พลาดแล้ว

ไม่เพียงแต่ไม่ สามารถ ทำร้ายฝ่ายตรงข้ามได้ แต่กลายเป็น ทำร้ายพวกเดียวกันเอง ครับ

แต่ไม่ว่าใคร ก็ตาม คุณก็ไม่มีสิทธิ์ไป ทำร้ายเค้า

แล้วอย่า ลืมน๊ะครับพี่น้อง เราเป็นเจ้าบ้าน ต้องทำตัวให้ดี

และยินดีต้อนรับ ผู้ที่มาเยือนด้วยความเต็มใจ ไม่ว่าจะมีอะไรในใจก็ตาม

ยังไงเราก็คนไทยด้วยกัน ครับพี่น้อง

แต่อย่างว่า ถ้ากรรมการ ตัดสินถูกต้อง ตรงไปตรงมา

แฟนบอลก็ คงไม่ มีอารมณ์เดือดหรอก

ยังไง ก็สู้ ต่อไป สมุทรปารการ เอฟซี

>:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

*

ออฟไลน์ big น้ำกร่อย

• 364
  • 21
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 19:09:37 »
สนามท่าเรือใครปาขวดติดรูปหน้าสนามแล้วไม่ให้เข้ามาชมเกมส์การแข่งขันอีกด้วยครับ

คนไทยต้องใช้ไม้เด็ดครับออมชอมไปมาเด๋วก็มีคนทำตาม

*

ออฟไลน์ ★โกวัดด่าน★

• 2,728
  • 65
  • ในสนามไม่มีภาพช้า แต่เต็มไปด้วยความทรงจำ!
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 19:34:58 »
สนามท่าเรือใครปาขวดติดรูปหน้าสนามแล้วไม่ให้เข้ามาชมเกมส์การแข่งขันอีกด้วยครับ

คนไทยต้องใช้ไม้เด็ดครับออมชอมไปมาเด๋วก็มีคนทำตาม
ต้องหายและจบ เอาเวลามาแก้ไขตัวเองดีกว่าน่ะ

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 19:55:00 »
กำลังมึนกับชีวิตอยู่ เพิ่งเห็นว่ามีปัญหากัน ดังนั้นขอเก็บไว้เป็นกรณีศึกษา่ก่อนนะครับ ถ้าไม่ใช่พี่ผมก็ขอโทษด้วย แต่ถ้าใช่ก็ตามนั้นละครับ ปาได้ และอาจจะพูดได้ว่า โดนถ่ายภาพประจาญให้เสื่อมเสีย แต่เหนือสิ่งอื่นใดคือสโมสร อันเป็นที่รักของใครอีกหลาย ๆ คน จะยิ่งเสียหายไปกันใหญ่ ถ้ายังไม่มีการเปลี่ยนพฤติกรรมแบบนี้น่ะครับ ใจร่ม ๆ นะครับ ...  :great: 

*

ออฟไลน์ M4xBanGHUaSuA

• 88
  • 0
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 20:17:33 »
ผมจำได้มีอีกแก๊งที่ปา :D

*

ออฟไลน์ kroorut

• 368
  • 4
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 12:17:27 »
สู้เค้าๆๆๆๆๆ ปราการ  :( ;)
(http://pic.free.in.th/id/0906f05e109ea14377c8cd20b95f0cf8)

*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 13:19:55 »

ใครปาไม่รู้  รู้แต่ข่าวที่ออกไป คือ แฟนบอลสมุทรปราการเอฟซีปา!

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 13:34:46 »
http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=2365.0

คนพวกนี้เค้ายังไม่เห็นเครียดเลยครับ กล้าทำต้องกล้ารับ นะครับ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 15:18:00 »

ใครปาไม่รู้  รู้แต่ข่าวที่ออกไป คือ แฟนบอลสมุทรปราการเอฟซีปา!

ใช่ว่ะ โก ....

หากใครทำขอแค่ยอมรับผิดขอโทษกับสิ่งที่ทำสังคมคงให้อภัย

แต่หากปล่อยแบบยวน ๆ ต่อไปคงเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นอีก...สิ่งที่เสียตามมาคือชือแฟนบอลและสโมสรสมุทรปรากการเอฟซี  :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 22:01:01 »
จะให้ลืมยังไง  :-/

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 09, 11:39:54 »
เอ่อ ผมไม่ได้ร้อนตัวอะไรหลอกครับ ผมก้ไม่ไช่แฟนพันแท้ไรมากมายแค่ แต่ก้รักสมุทรปราการไม่น้อยไปกว่าคุณหลอก
แต่แค่ไม่อยากเอารูปแฟนบอลตัวเองมาประจารแบบนี้เฉยๆอ่ะครับถ้าไม่ลบก้ไม่ได้ว่าไร แค่อยากไห้แค่ความรู้สึกของคนอื่นที่เข้ามาเท่านั้นเอง
 ถ้าผิดยังไงก้ต้องขอโทษด้วยละกันครับ
ตอนนั้นผมไปนั่งกินเหล้าร้านใบมะกรูด แฟนบอลที่เจอครั่งแรกเข้ามาทักทายผมในร้านผมก้รู้สวึกดีเลยตามไปเชียร์ตลอด
แต่แค่ผมอยากเสนอความคิดเห็นเฉยๆเพราะคนเข้ามาเค้าอยากจะดูรูปไม่ไช่มาดูคนร้าย

รักสมทุรปราการ เสมอ ขอบคุณครับ

บางที ทุกที่ต้องมีกฎและระเบียบนะครับ

ถ้าทำผิด แล้วยอมรับ ก็น่าให้อภัยนะครับ

แต่ถ้าทำผิด ซ้ำแล้วซ้ำเล่า ก็เกินจะทน

เราจำเป็นที่ต้องมีมาตรการ ป้องกันบ้างครับ

เข้าใจและเห็นใจพวกเราด้วยน้า เพราะมันไม่ได้เสียแค่คนเดียว มันกลับเสียทั้งหมด..

ลองคิดดู ถ้าครั้งหน้ามีอีก  แล้วถ้าเกิด เอาน้ำเข้ามากินไม่ได้ ใครรับผิดชอบ?

ถ้าเกิดทีมโดนปรับ ใครรับผิดชอบ?

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 09, 09:40:04 »

บางที ทุกที่ต้องมีกฎและระเบียบนะครับ

ถ้าทำผิด แล้วยอมรับ ก็น่าให้อภัยนะครับ

แต่ถ้าทำผิด ซ้ำแล้วซ้ำเล่า ก็เกินจะทน

เราจำเป็นที่ต้องมีมาตรการ ป้องกันบ้างครับ

เข้าใจและเห็นใจพวกเราด้วยน้า เพราะมันไม่ได้เสียแค่คนเดียว มันกลับเสียทั้งหมด..

ลองคิดดู ถ้าครั้งหน้ามีอีก  แล้วถ้าเกิด เอาน้ำเข้ามากินไม่ได้ ใครรับผิดชอบ? // สโมสรงัย

ถ้าเกิดทีมโดนปรับ ใครรับผิดชอบ?  // สโมสรงัย
ส่วนคนทำกลับบ้านนอนสบายใจ รอมาเชียร์นัดต่อไป ชิวๆ~~