มาร่วมกันประกาศศักดาความเป็นไทยกันเถอะ!!!

• 18 ตอบ
  • 3546 อ่าน
*

ออฟไลน์ ittor

• แฟนบอลปราการ
  • 20
  • 0
ขออนุญาติโพสหน่อยนะครับ พอดีผมเป็นหนึ่งในทีมงาน

ชมรมเชียร์ไทย ร่วมกับ บริษัท โซดาไฟ จำกัด
ขอเชิญคนไทย ที่มีหัวใจรักบอลไทย
มาร่วมกันเป็นสักขีผยานใน ร่วมชม ร่วมเชียร์ ในงาน " เชียร์ไทยทั้งแผ่นดิน ครั้งที่ 3 Time to Revenge "
ในการแข่งขันฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ 2011 รอบคัดเลือก
ระหว่าง สิงค์โปร - ไทย ในวันที่ 14 พฤษจิกายน 2552 ณ ลานตะวันนา 2 (ข้าง ๆ เดอะมอล์บางกะปิ)
ตั้งแต่เวลา 17.30 - 21.00 โดยภายในงานจะพบกับแขกรับเชิญพิเศษและมีกิจกรรมมากมาย
นอกจากนั้นยังมีสิทธิ์ร่วมลุ้นโทรศัพท์มือถือจาก G-Net

ยังไม่พอครับ !!! ภายในงานยังมีเสื้อที่จัดทำขึ้นพิเศษสำหรับงานนี้เพียง 500 ตัวเท่านั้น !!!

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 086-6222909 ต่อครับผม ^_^

อย่าลืมมาร่วมกันเป็นสักขีผยานในการล้างแค้นครั้งนี้นะคร้าบบบบบ!!!

ปล.ขอเป็นกำลังใจให้สมุทรปราการฝ่าฟันอุปสรรคครั้งสำคัญครั้งนี้ไปให้ได้นะครับ ^_^

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
Re: มาร่วมกันประกาศศักดาความเป็นไทยกันเถอะ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 23:39:09 »
ไป เชียงราย เสียดายจัง เสื้อตัวเท่าไหรครับ

ใครไม่ติดธุระอันใด ก็อยากให้ไปโชว์พลังของแฟนบอลกันที่นั้น

คนในสมาคมฟุตบอลแห่งประเทศเปรู จะได้รู้ว่าแฟนบอลเค้าพัฒนาแล้วนะครับ

*

• 20
  • 0
Re: มาร่วมกันประกาศศักดาความเป็นไทยกันเถอะ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 23:44:32 »
ไป เชียงราย เสียดายจัง เสื้อตัวเท่าไหรครับ

200 ครับ พิเศษ !!! สำหรับคนที่ไปเชียงรายสามารถสั่งจองได้นะครับ

แต่คนที่ไม่ได้ไปขอใ้หมาร่วมสนุกกันที่งานนะคร้าบบบบ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 23:46:56 »

200 ครับ พิเศษ !!! สำหรับคนที่ไปเชียงรายสามารถสั่งจองได้นะครับ

แต่คนที่ไม่ได้ไปขอใ้หมาร่วมสนุกกันที่งานนะคร้าบบบบ

ขอได้รับความขอบคุณจาก ปินตูไทย 8)

ไซ้ส์ XL 2ตัวครับ ปินตู ทอม
ของผู้หญิง M นะครับ 1ตัว ของป้อมนะครับ
3คนนี้ไปเชียงรายกันทุกคนครับ

เบอร์โทร PM ไปแล้วนะครับ

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 09, 23:47:08 »
2 ตัวนะครับ ฟง+เอ้ครับ
ชายไซส์ L  1 ตัว
หญิงไซส์ S 1 ตัว

อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 00:17:19 »
ดู จอยัก หรอครับ
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

• 20
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 00:19:20 »
ดู จอยัก หรอครับ

ใช่แล้วครับ จอ 200 นิ้วครับ ^_^

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 07:41:30 »
ผมขอL 1ตัวครับโทรแจ้งไปแล้วนะครับผม C:-)
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 16:40:50 »
ขออนุญาตโพสหน่อยนะครับ พอดีผมเป็นหนึ่งในทีมงาน

ชมรมเชียร์ไทย ร่วมกับ บริษัท โซดาไฟ จำกัด
ขอเชิญคนไทย ที่มีหัวใจรักบอลไทย
มาร่วมกันเป็นสักขีผยานใน ร่วมชม ร่วมเชียร์ ในงาน " เชียร์ไทยทั้งแผ่นดิน ครั้งที่ 3 Time to Revenge "
ในการแข่งขันฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ 2011 รอบคัดเลือก
ระหว่าง สิงค์โปร - ไทย ในวันที่ 14 พฤษจิกายน 2552 ณ ลานตะวันนา 2 (ข้าง ๆ เดอะมอล์บางกะปิ)
ตั้งแต่เวลา 17.30 - 21.00 โดยภายในงานจะพบกับแขกรับเชิญพิเศษและมีกิจกรรมมากมาย
นอกจากนั้นยังมีสิทธิ์ร่วมลุ้นโทรศัพท์มือถือจาก G-Net

ยังไม่พอครับ !!! ภายในงานยังมีเสื้อที่จัดทำขึ้นพิเศษสำหรับงานนี้เพียง 500 ตัวเท่านั้น !!!

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 086-6222909 ต่อครับผม ^_^

อย่าลืมมาร่วมกันเป็นสักขีผยานในการล้างแค้นครั้งนี้นะคร้าบบบบบ!!!

ปล.ขอเป็นกำลังใจให้สมุทรปราการฝ่าฟันอุปสรรคครั้งสำคัญครั้งนี้ไปให้ได้นะครับ ^_^

ถ้าว่างไปแน่ครับ เพราะคงไปสิงคโปร์ไม่ได้  เจอกันๆ

แต่วันที่ 18 ยังไงก็จะไปลั่นที่ ราชมังแน่นอน  >:( 

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

• 20
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 09, 17:13:20 »
เจอกันครับ ^_^

*

• 20
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 09, 11:28:30 »
ตอนนี้เสื้อรวมทั้งหมด 6 ตัวนะครับ

พี่ปินตู 3 ตัว XL 2 M 1

ฟง 2 ตัว L 1 S 1

พี่เทียน 1 ตัว L นะครับ

เด๋วพรุ่งนี้จะเอาไปให้นะคร้าบบบบพี่น้องงงง

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 09, 13:23:22 »
อยากได้มั่งจ่ายตังวันไหนอ่ะครับ (ช่วงนี้ช็อต)

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 09, 15:09:20 »
มีไซท์ 5XL มั้ย
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 09, 22:02:45 »
โปรแกรม ทัวนาเม้นต์ นี้ของทีมชาตินะครับ เป็นกำลังใจให้กันด้วยครับ

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 09, 23:30:44 »
L  1 ตัวครับ  ขอบคุณครับ 
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

• 20
  • 0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 09, 15:05:26 »
ตอนนี้เป็นทั้งหมด 7 ตัวแล้วนะครับ

พี่ปินตู 3 ตัว XL 2 M 1

ฟง 2 ตัว L 1 S 1

พี่เทียน 1 ตัว L นะครับ

ท่าน 【K!MJI™】 L 1 ตัวนะคร้าบบบ

เย็นนี้เจอกันครับ ^_^  ยังไงเด๋วผมติดเสื้อไปเผื่อด้วยนะคร้าบ เผื่อมีใครอยากได้

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 09, 19:56:29 »
พี่อี๊ดขอ ของผู้ชาย XL=1 ตัว  M=1 ตัว
ของผู้หญิง S=1 ตัว

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน, 09, 13:35:00 »
ดูท่างานนี้ผมจะไปไม่ได้แหะ..

มีแข่งบอล 3 ทุ่ม กลับไม่ทันแ่่น่เลย  :'(

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 09, 00:01:23 »
จองด้วยยย
ของเจย์ ผู้ญิ๋ง ไซส์ S หนึ่งตัว
ผู้ชายไซส์ XL หนึ่งตัวค่า