ขอเชิญนักวิเคราะห์ตารางคะแนนกับโอกาสการขึ้น D.1

• 9 ตอบ
  • 1465 อ่าน
*

ออฟไลน์ Dekbangpoo

• แฟนบอลปราการ
  • 36
  • 0
รบกวนเชิญกูรูช่วยวิเคราะห์โอกาสการขึ้น D. 1

ถ้า SPFC
1.ชนะในแมทช์สุดท้าย
2. หรือเสมอ
3. ข้อสุดท้ายนี้ขอให้ไมเกิดเพราะรู้อยู่แล้วว่าอย่างไร

แต่ผมขอให้เป็นข้อ1 ในสิ้นเดือนนี้ครับ
 ;)

*

• 36
  • 0
Re: ขอเชิญนักวิเคราะห์ตารางคะแนนกับโอกาสการขึ้น D.1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน, 09, 19:55:36 »
พิมพ์ครับ

ผมต้องการกูรูครับ

*

• 36
  • 0
Re: ขอเชิญนักวิเคราะห์ตารางคะแนนกับโอกาสการขึ้น D.1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน, 09, 19:57:57 »
GURU KRUP

*

• 36
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน, 09, 19:59:10 »
ช่วยวิเคราะห์หน่อยนะครับ 8)

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• ครอบครัวปราการ
  • 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน, 09, 20:00:29 »
เอาง่าย ๆ ครับ ถ้าเลยแพ้นรา นราจะมี 8 แต้มเท่าเรา แล้วต้องมาวัดกันที่นัดสุดท้ายอย่างแท้จริง

ถ้าเลยชนะนรา แล้วไปเสมอเชียงราย ส่วนถ้าเราชนะนรา แต้มจะเท่ากัน แต่เลยจะได้ขึ้นครับเพราะ H2H ดีกว่า

หรือไม่ถ้าเลยเสมอนรา ชนะเชียงราย แล้วเราชนะนรา เราก็อดขึ้นเหมือนกันครับเพราะ H2H อีกนั่นแหละ

ถ้าเลยเสมอนรา เสมอเชียงราย แล้วเราชนะนรา เราได้ขึ้นครับ

สรุปว่าอยู่ที่นัดหน้าซึ่งเราต้องแช่งเลยให้ออกเสมอ หรือไม่ก็แพ้ไปเลยครับจะได้ไม่ต้องลุ้นอะไีรมาก แต่มั่นใจว่าเลยจะแพ้นรา แล้วเราชนะนราปาดหน้าขึ้น D1 ต่อไป !!

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ gamela

• 106
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน, 09, 20:09:43 »
จากการวิแคะแล้ว
สมุทรปราการไป d1 พร้อมนรา และเชียงฮาย

''เชื่อแม่สิ เมื่อเลี้ยงมากับนะ แต่แม่ก็ยังรักแจ๊คอยู่นะ''

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน, 09, 20:12:29 »
จากการวิแคะแล้ว
สมุทรปราการไป d1 พร้อมนรา และเชียงฮาย

''เชื่อแม่สิ เมื่อเลี้ยงมากับนะ แต่แม่ก็ยังรักแจ๊คอยู่นะ''

เราไม่มีสิทธิ์ไปพร้อมนราและเชียงรายได้ครับ ที่นอนไปแน่ ๆ แบบจองตั๋วแล้วตอนนี้คือราชประชาครับ เพราะได้ H2H ดีกว่าเราครับ ถึงเราจะได้ 11 แ้ต้ม แล้วเค้าแพ้เราอดไปนะครับ

THIS IS FC !!!!

*

• 36
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน, 09, 20:24:25 »
แต่ผมเชื่อ คำว่า Miracle นะครับ

จำนัดสุดท้ายที่เราวัดกับอยุธยาในนัดตัดสินแชมป์ภาคได้ไหมครับ

สถานการณ์เราก่อนแข่งเสียเปรียบทุกอย่าง เว้นแต่เรามีผลสกอร์มากกว่าทางอยุธยา เพราะถ้าผลทั้ง 2 สนามไม่ว่าจะชนะ เสมอ แพ้เหมือนกันอยุธยาได้มาเตะรอบมินิลีกนี้

แต่เราทำได้ ดังนั้น

ผมคิดว่าเราจะทำได้อีกครับ

พร้อมหรือยังครับพวกเราชาวปราการ THE FORTTRESSIAN ที่จะขึ้น ดิวิชั่น 1 ในฤดูกาล 2010นี้

ถ้าพร้อม

ไปกันเลยครับ

แล้วคุณจะไม่มีวันเดินอย่างเดียวดาย ;)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 09, 14:31:44 »
ถ้าเชียงรายแพ้หมดละ เหอๆ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน, 09, 02:14:44 »
โอกาสเป็นของปราการอยู่ มีให้เห็นแล้วนิครับ  >:(