ลงชื่อ ร่วมกันร้องเพลงชาติ +โปรโมท สโมสร

• 12 ตอบ
  • 2670 อ่าน
*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร

เนื่องจากกระทู้ http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=2525.0

อยากให้ทุกคนมาจอยกัน มาจอยกัน มาซิมา มาเจอกัน เจอกัน  ;D

ร่วมกันให้คนทั้งสมุทรปราการ แล้วคนทั้งประทเศได้เห็น แล้วรู้จักกับสมุทรปราการFC แล้วเราชาวFORTRESSIANS ใส่เสื้อฟ้าขาว หรือชุดไรก็ได้ตามสะดวก มารวมกัน ที่ศาลากลางจังหวัด ตั้งแต่เวลา4โมงเป็นต้นไป รายละเอียดต่างๆ สามารถติดตามได้ที่ หน้าแชท หรือว่า PM มาถาม ผม หรือ มอด แล้วก็คุณน้าที (Eที)หรือติดต่อที่สโมสรได้เลยครับ

ปล.ขออนุญาตเอาชื่อมาพัวพันด้วยนะครับที

จงมารวมกันเพื่อประกาศให้โลกเห็นพลังแห่งศรัทธาที่จะพาเราไปสู้จุดสูงสุด

ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

1.E.[ที].
2.ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ
3.ปินตู
4.POMPAM
5.P'NUM
6.พี่มิตรหนามแดง
7.pnnews
8.กบ หิมะแหก
9.-ไฝหิมะ-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน, 09, 19:57:29 โดย ♫ปินตู☻..หิมะ..☻ »

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
Re: ลงชื่อ ร่วมกันร้องเพลงชาติ +โปรโมท สโมสร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 09:50:19 »
4ทุ่มรึ 4โมงเย็นอ่า.....

*

ออฟไลน์ มิตรหนามแดง

• 317
  • 10
Re: ลงชื่อ ร่วมกันร้องเพลงชาติ +โปรโมท สโมสร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 09:53:24 »
ไปครับ วันพรุ่งนี้มาทำงานแถวปากน้ำพอดี เจอกันที่สโมสรครับ สี่โมงเย็นนะครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 10:42:40 »

4ทุ่ม เริ่ม เมานะครับ :))

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 10:43:48 »

แก๊งค์หิมมะ ไร้สาระ ได้ทุกเวลาจริงๆ :icon_adore: :icon_adore:
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 11:07:01 »

แก๊งค์หิมมะ ไร้สาระ ได้ทุกเวลาจริงๆ :icon_adore: :icon_adore:

แล้วเอ็งจะร้องอะป่าว ล่ะ!!! ท่านรองประธาน ฝั่งพระประแดง

*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 12:06:39 »
ถ้ากลับมาจากสัมภาษณ์งานทัน ตามไปครับ
บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 12:47:15 »
ไปด้วยครับเดี๋ยวคืนนี้ก็กลับจากพะเยาแล้วครับไปร้องเพลงชาติกันเยอะๆนะครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ pnnnews

• 21
  • 5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 14:05:51 »
ต้องไปให้ได้  เจอกานที่งานสมุทรปราการ FC  >:(เข้มแข็งละกาน  ผมต้องทามข่าว  อิอิอิ

*

ออฟไลน์ บอย

• 1,149
  • 12
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 19:07:53 »
เลือดรักชาติผมมันแดงเข้มอยู่แล้ว ต้องไปเด๊
(http://img179.imageshack.us/i/fortressianscopy.jpg/)

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 21:14:02 »
ผมไปกะโรงเรียนครับ เดี๋ยวไปเจอกันที่นั่นเลยนะคับ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 09, 21:59:22 »
ผมก็ไปกับคุณครูที่โรงเรียน  :D

*

Coolseo

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 มกราคม, 10, 14:18:57 »
ลงชื่อด้วยคนคับ...

ร่วมด้วยช่วยกัน..คนบ้านเดียวกัน.. :D