ขอเป็นกำลังใจให้นักเตะ และทีมงานต่อไปครับ

• 10 ตอบ
  • 1619 อ่าน
*

ออฟไลน์ hiddendragon

• แฟนบอลปราการ
  • 30
  • 0
วันนี้ไปดูมา รู้ดีว่านักเตะและทีมงานพยายามเต็มที่แล้ว  กีฬาก็มีแพ้ชนะเป็นธรรมดา

ไม่ว่าจะเป็นยังไง อยากให้รู้ว่าพวกคุณยังมีคนสนับสนุนอยู่นะครับ

*

ออฟไลน์ tumasachi

• 35
  • 0
  • ตา ตั้ม..บ้าบอลไทยค้าบ โดยเฉพาะสมุทรปราการ เอฟซี
Re: ขอเป็นกำลังใจให้นักเตะ และทีมงานต่อไปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 09, 20:57:52 »
You never walk alone คับ  เสียใจแต่ก็มีสิ่งที่ดีคือทำให้เราแกร่งมากขึ้นครับ สู้ต่อไปค้ร้าบ   >:(
::: สุภาพบุรุษสมุทรปราการ :::

(http://www.samutprakarnfc.com)

*

ออฟไลน์ TONKA B-13

• 163
  • 0
  • ยิ่งมีใจศรัทธา ต้องมีสายตาที่เยือกเย็น
Re: ขอเป็นกำลังใจให้นักเตะ และทีมงานต่อไปครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 09, 21:26:38 »
สู้ต่อไป :great:
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• ครอบครัวปราการ
  • 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 09, 21:52:59 »
พวกคุณทำเต็มที่แล้ว
เป็นธรรมดาของเกมส์กีฬาครับ
ยังไง พวกเราเหล่ากองเชียร์ ก็จะยังคงอยู่กับทีมเสมอไป
จะขอเป็นกำลังใจให้เสมอไปครับ
สู้ๆๆๆๆๆๆนะครับ

แล้วปีหน้าเรามาร่วมต่อสู้ด้วยกันใหม่
สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ Nicolar

• 29
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 09, 22:17:54 »
อย่าเพิ่งถอดใจ เรามาเริ่มต้นกันใหม่ วันนี้เรามาได้ไกลกว่าที่คิดแล้ว
แต่ปีหน้าเราจะกลับมาใหม่ ให้ยิ่งใหญ่กว่าวันนี้

*

ออฟไลน์ เกรียน...นัด

• 99
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 09, 22:49:33 »
เชียร์ต่อไป

รักทีมไหนสักทีมนึง ไม่จำเป็นว่าทีมนั้น จะต้องเล่นลีคสูงๆ

ยังไงก็ไม่ทอดทิ้ง สมุทรปราการเอฟซีครับ

นักเตะ และทีมงานอย่าเพิ่งหมดกำลังใจ  ปีหน้าเอาใหม่ครับ

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 08:33:14 »
ปีนี้เป็นบทเรียนสำหรับปีหน้าครับ

เราจะเคียงข้างคุณตลอดไป

We side by side you forever ( เขียนถูกป่าวไม่รุ )

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 09:15:01 »
เป็นกำลังใจให้ทุก ๆ ท่าน ทั้งนักเตะ เจ้าหน้าทีทีม ประธาน โค้ชแหยม

และกองเชียร์ฟอร์เทสเซียนทุกคน... 8) 8)
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 09:24:12 »
สู้ต่อไป ครับ

;) ;) ;) ;) ;) ;)

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:38:33 »
ตามนั้นครับ ..ทุกคนทำเต็มที่แล้ว

;)
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ ++[A][E][86]++

• 647
  • 1
  • ถึงจะนับ 9 แต่ก็ลุกได้นะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 16:39:08 »
ปีหน้าเราต้องแข็งแกร่งกว่านี้อย่างแน่นอน

เป็นกำลังใจอีก 1 แรงครับ

>:( >:(
+++โง่ลึก ฉลาดกว้าง+++