จากใจผู้ฝึกสอนและนักเตะสมุทรปราการ

• 80 ตอบ
  • 9724 อ่าน
*

ออฟไลน์ Vanchai

• แฟนบอลปราการ
  • 11
  • 1
จากใจผู้ฝึกสอนและนักเตะสมุทรปราการ
« เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 10:39:39 »
ผมต้องขอโทษกองเชียร์และแฟนคลับทุกคนที่ไม่สามารถทำตามความฝันของพวกเราได้พวกเราเหนื่อย ท้อ อุปสรรค ความไม่เป็นกลางของผู้ตัดสินและอะไรอีกหลายๆอย่าง พวกผมทำเต็มทีแล้วครับพวกผมมีความเสียใจเท่าๆกันหรืออาจจะมากกว่าโดยผมและนักกีฬาตั้งใจกับนัดนี้มากจนทำให้กดดันเพราะแบกความหวังของทุกๆคนไว้ทำทุกอย่างตั้งใจซ้อม เก็บตัวที่ไม่เคยเหมือนใครนอนเต้นท์ บนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทุกทีที่มีคนแนะนำมา ผมเห็นประธานสโมสรของเราตั้งแต่ผมเป็นโค้ชมาผมไม่เคยเจอคนแบบนี้ที่ทำทุกอย่างแก้ปัญหาทุกอย่างกว่าจะมีใครเข้ามาช่วยก็แทบตายแบกรับภาระทุกอย่างเอาไว้โดยไม่รู้ว่าจะได้อะไรกลับมากอดคอกับผมร้องไห้กันแบบไม่อายใครสู้หัวชนฝาทั้งๆที่ไม่รู้จะสู้ได้หรือเปล่าผมขอบคุณท่านประธานสโมสรจากใจจริงอยากให้พวกเราช่วยกันสร้างฝันทีมนี้ต่อไปเดินไปด้วยกันมันต้องมีวันของเราสักวันสุดท้ายนั้ผมรักพวกเราทุกคน รักท่านประธาน รักนักเตะที่สู้กับผมมาตลอด ผมเสียใจจริงๆครับที่ทำให้ทุกคนเมื่อวานนี้ไม่มีความสุข จากใจ
(http://image.uploadfile.biz/show.php?id=110i164i13i15date23102009am113623.png)

*

ออฟไลน์ สุภาพบุรุษจอมโจร

• 46
  • 0
  • สมุทรปราการคือบ้านกู
Re: จากใจผู้ฝึกสอนและนักเตะสมุทรปราการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 10:42:38 »
ไม่เป็นไรครับป๋าทำดีที่สุดแล้ว เรามาถึงจุด ๆ นี้ได้ก็เพราะป๋า ขอบคุณนะครับ

*

ออฟไลน์ kujaaba

• 46
  • 1
  • Fortressian ฝั่งธนฯ..
Re: จากใจผู้ฝึกสอนและนักเตะสมุทรปราการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 10:44:06 »
สมุทรปราการจะเล่นที่ไหน หรือเล่นรายการอะไร ยังไงผมก็ตามเชียร์ครับ... 8)

ขอบคุณทีมงานทุกคนครับ..

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• ครอบครัวปราการ
  • 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 10:48:58 »
ป๋าครับผมไม่รับคำขอโทษของป๋าครับ ....... เพราะป๋าและสตาฟรวมไปถึงนักเตะ ทำกันเต็มที่แล้วครับ 

อีกอย่างวันพระไม่ได้มีหนเดียว เรายังรอเสียวได้อีกหลายหน ขอแค่เราทุกคนมุ่งมั่นและตั้งใจ สุ้ต่อไปครับ

สู้เคียงบ่าเคียงไหล่กันไป แล้ววันนั้นของพวกเราจะมาถึงในที่สุดครับ กำลังใจพวกเรามีให้เสมอครับ
>:(

ปล.แฟนผมฝากขอบคุณป๋ามาด้วยครับ ที่เป็นห่วงเมื่อคืนนี้ แถมยังแขวะผมว่าสุ้ป๋าไม่ได้เลย อิอิ

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 10:51:46 »
ป๋าทำมาถึงขนาดนี้ ถือว่าสุดยอดแล้วครับป๋า

ยังไงเราก็ต้องก้าวต่อไป  ป๋ายังมีพวกผมคอยให้กำลังใจอยู่

สู้ต่อไปครับป๋า อย่าท้อถอย  ผมยังเชื่อมั่นในตัวป๋าเสมอครับ >:(

ปล.เมื่อคืนขอโทษทีนะครับที่ไม่ได้อยู่กินเลี้ยงที่สนามซ้อมด้วย  พอดีต้องรีบกลับมาดูเจ้าตัวเล็กครับ

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ koakung

• 31
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 10:52:40 »
ไม่มีอะไรต้องเสียใจครับ ทุกคนทำเต็มที่แล้วครับ
ปราการสุดยอดในใจผมแล้วครับ
(http://www.samutprakarnfc.com/)

*

ออฟไลน์ eMMe

• 1,242
  • 38
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 10:57:36 »
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย

เราแค่ยังไปต่อไม่ได้ในวันนี้ แต่เราไม่ได้เลิกล้มที่จะไปต่อนี่คะ แล้วเราจะเสียใจไปทำไม

รักป๋า และทีมงานทุกคนค่ะ :smitten:

ปีหน้าว่ากันใหม่ สู้ๆ ค่ะ

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:00:07 »
ถ้าตราบใดยังมี สมุทรปราการ เอฟซี ขอให้รู้ไว้เถอะป๋าถ้าป๋ามองไปรอบข้างก็จะต้องเห็นผมอยู่เคียงข้างตลอดไป
รักและศัธรา ;)

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ richardthekop

• 47
  • 0
  • มือเบสพ่อลูกอ่อน นักซ้อมมืออาชีพ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:05:10 »
สู้ต่อไปครับ

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:20:23 »
พวกเราจะอยู่เคียงข้างกันตลอดไป จะไม่จากกัน จะอยู่ร่วมกัน สู้ เพื่อวันข้างหน้า เราต้องมีป๋า ขาดป๋า เราคงจะไม่ถึงฝัน อย่างไง ขอให้ป๋า สู้ต่อกับพวกเรา ต่อครับ เชื่อเลยครับ ปีหน้ามันต้องเราของเรา
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ Suwannabhumi

• 164
  • 3
    • http://www.gokickoff.com/index.php?ref_code=105801
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:22:07 »
ไม่มีอะไรต้องเสียใจครับ สู้เต็มที่แล้วนี่นา

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:24:19 »
ไม่มีคำพูดใดที่จะสื่อความในใจของผมได้อีกแล้วนอกจากคำว่า
ผมรักพวกคุณทุกคน

ปีหน้าเอาใหม่นะป๋า
พวกเราไม่มีใครทิ้งกันและกันแน่นอนครับ
พวกเรายังคงศรัทธาในตัวนักเตะและทีมงานเสมอครับ
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ Poosea

• 594
  • 9
  • Poosea Cheer SP FC
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:27:36 »
นี่เป็นเพียงจุดเริ่มต้นของทีมที่ยิ่งใหญ่ครับ  แม้จะต้องอดทนรอบ้าง แต่มันก็คือเส้นทางของผู้ชนะ  อย่าแพ้ใจตนเองก็พอแล้ว สู้ต่อไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:33:47 »
ไม่เป็นไรครัีบ ป๋า ผมรู้ว่าพวกเราทำเต็มที่แล้ว....ยังไงผมก็ยังจะเดินเคียงข้างทีมตลอดไป

...ด้วยศรัทธา...วันหน้าต้องเป็นวันของเราบ้าง... :angel: :angel: :angel:

มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:35:26 »
ผมก็คงเป็นอีก1คนที่ไม่รับคำขอโทษของป๋า  เพราะป๋าไม่ได้ทำอะไรผิด
สำหรับผมป๋าทำดีและถูกต้องเสมอครับ ถ้าใครว่าก็ให้มาว่าที่พวกผม
ป๋าทำดีที่สุดแล้ว  มองไปข้างหน้าครับ  ลุกขึ้นเดินต่อครับป๋า C:-)
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:37:23 »
อยู่ดิวิชั่น2แล้วไง ทีมฟุตบอลในประเทศไทยมีกี่ทีม เป้าหมายหรือเก้าอี้ที่ทุกทีมต่างไขว่ขว้านั้นมีกี่ตัวกัน เราเดินมาได้ถึงขนาดนี้แล้ว ผมยอมรับว่าผมตั้งความหวังไว้สูงมากนัดเมื่อวาน แต่เมื่อจบเกมส์ผมก็ยอมรับในสิ่งที่เกิดขึ้นได้ การแข่งขันเมื่อวานเรื่องภายในสนามเป็นอะไรที่แฟร์มากในสายตามผม มากกว่าหลายๆนัดที่เป็นข้อกังขาในใจตลอดมา ป๋าครับจริงๆใจผมน่ะนะ แค่ได้รู้จักทีมบอลของจังหวัดซักทีม ที่เข้าถึงได้ จับต้องได้ มีส่วนร่วม กอดคอร่วมทุกข์ร่วมสุขกันได้จริง ไม่ใช่ว่าต้องเป็นทีมใหญ่ที่กองเชียร์ได้แต่ยืนมองจากขอบสนาม แค่นี้ผมก็คิดว่าผมเลือกทีมถูกแล้วล่ะครับ นึกถึงตอนที่เราเฉือนทีมคู่ต่อสู้ได้แชมป์ภาคกลางและภาคตะวันออกสิ เรามีความสุขกันแค่ไหน รอบมินิลีคไม่ใช่เรื่องง่ายๆที่จะมาพูดว่าเราทำได้ด้วยลมปาก ทุกทีมเป็นแชมป์ของทุกภาค ฝีมือเท่าเทียมกันหมด เพียงแต่จังหวะและโอกาสมากกว่าที่ใครจะทำให้เกิดความแตกต่างได้ ได้รู้จักป๋า ได้รู้จักนักบอล ได้รู้จักแฟนบอล ได้มีทีมบอลให้ตามเชียร์ เท่านี้ชีวิตผมก็เปลี่ยนไปเยอะมากแล้วครับ
ขอบคุณครับสำหรับหยาดเหงื่อทุกเม็ด น้ำตาทุกหยด ที่หล่นสู้พื้นเพียงเพื่อสานฝันและความสุขให้พวกเราทุกคน
ขอบคุณมากครับ
พรเทพ รุ่งผลสถิต
ปล.ลีคสายภาคกลางและภาคตะวันออกเรายังมีอะไรให้สะสางอีกเยอะนะจ๊ะ อยุธยาจ๋า ฉะเชิงเทราจ๋า อ้อ อย่าลืมดาร์บี้แมทย์ด้วยเน้อ !!!
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:43:30 »
ผมรกป๊าครับ
และรักทุกอย่างที่เป็นปราการ
และจะรักจะร่วมสู้กันต่อไปแน่นอนครับ

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:54:35 »
มีป๋า มีผม มีสมุทรปราการเอฟซี สุดยอดแล้วครับบบบ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ป๋าบอล~พระสมุทร

• 1,079
  • 15
  • "ป๋าบอล กองเชียร์ปราการ"
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:55:16 »
ขออย่างเดียวครับ คือ อย่ายอมแพ้  และผมก็ยังเชื่อในคำว่า ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้า ก็ไปถึง ครับ

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 11:58:18 »
อยู่ดิวิชั่น2แล้วไง ทีมฟุตบอลในประเทศไทยมีกี่ทีม เป้าหมายหรือเก้าอี้ที่ทุกทีมต่างไขว่ขว้านั้นมีกี่ตัวกัน เราเดินมาได้ถึงขนาดนี้แล้ว ผมยอมรับว่าผมตั้งความหวังไว้สูงมากนัดเมื่อวาน แต่เมื่อจบเกมส์ผมก็ยอมรับในสิ่งที่เกิดขึ้นได้ การแข่งขันเมื่อวานเรื่องภายในสนามเป็นอะไรที่แฟร์มากในสายตามผม มากกว่าหลายๆนัดที่เป็นข้อกังขาในใจตลอดมา ป๋าครับจริงๆใจผมน่ะนะ แค่ได้รู้จักทีมบอลของจังหวัดซักทีม ที่เข้าถึงได้ จับต้องได้ มีส่วนร่วม กอดคอร่วมทุกข์ร่วมสุขกันได้จริง ไม่ใช่ว่าต้องเป็นทีมใหญ่ที่กองเชียร์ได้แต่ยืนมองจากขอบสนาม แค่นี้ผมก็คิดว่าผมเลือกทีมถูกแล้วล่ะครับ นึกถึงตอนที่เราเฉือนทีมคู่ต่อสู้ได้แชมป์ภาคกลางและภาคตะวันออกสิ เรามีความสุขกันแค่ไหน รอบมินิลีคไม่ใช่เรื่องง่ายๆที่จะมาพูดว่าเราทำได้ด้วยลมปาก ทุกทีมเป็นแชมป์ของทุกภาค ฝีมือเท่าเทียมกันหมด เพียงแต่จังหวะและโอกาสมากกว่าที่ใครจะทำให้เกิดความแตกต่างได้ ได้รู้จักป๋า ได้รู้จักนักบอล ได้รู้จักแฟนบอล ได้มีทีมบอลให้ตามเชียร์ เท่านี้ชีวิตผมก็เปลี่ยนไปเยอะมากแล้วครับ
ขอบคุณครับสำหรับหยาดเหงื่อทุกเม็ด น้ำตาทุกหยด ที่หล่นสู้พื้นเพียงเพื่อสานฝันและความสุขให้พวกเราทุกคน
ปล.ลีคสายภาคกลางและภาคตะวันออกเรายังมีอะไรให้สะสางอีกเยอะนะจ๊ะ อยุธยาจ๋า ฉะเชิงเทราจ๋า อ้อ อย่าลืมดาร์บี้แมทย์ด้วยเน้อ !!!

ซึ้งใจเลยครับสหาย รู้สึกตามนั้นเลย
ปีหน้ามาฟาดฟันกันต่อ ยุดยา ฉะ  ดาร์บี้แมตช์สุดมันอีก ไหนจะทีมอื่นๆ เร่งเสริมทัพอีก โอ้ยยยย มันแน่ครับพี่น้อง
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ Prince Of Hima

• 320
  • 3
  • HARDCOREZONE
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 12:03:09 »
สู้  ด้วยศรัทธา  ความฝันไม่ไกล ;)

สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ แต่ บุรุษก็ขาดสุราไม่ได้
          ...จริงใจ ว่ายน้ำเป็น กินเหล้าเก่ง ไม่กลัวหมา...

*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 12:15:25 »
ไม่ว่าเส้นทางข้างหน้าจะเป็นอย่างไร ก็จะเชียร์ต่อไปครับ

...ขอบคุณป๋าแหยม และทีมงานด้วยครับ  >:(
บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 12:24:26 »
ขอบคุณครับสำหรับสโมสรฟุตบอลแห่งนี้ที่ทำทำให้ผมรู้ว่าโลกแห่งวงการฟุตบอลที่แท้จริงมันเป็นยังไง
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

ออฟไลน์ singhto

• 54
  • 4
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 12:31:24 »
ไม่ว่าสมุทรปราการFC จะแข่งดิวิชั่น อะไร
ผมก็จะติดตามเชียร์ เพราะสมุทรปราการ คือ บ้านของผมครับ

ขอบคุณทีมงานและนักกีฬา ทุกคนครับ สู้สู้ต่อไป
สักวัน คงเป็นวันของเรา

*

ออฟไลน์ P'NUM

• 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 12:36:36 »
ขอบคูณป๋าด้วยเช่นกันที่มาเปลี่ยนการดำเนินชีวิตของผมอย่างสิ้นเชิงทุกวันนี้ผมมีความสุขมากครับยิ่งมีใครพูดถึงทีมเราว่ามีออกข่าวช่องนั้นช่องนี้ก็ปลื้มมากครับ

ปล.กรุงโรมไม่ได้สร้างเสร็จในวันเดียวป้อมปราการก็คงสร้างไม่เสร็จในปีเดียวเหมือนกันของอย่างนี้ต้องใช้เวลาครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 12:48:02 »
ที่ผ่านมาทั้งหมดมันคือติดลบ   แต่ตอนนี้พวกเรากำลังเริ่มนับหนึ่งครับ  >:(

*

ออฟไลน์ hiddendragon

• 30
  • 0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 12:48:52 »
สู้กันต่อไปครับ

ปีนี้ทำได้ดีมากแล้วครับ

*

ออฟไลน์ ♪ note8825 ♪

• 142
  • 2
  • ::ชือปราการ เชียร์ปราการ::
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 13:07:56 »
มันเกินความคาดหวังของผมมาตั้งแต่เราได้แชมป์สายแล้วครับ

ขอบคุณป๋าแหยมและทุกๆคนที่ทุ่มเทช่วยกัน ปีหน้าว่ากันใหม่ครับ  :great:

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 13:15:11 »
สั้นๆว่า..รักสมุทรปราการเอฟซี และจะไม่หนีไปไหนแน่นอน
 :coolsmiley:

;)
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 13:15:41 »

น้าตากูจะไหล

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 13:22:52 »
อยู่ ดิวิชั่น 2 แล้วจะเชียร์มั้ย??

เชียร์ ๆๆๆๆ

อยู่ต่ำกว่านี้ก็จะเชียร์

ยังไงก็ขอให้ป๋า แล้ว พี่อาร์ท สู้ๆนะครับ

ผมจะอยู่เคียงข้างจนกว่าชีวิตนี้จะหาไม่ครับ

ฮือ...

*

ออฟไลน์ เกรียน...นัด

• 99
  • 0
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 13:24:44 »
ผมรักทีมนี้....

สู้ต่อไปครับป๋า

*

ออฟไลน์ Sr.mega

• 19
  • 0
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 13:33:59 »
 ;)สุดยอดแล้วครับ

*

ออฟไลน์ คุณหนูเจเจ้ ^_^

• 33
  • 1
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 13:46:23 »
 ;) สู้ต่อไปค่ะ เเม้ขอบฟ้าไกล ก็จะไปให้ถึง ... ต้องมีสักวันเป็นวันของเราค่ะ ;)

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 13:49:15 »
ก็เเค่วันที่ไม่ดีเเละโชคไม่เข้าข้างเราวันหนึ่งเองครับป๋า ผมเชื่อว่าเเฟนบอลปราการทุกคนอยู่ข้างป๋า,          สตาฟโคชทุกคน, พี่อาร์ท,เเละนักเตะเสมอครับ ทุกคนทำดีที่สุดเเล้วครับ เราจะสู้ด้วยกันต่อปีหน้าเเน่นอน ใครว่าป๋ามันต้องเจอกับเเก๊งหิมะ! :knuppel2: สู้ต่อไปครับปีนี้เต็มที่เเล้วเเค่นี้ทุกคนก็ประทับใจมากมายเเล้วครับโดยเฉพาะผมครับ :great:
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 13:55:09 »

น้าตาตัวฉันจะไหล
ตามมาซึ้งกะท่านเทพด้วย
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

hsmod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 14:06:32 »
ผมเข้าใจ แต่ผมมีความเห็นต่าง ต้องมีคนรับผิดชอบต่อความล้มเหลว อย่างสโมสรที่มาตรฐานครับ จะรับผิดชอบอย่างไหร ก็แล้วแต่ผู้ฝึกสอนและนักเตะครับ ขอบคุณที่พยายามทำงานด้วยความตั้งใจนะครับ
 ???

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 14:25:17 »
ผมเข้าใจ แต่ผมมีความเห็นต่าง ต้องมีคนรับผิดชอบต่อความล้มเหลว อย่างสโมสรที่มาตรฐานครับ จะรับผิดชอบอย่างไหร ก็แล้วแต่ผู้ฝึกสอนและนักเตะครับ ขอบคุณที่พยายามทำงานด้วยความตั้งใจนะครับ
 ???
ส่วนตัวผมก็คิดเช่นคุณนะครับ แต่ ... ในกรณีที่เป็นปกตินะครับ
ถ้าคุณติดตามเรื่องราวมาตลอดจะรู้ได้เลยว่าทีมเราเจอแต่เรื่องแปลกประหลาดครับเก็บตัวไม่เป็นอันเก็บตัว ต้องมีเรื่องให้มาทำลายสมาธิ ตะขิดตะข่วงใจโดยตลอด หลายๆเกมส์แข่งขันทั้งๆที่รู้อยู่แก่ใจว่าจะเกิดอะไรขึ้น แต่เราก็ทำอะไรไม่ได้ เพราะนี่คือเรื่องจริงของวงการฟุตบอลไทย ...ขอได้โปรดจงเข้าใจและช่วยกันให้กำลังใจคนที่ทำงาน(จริงๆ)กันดีกว่า
ผมเขียนขอบคุณทุกคนจริงแต่ผมก็ไม่ได้หมายความว่าทุกคนจริงๆเพราะมันก็ยังมีคนที่ไม่ทุ่มเทหรือคนที่โผล่เข้ามาเพืยงเพื่อผลประโยชน์แอบแฝงบางอย่าง ข้อนี้ควรในวิจรณญานในการตัดสินใจส่วนบุคคลครับ
ปล.ถ้าจะหาว่าให้ควรรับผิดชอบ ผมขอฟันธงว่าต้องเป็นเค้าครับ ....ไอ้หมึน!!!แพนด้า  :-/ :-/ :-/
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ TONKA B-13

• 163
  • 0
  • ยิ่งมีใจศรัทธา ต้องมีสายตาที่เยือกเย็น
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 14:29:32 »
สู้ต่อไปครับ ป๋า ต้องมีสักวันที่เป็นของพวกเราครับ  ป๋า สุดยอดครับ  :great:

เพราะสมุทรปราการ คือบ้านเกิดของผมครับ   >:(
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ roberto

• 85
  • 0
  • คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ยาก
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 14:33:19 »
ช่างมันครับปีหน้าฟ้าใหม่ เราต้องแข็งแกล่งกว่าเดิม

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 15:08:40 »
สู้ต่อไปครับป๋า แม้จะเสียน้ำตา แต่ศรัทธาไม่เคยหมดสำหรับผมครับ  >:(

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ watercatz

• 101
  • 0
  • ขุนพลปราการฝั่งธน..!!
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 15:09:34 »
ผิดเป็นครูครับ

เอาบทเรียนในหลาย ๆ แมทที่ผ่านมา ไว้แก้ไขต่อในปีหน้านะครับ ^^

เอ้า สู้ ...!!! >:(
(http://www.samutprakarnfc.com/)

*

ออฟไลน์ tumasachi

• 35
  • 0
  • ตา ตั้ม..บ้าบอลไทยค้าบ โดยเฉพาะสมุทรปราการ เอฟซี
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 16:34:16 »
พรุ้งนี้เราต้องดีกว่าและทำได้ แน่นอนครับป๋า สู้ๆต่อไปคร้าบพี่น้องงงง    >:( >:( >:(
::: สุภาพบุรุษสมุทรปราการ :::

(http://www.samutprakarnfc.com)

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 17:21:45 »
"พวกเรามาเชียร์ พวกเรามาเชียร์ พวกเรามาเชียร์สมุทรปราการ"

สู้ต่อไปครับ ทุกคน..

:'( :'(

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 17:27:41 »
ถ้าใจไม่กลัว เลือดเรายังไม่หมดตัวนี่นา

แล้วเราจะยอมตายทำไมละครับ

บอลดิวิชั่น 1 ไม่ได้มีปีเดียว...ยังมีวันของเรานี่ครับป๋า

สู้ต่อไป สู้เพื่อความหวัง เราไม่ยอมแพ้ จะอยู่ด้วยกันตลอดไป

เราเดินมาได้ไกลกว่าอีกหลายๆทีมนะครับ

*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 17:57:25 »

"แม้ไปไม่ถึง ซึ่งขอบฟ้าที่หวังไว้ "   ก็ไม่เป็นไรครับป๋า ขอเพียงตั้งใจไปให้ถึง มีความพยายาม และศรัทธาในการก้าวเดิน ตามฝันอย่างองอาจ ก็นับเป็นสิ่งที่ "สุดยอด" ของ "คนปราการ"แล้ว

ปีหน้าล่องเรือพจญภัยกันใหม่!!! พบกับเรื่องราวบทใหม่ตลอดการเดินทาง เพื่อไปให้ถึงขอบฟ้าที่หวังไว้ให้ได้

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

ออฟไลน์ เดียร์รินทอง-ณ.115

• 357
  • 1
  • HOOLIGANS-R115
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 18:25:18 »
ไม่เปงไรครับสู้ต่อไปครับ  >:(

*

ออฟไลน์ tOpZz

• 143
  • 4
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 19:00:49 »
สู้ต่อไปครับ ป๋า นักเตะ พี่อาร์ท และทุกคนๆๆ ผมเชื่อว่าปีหน้าเราต้องทำได้ ผมจะตามเชียร์ตลอดไปครับ ด้วยรักและศรัทธา :great:

*

ออฟไลน์ Not_Chelsea

• 604
  • 10
  • ง่ายๆแต่เหงา
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 19:13:52 »
ป๋าแหยม...................... ตำนาน สมุทรปราการ FC

http://www.youtube.com/watch?v=qiVmqWtQw1M

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 20:44:20 »
ลุยต่อปีหน้า ป๋า

เราจะเคียงข้างกันไปตลอด

*

ออฟไลน์ eMMe

• 1,242
  • 38
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 20:55:55 »

น้าตาตัวฉันจะไหล
ตามมาซึ้งกะท่านเทพด้วย

ซึ้งด้วยคนค่ะ

"อยู่ดิวิชั่น2แล้วไง ทีมฟุตบอลในประเทศไทยมีกี่ทีม เป้าหมายหรือเก้าอี้ที่ทุกทีมต่างไขว่ขว้านั้นมีกี่ตัวกัน" <<ชอบมากๆ

*

ออฟไลน์ Dekbangpoo

• 36
  • 0
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 21:05:57 »
ขอบคุณ ประธานสโมสร

ขอบคุณ หัวหน้าผู้ฝึกสอน

ขอบคุณทีมงาน

ขอบคุณ นักเตะ

ขอบคุณ Sponsors ทุกๆๆ ท่าน

ขอบคุณ แฟนนานุแฟน SPFC

ขอให้เรา Keep the Faith

and You'll never walk alone. ;)

*

ออฟไลน์ บิล

• 195
  • 3
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 21:28:38 »
แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับป๋า ขอบคุณป๋ามากที่ทำให้ทีมมาได้ถึงขนาดนี้ ปีหน้าค่อยเอาใหม่ครับ ยังไงไม่หนีไปไหนแน่นอนครับ
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=636708003022249&set=t.100000491641113&type=3&theater

*

ออฟไลน์ บิล

• 195
  • 3
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 21:31:41 »
ตอนนี้ผมเรียนปี2เราอยู่ดฺ.2  พอผมเรียนจบปี4 สมุทรปราการเอฟซี ก็ได้ขึ้นไทยลีกแล้ว ปีหน้าค่อยลุยด้วยกันใหม่ครับป๋า
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=636708003022249&set=t.100000491641113&type=3&theater

*

ออฟไลน์ ★สหายต้น เพื่อนเสือย้อย★

• 1,067
  • 10
  • พระเจ้ากำเนิดข้ามา "เสรี"
    • http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 23:13:43 »
ขอบคุณสมุทรปราการเิอฟซี ที่ทำให้ผมได้สัมผัีสกับอารมณ์ของคำว่าฟุตบอลจริงๆๆ  :-/
............แม้ไปไม่ถึงดวงจันทร์ แต่ก้อยังอยุ่ท่ามกลางดวงดาว...........
ถ้าฟุตบอลคือ "ยาเสพติด" ผมก้อติดยา "
ฝากผลงานข่าวสารฟุตบอลสไตล์สหายต้น ที่ http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/

*

ออฟไลน์ M4xBanGHUaSuA

• 88
  • 0
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 00:28:57 »
ทำดีที่สุดแล้วครับ โอกาสไม่ได้มีแค่ครั้งเดียว

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 08:27:25 »
ป๋าทำให้ผมได้ดูฟุตบอลสุดมันแค่นี้ก็สุขใจมากมายแล้วครับ

*

ออฟไลน์ มิตรหนามแดง

• 317
  • 10
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 08:34:58 »
ป๋าต้องสู้นะครับ พวกเราพร้อมจะอยู่เคียงข้างเสมอ และไม่เคยเสียใจเลยที่ทีมไม่ได้เลื่อนชั้น และยังทีมอื่นอีกกว่า 40 กว่าทีม(ลีกภูมิภาคทั่วประเทศ) ที่อยากมาอยู่ตรงจุดนี้แต่ไม่ได้มา แต่ทีมเรามา ผมก็ภูมิใจแล้วครับ รักป๋าและทีมสมุทรปราการเอฟซีเสมอ

*

ออฟไลน์ วิภาวี

• 1,462
  • 9
  • อย่า อยู่ อย่าง อยาก
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 10:17:37 »
ปีต่อไปเราจะสู้กันต่อเพื่อเป้าหมายเราดิวิชั่น 1 ต่อไป

*

ออฟไลน์ khet635

• 42
  • 2
  • จาก ท่าเรือ กลับสู่บ้าน สมุทรปราการ
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 12:00:54 »
ปีหน้าเจอกันใหม่ป๋า >:(

*

ออฟไลน์ ขุนพลน้อย

• 526
  • 6
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 12:34:28 »
 ;) ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำให้เรามีความหวังถึงแม้ว่าสุดท้ายมันจะไม่สมหวังก็ตาม แต่อย่างน้อยเราก็ยังมีความหวัง ผมหวังว่า ท่านประธาน โค้ช และทีมงาน จะทำให้ทุกคนสมหวังนะครับ

ปล. รักและจะรอดูความเปลี่ยนแปลง เพื่อจะประสบความสำเร็จ ในปีต่อไปครับ  8)
ใครชอบ ใครชัง ช่างเถิด ใครเชิด ใครแช่ง ช่างเขา ใครเบื่อ ใครบ่น ทนเอา ใจเรา ร่มเย็น เป็นพอ

*

ออฟไลน์ pipatmanu

• 54
  • 0
  • พัฒน์ ณ เสาธง
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 13:38:18 »
 :)ไม่เป็นไรครับเรามาเริ่มสู้กันใหม่ :( >:(สู้โว้ยยยยยยยยยยยย
ป้อมยุทธนาวี พระเจดีห์กลางน้ำ ฟาร์มจระเข้ใหญ่ งามวิไลเมืองโบราณ สงกรานต์พระประแดง ปลาสลิดแห้งรสดี ประเพณีรับบัว ครบถ้วนทั่วอุตสาหกรรม

*

ออฟไลน์ ตาน็อต สะพานเขียว

• 1,561
  • 35
  • แนวร่วม เชียร์ สมุทรปราการ สาขาสะพานเขียว
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 14:32:22 »
ขอบคุณที่ทำให้มีทีมดีดี แบบนี้ให้เชียร์ สู้ต่อไปครับ ;)
(http://image.ohozaa.com/view2/wEfQAPesZLZGnIhG)

*

SPIRIT OF PRAKARN

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 14:35:35 »
สู้ๆปีหน้าเอาใหม่

*

SPIRIT OF PRAKARN

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 14:37:33 »
 :D ;)

*

ออฟไลน์ ฟ้าเดียวกัน

• 353
  • 8
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 19:14:12 »
เป็นกำลังใจให้เสมอครับ ......

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 20:50:23 »
ผมยังมั่นใจในทุกๆคนน่ะคร้าบ  ;)

รักเธอเสมอ สมุทรปราการFC
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 07:19:05 »
ไม่เป็นไรครับป๋า
ปีหน้าเรามาเริ่มกันใหม่นะ
ดีใจที่ได้รูจักทีมปราการ &เพื่อนๆFortressian
ดิวิชั่นใหนก็ไม่สนเพราะยังไงก็จะตามเชียร์ปราการต่อไป
  ;)

*

ออฟไลน์ คนย่วย

• 51
  • 6
  • รบยักษ์ รักนาง ล้างบางทรชน วิถีแห่ง"คนย่วย"
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 10:28:21 »
สู้ต่อไปฮะป๋า........หลังฝนซา ฟ้าจะสวยงามเสมอครับ

*

ออฟไลน์ KunJane

• 132
  • 0
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 13:10:52 »
ไม่เป็นไรครับป๋า ปีนี้ผมว่าเราได้หลายอย่างอยู่นะครับ
อย่างน้อยก็ผมหละ 1 คนที่จะอยู่เคียงข้าง ป๋าและทีมตลอดไป 8)

*

ออฟไลน์ TUI 57 กลุ่มคนเรื่อยเปื่อย

• 4,053
  • 30
  • มาเพื่อเชียร์ปราการ
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 20:42:16 »
เราจะเชียร์ สมุทรปราการ เอฟซีต่อไป

ประสบการณ์ครั้งนี้เก็บไว้ใช้ในปีหน้า..เราจะกลับมาเล่นมินิลีกปีหน้าและจะก้าวขึ้นไปดิวิชั่น 1

*

ออฟไลน์ ++[A][E][86]++

• 647
  • 1
  • ถึงจะนับ 9 แต่ก็ลุกได้นะ
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 21:40:37 »
มะวานเจอป๋าที่โลตัสด้วย

ยังไง ทีมเราก้อต้องการป๋า

เราจะอยู่เปงกำลังใจให้นะครับ

8) 8) 8)
+++โง่ลึก ฉลาดกว้าง+++

*

ออฟไลน์ กบ โซดาเพียว

• 434
  • 24
  • ~Classicman~
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 17:31:38 »
สู้ต่อไปครับ ป๋า  อย่างไงบ้างก็ไม่ได้เดินอยู่คนเดียวอีกต่อไปครับผม      >:( >:( >:( >:(

*

ออฟไลน์ Carlos Varadinyo

• 74
  • 0
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 20:14:11 »
ไม่เป็นไรครับ เราจะอยู่เคียงข้างป๋าต่อไป ไม่ว่ายังไงก็จะเชียร์ตลอดครับ

*

ออฟไลน์ tam12

• 114
  • 1
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 20:36:43 »
สู้ต่อไปครับ

สักวันฝันของเพวกเราจะเป็นจริง

>:( >:( >:(

*

ออฟไลน์ aLivE_Man

• 62
  • 0
  • พระสมุทรเจดีย์-คลอง6
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 4 ธันวาคม, 09, 12:10:07 »
ไม่เป็นไรเอาใหม่ก็ได้ครับผม สู้ๆ

เราจะไป.................................................. >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> D.1 !!

*

ออฟไลน์ Moo

• 165
  • 9
  • อยู่สมุย แต่มีใจให้ "SPFC"
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 4 ธันวาคม, 09, 13:12:32 »
ป๋า พี่อาร์ท นักเตะ และทีมงาน ผมว่าพวกเราทำกันดีที่สุดแล้วครับ
จากที่ผมไม่เคยดูบอล ไปดูนัดแรกยังไม่รู้จักว่า ล้ำหน้าเป็นไง
5 เดือนที่ผ่านมา SPFC และผองเพื่อนทำให้ผมมีความสุขมากครับ :great:

ขอบคุณครับ :))

*

ออฟไลน์ เอ๋ บางปู

• 569
  • 25
  • Thanawit Charoenkijvanich
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 4 ธันวาคม, 09, 15:32:25 »
เป็นกำลังใจและจะตามเชียร์ตลอดไป ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ปีหน้าสู้กันใหม่ เต็มที่กว่าเดิมแน่นอน สู้ๆ

เอ๋ บางปู.......
(http://pic.free.in.th/id/cb6efba5a4a78ce56905a9899cd74618)
พ่อสมุทรปราการ + แม่แปดริ้ว ส่วนตัวข้านี้ สมุทรปราการ เอฟซี เอย !!

*

ออฟไลน์ paecokino

• 3
  • 0
  • เรารักนาย Samutprakan FC.
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 13 ธันวาคม, 09, 21:02:29 »
เพราะ กู รัก Samutprakarn FC.
 ;) ;) ;) ;)

*

ออฟไลน์ I3aLL ณ.Phrapradaeng

• 564
  • 5
  • มาด้วยใจที่หวังทำด้วยความที่ตั้งใจนี่แหละ SPFC
    • http://membered01.hi5.com -
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 09, 19:22:20 »
ปีที่เเล้วถือว่าเตรียมความพร้อง ปีนี้เอาจริงครับ

สู้ต่อไป พวกเราปราการ จะเชียร์ต่อไปครับผม
Membered

*

ออฟไลน์ Kumron

• 27
  • 2
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 8 มกราคม, 10, 17:03:36 »
จะตามเชียร์ ต่อไปครับ..ยังงัยก็เชียร์... >:(