ขอเชิญร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์ประจำปีของชมรมเชียร์ฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ

• 148 ตอบ
  • 34143 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ

หลังจากกรรมการเป่านกหวีดหมดเวลานัด สมุทรปราการ เอฟซี พบกับ นราธิวาส เอฟซี ก็เป็นอันว่าฤดูกาลของฟุตบอลลีคในประเทศไทยก็ปิดฤดูกาลอย่างเป็นทางการ ผลจะออกมาเป็นอย่างไรก็อย่างที่เราทราบ.....ไม่ใช่ปัญหาครับ ฤดูกาลหน้ามาว่ากันใหม่ หลังจากที่เราเหน็ดเหนื่อยกันมาตลอดทั้งฤดูกาลทั้งท่านประธาน ป๋าแหยม สตาฟ นักฟุตบอล แฟนคลับ ผมว่าถึงเวลาแล้วที่เราควรจะปลดปล่อยทุกอย่างแล้วมาฉลองกันให้ชุ่มฉ่ำหัวใจ ทิ้งทุกอย่างไว้ข้างหลังแล้วพร้อมที่จะเดินไปข้างหน้าพร้อมกันกับฤดูกาลใหม่ที่จะเริ่มอีกครั้งในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2553 วันแห่งความรัก โดยจะขอเชิญแฟนคลับทุกท่านมาร่วมงานฉลองปิดลีคกันในวันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552 ที่สนามซ้อมของทีม

****ตกลงได้ข้อสรุปด่วนเรื่องค่าใช้จ่ายนะครับ เราคิดผู้ใหญ่ 200 บาท เด็กและเยาวชน 100 บาทไม่เกิน 15ปี ครับ อยากให้มากันเยอะๆจริงๆครับ ช่วยลงชื่อนะครับจะได้สรุปยอดโต๊ะลงกันมาได้เรื่อยๆเลยครับ*****

***เครื่องดื่มแอลกอฮอล์มีขายในงานไม่รวมในโต๊ะจีนขายในราคามิตรภาพหรือใครใคร่ถือติดมือไปก็ได้เลยครับตามสะดวก***

เพิ่มเติมสามารถซื้อบัตรได้ที่สโมสรตั้งแต่วันเสาร์ที่ 5 ธันวาคม 2552 เป็นต้นไป และสามารถหาซื้อได้จากพี่น้องอีกหลายคน จะทยอยลงชื่อผู้ที่นำบัตรไปขายพร้อมเบอร์โทร

รายละเอียดของงาน

17.00 เริ่มเข้างาน มีการลงทะเบียนรับเอสารเกี่ยวกับการจัดตั้งชมรมจัดทำป้ายชื่อคล้องคอ

18.30 ฉาย วีดีโอ ภาพนิ่ง วิวัฒนาการของ กลุ่มฟอร์เทเชี่ยนที่เริ่มจากคนไม่กี่คนจนถึงปัจจุปัน

18.50 หลังจากฉาย วีดีโอ จบ ร่วมร้องเพลงสโมสรร่วมกันด้วยความพร้อมเพรียง

19.00 เริ่มเสริฟอาหารและการแสดงตนตรีบนเวทีเริ่มบรรเลง

20.00 ประธานอาทขึ้นเวทีกล่าวเปิดใจ

20.30 ป๋าแหยมเปิดใจ

21.00 ให้ตัวแทนนักฟุตบอลขึ้นกล่าวเปิดใจ

21.30 ตัวแทนแฟนคลับขึ้นกล่าวเปิดใจและตัวแทนแฟนคลับศรีสะเกษ เอฟซีกล่าวอะไรเล็กน้อย

24.00 จบการแสดงบนเวที (ใครจะลั่นต่อก็ว่ากันไป)

ดนตรีเป็นแบบ อีเลคโทน คอมพิวเตอร์ คาราโอเกะ มีมืออาชีพมาร้องสองท่าน พวกเราสามารถขึ้นร้องเองได้ตลอดเวลา เตรียมโชว์ลูกคอให้เต็มที่
การแต่งกายขอเป็นเสื้อสโมสรหรือโทน ฟ้า-ขาว และสำคัญอย่าลืมผ้าพันคอและ กย.15(ยาทากันยุง)

รายชื่อผู้เข้าร่วมงาน
1.พี่อี๊ด
2.พี่จอม
3.น้องแพ๊ตตี้
4.ปินตู
5.ป้อม
6.เทพ
7.พี่อู๊ด
8.เจเจ้
9.พี่เหมา
10.เสือโอมแหกหิมะแตก
11.เสือโอมแหกหิมะแตก
12.เสือโอมแหกหิมะแตก
13.พี่เทียน
14.น้องเอส
15.ฟง
16.เอ้
17.หลวง
18.อัน
19.พี่ตั๊ก
20.พี่บอล
21.ปริ้น
22.นุ้ย
23.อาร์ทแอนฟิล
24.สหายโอ๋
25.วี
26.เจ๊โอ๋
27.พี่หนุ่ม
28.พี่หนุ่ม
29.เกม
30.พ่อเกม
31.กอล์ฟ ณ ปราการ
32.แจ๊ค กับตัน
33.เล็ก
34.ไฝ
35.โต้
36.เจ
37.ตั๋ง
38.ตอย
39.เพื่อนปริ๊น
40.วุดดำดุ๋ย
41.บีม
42.โบ้
43.พี่มิตรหนามแดง
44.อ๊อฟชอบเลีย
45.นิว
46.พี่เหมาที่ที่2
47.พี่เคน(นัท)
48.กบโซดา
49.กบโซดา
50.ทอม
51.แอน แฟนทอม 51.5 ฮิวโก้
52.เทค
53.เทิด
54.เทิด
55.พี่ป๊อบ
56.พี่ป็อบ
57.โบ๊ท69
58.ที
59.อีที
60.บิ๊กกลมกลิ้ง
61.น้านู
62.เมียน้านู
63.น้าชาย
64.น้าบอย
65.น้ากริช
66.บอยเล็ก
67.ชายน้อย
68.กอล์ฟ
69.เสธ.หมึก
70.โบ๊ท
71.นุ๊กหิมะ
72.นนท์
73.พี่ชาติ
74.ป๋าแก่
75.โจ้ fransheesjoe
76.คิม
77.ตุ้ม
78.โจม
79.โจม
80.ตุ๊
81.ตุ๊ซาว่า
82.พี่ต๋อง
83.ฟลุ๊ค ลูกเห๊บ
84.ปาร์ค
85.RWB 4514
86.ต้อมแม่ง
87.พี่เหน่ง
88.โก แบริ่ง
89.น้องหญิง อรัญ
90ดอน เคหะ
91.โอ๋ม เคหะ
92.บอยบางเมือง
93.พี่จอห์นจ้าสมุทร
94.ต้อสเตท
95.พี่ปาเดย์
96.เหมียว
97.น้าจอย
98.แปนโคตร...
99.น้องดาดาดา(น้องแอนแฟนพี่เคน)
100.ต้นชอบดม
101.note8825
102.จุ้ย วัดด่าน
103.คม ฮาร์ดคอร์
104.วุ้น ฉลามชลผัดฉ่า(ชื่อเพื่อนเอ็งแต่ละคนนะแจ๊ค-*-/ปินตู)
105.หิมะเพื่อนเอื้อย(วิทูร)
106.ไก่วรายุทธ
107.แชมป์ แบริ่ง         เพื่อนตั๋ง
108.โย เพื่อนวี
๑๐๙.น้องนาย ลูกน้านู
๑๑๐.น้องเนม ลูกน้านู
๑๑๑.น้องอาร์ม
112.สด สามลัง ณ เคหะ
113.เพื่อนเจ๊โอ๋
114.เจ๊บี
115.TIGER
116.น้องเต้(เจ๊บีลงชื่อเอ็งก็โผล่เลยนะ)ฮี่ๆ
117.ดำดุ่ย
118.กิฟ
119.เกียโม่ แฟนกิฟ
120.เอก
121.โบแฟนเอก
122.ซี
123.เอ็ม
124.เปี๊ยก ฮูลิแกน
125.โย โมจัง
126.สาว สาว สาว โลตัสพลัส
127.สาว สาว สาว โลตัสพลัส
128.สาว สาว สาว โลตัสพลัส
ตกหล่นใครไปเตือนด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม, 09, 11:22:22 โดย ♫อินเดียหน้าโจร♫ปินตูหิมะ♫ »

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
หิมมะขั้นเทพ_พ่อทุกสถาบัน!!!
ปล.คนแรกโว้ย กิ้วกิ้ว
ปล.1 อยากให้มีคาราโอเกะด้วย 555
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ไปด้วย..2 ...ที่..ผมกับแฟน

1.อู๊ด มกรา
2.เจเจ้

:D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 ธันวาคม, 09, 15:26:56 โดย อู๊ด ปราการ »
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
มานั่งรอ และขอบอกว่า แล้วเจอกันครับ 

ขอผู้ใหญ่ 2 ที่ไว้ก่อนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ธันวาคม, 09, 20:22:21 โดย MAO2521 »

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
เสือโอมแหกหิมะแตก 3 ที่ครับลูกเพ่! ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 ธันวาคม, 09, 16:09:12 โดย เสือโอมแหกหิมะแตก »
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
2ที่ครับ ;) C:-)
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
แก้ๆๆ
ไปด้วย +2 ที่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤศจิกายน, 09, 18:44:14 โดย ฟงสำนึกผิดและจะไม่คิดกบฏต่อแก๊งค์อีกต่อไปแล้วครับ »
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
คุณหลวงรูปงามกับภรรยาอันเป็นที่รัก

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
1 ที่นั่งครับ สำหรับผมแฟนบอลทีมสมุทรปราการเอฟซี  8)
เพิ่มอีก 1 ที่ สำหรับพี่ผม
รวมแล้วเป็น 2 ที่ ครับ
แก้ไขครับ โต๊ะจีน 1  โต๊ะ เลยครับ(ประมาณ10 คน)จากป้อมปราการทีมงานวัดราษฏร์&บางปู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 ธันวาคม, 09, 16:29:59 โดย tukpaknum »
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ป๋าบอล~พระสมุทร

• 1,079
  • 15
  • "ป๋าบอล กองเชียร์ปราการ"
แล้วกรูเป็นคนที่เท่าไหร่ฟะ พี่อี๊ด งานนี้ไม่ยอมพลาด 1 ที่ครับ

*

ออฟไลน์ Prince Of Hima

• 320
  • 3
  • HARDCOREZONE
 :) ปริ๊น+นุ้ย  2ที่ครับ   ไม่พลาดแน่นอน    ว่าแต่มีโคโยตี้ป่าวงับ เด็กๆชอบโคโยตี้

สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ แต่ บุรุษก็ขาดสุราไม่ได้
          ...จริงใจ ว่ายน้ำเป็น กินเหล้าเก่ง ไม่กลัวหมา...

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
2ที่ ครับ

เตือนไว้ก่อน คอไม่แข็ง อย่าเข้าวงใหญ่

*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา
 :-/  ... ร่วมด้วย 1 ที่ครับ
บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
สหายโอ๋ 1 ที่ครับ
คอไม่แข็งแต่อย่างอื่นแข็ง
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
ไปด้วยคะ
จอง 2 ที่ ;D
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

ออฟไลน์ P'NUM

• 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
จองก่อนสองที่คับเดี๋ยวจะรวบรวมสาขาแบริ่งให้อีกทีนะครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
2 ที่กับป๊ะป๋าครับ  ;)

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
1 ที่ชัวๆครับ

ส่วนอีก 1 ที่ รอดูก่อนว่าแฟนจะมาได้หรือเปล่า

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
ไปด้วยนะลุง เเมร่งตรงกะงานเลี้ยงเเผนกพอดีเลยโดดมันซะ :icon_banghead: ไปกะปราการดีก่า จองด้วยครับส่วนสหายเด๋วรอคอนเฟิร์มอีกทีครับ
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ pipatmanu

• 54
  • 0
  • พัฒน์ ณ เสาธง
 :-[ม่ายแน่ใจว่าจะไปได้มั้ยแต่ถ้าไปได้ก็2ที่ (%ไปได้แค่30%)
ป้อมยุทธนาวี พระเจดีห์กลางน้ำ ฟาร์มจระเข้ใหญ่ งามวิไลเมืองโบราณ สงกรานต์พระประแดง ปลาสลิดแห้งรสดี ประเพณีรับบัว ครบถ้วนทั่วอุตสาหกรรม

*

ออฟไลน์ เจ้าหิมะ...โว้ยยย

• 618
  • 43
  • ผมคือเกรียนอยู่หลังคีย์บอร์ด...อิอิ
จัดไป 1 ที่ อย่าให้เสียของ
(http://upic.me/show/20798422)
เรื่องจริงและเป็นกลาง ในปราการต้องบลูทัล
http://www.brutalprakan.com

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
ไปด้วยนะลุง เเมร่งตรงกะงานเลี้ยงเเผนกพอดีเลยโดดมันซะ :icon_banghead: ไปกะปราการดีก่า จองด้วยครับส่วนสหายเด๋วรอคอนเฟิร์มอีกทีครับ

อย่าพลาดนะท่าน งานบ่าววี ที่อออฟฟิศก็เลี้ยงไปรอบนึงแล้วไม่ใช่เหรอ จะเลี้ยงไรกันบ่อยๆฟระ อิจฉา

โดดมาด่วน ไว้เจอกัน

อยากให้คนมาเยอะๆนะครับ ;) เจอกันครับทุกท่าน

*

ออฟไลน์ บอย

• 1,149
  • 12
1 ที่ สำหรับ ท่านไฝไซร้หิมะแสบ

ปล.ขอเป็นตั๋วเยาวชนได้มั้ยครับ เพราะผมยังเด็กอยู่ ไปก็คงกินแต่น้ำอัดลม  8) 8)
(http://img179.imageshack.us/i/fortressianscopy.jpg/)

*

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ไม่อยากใช่คำว่าน้องใหม่แต่ขอเป็นเพื่อนๆท่ียังไม่เคยเข้าร่วมกิจกรรมกันให้มาในงานนี้กันเยอะๆไม่ต้องเขินเราจะทักทายแนะนำตัวกันอย่างใกล้ชิดเป็นกันเอง เพราะพวกเรามันครอบครัวเดียวกัน

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
1 ที่สำหรับพ่อหม้ายเมียตายครับ 8)

*

ออฟไลน์ eMMe

• 1,242
  • 38
พี่อี๊ดขา dead line วันไหนอ่ะคะ
พอดี 2 พี่น้องแกงค์หมูน้อยอยากไปด้วย
ติดตรงที่ว่าต้องไปทำงานที่เขาใหญ่ กำหนดกลับวันเสาร์บ่ายๆ กลัวจะ late ไปไม่ทันอ่ะค่ะ

แต่อยากไปมาก-มากที่สุด สุดๆๆๆๆ

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
กำ :-/ รับงานถ่าย ป.12-13  :'( :'(

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
ว่าแต่สรุปงานมันมีกี่โมงเนี่ย -*-
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
งานเริ่มกี่โมงถึงกี่โมงอะคะ เด๋วเลิกดึกๆ เด็กๆอย่างนู๋กลับบ้านดึกไม่ได้จะแย่เอาน๊า

แย่เรยยย ต้องกลับเช้าแม่มเรยอ่ะดิ่....ฮี่ๆๆๆ

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
ถ้าไปก็คงกลับได้ไม่ดึก

เพราะวันเสาร์ต้องเตรียมงาน มีแข่งบอลบริษัท  ตอนเช้า.. วันที่ 13

ไม่รู้ว่าทำไมต้องมาเตะบอลตอนเช้าด้วยเนี่ย

- -*

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

• 3,135
  • 119
เสนอนะครับพี่อี๊ดเพื่อทำความรู้จักกับเพื่อนๆที่ยังไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรม เรามีเขียนป้ายชื่อเเบบรับน้องดีมั้ยครับจะได้เรียกกันง่ายขึ้นเเขวนกันทุกคนเลย มีลงทะเบียนสมัครสมาชิกชมรมไปด้วยเลยทีเดียว เเล้วเเต่พี่ๆนะผมไงก็ต้องไปแน่ :great:
ปล. ไปเเน่ปินตูสหาย ไอ้คุณไฝจารับประทานน้ำอัดลมเหรอครับโมทนาสาธุ
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
เสนอนะครับพี่อี๊ดเพื่อทำความรู้จักกับเพื่อนๆที่ยังไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรม เรามีเขียนป้ายชื่อเเบบรับน้องดีมั้ยครับจะได้เรียกกันง่ายขึ้นเเขวนกันทุกคนเลย มีลงทะเบียนสมัครสมาชิกชมรมไปด้วยเลยทีเดียว เเล้วเเต่พี่ๆนะผมไงก็ต้องไปแน่ :great:
ปล. ไปเเน่ปินตูสหาย ไอ้คุณไฝจารับประทานน้ำอัดลมเหรอครับโมทนาสาธุ

คิดเหมือนกันเลยว่ะ แจ๊ด .... :2funny: :2funny: :2funny:
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
1 ที่ สำหรับ ท่านไฝไซร้หิมะแสบ

ปล.ขอเป็นตั๋วเยาวชนได้มั้ยครับ เพราะผมยังเด็กอยู่ ไปก็คงกินแต่น้ำอัดลม  8) 8)
ถุยเด็กเชี่ยอ่ะเดะ

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
ตั๋ง ครับ 1 -2 ที่ครับ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
หนูไปด้วยนะ แต่ยุงจะกัดไหมอะ  :-[

*

ออฟไลน์ Prince Of Hima

• 320
  • 3
  • HARDCOREZONE
:) ปริ๊น+นุ้ย  2ที่ครับ   ไม่พลาดแน่นอน    ว่าแต่มีโคโยตี้ป่าวงับ เด็กๆชอบโคโยตี้

+ เพิ่มไปอีก 1 ที่นะครับเพื่อนจะไปด้วยอีก 1 คน

ปริ้นแหกหิมะดมชื่นใจจัง

สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ แต่ บุรุษก็ขาดสุราไม่ได้
          ...จริงใจ ว่ายน้ำเป็น กินเหล้าเก่ง ไม่กลัวหมา...

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
ดุ๋ยไปแน่ครับ

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
1 ที่คร้าบ  ;)

แล้วเจอกัน

อย่างทีพี่แจ๊คบอกก็ดีน่ะคร้าบ

เอาป้ายชื่อมาแขวน เอาเป็นชื่อใน บอร์ดได้ยิ่งดีเลยคร้าบ

เพราะสำหรับบอร์ดเราสมาชิกก็ร่วมๆ 800 คนได้

ยังรู้จักกันไม่หมดเลย

แต่สำหรับคนที่ไม่ได้เข้าบอร์ดให้เขียนเป็นชื่อ ตัวเอง

ดีป่ะคร้าบ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com

ดีครับ
เขียนชื่อแขวนกันทุกคนเลย ไม่ว่าจะคนใหม่คนเก่า จะได้รู้จักกัน
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
เขียนป้ายชื่อ น่ารัก โคดๆๆ

อิอิ
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

ออฟไลน์ มิตรหนามแดง

• 317
  • 10
1 ที่ครับ และชุดที่ใส่เข้างาน น่าจะเป็นเสื้อทีมฟ้าขาวดีหรือเปล่า หรือถ้าไม่มีกันก็แนวสีฟ้า หรือสีขาว

*

• 1,424
  • 9
เห็นด้วยกะพี่เสือแจ๊ค สะเเปโร่วววจร้า..โยวๆๆ ;D ;D
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

• 2,999
  • 71
วันที่ 12 ธ.ค. 52 เป็นวันมหกรรมงานเลี้ยงชิมิ นี่
1.งานรับปริญญา(ผมรับงานไว้ 13ด้วย)
2.งานฉลองแต่งงานเพื่อน
3.งานรวมรุ่นที่ วข.พระนครเหนือ
4.งานเลี้ยงฉลองกองเชียร์สมุทรปราการเอฟซี
5.งานรวมแก๊งสันดานคลับ

:-/ :-/ :-/ :-/ :-/  :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

ป้ายชื่อหนับหนุนครับน่ารักดี

*

• 3,645
  • 81
เลี้ยงตอนกลางคืน แนะนำใส่กางเกงขายาว+กย.15   มาคนละซองนะครับ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 1,424
  • 9
เลี้ยงตอนกลางคืน แนะนำใส่กางเกงขายาว+กย.15   มาคนละซองนะครับ

คือจริงๆแล้วเนี่ย..แค่พวกเราปิดประตูสนามตั้งแต่หัวค่ำยุงก็ไม่เข้าหรอก... :coolsmiley: :coolsmiley:

*

• 2,566
  • 25

คือจริงๆแล้วเนี่ย..แค่พวกเราปิดประตูสนามตั้งแต่หัวค่ำยุงก็ไม่เข้าหรอก... :coolsmiley: :coolsmiley:

เอางี้มั้ย ถ้ากลัวยุงในสนาม เราก็เปิดประตูให้ยุงมันเข้าไปในสนามให้หมด
แล้วเราก็ออกมากินกันนอกสนาม แค่นี้ก็ไม่ีีมียุงละ

*

• 9,396
  • 159
หน้าที่2 นี้ สาระมีไม่เกิน 2 คห.

*

• 1,424
  • 9

เอางี้มั้ย ถ้ากลัวยุงในสนาม เราก็เปิดประตูให้ยุงมันเข้าไปในสนามให้หมด
แล้วเราก็ออกมากินกันนอกสนาม แค่นี้ก็ไม่ีีมียุงละ

สู๊ดดดดดดดดยอดดดดดดดดด...อีตาบร้า!!!

*

• 2,052
  • 82
ผมว่าน่าจะมีกิจกรรมอะไรเล่นด้วยนะครับน่าจะดี

*

• 2,566
  • 25
ผมว่าน่าจะมีกิจกรรมอะไรเล่นด้วยนะครับน่าจะดี

เก้าอี้ดนตรี   เหยีบลูกโป่ง  กินวิบาก  ผูกมะเขือตีลูกมะนาว ฯลฯ แบบบ้านๆ นี่ละเน้นฮา  อิอิ

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109

เก้าอี้ดนตรี   เหยีบลูกโป่ง  กินวิบาก  ผูกมะเขือตีลูกมะนาว ฯลฯ แบบบ้านๆ นี่ละเน้นฮา  อิอิ

เอาแบบบ้าน ๆ ฮาแบบบ้าน ๆ สนุกแบบบ้าน ๆ แล้วก็เมากันแบบบ้าน ๆ  ;)

*

• 1,424
  • 9

ปิดไฟ เอ้ย! ปิดตาตีหม้อ! :coolsmiley: :coolsmiley:

*

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• 77
  • 3
  • จงเป็นตัวของตัวเอง แล้วสิ่งนั้นจะทำให้คุณสมหวัง
ไปด้วยนะ ที่เดียว
เสียวทั้งคืน
ไม่ทราบว่า Girly Berry มาหรือป่าวคับ
 :P

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
1 ที่ครับ สำหรับผมยัง 100 ใช่ไหม :D :D

*

• 2,566
  • 25
1 ที่ครับ สำหรับผมยัง 100 ใช่ไหม :D :D

แกนี่นะเยาวชน เหล้า เบียร์  แถมยังของที่ฉันให้ไปอีก

*

• 2,999
  • 71

แกนี่นะเยาวชน เหล้า เบียร์  แถมยังของที่ฉันให้ไปอีก
มันยังกล้าพูดเนอะ เดินถือแก้วร่อนทั่วเลยวันนั้น ตูยังไม่มีแก้วเลย ดูมัน... :-/

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
1 ที่คร้าบ ตามไปตอน 20.30

เพราะต้องเรียนเสร็จก่อนเดี๋ยวตามไป

ของผมก็คงเหมือนไอ้นิวใช่ป่ะ  100 บาท   :-[
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
สองที่ครับ  ขอแผนที่ไปสนามซ้อมด้วยเด้อ

*

ออฟไลน์ xinemax

• 780
  • 30
1 ที่ สำหรับ พี่ เคนครับ 
ร้านขายเสื้อฟุตบอลไทย
http://xinemax.weloveshopping.com (http://xinemax.weloveshopping.com)

รับทำแม่เหล็ก ติดตู้เย็น Magnet สำหรับ สโมสรฟุบอล
http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=59420.0 (http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=59420.0)

*

ออฟไลน์ กบ โซดาเพียว

• 434
  • 24
  • ~Classicman~
 2 ที่ครับผม  >:( >:( >:(
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
2ที่ครึ่งครับ ขอที่งามๆเลยนะครับลุงอี๊ด :D
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

• 2,052
  • 82
เขียนถูกไหมว่ะ

*

• 77
  • 3
  • จงเป็นตัวของตัวเอง แล้วสิ่งนั้นจะทำให้คุณสมหวัง
งามคับคุนพี่หลวง

*

ออฟไลน์ <<บับเบิ้ลบี>>

• 27
  • 1
พี่อี๊ดค่ะ....

จองด้วยนะเจ้าค่ะ 1 ที่ เจ้าค่ะ...เพื่อนเขาคงจองแล้วมั่งป่านนี้..

วันเสาร์ หรือป่าวค่ะ คงตามไปประมาณ 21.00 นะ เจ้าค่ะ ไม่รุ้ว่างาน มันเลิกแล้วหรือยัง...

เพราะว่าติดงานนะเจ้าค่ะ...แต่ไม่รู้ว่างานมันเลิกี่โมง ถ้าเลิกก่อนจะได้ไม่ไปเจ้าค่ะ...

..บีบี..
"http://comment-thai.com/pimp_glitter_3370.html"

*

ออฟไลน์ T e X a S

• 4
  • 0

*

• 3,645
  • 81

ไปด้วยคนดิ :D :D

ก็รวมมึงไปแล้วแหละ แต่ไม่รุ้พี่เค้าเขียนยัง

สรุป 

ตั๋ง1  เทค1   ครับพี่

*

ออฟไลน์ เทอด บางปู

• 30
  • 2
จอง2ที่ครับ :) :)

*

fransheesjoe

โจ้ ครับ 1ที่แน่นอนครับ :)

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
2 ที่ก่อนครับ ถ้ามีสมาชิกเพิ่มจะมาแจ้งใหม่ ฮุฮุ     :)      กั๊กบัตรไว้ให้ผมก่อนนะ 2 ใบเดี๋ยวไปจ่ายหน้างาน

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
ลืมชื่อผมได้ไงอ่า   :icon_banghead:

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
2 ที่ครับ ...

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
2 ที่ก่อนครับ ถ้ามีสมาชิกเพิ่มจะมาแจ้งใหม่ ฮุฮุ     :)      กั๊กบัตรไว้ให้ผมก่อนนะ 2 ใบเดี๋ยวไปจ่ายหน้างาน

เค้า กลับ มาแล้ว
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

• 2,551
  • -109

เค้า กลับ มาแล้ว

บร๊ะจ้าวววววววววววววววววววววววววววว  >:( >:(

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
1 ที่จ้า  >:D

*

ออฟไลน์ อัฐยายไซร้หิมะยาย

• 324
  • 4
เด็กใหม่อยากไปด้วย    :-[

*

ออฟไลน์ P'NUM

• 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
เพิ่มเติมครับ
1.น้านู
2.เมียน้านู
3.น้าชาย
4.น้าบอย
5.น้ากริช
6.บอยเล็ก
7.ชายน้อย
8.กอล์ฟ
9.เสธ.หมึก
10.โบ๊ท
11.นุ๊กหิมะ
12.นนท์
13.พี่ชาติ
14.ป๋าแก่

ถ้ามีเพิ่มเติมจะรีบอัพเดทครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม, 09, 00:49:52 โดย P'NUM »

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
จัด มา 2  หึๆ
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
เด็กใหม่อยากไปด้วย    :-[

มาเลยครับ
เด็กใหม่เด็กเก่าไม่สำคัญครับ มีใจรักในฟุตบอลไทย และสมุทรปราการเอฟซีพอครับ
ลงชื่อเลยนะครับ
มานะครับ
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ สันติ_บุญศิริ

• 117
  • 5
1 ที่ครับผม

พร้อมโคมยี่เป็ง มาจุดครับ

แต่ถ้าคิดว่าอยากได้ปริมาณเยอะ ผมจะหักคอเอาราคาทุนมาให้ครับ

เพื่อนขายอยุ่ครับ

*

DAMDUY

ไปแน่นอนครับ

*

• 2,566
  • 25
1 ที่ครับผม

แต่ถ้าคิดว่าอยากได้ปริมาณเยอะ ผมจะหักคอเอาราคาทุนมาให้ครับ

มันจะอันตรายไม่อะพี่สันติ  กลัวแบบไปหล่นใส่หลังคาชาวบ้านเค้าอะครับ  ไม่แน่ใจ

*

ออฟไลน์ ตุ๊ ซา ว่า

• 256
  • 11
  • สมุทรปราการ เอฟซี สุดยอด
2 ที่ครับ

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
ไปด้วยครับ1ที่
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

• 7,115
  • 105
1 ที่ครับผม

มันจะอันตรายไม่อะพี่สันติ  กลัวแบบไปหล่นใส่หลังคาชาวบ้านเค้าอะครับ  ไม่แน่ใจ

แถวสนามมีหมู่บ้านเยอะด้วย....

*

• 2,771
  • 31
ใครก็ได้แปะแผนที่จัดงานให้ด้วยเนื่องจากจะมีพันธมิตรจาก ศรีสะเกษมาร่วมงานด้วยขอแบบละเอียดหน่อยนะจะเอาlinkไปแปะที่เว็ปบอร์ดศรีสะเกษ

ขอบคุณครับ

*

• 9,396
  • 159
ใครก็ได้แปะแผนที่จัดงานให้ด้วยเนื่องจากจะมีพันธมิตรจาก ศรีสะเกษมาร่วมงานด้วยขอแบบละเอียดหน่อยนะจะเอาlinkไปแปะที่เว็บบอร์ดศรีสะเกษ

ขอบคุณครับ

ตามลิงค์นี้ใช้ได้ป่าวครับ

http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=2557.0

*

ออฟไลน์ FFLUKE

• 72
  • 3
  • สมุทรปราการ เอฟซี......

*

ออฟไลน์ เพค_ดาวคะนอง

• 156
  • 1
  • เด็กช่าง รักบอล
อยากไปอยากไป ติดแข่งบอล อะ ถ้าเลิกเร็วจะตามไปคับ

ว่าแต่ว่า สนามซ้อมอยู่แถวไหนอะพี่ๆๆ
(http://img195.imageshack.us/i/anigifefz.gif/)

*

• 3,645
  • 81
อยากไปอยากไป ติดแข่งบอล อะ ถ้าเลิกเร็วจะตามไปคับ

ว่าแต่ว่า สนามซ้อมอยู่แถวไหนอะพี่ๆๆ

งาน เย็นๆ - ดึกๆอะครับ   บางท่าน คงถึงเช้า 555

สนามอยู่ ถนนศรีนครินอะ ดุแผนที่ ที่อีกกระทู้ละกัน

*

ออฟไลน์ Parkway

• 113
  • 2

*

ออฟไลน์ Syn

• 687
  • 5
(http://image.ohozaa.com/view2/wAy6q0JsOk4GfzOy)

*

ออฟไลน์ ตม. ต้อมแม่ง..

• 66
  • 2
  • เรื่องดีๆต้องให้ย้ำ...เรื่องระยำไม่ต้องบอก

*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x

ไปด้วยคนดิ :D :D

ก็รวมตัวเธอไปแล้วแหละ แต่ไม่รุ้พี่เค้าเขียนยัง

สรุป 

ตั๋ง1  เทค1   ครับพี่
เอาน้องเต้ยมาด้วยเรย ฮี่ๆ

*

ออฟไลน์ โก..ฮาย..โอ๊อ๊อ๊... หิมะ

• 73
  • 0
  • กลุ่มเพื่อนประมุขแก๊งหิมะ(แก๊งบ้านใกล้)
โก ไฮ โอ้ กับ น้องหญิง ครับ

กูไม่อยากดูบอลไทยเพราะมิง

*

ออฟไลน์ DON KING กลุ่มเพื่อน BEN10

• 176
  • 5
  • สหาย BEN10 มาร่วมเชียร์ ปราการ FC
 ;) กระผมขอแจมด้วยค้าฟ 2 ที่ ดอน+โอ๋ม แล้วเก็บเงินอย่างงัยครับช่วยบอก

ด้วย ให้จ่ายก่อนหรือหลังบอกด้วยนะครับ พวกผมเป่งเพื่อน โบ้ ที่อยู่เคหะ ค้าฟ
" DON KING แห่งทีมงาน BEN10 GROP " มาร่วมเชียร์ สมุทรปราการ เอฟซี ด้วยนะค้าฟ

*

• 3,135
  • 119
เพิ่ม บอย บางเมือง อีก1ที่นะพี่อี๊ด ส่วนเเฟนผมกะบอยเด๋วรอเคลียร์คิวแปปอาจมีเพิ่มนะครับ :smitten:

*

• 1,387
  • 23
ใครก็ได้แปะแผนที่จัดงานให้ด้วยเนื่องจากจะมีพันธมิตรจาก ศรีสะเกษมาร่วมงานด้วยขอแบบละเอียดหน่อยนะจะเอาlinkไปแปะที่เว็บบอร์ดศรีสะเกษ

ขอบคุณครับ

ตามลิงค์นี้ใช้ได้ป่าวครับ

http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=2557.0

ป๊า จ๋า เอาไปแปะที่ เรป แรกเรย
จะได้หาเจอง่ายๆหน่อย

*

• 77
  • 3
เอาถุงนอนไปด้วยนะคับ
เผื่อนอน
เมาไม่ขับ หลับหนามซ้อม

*

ออฟไลน์ §เต้ย คลองมอญ§

• 290
  • 4
  • ปราการ ปราการ และก็ปราการ
หลังจากกรรมการเป่านกหวีดหมดเวลานัด สมุทรปราการ เอฟซี พบกับ นราธิวาส เอฟซี ก็เป็นอันว่าฤดูกาลของฟุตบอลลีคในประเทศไทยก็ปิดฤดูกาลอย่างเป็นทางการ ผลจะออกมาเป็นอย่างไรก็อย่างที่เราทราบ.....ไม่ใช่ปัญหาครับ ฤดูกาลหน้ามาว่ากันใหม่ หลังจากที่เราเหน็ดเหนื่อยกันมาตลอดทั้งฤดูกาลทั้งท่านประธาน ป๋าแหยม สตาฟ นักฟุตบอล แฟนคลับ ผมว่าถึงเวลาแล้วที่เราควรจะปลดปล่อยทุกอย่างแล้วมาฉลองกันให้ชุ่มฉ่ำหัวใจ ทิ้งทุกอย่างไว้ข้างหลังแล้วพร้อมที่จะเดินไปข้างหน้าพร้อมกันกับฤดูกาลใหม่ที่จะเริ่มอีกครั้งในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2553 วันแห่งความรัก โดยจะขอเชิญแฟนคลับทุกท่านมาร่วมงานฉลองปิดลีคกันในวันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552 ที่สนามซ้อมของทีม

****ตกลงได้ข้อสรุปด่วนเรื่องค่าใช้จ่ายนะครับ เราคิดผู้ใหญ่ 200 บาท เด็กและเยาวชน 100 บาทไม่เกิน 15ปี ครับ อยากให้มากันเยอะๆจริงๆครับ ช่วยลงชื่อนะครับจะได้สรุปยอดโต๊ะลงกันมาได้เรื่อยๆเลยครับ*****

***เครื่องดื่มแอลกอฮอล์มีขายในงานไม่รวมในโต๊ะจีนขายในราคามิตรภาพหรือใครใคร่ถือติดมือไปก็ได้เลยครับตามสะดวก***

เพิ่มเติมสามารถซื้อบัตรได้ที่สโมสรตั้งแต่วันเสาร์ที่ 5 ธันวาคม 2552 เป็นต้นไป และสามารถหาซื้อได้จากพี่น้องอีกหลายคน จะทยอยลงชื่อผู้ที่นำบัตรไปขายพร้อมเบอร์โทร

รายละเอียดของงาน

17.00 เริ่มเข้างาน มีการลงทะเบียนรับเอสารเกี่ยวกับการจัดตั้งชมรมจัดทำป้ายชื่อคล้องคอ

18.30 ฉาย วีดีโอ ภาพนิ่ง วิวัฒนาการของ กลุ่มฟอร์เทเชี่ยนที่เริ่มจากคนไม่กี่คนจนถึงปัจจุปัน

18.50 หลังจากฉาย วีดีโอ จบ ร่วมร้องเพลงสโมสรร่วมกันด้วยความพร้อมเพรียง

19.00 เริ่มเสริฟอาหารและการแสดงตนตรีบนเวทีเริ่มบรรเลง

20.00 ประธานอาทขึ้นเวทีกล่าวเปิดใจ

20.30 ป๋าแหยมเปิดใจ

21.00 ให้ตัวแทนนักฟุตบอลขึ้นกล่าวเปิดใจ

21.30 ตัวแทนแฟนคลับขึ้นกล่าวเปิดใจและตัวแทนแฟนคลับศรีสะเกษ เอฟซีกล่าวอะไรเล็กน้อย

24.00 จบการแสดงบนเวที (ใครจะลั่นต่อก็ว่ากันไป)

ดนตรีเป็นแบบ อีเลคโทน คอมพิวเตอร์ คาราโอเกะ มีมืออาชีพมาร้องสองท่าน พวกเราสามารถขึ้นร้องเองได้ตลอดเวลา เตรียมโชว์ลูกคอให้เต็มที่
การแต่งกายขอเป็นเสื้อสโมสรหรือโทน ฟ้า-ขาว และสำคัญอย่าลืมผ้าพันคอและ กย.15(ยาทากันยุง)

รายชื่อผู้เข้าร่วมงาน
1.พี่อี๊ด
2.พี่จอม
3.น้องแพ๊ตตี้
4.ปินตู
5.ป้อม
6.เทพ
7.พี่อู๊ด
8.เจเจ้
9.พี่เหมา
10.เสือโอมแหกหิมะแตก
11.เสือโอมแหกหิมะแตก
12.เสือโอมแหกหิมะแตก
13.พี่เทียน
14.น้องเอส
15.ฟง
16.เอ้
17.หลวง
18.อัน
19.พี่ตั๊ก
20.พี่บอล
21.ปริ้น
22.นุ้ย
23.อาร์ทแอนฟิล
24.สหายโอ๋
25.วี
26.เจ๊โอ๋
27.พี่หนุ่ม
28.พี่หนุ่ม
29.เกม
30.พ่อเกม
31.กอล์ฟ ณ ปราการ
32.แจ๊ค กับตัน
33.เล็ก
34.ไฝ
35.โต้
36.เจ
37.ตั๋ง
38.ตอย
39.เพื่อนปริ๊น
40.วุดดำดุ๋ย
41.บีม
42.โบ้
43.พี่มิตรหนามแดง
44.อ๊อฟชอบเลีย
45.นิว
46.พี่เหมาที่ที่2
47.พี่เคน(นัท)
48.กบโซดา
49.กบโซดา
50.ทอม
51.แอน แฟนทอม 51.5 ฮิวโก้
52.เทค
53.เทิด
54.เทิด
55.พี่ป๊อบ
56.พี่ป็อบ
57.โบ๊ท69
58.ที
59.อีที
60.บิ๊กกลมกลิ้ง
61.น้านู
62.เมียน้านู
63.น้าชาย
64.น้าบอย
65.น้ากริช
66.บอยเล็ก
67.ชายน้อย
68.กอล์ฟ
69.เสธ.หมึก
70.โบ๊ท
71.นุ๊กหิมะ
72.นนท์
73.พี่ชาติ
74.ป๋าแก่
75.โจ้ fransheesjoe
76.คิม
77.ตุ้ม
78.พี่สันติ
79.ดำดุ่ย
80.ตุ๊
81.ตุ๊ซาว่า
82.พี่ต๋อง
83.ฟลุ๊ค ลูกเห๊บ
84.ปาร์ค
85.RWB 4514
86.ต้อมแม่ง
87.ต้อมแม่ง
88.โก แบริ่ง
89.น้องหญิง อรัญ
90ดอน เคหะ
91.โอ๋ม เคหะ
92.บอยบางเมือง
93.เต้ย คลองมอญ
ตกหล่นใครไปเตือนด้วยนะครับ

ไม่เชียร์ทีมบ้านเกิด แล้วจะให้ตูไปเชียร์ใคร

*

ออฟไลน์ จอห์น_จ้าวสมุทร

• 303
  • 9
  • Spirit of Samutprakan
พอจะมีสักหนึ่งที่ให้คนตัวน้อยๆอย่างกระผมแทรกกายเข้าไปด้วยได้ไหมครับ....
 :-[
... Ocean & Ozone ...
Spirit of Samutprakan

ไม่สำคัญหรอกว่าทำผิด หรือล้มเหลว แต่สำคัญว่าแก้ไขทันหรือเปล่า ลุกทันไหม ลุกได้ไหม...