ขอเชิญร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์ประจำปีของชมรมเชียร์ฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ

• 148 ตอบ
  • 33854 อ่าน
*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
พอจะมีสักหนึ่งที่ให้คนตัวน้อยๆอย่างกระผมแทรกกายเข้าไปด้วยได้ไหมครับ....
 :-[

จัดไปครับพี่จอห์น คิดถึงๆๆ ไม่ได้เจอกันตั้งนาน

*

ออฟไลน์ จอห์น_จ้าวสมุทร

• 303
  • 9
  • Spirit of Samutprakan
พอจะมีสักหนึ่งที่ให้คนตัวน้อยๆอย่างกระผมแทรกกายเข้าไปด้วยได้ไหมครับ....

จัดไปครับพี่จอห์น คิดถึงๆๆ ไม่ได้เจอกันตั้งนาน

ขอบคุณครับ...แล้ววันเสาร์เจอกันครับ
...ว่าแต่จ่ายเงินไงอ่ะครับ..
... Ocean & Ozone ...
Spirit of Samutprakan

ไม่สำคัญหรอกว่าทำผิด หรือล้มเหลว แต่สำคัญว่าแก้ไขทันหรือเปล่า ลุกทันไหม ลุกได้ไหม...

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134

ขอบคุณครับ...แล้ววันเสาร์เจอกันครับ
...ว่าแต่จ่ายเงินไงอ่ะครับ..
ถ้าจ่ายหน้างาน 200 ถ้าจ่ายกับผม 300 ครับ อิอิ
คิดถึงพี่จอนส์จังเลยยยยยยยยยยยยยยยย  :'( :'( :'(
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ต้อสเตท

• 6
  • 4

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
ขอเพิ่ม ปาเดย์ ,เหมียว และ น้าจอย รวม 3 ท่านครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ แปนโอชา ณ ๖๖๒

• 421
  • 22
  • อย่างโน้นก็ไม่ดี อย่างนี้ก็ไม่เอา แล้วมึงจะเอายังไง

*

paday SPFC

• บุคคลทั่วไป
พี่อี๊ดช่วยลงชื่อผมด้วยครับ ปาเดย์ เพื่อนพี่หนุ่ม

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
แปนโคตร.... 1 ที่ครับ

เฮียป๊อ อะ แปน มาป่าว

ปล. แปนยกวง ตระกูล 662 มาเลยแปน มาเปิดวงกันไปเลย
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

ออฟไลน์ ★สหายต้น เพื่อนเสือย้อย★

• 1,067
  • 10
  • พระเจ้ากำเนิดข้ามา "เสรี"
    • http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/
 1 ที่คับพี่ๆน้อง ๆ ไม่พลาดด้วยประการทั้งปวง  :-/
ถ้าฟุตบอลคือ "ยาเสพติด" ผมก้อติดยา "
ฝากผลงานข่าวสารฟุตบอลสไตล์สหายต้น ที่ http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/

*

ออฟไลน์ สันติ_บุญศิริ

• 117
  • 5
1 ที่ครับผม

พร้อมโคมยี่เป็ง มาจุดครับ

แต่ถ้าคิดว่าอยากได้ปริมาณเยอะ ผมจะหักคอเอาราคาทุนมาให้ครับ

เพื่อนขายอยุ่ครับ

มันจะอันตรายไม่อะพี่สันติ  กลัวแบบไปหล่นใส่หลังคาชาวบ้านเค้าอะครับ  ไม่แน่ใจ

แถวสนามมีหมู่บ้านเยอะด้วย....

จริงๆด้วย ลืมไปครับ Thank you ๆ

*

ออฟไลน์ raiders

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
เพิ่มคน เด็กปากน้ำทั้งนั้นจับมาล้างสมองให้หมด

1.เอก(น้องพี่เอง)
2.ต๋อม
3.ปลา
4.เจ๋ง

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ Carlos Varadinyo

• 74
  • 0
เช็คเวลาแล้วไม่ชนกับงาน  ไก่ วรายุทธ (Carlos Varadinho) ขอร่วมด้วยคน แล้วเจอกันคร้าบ

ป.ล. 1 ที่นะคร้าบ

*

ออฟไลน์ Parkway

• 113
  • 2
ผมว่าไม่ต้องไปจ้างนักร้องให้เสียเงินหรอก
เชื่อผมดิผมขึ้นร้องหมดแหละ
จ้างผมดีกว่า
555+ >:(

*

ออฟไลน์ TIGER

• 91
  • 1

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ
  เชียร์มาหลายนัดแล้ว
          แต่ยังไมใด้สมัคร   

*

ออฟไลน์ ♪ note8825 ♪

• 142
  • 2
  • ::ชือปราการ เชียร์ปราการ::

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159

ไปมีตติ้ง ด้วยกันนะครับ  ;)

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
ตื่นเต้นจังเลยคร้าบ

จะถึงวันแล้ว
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ มิตรหนามแดง

• 317
  • 10
ขอไปซื้อบัตรหน้าสนามฯ เลยนะครับ

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
พี่อี๊ดเพิ่มเพื่อนผมอีก 3 ตัวครับ :2funny:

จุ้ย วัดด่าน
คม ฮาร์ดคอร์
วุ้น ฉลามชลผัดฉ่า
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
หิมะเพื่อนเอื้อย1ที่ครับ
ขอไปซื้อบัตรหน้างานนะ
 ;)
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
 ;)
ไม่ขาย

*

ออฟไลน์ Carlos Varadinyo

• 74
  • 0
รายชื่อตกไก่ วรายุทธ ไปครับ ขอไปด้วยคน 1 ที่คร้าบ

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
แชมป์ แบริ่ง         เพื่อนตั๋ง 1 ที่ครับ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ yoseph

• 7
  • 0
  • อด(อยากได้แต่ไม่ได้) + ทน(ไม่อยากได้แต่ต้องได้)
ลงชื่อด้วยคนครับ โย เพื่อนวี 8)
(http://www.samutprakarnfc.com)

อด(อยากได้แต่ไม่ได้) + ทน(ไม่อยากได้แต่ต้องได้)

*

ออฟไลน์ P'NUM

• 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
เพิ่มน้องนายกับน้องเนมลูกน้านูอีก2ที่นะครับและน้องอาร์มอีก1คนรวมเพิ่ม3คน(เป็นเด็กทั้ง3คนนะครับ)
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
เพิ่มเพื่อนอีกตัวครับเพ่
สด สามลัง ณ เคหะ
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
เพิ่มเพื่อนอีก 1 คน คะ 8)
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

ออฟไลน์ <<บับเบิ้ลบี>>

• 27
  • 1
ไปด้วยคนนะค่ะ ..ลงชื่อไปตั้งนานล่ะ ... ???

แต่ทำไมตกหล่นเราหว่า.....(สงสัยงานนี้ไม่อยากให้มี กระเทยสวยๆๆๆ :( :( :( )

...หญิงบีบี....
"http://comment-thai.com/pimp_glitter_3370.html"

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
วันเสาร์ไปสอบสัมภาทย์ที่ ม.บูรพา คับ

คงไม่ได้ไป.. อีกแล้ว

ตลอดเลยตู..

:-[ :-[

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ TIGER

• 91
  • 1

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
ผมด้วยครับ พี่อี๊ด มาช้ายังดีกว่าไม่มา นะครับ  :( :( ไม่มีพลาดอยู่แล้ว ไปคนเดียว โสดตลอดงาน  :( :( ส่วนเรื่องบัตรค่อยว่ากันครับพี่ บังเอินบ้านไกล  :( :(
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ สันติ_บุญศิริ

• 117
  • 5

เสาร์ - อาทิตย์ ดันมีภาระกิจต้องไปวังน้ำเขียวซะงั้น

ต้องขอถอนชื่อออก 1 ที่อะครับ

กราบขออภัยพี่ๆน้องๆด้วยครับ

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• 2,494
  • 91
พี่เหน่ง  1  ที่  ครับ

ขออนุญาตกล่าวถึงในการจัดฉาย  วิดีโอ  (มันยังมีอยู่อีกหรือเนี่ยะ?)  ภาพนิ่ง  คล้าย ๆ กับ มัลติมีเดีย อะไร
ทำนองนั้น  ไม่ทราบว่าพอจะไรท์ลงแผ่นซีดี  หรือ  ดีวีดี  แล้วแจกฟรีให้กับผู้มาร่วมงานเก็บไว้เป็นของที่ระลึก
เป็นของขวัญปีใหม่ติดไม้ติดมือกลับบ้าน มีเวลาเมื่อไรก็นำแผ่นที่ได้รับแจกนี้  กลับไปเปิดชมให้ซาบซึ้งตรึงใจ
ได้อีกหลายต่อหลายรอบได้มั๊ยครับ  รวมทั้งอาจมีออปชั่นแถม เป็นการถ่าย  เก็บภาพ  บรรยากาศในวันงาน
ที่จัดขึ้นในวันเสาร์ที่  12 ธ.ค. 2552  ปิดท้ายด้วยก็จะยิ่งเป็นความทรงจำ  ความประทับใจ  มิรู้ลืมและเลือน

ในกรณีถ้าแจกฟรีแล้วมีค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูง  ก็อาจเปลี่ยนวิธีจากการแจกเป็นการจำหน่าย ซึ่งคิดว่าราคาคง
จะไม่แพงสักเท่าไร  ถือว่าเป็นการหารายได้เข้าชมรมเชียร์ฟุตบอลจังหวัดสมุทปราการไปด้วย  อีกทั้งเพื่อน
กองเชียร์ป้อมปราการที่ไม่สามารถมาร่วมงานครั้งนี้ได้ ก็จะสามารถสั่งซื้อแผ่นดังกล่าวเก็บไว้เป็นที่ระลึกและ
นำไปเปิดดูกัน  เหมือนกับทุกท่านได้ร่วมอยู่ในวันงานด้วยกัน 

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"

ขออนุญาตกล่าวถึงในการจัดฉาย  วิดีโอ  (มันยังมีอยู่อีกหรือเนี่ยะ?)  ภาพนิ่ง  คล้าย ๆ กับ มัลติมีเดีย อะไร
ทำนองนั้น  ไม่ทราบว่าพอจะไรท์ลงแผ่นซีดี  หรือ  ดีวีดี  แล้วแจกฟรีให้กับผู้มาร่วมงานเก็บไว้เป็นของที่ระลึก
เป็นของขวัญปีใหม่ติดไม้ติดมือกลับบ้าน มีเวลาเมื่อไรก็นำแผ่นที่ได้รับแจกนี้  กลับไปเปิดชมให้ซาบซึ้งตรึงใจ
ได้อีกหลายต่อหลายรอบได้มั๊ยครับ  รวมทั้งอาจมีออปชั่นแถม เป็นการถ่าย  เก็บภาพ  บรรยากาศในวันงาน
ที่จัดขึ้นในวันเสาร์ที่  12 ธ.ค. 2552  ปิดท้ายด้วยก็จะยิ่งเป็นความทรงจำ  ความประทับใจ  มิรู้ลืมและเลือน

ในกรณีถ้าแจกฟรีแล้วมีค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูง  ก็อาจเปลี่ยนวิธีจากการแจกเป็นการจำหน่าย ซึ่งคิดว่าราคาคง
จะไม่แพงสักเท่าไร  ถือว่าเป็นการหารายได้เข้าชมรมเชียร์ฟุตบอลจังหวัดสมุทปราการไปด้วย  อีกทั้งเพื่อน
กองเชียร์ป้อมปราการที่ไม่สามารถมาร่วมงานครั้งนี้ได้ ก็จะสามารถสั่งซื้อแผ่นดังกล่าวเก็บไว้เป็นที่ระลึกและ
นำไปเปิดดูกัน  เหมือนกับทุกท่านได้ร่วมอยู่ในวันงานด้วยกัน

เห็นด้วยครับ
เพื่อจะมีรายได้และถือเป็นของขวัญที่มีคุณค่าทางจิตใจสำหรับผม

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!

เห็นด้วยครับ
เพื่อจะมีรายได้และถือเป็นของขวัญที่มีคุณค่าทางจิตใจสำหรับผม

เห็นด้วยอีกคนครับพี่น้องวิฑูรครับ..อิอิอิ ;) ;)
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
จัดประมูล คลิปลับ!!! ก่อนนำมาแฉ :( :( :(
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 9,396
  • 159
ให้โอม กับ ทูร เป็นผู้รับผิดชอบเรื่องนี้เลย ฮี่ๆ

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x

ยินดีต้อนรับแล้วก้อมางานด้วยกันนะจ๊ะ

*

ออฟไลน์ casanovy9986

• 132
  • 0

หลังจากกรรมการเป่านกหวีดหมดเวลานัด สมุทรปราการ เอฟซี พบกับ นราธิวาส เอฟซี ก็เป็นอันว่าฤดูกาลของฟุตบอลลีคในประเทศไทยก็ปิดฤดูกาลอย่างเป็นทางการ ผลจะออกมาเป็นอย่างไรก็อย่างที่เราทราบ.....ไม่ใช่ปัญหาครับ ฤดูกาลหน้ามาว่ากันใหม่ หลังจากที่เราเหน็ดเหนื่อยกันมาตลอดทั้งฤดูกาลทั้งท่านประธาน ป๋าแหยม สตาฟ นักฟุตบอล แฟนคลับ ผมว่าถึงเวลาแล้วที่เราควรจะปลดปล่อยทุกอย่างแล้วมาฉลองกันให้ชุ่มฉ่ำหัวใจ ทิ้งทุกอย่างไว้ข้างหลังแล้วพร้อมที่จะเดินไปข้างหน้าพร้อมกันกับฤดูกาลใหม่ที่จะเริ่มอีกครั้งในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2553 วันแห่งความรัก โดยจะขอเชิญแฟนคลับทุกท่านมาร่วมงานฉลองปิดลีคกันในวันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552 ที่สนามซ้อมของทีม

****ตกลงได้ข้อสรุปด่วนเรื่องค่าใช้จ่ายนะครับ เราคิดผู้ใหญ่ 200 บาท เด็กและเยาวชน 100 บาทไม่เกิน 15ปี ครับ อยากให้มากันเยอะๆจริงๆครับ ช่วยลงชื่อนะครับจะได้สรุปยอดโต๊ะลงกันมาได้เรื่อยๆเลยครับ*****

***เครื่องดื่มแอลกอฮอล์มีขายในงานไม่รวมในโต๊ะจีนขายในราคามิตรภาพหรือใครใคร่ถือติดมือไปก็ได้เลยครับตามสะดวก***

เพิ่มเติมสามารถซื้อบัตรได้ที่สโมสรตั้งแต่วันเสาร์ที่ 5 ธันวาคม 2552 เป็นต้นไป และสามารถหาซื้อได้จากพี่น้องอีกหลายคน จะทยอยลงชื่อผู้ที่นำบัตรไปขายพร้อมเบอร์โทร

รายละเอียดของงาน

17.00 เริ่มเข้างาน มีการลงทะเบียนรับเอสารเกี่ยวกับการจัดตั้งชมรมจัดทำป้ายชื่อคล้องคอ

18.30 ฉาย วีดีโอ ภาพนิ่ง วิวัฒนาการของ กลุ่มฟอร์เทเชี่ยนที่เริ่มจากคนไม่กี่คนจนถึงปัจจุปัน

18.50 หลังจากฉาย วีดีโอ จบ ร่วมร้องเพลงสโมสรร่วมกันด้วยความพร้อมเพรียง

19.00 เริ่มเสริฟอาหารและการแสดงตนตรีบนเวทีเริ่มบรรเลง

20.00 ประธานอาทขึ้นเวทีกล่าวเปิดใจ

20.30 ป๋าแหยมเปิดใจ

21.00 ให้ตัวแทนนักฟุตบอลขึ้นกล่าวเปิดใจ

21.30 ตัวแทนแฟนคลับขึ้นกล่าวเปิดใจและตัวแทนแฟนคลับศรีสะเกษ เอฟซีกล่าวอะไรเล็กน้อย

24.00 จบการแสดงบนเวที (ใครจะลั่นต่อก็ว่ากันไป)

ดนตรีเป็นแบบ อีเลคโทน คอมพิวเตอร์ คาราโอเกะ มีมืออาชีพมาร้องสองท่าน พวกเราสามารถขึ้นร้องเองได้ตลอดเวลา เตรียมโชว์ลูกคอให้เต็มที่
การแต่งกายขอเป็นเสื้อสโมสรหรือโทน ฟ้า-ขาว และสำคัญอย่าลืมผ้าพันคอและ กย.15(ยาทากันยุง)

รายชื่อผู้เข้าร่วมงาน
1.พี่อี๊ด
2.พี่จอม
3.น้องแพ๊ตตี้
4.ปินตู
5.ป้อม
6.เทพ
7.พี่อู๊ด
8.เจเจ้
9.พี่เหมา
10.เสือโอมแหกหิมะแตก
11.เสือโอมแหกหิมะแตก
12.เสือโอมแหกหิมะแตก
13.พี่เทียน
14.น้องเอส
15.ฟง
16.เอ้
17.หลวง
18.อัน
19.พี่ตั๊ก
20.พี่บอล
21.ปริ้น
22.นุ้ย
23.อาร์ทแอนฟิล
24.สหายโอ๋
25.วี
26.เจ๊โอ๋
27.พี่หนุ่ม
28.พี่หนุ่ม
29.เกม
30.พ่อเกม
31.กอล์ฟ ณ ปราการ
32.แจ๊ค กับตัน
33.เล็ก
34.ไฝ
35.โต้
36.เจ
37.ตั๋ง
38.ตอย
39.เพื่อนปริ๊น
40.วุดดำดุ๋ย
41.บีม
42.โบ้
43.พี่มิตรหนามแดง
44.อ๊อฟชอบเลีย
45.นิว
46.พี่เหมาที่ที่2
47.พี่เคน(นัท)
48.กบโซดา
49.กบโซดา
50.ทอม
51.แอน แฟนทอม 51.5 ฮิวโก้
52.เทค
53.เทิด
54.เทิด
55.พี่ป๊อบ
56.พี่ป็อบ
57.โบ๊ท69
58.ที
59.อีที
60.บิ๊กกลมกลิ้ง
61.น้านู
62.เมียน้านู
63.น้าชาย
64.น้าบอย
65.น้ากริช
66.บอยเล็ก
67.ชายน้อย
68.กอล์ฟ
69.เสธ.หมึก
70.โบ๊ท
71.นุ๊กหิมะ
72.นนท์
73.พี่ชาติ
74.ป๋าแก่
75.โจ้ fransheesjoe
76.คิม
77.ตุ้ม
78.พี่สันติ
79.ดำดุ่ย
80.ตุ๊
81.ตุ๊ซาว่า
82.พี่ต๋อง
83.ฟลุ๊ค ลูกเห๊บ
84.ปาร์ค
85.RWB 4514
86.ต้อมแม่ง
87.ต้อมแม่ง
88.โก แบริ่ง
89.น้องหญิง อรัญ
90ดอน เคหะ
91.โอ๋ม เคหะ
92.บอยบางเมือง
93.พี่จอห์นจ้าสมุทร
94.ต้อสเตท
95.พี่ปาเดย์
96.เหมียว
97.น้าจอย
98.แปนโคตร...
99.น้องดาดาดา(น้องแอนแฟนพี่เคน)
100.ต้นชอบดม
101.note8825
102.จุ้ย วัดด่าน
103.คม ฮาร์ดคอร์
104.วุ้น ฉลามชลผัดฉ่า(ชื่อเพื่อนเอ็งแต่ละคนนะแจ๊ค-*-/ปินตู)
105.หิมะเพื่อนเอื้อย(วิทูร)
ตกหล่นใครไปเตือนด้วยนะครับ

You may fool all the people some of the time, you can even fool some of the people all of the time, but you cannot fool all of the people all the time
คุณอาจหลอกคนทุกคนได้ในบางเวลา หรืออาจหลอกคนบางคนได้ตลอดเวลา แต่คุณไม่สามารถหลอกคนทุกคนได้ตลอดเวลา

*

• 132
  • 0

ยินดีต้อนรับแล้วก้อมางานด้วยกันนะจ๊ะ
You may fool all the people some of the time, you can even fool some of the people all of the time, but you cannot fool all of the people all the time
คุณอาจหลอกคนทุกคนได้ในบางเวลา หรืออาจหลอกคนบางคนได้ตลอดเวลา แต่คุณไม่สามารถหลอกคนทุกคนได้ตลอดเวลา

*

• 132
  • 0
 ;)ไม่แน่ใจนะคะ ว่าจะได้ไปหรือปล่าว ขอจองไว้ 3 ที่แล้วกันนะคะ ในนาม สาว สาว สาว โลตัสพลัส ค่ะ

;)
ไม่ขาย

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
;)ไม่แน่ใจนะคะ ว่าจะได้ไปหรือปล่าว ขอจองไว้ 3 ที่แล้วกันนะคะ ในนาม สาว สาว สาว โลตัสพลัส ค่ะ

;)
ไม่ขาย

เด๊วผมจองให้เองคับว่าแต่มีเบอร์์ติดต่อไหมครับ :D :D

*

ออฟไลน์ §เต้ย คลองมอญ§

• 290
  • 4
  • ปราการ ปราการ และก็ปราการ

หลังจากกรรมการเป่านกหวีดหมดเวลานัด สมุทรปราการ เอฟซี พบกับ นราธิวาส เอฟซี ก็เป็นอันว่าฤดูกาลของฟุตบอลลีคในประเทศไทยก็ปิดฤดูกาลอย่างเป็นทางการ ผลจะออกมาเป็นอย่างไรก็อย่างที่เราทราบ.....ไม่ใช่ปัญหาครับ ฤดูกาลหน้ามาว่ากันใหม่ หลังจากที่เราเหน็ดเหนื่อยกันมาตลอดทั้งฤดูกาลทั้งท่านประธาน ป๋าแหยม สตาฟ นักฟุตบอล แฟนคลับ ผมว่าถึงเวลาแล้วที่เราควรจะปลดปล่อยทุกอย่างแล้วมาฉลองกันให้ชุ่มฉ่ำหัวใจ ทิ้งทุกอย่างไว้ข้างหลังแล้วพร้อมที่จะเดินไปข้างหน้าพร้อมกันกับฤดูกาลใหม่ที่จะเริ่มอีกครั้งในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2553 วันแห่งความรัก โดยจะขอเชิญแฟนคลับทุกท่านมาร่วมงานฉลองปิดลีคกันในวันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552 ที่สนามซ้อมของทีม

****ตกลงได้ข้อสรุปด่วนเรื่องค่าใช้จ่ายนะครับ เราคิดผู้ใหญ่ 200 บาท เด็กและเยาวชน 100 บาทไม่เกิน 15ปี ครับ อยากให้มากันเยอะๆจริงๆครับ ช่วยลงชื่อนะครับจะได้สรุปยอดโต๊ะลงกันมาได้เรื่อยๆเลยครับ*****

***เครื่องดื่มแอลกอฮอล์มีขายในงานไม่รวมในโต๊ะจีนขายในราคามิตรภาพหรือใครใคร่ถือติดมือไปก็ได้เลยครับตามสะดวก***

เพิ่มเติมสามารถซื้อบัตรได้ที่สโมสรตั้งแต่วันเสาร์ที่ 5 ธันวาคม 2552 เป็นต้นไป และสามารถหาซื้อได้จากพี่น้องอีกหลายคน จะทยอยลงชื่อผู้ที่นำบัตรไปขายพร้อมเบอร์โทร

รายละเอียดของงาน

17.00 เริ่มเข้างาน มีการลงทะเบียนรับเอสารเกี่ยวกับการจัดตั้งชมรมจัดทำป้ายชื่อคล้องคอ

18.30 ฉาย วีดีโอ ภาพนิ่ง วิวัฒนาการของ กลุ่มฟอร์เทเชี่ยนที่เริ่มจากคนไม่กี่คนจนถึงปัจจุปัน

18.50 หลังจากฉาย วีดีโอ จบ ร่วมร้องเพลงสโมสรร่วมกันด้วยความพร้อมเพรียง

19.00 เริ่มเสริฟอาหารและการแสดงตนตรีบนเวทีเริ่มบรรเลง

20.00 ประธานอาทขึ้นเวทีกล่าวเปิดใจ

20.30 ป๋าแหยมเปิดใจ

21.00 ให้ตัวแทนนักฟุตบอลขึ้นกล่าวเปิดใจ

21.30 ตัวแทนแฟนคลับขึ้นกล่าวเปิดใจและตัวแทนแฟนคลับศรีสะเกษ เอฟซีกล่าวอะไรเล็กน้อย

24.00 จบการแสดงบนเวที (ใครจะลั่นต่อก็ว่ากันไป)

ดนตรีเป็นแบบ อีเลคโทน คอมพิวเตอร์ คาราโอเกะ มีมืออาชีพมาร้องสองท่าน พวกเราสามารถขึ้นร้องเองได้ตลอดเวลา เตรียมโชว์ลูกคอให้เต็มที่
การแต่งกายขอเป็นเสื้อสโมสรหรือโทน ฟ้า-ขาว และสำคัญอย่าลืมผ้าพันคอและ กย.15(ยาทากันยุง)

รายชื่อผู้เข้าร่วมงาน
1.พี่อี๊ด
2.พี่จอม
3.น้องแพ๊ตตี้
4.ปินตู
5.ป้อม
6.เทพ
7.พี่อู๊ด
8.เจเจ้
9.พี่เหมา
10.เสือโอมแหกหิมะแตก
11.เสือโอมแหกหิมะแตก
12.เสือโอมแหกหิมะแตก
13.พี่เทียน
14.น้องเอส
15.ฟง
16.เอ้
17.หลวง
18.อัน
19.พี่ตั๊ก
20.พี่บอล
21.ปริ้น
22.นุ้ย
23.อาร์ทแอนฟิล
24.สหายโอ๋
25.วี
26.เจ๊โอ๋
27.พี่หนุ่ม
28.พี่หนุ่ม
29.เกม
30.พ่อเกม
31.กอล์ฟ ณ ปราการ
32.แจ๊ค กับตัน
33.เล็ก
34.ไฝ
35.โต้
36.เจ
37.ตั๋ง
38.ตอย
39.เพื่อนปริ๊น
40.วุดดำดุ๋ย
41.บีม
42.โบ้
43.พี่มิตรหนามแดง
44.อ๊อฟชอบเลีย
45.นิว
46.พี่เหมาที่ที่2
47.พี่เคน(นัท)
48.กบโซดา
49.กบโซดา
50.ทอม
51.แอน แฟนทอม 51.5 ฮิวโก้
52.เทค
53.เทิด
54.เทิด
55.พี่ป๊อบ
56.พี่ป็อบ
57.โบ๊ท69
58.ที
59.อีที
60.บิ๊กกลมกลิ้ง
61.น้านู
62.เมียน้านู
63.น้าชาย
64.น้าบอย
65.น้ากริช
66.บอยเล็ก
67.ชายน้อย
68.กอล์ฟ
69.เสธ.หมึก
70.โบ๊ท
71.นุ๊กหิมะ
72.นนท์
73.พี่ชาติ
74.ป๋าแก่
75.โจ้ fransheesjoe
76.คิม
77.ตุ้ม
78.พี่สันติ
79.ดำดุ่ย
80.ตุ๊
81.ตุ๊ซาว่า
82.พี่ต๋อง
83.ฟลุ๊ค ลูกเห๊บ
84.ปาร์ค
85.RWB 4514
86.ต้อมแม่ง
87.ต้อมแม่ง
88.โก แบริ่ง
89.น้องหญิง อรัญ
90ดอน เคหะ
91.โอ๋ม เคหะ
92.บอยบางเมือง
93.พี่จอห์นจ้าสมุทร
94.ต้อสเตท
95.พี่ปาเดย์
96.เหมียว
97.น้าจอย
98.แปนโคตร...
99.น้องดาดาดา(น้องแอนแฟนพี่เคน)
100.ต้นชอบดม
101.note8825
102.จุ้ย วัดด่าน
103.คม ฮาร์ดคอร์
104.วุ้น ฉลามชลผัดฉ่า(ชื่อเพื่อนเอ็งแต่ละคนนะแจ๊ค-*-/ปินตู)
105.หิมะเพื่อนเอื้อย(วิทูร)
106.เต้ย คลองมอญ
ไม่เชียร์ทีมบ้านเกิด แล้วจะให้ตูไปเชียร์ใคร

โจมไป2นะคับโทษทีคับลงชื่อช้าไปหน่อย
(http://img195.imageshack.us/i/anigifefz.gif/)

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
เพื่อนตอยอีกยังไม่ระบุจำนวน  ::)

*

• 9,396
  • 159
เพิ่มเติมครับ
1.น้านู
2.เมียน้านู
3.น้าชาย
4.น้าบอย
5.น้ากริช
6.บอยเล็ก
7.ชายน้อย
8.กอล์ฟ
9.เสธ.หมึก
10.โบ๊ท
11.นุ๊กหิมะ
12.นนท์
13.พี่ชาติ
14.ป๋าแก่

ถ้ามีเพิ่มเติมจะรีบอัพเดทครับ

ใครหว่านุ๊กหิมะ -*- :crazy2:

*

• 9,396
  • 159
เพื่อนตอยอีกยังไม่ระบุจำนวน  ::)

ขอให้เยอะเถอะ น้อง

*

TUMza_Samutprakan_FC

• บุคคลทั่วไป
ว้า...แย่จัง

เด็กใหม่คับปม ขอฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัว ด้วยนะคับ

แต่กว่าจะรู้เรื่องก็สายไปเสียแล้ว  .... เพราะพึ่งเล่นอะคับ ....  :icon_banghead:

*

• 9,396
  • 159
ว้า...แย่จัง

เด็กใหม่คับปม ขอฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัว ด้วยนะคับ

แต่กว่าจะรู้เรื่องก็สายไปเสียแล้ว  .... เพราะพึ่งเล่นอะคับ ....  :icon_banghead:

ไม่เป็นไรครับ งานหน้าเจอกัน วันที่ 19 เสาร์หน้านี้ แถลงข่าว พร้อมเปิดคัดตัวครับ :great: