มาให้กำลังใจครับ

• 10 ตอบ
  • 2315 อ่าน
*

spicie

• บุคคลทั่วไป
มาให้กำลังใจครับ
« เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 21:58:52 »
ผมเป็นแฟนของสมุทรปราการมาได้ช่วงหนึ่งแล้วครับ

เพิ่งมาสมัครสมาชิกในบอร์ดเป็นครั้งแรก ขอฝากตัวด้วยนะรับ
เมื่อวานผมก็ได้มีโอกาสไปดูการแข่งมา ประทับใจกองเชียร์และนักฟุตบอลจริงๆครับ

ตอนที่ไปรอรับนักเตะผมแว่บไปเห็นผู้หญิงที่ถือช่อดอกไม้ไปให้กำลังใจนักเตะของเราตอนลงมาจากรถ
ไม่ทราบว่าเป็นแฟนคลับ(หรือแฟนนักบอลคนไหนรึเปล่า)

:coolsmiley:    น่ารักมากครับผมเพิ่งเห็นผู้หญิงคนนี้เป็นครั้งที่สอง ดีใจครับ
ที่สมุทรปราการมีแฟนคลับเพิ่มขึ้นมาอีก..... เป็นผู้หญิงซะด้วย :2funny:

ส่วนเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อวานมีทั้งตื่นเต้นแล้วก็เศร้าไปพร้อมๆกัน
ตอนนี้ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้นกับทีมเรา เราต้องสู้นะครับ
ไม่ว่าสมุทรปราการจะไปอยู่ดิวิชั่นไหน ก็จะคอยสนับสนุนและคอยเชียร์เสมอครับ

สู้ต่อไป ;) ;) ;)

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 3,645
  • 81
Re: มาให้กำลังใจครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน, 09, 22:22:12 »
จขกท  ไปแนะนำตัวในกระทุ้  ห้องฟ้าขาวปราการ เลยครับ

ยินดีครับๆ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 08:53:23 »
ยินดีต้อนรับครับ
ปีหน้ามาเชียร์ด้วยกันต่อนะครับ
 ;)
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 08:54:42 »
เย้มีเพื่อนเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 09:27:43 »
ผมเป็นแฟนของสมุทรปราการมาได้ช่วงหนึ่งแล้วครับ

เพิ่งมาสมัครสมาชิกในบอร์ดเป็นครั้งแรก ขอฝากตัวด้วยนะรับ
เมื่อวานผมก็ได้มีโอกาสไปดูการแข่งมา ประทับใจกองเชียร์และนักฟุตบอลจริงๆครับ

ตอนที่ไปรอรับนักเตะผมแว่บไปเห็นผู้หญิงที่ถือช่อดอกไม้ไปให้กำลังใจนักเตะของเราตอนลงมาจากรถ
ไม่ทราบว่าเป็นแฟนคลับ(หรือแฟนนักบอลคนไหนรึเปล่า)

:coolsmiley:    น่ารักมากครับผมเพิ่งเห็นผู้หญิงคนนี้เป็นครั้งที่สอง ดีใจครับ
ที่สมุทรปราการมีแฟนคลับเพิ่มขึ้นมาอีก..... เป็นผู้หญิงซะด้วย :2funny:

ส่วนเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อวานมีทั้งตื่นเต้นแล้วก็เศร้าไปพร้อมๆกัน
ตอนนี้ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้นกับทีมเรา เราต้องสู้นะครับ
ไม่ว่าสมุทรปราการจะไปอยู่ดิวิชั่นไหน ก็จะคอยสนับสนุนและคอยเชียร์เสมอครับ

สู้ต่อไป ;) ;) ;)

ยินดีต้อนรับนะครับ

ที่พูดถึง

น้องคนนี้ใช่ไหมครับ

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 09:33:39 »
คุณเดินเข้ามาหาเราได้เลยครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ
แล้วจะรู้ว่าเรารักกันเหมือนคนในครอบครัวเดียวกันครับ C:-)
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 09:40:44 »
ยินดีต้อนรับ นะครับ

*

ออฟไลน์ ++[A][E][86]++

• 647
  • 1
  • ถึงจะนับ 9 แต่ก็ลุกได้นะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 11:43:45 »
ครอบครัวเรา

จาใหญ่ๆๆ ขึ้นไปอีก

Welcome  จ้า  :D :D
+++โง่ลึก ฉลาดกว้าง+++

*

ออฟไลน์ ป๋าบอล~พระสมุทร

• 1,079
  • 15
  • "ป๋าบอล กองเชียร์ปราการ"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 17:54:31 »
ยินดีต้อนรับ สู่ครอบครัวอันอบอุ่นนะครับ

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 19:04:01 »
ยินดีต้อนรับครับ
 :-*
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 1 ธันวาคม, 09, 19:24:10 »
ยินดีต้อนรับครับ ปีหน้าเอาใหม่เด้อ >:(
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)