มาแล้วครับ คลิปมิตรภาพเหนือชัยชนะ

• 17 ตอบ
  • 2877 อ่าน
*

ออฟไลน์ suhaidee

• แฟนบอลปราการ
  • 4
  • 2
  • รักบอลนรายิ่งกว่าแฟน
    • Suhaidee Hi5
http://www.youtube.com/v/Gt2PQJuymMA&hl=en_GB&fs

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับ ที่คอยต้อนรับพวกเราเป็นอย่างดี
ซักวันผมจะมาเยือนสนามบางมดอีกครั้ง

มิตรภาพ เหนือชัยชนะ

เครดิต   Raman Art @ Studio

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 ธันวาคม, 09, 23:33:15 โดย suhaidee »
รักบอลนรายิ่งกว่าแฟน

(http://upload.hunsa.com/)

*

ออฟไลน์ T.K.O

• ครอบครัวปราการ
  • 3,653
  • 111
Re: มาแล้วครับ คลิปมิตรภาพเหนือชัยชนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 19:41:11 »
ขอบคุณมากครับ และขอให้ นราธิวาส F.C. ได้ขึ้น TPL ด้วยครับ ...  :great:

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
Re: มาแล้วครับ คลิปมิตรภาพเหนือชัยชนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 19:42:05 »
ขอบคุณครับ   ขึ้นไปรอปราการที่ TPL นะ  เราจะตามไป >:(   

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 20:17:55 »
สุดยอดครับ เดี๋ยวปราการจะยกพลไปเชียร์กอแระยามมาแข่งในกทม.แน่นอน  ;)

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ เกรียน...นัด

• 99
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 20:53:56 »
นราสุดยอด ได้ทีมเชียร์ครบแล้ว
TPL ศรีษะเกษ
D1 นราธิวาส
D2 สมุทรปราการเอฟซีเหมือนเดิม

อยู่ D1 ปีเดียวพอนะครับ ขึ้น TPL ไปเลย
ลีคภูมิภาคไม่ต้อนรับนราธิวาสอีกแล้ว อิอิ

*

ออฟไลน์ menacekeng

• 147
  • 4
  • MenaCE_KeNg
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 21:31:21 »
การกีฬานี่ สร้างแต่มิตรภาพจริง 3จังหวัดชายแดนภาคใต้ คงจะสงบได้ด้วยกีฬานะ ... สาธุ

*

ออฟไลน์ ++[A][E][86]++

• 647
  • 1
  • ถึงจะนับ 9 แต่ก็ลุกได้นะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 21:44:21 »
หลังเกมส์ทิ้งความทรงจำดีๆเอาไว้

เราจะคอยเอาใจช่วยครับ

;)
+++โง่ลึก ฉลาดกว้าง+++

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 22:59:55 »
กองเชียร์นราธิวาส เป็นกองเชียร์ที่มีสปิริตที่สุดแล้วครับ ในประเทศไทย
ผมกล้ายืนยัน
ยังไง ขอให้ปีหน้า คว้าตั๋วขึ้นไปพรีเมียร์ให้ได้นะครับ
ลีคภูมิภาคไม่ต้อนรับทีมนราธิวาสแล้วนะครับ
ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ M4xBanGHUaSuA

• 88
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 2 ธันวาคม, 09, 23:27:21 »
อ้างถึง
การกีฬานี่ สร้างแต่มิตรภาพจริง 3จังหวัดชายแดนภาคใต้ คงจะสงบได้ด้วยกีฬานะ ... สาธุ
:great:

*

ออฟไลน์ เราชาวสำนักตาหวาน

• 7
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 02:37:40 »
เอาใจช้วยครับสำหลับ กอและพิฆาต
เดียวพวกเราชาว  ป้อมปราการจาตามไปติดๆ

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 07:21:10 »
ขอบคุณนราธิวาสครับ
ปีหน้าขอให้นราธิวาสได้ไปTPLนะครับ
ปล.คำว่ามิตรภาพสวยงามอย่างนี้ี่เอง
 ;)
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 08:36:35 »
ด.2 ไม่ขอต้อนรับ นราธิวาสแล้วนะครับ

ปีถัดไป ขอให้นราขึ้นสู่ TPL ให้ได้นะครับ

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 08:58:07 »
 :great: :great: :great: :great: :great: :great:

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 09:04:14 »
ขอบคุณครับ...ลองกอง จากนาราธิวาสอร่อยมาก น้ำตาไหลเลยอะ :'(
ถ้าได้มาเจอกันใหม่ อย่าลืม ซื้อ ปลาสลิดแห้ง นะครับ อร่อยมาก ทานได้ป่าวครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 11:15:38 »
กองเชียร์นราธิวาส เป็นกองเชียร์ที่มีสปิริตที่สุดแล้วครับ ในประเทศไทย
ผมกล้ายืนยัน
ยังไง ขอให้ปีหน้า คว้าตั๋วขึ้นไปพรีเมียร์ให้ได้นะครับ
ลีคภูมิภาคไม่ต้อนรับทีมนราธิวาสแล้วนะครับ
ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เห็นด้วยในทุกมุมมอง

ขอบคุณสำหรับคลิบครับ

*

ออฟไลน์ ป๋าบอล~พระสมุทร

• 1,079
  • 15
  • "ป๋าบอล กองเชียร์ปราการ"
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 11:32:49 »
شكرا لك.
แปลว่า ขอบคุณ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 3 ธันวาคม, 09, 20:43:13 »
ขอบคุณมิตรภาพที่มอบให้...ปีหน้าขอเชียร์ให้ นราฯ เดินหน้าสู่ TPL

แล้วทีมผมจะตามไป................ :great: :great: :great:
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ aLivE_Man

• 62
  • 0
  • พระสมุทรเจดีย์-คลอง6
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 4 ธันวาคม, 09, 12:10:48 »
เยี่ยมครับ

เราจะไป.................................................. >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> D.1 !!