วันที่สองของการคัดตัวรอบแรก และรอบต่อไปของ Hima Mania

• 31 ตอบ
  • 5143 อ่าน
*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง
       บรรยากาศสบายๆ ในการคัดตัวเสริมทัพรอบแรกในวันอาทิตย์ที่ 20 ธันวาคม 2552

*

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง
       นักฟุตบอลที่ผ่านการคัดตัวในรอบแรก 60 คน จะต้องมาทำการคัดตัวในรอบสุดท้ายในสัปดาห์นี้
เพื่อให้ได้สุดยอดนักเตะจำนวน 25 คน สำหรับทีมสมุทรปราการ เอฟ.ซี.

*

• 5,029
  • 83
       ช่วงบ่ายจัดๆ แก๊งค์หิมะและสมาชิกชมรมเชียร์ฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ
เข้าเยี่ยมชมการคัดตัว พบนักเตะดาวรุ่งเหลืออยู่เพียงคนเดียว 

*

• 5,029
  • 83
       ไม่มีอะไรที่ดีไปกว่านั่งสัมภาษณ์ป๋า และบอกสเปกนักเตะที่พวกเราต้องการ

*

• 5,029
  • 83
       และร่วมแสดงความยินดีกับป๋าที่ได้รับรางวัล "ผู้ฝึกสอนกีฬาฟุตบอลยอดเยี่ยมสมุทรปราการ"
จากการกีฬาแห่งประเทศไทย จังหวัดสมุทรปราการ  โดยจะมีพิธีมอบโล่ประกาศเกียรติคุณจากทาง
กกท.สมุทรปราการ พร้อมทั้ง "เสื้อสามารถ" ในวันพุธที่ 23 ธันวาคม 2552 เวลา 16.00 น.

*

• 5,029
  • 83
       สุดท้ายขอเพิ่มพลังนักเตะต้นอ่อน ก่อนที่จะซ้อมยิงฟรีคิกดับซ่าส์นักเตะต้นกล้า Hima Mania  :D

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
ขอบคุณครับพี่บลูที่เก็บภาพบรรยากาศมาให้ชมกัน คมชัดเหมือนเดิม อิอิ

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
มีรูปดาวรุ่งคาบาเล่ด้วยหรอ >:D

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
ขอบคุณมากครับพี่บลู ชอบตั้งแต่น้าเทพไล่ลงมาเลยง่ะ มีโบเก้ติดมาด้วย ...  :great:

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
ขอบคุณมากครับพี่บูล รูปสวยมากมายครับ
ได้รูปมาเป็นคอเลคชั่นเลย :(
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ ★สหายต้น เพื่อนเสือย้อย★

• 1,067
  • 10
  • พระเจ้ากำเนิดข้ามา "เสรี"
    • http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/
รูปสวยมากคับ พี่บูล ลูกพี่ทอมปะคับ น่ารักจัง  8)
ถ้าฟุตบอลคือ "ยาเสพติด" ผมก้อติดยา "
ฝากผลงานข่าวสารฟุตบอลสไตล์สหายต้น ที่ http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
ฮ่าๆๆ..เจ๋งมากครับพี่บูล ขอบคุณนะคร้าบบบ! :great:
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
ขอบคุณครับพี่บลู
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
เอาตัว ประมุขหิมะ รุ่นต่อไปมาเปิดเผยซะแล้ว

ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ขอบคุณครับ พี่บูล

ตาทอม ตัดผมแล้วเหรอ.... :) :) :)

มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
รูปสวย พี่บลู ขอบคุณก๊าบบบบบบ
ทายกันเล่นๆดีกว่าลูกทอม ผู้ชายหรือผู้หญิง 555
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ลูกสาวไอทอม น่ารักว่ะ   :(

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
ขอบคุณครับ..รูปสวยมากมาย..แก็งค์หิมะทั้งนั้น
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
ขอบคุณมากครับพี่บลู ชอบตั้งแต่น้าเทพไล่ลงมาเลยง่ะ มีโบเก้ติดมาด้วย ...  :great:

ชอบเหมือนกันๆๆ เท่ห์ดีอ่ะครับ ... :coolsmiley:
ทอมแม่งดูเป็นคนรักครอบครัวไปเลย ฮี่ๆๆ น่ารักๆๆ
ขอบคุณพี่บลูครับ

;)
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ เธอไม่อาจเอารักไปจากหัวใจ

• 161
  • 3
  • เชียร์สุดใจสะใภ้ปราการ
ขอบคุณค่ะพี่บลู.. :great: :great:
ปราการ สู้ สู้

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
รูปสวยมากครับพี่บลู  ;)

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
ลูกสาวไอทอม น่ารักว่ะ   :(
โตขึ้นมา มันจะสาวหน้าตัวเธออ่ะไอโต้คอยดู

ชอบเหมือนกันๆๆ เท่ห์ดีอ่ะครับ ... :coolsmiley:
ทอมแม่งดูเป็นคนรักครอบครัวไปเลย ฮี่ๆๆ น่ารักๆๆ
ขอบคุณพี่บลูครับ

;)
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
ปกติผมก็รักครอบครัวอยู่แล้วนะครับคุณตุลย์
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
ระวัง ฮิวโก้ แฮ้ดดดดดดดดดดดดดด นะ

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
ทอมตัดผมแล้วหรือนี่เมื่อไหร่ปินตูจะตัดมั่งนี่

*

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• 77
  • 3
  • จงเป็นตัวของตัวเอง แล้วสิ่งนั้นจะทำให้คุณสมหวัง
พี่ ทอม อย่าง หล่อ

*

ออฟไลน์ eMMe

• 1,242
  • 38
ภาพง้ามงามค่ะ พี่บูใจดี ขอบคุณนะคะ

ปล.ถ้าไม่เคยรู้มาก่อน ว่าลูกทอมมี่ชื่อฮิวโก้ ก็จะนึกว่าทอมมีลูกสาวนะนี่ น่ารักๆ
ว่าแต่ภาพเซ็ตพ่อ-ลูกนี้ เปลี่ยนลุคของทอมไปเลยเนอะ >:D

*

ออฟไลน์ จอห์น_จ้าวสมุทร

• 303
  • 9
  • Spirit of Samutprakan
คนผมสั้นอุ้มลูกกินนมนี่ใครหว่า......เทห์ว่ะ....เดี๋ยวตัดมั้งดีไหมเนี้ยยยย
... Ocean & Ozone ...
Spirit of Samutprakan

ไม่สำคัญหรอกว่าทำผิด หรือล้มเหลว แต่สำคัญว่าแก้ไขทันหรือเปล่า ลุกทันไหม ลุกได้ไหม...

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
แจ่มมากพี่

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป
สวยครับพี่

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
ทอมมันกลายเป็นคนดีทันตาเลย ฮี่ๆๆๆ

*

ออฟไลน์ Prince Of Hima

• 320
  • 3
  • HARDCOREZONE
ขอบคุนสำหรับรูปสวยๆครับ

สรุป2รูปสุดท้ายนี่ฮิวโก้เป็นคนยิงประตูไอหลวงใช่ป่ะ ::)

สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ แต่ บุรุษก็ขาดสุราไม่ได้
          ...จริงใจ ว่ายน้ำเป็น กินเหล้าเก่ง ไม่กลัวหมา...

*

ออฟไลน์ Moo

• 165
  • 9
  • อยู่สมุย แต่มีใจให้ "SPFC"
ทอมมันกลายเป็นคนดีทันตาเลย ฮี่ๆๆๆ

นั่นสิ ;)