รูปอุ่นเครื่องกับทีม ม.หัวเฉียว

• 18 ตอบ
  • 4646 อ่าน
*

NK

• บุคคลทั่วไป
รูปอุ่นเครื่องกับทีม ม.หัวเฉียว
« เมื่อ: 20 พฤษภาคม, 09, 23:42:34 »
สมุทรปราการอุ่นเครื่องกับ ม.หัวเฉียวครับ นัดนี้ถือว่า out class แต่ก็ได้ลองทีม รวมถึงรูปแบบเกม
1) บ่าววีวอร์มอัพกับจิมม่า
2) โค้ชเบี้ยววอร์มให้กับอุสมาน (ภาพนี้ทำให้เรารู้ว่า ทักษิณ อยู่ที่ไหน ;D ;D ;D)
3) หัวเฉียวก็วอร์ม (เบอร์ 17 เล่นแรงนะคุณน่ะ  ;D ;D)
4) ใครว่าแฟนแมนฯ ยูกับลิเวอร์พูลไม่ถูกกัน ;)

*

NK

Re: รูปอุ่นเครื่องกับทีม ม.หัวเฉียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤษภาคม, 09, 23:46:37 »
1) ขนาดอุ่นเครื่อง ยังมีชาวหัวเฉียวสนใจมาดู
2) ลีลาป๋าพงษ์ โค้ชแหยมสนใจดึงตัวมาเล่นมั้ยครับ  ;D ;D ;D
3) สตาฟฟ์โค้ชฝั่ง ม.หัวเฉียว

*

NK

Re: รูปอุ่นเครื่องกับทีม ม.หัวเฉียว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 พฤษภาคม, 09, 23:49:22 »
มาดูเกมในสนามมั่ง
1) แย่งบอล ๆ
2) ลูกนี้เข้าซองผู้รักษาประตู ม.หัวเฉียว
3) มุมหลังประตู กับมาดเท่ ๆ ของเอกราช  8)
4) พักครึ่ง กินน้ำกินท่า

*

NK

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤษภาคม, 09, 23:56:35 »
ต่อไปเป็นรายการ บ่าววีแจกลายเซ็นต์
1) เซ็นต์ผ้าพันคอหน่อยครับ
2) อันนี้ธงรองแชมป์ของพี่พงษ์  ;D ;D ;D
3) บ่าววีก็เดอะค็อปนะเออ
4) พอเห็นธง เดอะค็อปที่เหลือก็มารวมตัวกัน  ;)

*

NK

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พฤษภาคม, 09, 23:59:45 »
1) ลายเซ็นต์บ่าววีที่หน้าอกเสื้อตัวนี้ ไม่บอกละกันว่าเจ้าของคือใคร
2) จบเกม นักเตะสมุทรปราการมาขอบคุณสตาฟฟ์ทีม ม.หัวเฉียว

*

NK

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 00:04:33 »
สุดท้ายแถมครับ ขากลับแวะ 7-11 เจอฟุตบอลสยามพอดี เลยซื้อแล้วถ่ายมาให้ดูกัน

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 00:13:01 »
เสื้อใครอะพี่  ;D

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 00:21:20 »
ขอบคุณครับพี่มิตร
แต่เสื้อใครนี่คงไม่ต้องบอกหรอก ไม่พ้นของพี่แน่ๆผมว่า ;D ;D ;D
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

NK

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 00:25:44 »
ขอบคุณครับพี่มิตร
แต่เสื้อใครนี่คงไม่ต้องบอกหรอก ไม่พ้นของพี่แน่ๆผมว่า ;D ;D ;D

เสียใจด้วย ผมไม่ได้ใส่เสื้อทีมไป 555  ;D ;D ;D

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 00:54:59 »

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 00:59:13 »
เสื้อใครอะพี่  ;D
เนียน!!!!
อ่อ ถ้างั้นรู้แระว่าใครเป็นเจ้าของ ^-^
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 01:45:20 »
ทีมเชยร์ กับ มหาวิทยาลัย ผมเอง เจอกันเป็นปลื้ม เสียดายไม่ได้ไปดู

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 08:56:36 »
บรรยายได้บรรยากาศเลยครับ

ขอบคุณมากครับ ;D

*

joohookgloo

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 13:33:01 »
ขอบคุณสำหรับรูปภาพคร้าบบบบบ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 13:42:23 »
ขอบคุณสำหรับรูปครับผม
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

standkopthailand

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 09, 18:46:32 »
เสาร์นี้เก็บสามแต้มนะค๊าบทุกๆท่าน ช่วยๆกันเชียร์ให้หนักๆกันหน่อย
เพราะอันดับเราเริ่มจะค่อยๆหล่นแล้ว

ว่าแต่เพลงเชียร์อะ  :Dร้องไง

*

ออฟไลน์ kalasi:อั๋น ณ.ปราการ

• 1,920
  • 28
  • สาวก Fortressians ยักษ์ฟ้า-ขาว แห่งอ่าวไทย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 พฤษภาคม, 09, 22:19:17 »
ขอบคุณคร๊าบบ
(http://www.bcoms.net)

(http://www.bcoms.net)

*

kwan18272

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 กันยายน, 09, 05:38:44 »
สมุทรปราการอุ่นเครื่องกับ ม.หัวเฉียวครับ นัดนี้ถือว่า out class แต่ก็ได้ลองทีม รวมถึงรูปแบบเกม
1) บ่าววีวอร์มอัพกับจิมม่า
2) โค้ชเบี้ยววอร์มให้กับอุสมาน (ภาพนี้ทำให้เรารู้ว่า ทักษิณ อยู่ที่ไหน ;D ;D ;D)
3) หัวเฉียวก็วอร์ม (เบอร์ 17 เล่นแรงนะคุณน่ะ  ;D ;D)
4) ใครว่าแฟนแมนฯ ยูกับลิเวอร์พูลไม่ถูกกัน ;)
ขอโทษด้วยนะครับที่ว่า เบอร์ 17 น่ะ ผมเองครับ ง่าาาา
ไม่ได้ตั้งใจเข้าไปเล่นแรงอะไรเลยครับ จิง จิง แค่จังหวะนั้นแหย่สกัดบอลพอดี.....
แล้วพี่ที่ตัวดำต่างชาติ(จำชื่อไม่ได้) เค้าจะเล่นโต้กลับเร็วกรรมการก็ให้เล่นต่อ....
พอเริ่มเล่นอีก ผมก็วิ่งตามไปข้างหลังครับ แต่ดันไปโดนขาตอนพี่ ต่างชาติแกวิ่ง....
แกล้ม ก็นึกว่าผมจงใจเตะ จิง จิง ไม่ใช่เลยครับพี่แกหันมาเอาเรื่อง.......
ผมก็หันไปขอโทษแล้วนะครับ จิง จิง จะอธิบายก็กลัวพี่เค้าฟังไม่รู้เรื่อง

ก็เลยเดินไปบอกพี่กรรมการที่ เป็นสตาฟของสมุทรปราการ พี่แกก็เข้าใจครับ
ยังยกมือขอโทษแกเลย.....
เล่นไปตามเกมส์ครับ ปกติเล่นปีกซ้าย....พอดีวันนั้นไม่ได้นอนมาด้วยเพิ่งอ่านหนังสือสอบครับ
จิงจิง ก็สนิทกับนักบอลสมุทรปราการคนนึง...กฤษณะ เต่าทอง(เต่า 17)....
เคยเตะบอลทีมเดียวกันที่มาครับ.......

ยังงัยก็รักสมุทรปราการครับ....เพราะเป็นคนที่นี่อยากเห็นทีมไปไกลครับ

*

kwan18272

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 23:27:50 »
แล้วก็มีตัวจริงหัวเฉียวอยู่แค่ 3คน ครับ

เบอร์ 7 / 17 / 23

ที่เหลือ สำรอง กับ พวก ที่ เล่นเย้น เย็น บ้างอ่ะคับ