เสาร์นี้ใครจะไปโปรโมทหน้าสนามแข่ง ม.หัวเฉียวบ้าง

• 5 ตอบ
  • 6793 อ่าน
*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
เสาร์นี้ใครจะไปโปรโมทหน้าสนามแข่ง ม.หัวเฉียวบ้าง  พอดีว่าผมคงไม่ได้ไปช่วยที่หน้าอิมฯ เลยอยากมาช่วยกันแจกใบปลิวเชิญชวน พี่น้องแถวหน้า มหาลัย สัก บ่าย 2.30 น.

มีใครจะมาบ้างเปล่าครับ  C:-) C:-)
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ตุ๊ ซา ว่า

• 256
  • 11
  • สมุทรปราการ เอฟซี สุดยอด
ผมไปด้วย อยากจะรั่วเต็มที่แล้ว ;D ;D ;D

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
พี่ตุ๊รั่วเผื่อด้วยนะ
ผมคงไปไม่ได้จริงๆ ติดงานจะลาก็เกรงใจหัวหน้า
ยังไงเจอกันนัดหน้าเน้อ
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ นายบ้าบอล

• 86
  • 1
  • ชื่อก็ชื่อบอล จะหั้ยกรูบ้าอะไรอีกฟ่ะ
จัดไปตามนั้น
 O0 O0 O0 O0 O0
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
โปรโมท หน้าอิม หรือหน้าม. ก็ขอให้ได้กองเชียร์เพิ่มขึ้นไปเรือ่ยๆครับ ส่วนผมจะตามไปสมทบกับกรุ๊ปไหนดีเด๋วโทรบอกนะครับ เสาร์ทำงานครึ่งวัน

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
เดี๋ยวเจอกันพี่  ;D ;D

THIS IS FC !!!!