สมุทรปราการ F.C. จัดบูธ วันเด็กแห่งชาิติ ที่ ศาลางกลางจังหวัด

• 16 ตอบ
  • 3942 อ่าน
*

ออฟไลน์ T.K.O

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 3,653
  • 111
ก่อนอื่นขออภัยด้วยเคลียร์งานช่วงเช้าช้าเลยไปช่วยซะทีหลังเลย ...  :icon_adore:

พี่อี๊ด+พี่หนุ่ม ก้มเก็บลูกเทนนิสให้เด็ก ๆ เตะเข้าโกลซะหลังยอกเลย ผมเข้าใจพี่นะครับเพราัะเป็นไปตามวัย ...  :D

*

• 3,653
  • 111
เพิ่งจัดงานเป็นครั้งแรกก็เลยมีปัญหาติดขัดบ้างเล็กน้อย แต่ก็ช่วยกันเต็มที่ ...

*

• 3,653
  • 111
หลังจากเสร็จกิจกรรมที่จัดให้เด็ก ๆ ร่วมเล่นแล้ว ถึงคราวพวกเราเล่นบ้าง มีรางวัลคือ หมวกป๋าแหยมพร้อมลายเซ็นซึ่งขอบอกว่าเตะให้เข้ายากจริง ๆ ...

*

• 3,653
  • 111
แข่งแบบพบกันหมดใครเตะไม่เข้าคัดออกจนเหลือคู่ชิง คือ ผมและพี่อี๊ด แต่ก็เป็นพี่อี๊ดที่อาศัยความเก๋าจนคว้าแชมป์ไปได้ และขอลาไปด้วยภาพนี้เลยจ้า ...  :great:

ป.ล. ขอบคุณพี่อี๊ดอีกรอบที่เลี้ยงข้าวนะครับ ...  :icon_adore:

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
ลุงอี๊ดแอ๊บเด็ก :2funny: :2funny: :2funny:
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
นั่นเค้าเรียก ปู่ ไม่ใช่ลุงแล้ว :( :( :(
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
ขอบคุณน้ำใจทุกท่านครับ ยีงทำงานไม่เสร็จเลยจนถึงบ่าย 2 พรุ่งนี้ :icon_adore: :icon_adore:

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
ไม่ได้ไปโทษทีครับ -*-

พอดีเพื่อนมันคอมเสียเลยต้องไปดูให้มัน กว่าจะเสร็จก็เกือบเที่ยงเลยอดไปช่วยเลย แต่บรรยากาศน่าสนุกดีครับ  ;)

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
ไม่ได้ไปโทษทีครับ -*-

พอดีเพื่อนมันคอมเสียเลยต้องไปดูให้มัน กว่าจะเสร็จก็เกือบเที่ยงเลยอดไปช่วยเลย แต่บรรยากาศน่าสนุกดีครับ  ;)
อย่้ามาอ้าง ไม่ได้ไปก็คือไม่ได้อยู่ดีนั่นแหละ
ฉนั้นต้องไถ่โทษด้วยเบียร์1ลัง ในวันพรุ่งนี้ :(
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ eMMe

• 1,242
  • 38
ขอบคุณสำหรับภาพค่ะ น้าที

น่าสนุกจังเลยเนอะ เด็กๆ เยอะแยะเลย :D

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
แง ๆ ไม่ได้ไป  นู๋อดได้ของขวัญเลย   :-[

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
โทษครับ ตื่นสายมากกกไม่ได้ไปอะ :'( :icon_banghead: :icon_banghead:
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง
เด็กชายอี๊ด เก่งจัง  :great:

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
สุดยอดเลยคร้าบทุกคน
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
ขอบคุณน้าทีสำหรับภาพครับ
ฉลองวันเด็กพี่อี๊ดตัดผมหน้าเด็กลงเยอะเลยนะครับ ;)
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ขอบคุณครับ ที สำหรับภาพ...

ขอบคุณ พี่อี๊ด ด้วยครับที่เลี้ยงอาหารหลังเสร็จงาน

:D :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...