สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ ยิงไป 3 ได้เเค่ 1 เจ๊าประจวบ 1-1

• 25 ตอบ
  • 5559 อ่าน
*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
สนุกสนานกับการเชียร์ของ Fortressian กันอีกนัดครับ

ยังไม่ทราบว่าสนามจะได้ใช้ต่อมั้ย จัดห้องพักให้กรรมการก็ไม่ไปพัก แถม ทำหน้าที่เเบบนี้ ท่าน

อยากพักจริงหรือ หรือเเค่อยากให้สโมสรเราตุหรัดตุเหร่ไปเรื่อยๆ จะได้ตั้งหลักยาก?

บ่นพอล่ะ ชมภาพดีกว่า

*

• 3,105
  • 121
กองเชียร์กับนักเตะเราใจเกินร้อยครับ

*

• 3,105
  • 121
โดนสอยร่วงระนาวครับ ทั้งในเขตนอกเขต นกหวีดวันนี้เสียงเบาจัง เเต่ธงยกง้ายง่าย

*

• 3,105
  • 121
เราก็ต้องมาเสียเอดูไปอีก เเบบคนทำฟาวล์ชิวๆ ต้องเอาหน้าสามมาหวดเลยมั้งถึงจะเเจกใบ

*

• 3,105
  • 121
แก้เกมส์ต่อ เเละกองเชียร์เราก็ยังสู้เสมอ

*

• 3,105
  • 121
สมุทรปราการเป็นฝ่ายนำไปก่อน 1-0

*

• 3,105
  • 121
Fortressian ท่านได้ทำหน้าที่อย่างน่าภาคภูมิใจครับ

*

• 3,105
  • 121
ส่งกำลังใจให้กึกก้องสนามตลอดทั้งเกมส์ ไม่เคยขาดเสียงเชียร์

*

• 3,105
  • 121
กีฬามีเเพ้ ชนะ เสมอ เเต่คนตัดสินน่าจะยกระดับตัวเองบ้าง บอลไทยไปถึงไหนเเล้ว กรรมการล่ะ?

*

• 3,105
  • 121
สู้กันต่อไปครับ สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ

*

• 3,105
  • 121
ของเเถมครับ เเม่บ้าน ยักษ์ฟ้าขาว เเห่งอ่าวไทย

ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
ขอบคุณคับรูปสวยดีคับ
นัดหน้าจะไม่พลาด
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
สุดยอดกับการเชียร์นัดนี้  :D

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
ภาพสวยมากคับ

ขอบคุณคับ

ปล.ชอบมากอ่ะ ยักษ์ ฟ้าขาว แห่งอ่าวไทย

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
ขอบคุนมากครับพี่อาร์ท
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ เจนัว

• 94
  • 1
  • ณ. โรงละครแห่งความศรัทธา
ขอบคุนครับ ภาพสวยมากครับ
...??

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
ขอบคุณครับพี่
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

ออฟไลน์ ตุ๊ ซา ว่า

• 256
  • 11
  • สมุทรปราการ เอฟซี สุดยอด
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
แจ่มครับ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ ฟ้าเดียวกัน

• 353
  • 8
ส่วนตัวมองว่า เกมนี้ กรรมการก็ไม่ได้ขี้ริ้ว ขี้เหล่อะไรมากมายนะครับ มีบ้างบางจังหวะดูขัดๆ แต่ผมว่าเป็นธรรมชาติของเกมส์การแข่งขันนะครับ ....

เราทำได้ดีแล้วแระ แต่ยังดีไม่สุด คงต้องสู้ต่อไป ...

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
เลนส์เทพ + มุมกล้องก็เทพ อิจฉาจริง ๆ   ::) ...

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ส่วนตัวมองว่า เกมนี้ กรรมการก็ไม่ได้ขี้ริ้ว ขี้เหล่อะไรมากมายนะครับ มีบ้างบางจังหวะดูขัดๆ แต่ผมว่าเป็นธรรมชาติของเกมส์การแข่งขันนะครับ ....

เราทำได้ดีแล้วแระ แต่ยังดีไม่สุด คงต้องสู้ต่อไป ...

เห้นด้วย ถ้าเราอยู่อีกฝั่ง ก็คงคิดแบบนี้ เหมือนกัน
ไลน์แมน ยังตามเกมไม่ทันนะ ตินิดนึง

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ขอบคุณครับผม
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ big น้ำกร่อย

• 364
  • 21
ขอบคุณคับ

*

NK

• บุคคลทั่วไป

ผมก็ว่าผู้ตัดสินตัดสินโอเคนะครับนัดนี้ ยกเว้นฟาวล์ 2 ครั้งสุดท้าย น่าจะเป็นจุดโทษ นอกนั้นโอเคหมด
แต่ตัวยกธง (สังเกต ผมใช้สรรพนามต่างจากบรรทัดบน) ฝั่งตรงข้ามกองเชีบร์เรา บอกได้คำเดียวว่า ตัดสินได้ "ตะกวด" มาก ๆ เลย ยกธงผิด แถมมีอาฆาตกองเชีบร์อีก ม่างงงงง >:( >:( >:(

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
ขอบคุณนะคร้าบบบบ >:D

ปล.นี้คือแมตท์แรกของผม.. ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์, 10, 11:25:51 โดย เสือโอมแหกหิมะแตก »
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!