ภาพงาน " ฟุตบอลอาชีพ สร้างสุขสังคม ขับเคลื่อนเศรษฐกิจไทยเข้มแข็ง "

• 21 ตอบ
  • 4276 อ่าน
*

ออฟไลน์ T.K.O

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 3,653
  • 111
งานนี้ทีมสมุทรปราการ F.C. ของเราไปร่วมเปิดบูธและที่สำคัญสินค้านำไปลดในราคาพิเศษด้วย(ผมเองยังซื้อเลย) ...

พี่หนุ่ยจัดผ้าพันคอไป 2 ผืน ...  O0

*

• 3,653
  • 111
ราชบุรี F.C. ที่เพิ่งชนะเรามาเมื่อวานบูธอยู่ติดกับเราเลย + ชลบุรี F.C. ลายใหม่ และทีมอื่น ...

*

• 3,653
  • 111
เสี่ยนัทงานนี้หมดไปครึ่งแสน + น้าีราชนาวี-ระยอง ที่ร้องถามถึงแต่ N.J. ...  :crazy2:

*

• 3,653
  • 111
เจ๊เมย์กับมาสคอต + ถ้วย D.1 และ ถ้วย TPL(ถ้วยD.2 ยังไม่มี) ...

*

• 3,653
  • 111
เอาเงินไปเพียงน้อยนิด ตอนแรกว่าจะซื้อท่าเรือสีดำแถบสีส้มแต่ของต้องสั่งแล้วไปเอา เลยเปลี่ยนไปซื้อเมืองทองสีดำแทน ...

ป.ล. พี่ ๆ น้า ๆ ท่านใดได้ไปสนามแพท ฝากซื้อเสื้อท่าเรือให้ตัวนึงด้วยนะครับหรือโทรมายิงก็ได้แล้วเดี๋ยวผมโทรกลับ จะฝากซื้อหน่อยอยากได้จริง ๆ ...  :icon_adore:

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
ไปเชียร์ท่าเรือ ต้องใส่หมวกกันน็อค ด้วยหรอคับ
 :D :D

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

• 3,653
  • 111
ไปเชียร์ท่าเรือ ต้องใส่หมวกกันน็อค ด้วยหรอคับ

เป็นสินค้าที่เขาเอามาขายครับน้า ใส่หมวกกันน๊อคไปเชียร์ก็เว่อร์เกิน ...

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
ขอบใจมากคับที

ร้อนม๊ากมากงานนี้

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

• 2,268
  • 74

เป็นสินค้าที่เขาเอามาขายครับน้า ใส่หมวกกันน๊อคไปเชียร์ก็เว่อร์เกิน ...

ก้อเห็นตั้งซะครบชุด

เรียกน้าเลยหรอคับคุณพี่..
 :coolsmiley: :coolsmiley:

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

• 3,653
  • 111

ถ้าสังเกต หรือ อ่านจากหลาย ๆ กระทู้ที่ผมตั้ง ผมก็เรียกคนอื่นว่้า " พี่ " ไม่ก็ " น้า " หมดแหละครับ น้า ...  :angel:

*

• 2,268
  • 74

ถ้าสังเกต หรือ อ่านจากหลาย ๆ กระทู้ที่ผมตั้ง ผมก็เรียกคนอื่นว่้าไม่พี่ ก็ " น้า " หมดแหละครับ น้า ...
คับผม.. O0

ขอบคุณภาพสวยๆ ด้วยนะค้าบบ

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
ว่าจะไปแต่ไม่ได้ไป.... :icon_banghead:
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
ทีมไหนมี 5XL มั่งฟะ!!! :o
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ TUI 57 กลุ่มคนเรื่อยเปื่อย

• 4,053
  • 30
  • มาเพื่อเชียร์ปราการ
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
ขอบคุณครับน้าที.. :great:
เสื้อเมืองทองสีดำก็สวยดีนะนั้น..เท่าไหร่ครับตัวนี้?
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
โห่ ไม่มีรูปผม เลย อุตส่าห์ แต่งหล่อไป ฮี่ๆ

เสื้อ พัทลุง เชียงรายเอฟซี ที่ผมไปสอย มา ตัวละ 150 กับ 189 ตามลำดับ

*

• 3,653
  • 111
โห่ ไม่มีรูปผม เลย อุตส่าห์ แต่งหล่อไป ฮี่ๆ

เสื้อ พัทลุง เชียงรายเอฟซี ที่ผมไปสอย มา ตัวละ 150 กับ 189 ตามลำดับ

รอดูจากพี่หนุ่มเลยน้า พอดีงานเข้าต้องรีบกลับมาเฝ้าพ่อผิดแผนหมดเลย ...  :-[

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ขอบคุณครับ ตาที ... เสียดายที่อดไป.. :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
รอชมต่อครับ ขอบคุณครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ jom dictator

• 251
  • 5
  • จอมโจร จอมใจ
  น้องที น่ารัก...ช่วงนี้มีภาระมากมาย ยังสละเวลามาร่วมด้วยช่วยกัน... ;)
[

*

ออฟไลน์ eMMe

• 1,242
  • 38
 :great:สวยงามละลานตา ขอบคุณนะน้าที