เก็บตกข้างสนามวันป้อมปราการเสมอประจวบฯค๊าบ

• 8 ตอบ
  • 2453 อ่าน
*

standkopthailand

• บุคคลทั่วไป

ก่อนเกมออกไปเยือนสิงห์บุรีอาทิตย์นี้ ก็มีภาพเก็บตกข้างสนามนัดที่สมุทรปราการเสมอประจวบฯ
ไปแบบน่าเสียดายจริงๆค๊าบ มาโดนเอาช่วงท้ายเกมพอดี  แต่ก็ไม่เป็นไรค๊าบ กีฬาฟุตบอลมัน
ก็แบบนี้แหละ มีแพ้มีเสมอและมีชนะ  และก็คงหวังว่าเกมกับสิงห์บุรีอาทิตย์นี้ จะทำให้เราชาว
ป้อมปราการยิ้มได้บ้าง  อิ อิ อิ  ไปดูเก็บตกกันดีกว่าค๊าบ(มาช้าหน่อย  แต่ก็ยังมาค๊าบ)

ก่อนเกมจะเริ่ม

แต่มันคือ .....สปอนเซอร์ค๊าบ

และด้านข้าง

มาดูการลุ้นของตะละคน

ตีๆๆๆ  เอ้ยย ยิงเลยยยย

จุดโทษ อะเปล่า กำการ

แค่เหลืองค๊าบ

รอคอยประตูเบิกร่อง

OH///  YESSSSSSSS

กำการไม่ให้ประตูอะ

ครานี้...ของจริงเฟ้ย

ป้อมปราการขึ้นนำ 1-0

ฟ้า-ขาว

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
Re: เก็บตกข้างสนามวันป้อมปราการเสมอประจวบฯค๊าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พฤษภาคม, 09, 23:59:17 »
แหม มีเซนเซอร์คลังเสบียงด้วยนะปู่  :D :D

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ สันติ_บุญศิริ

• 117
  • 5
Re: เก็บตกข้างสนามวันป้อมปราการเสมอประจวบฯค๊าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 00:03:07 »
ขอบคุณ สำหรับภาพครับพี่

ขอบคุณ ที่มาส่งที่โฮมโปรด้วยนะครับ

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 06:18:53 »
ขอบคุณสำหรับภาพครับ :-*
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 08:47:43 »
ขอบคุณนะคร๊าบบบ..
แหล่มทู๊ก..รูปเลยคร๊าบบบ >:D
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 11:52:48 »
ขอบคุณสำหรับรูปนะครับ มีรูปผมถ่ายคู่กับชาว FORTRESSIANS แล้ว เฮ ดีใจจัง  8) ...

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 20:44:18 »
ขอบคุณครับ พี่พงษ์ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

นัดหน้าเอาอีกหน่า   ;D ;D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 22:00:20 »
เก็บบรรยากาศแม้พลาดไม่ได้ชมเกมส์
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 3 มิถุนายน, 09, 10:08:51 »
ขอบคุณ สำหรับภาพครับ