ตัวอย่างเสื้อ ครับ ที่เพิ่ม ชื่อ Login ครับ

• 6 ตอบ
  • 2553 อ่าน
*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา
 ::)  ด้านหน้าจะโปรโมตเว็ปไซด์ ของเราครับ  www.sumutprakarnfc.com

ด้านหลังจะเป็นชื่อ Log in ครับ  ทำเพิ่มตกตัวล่ะประมาณ 120-150 ครับผม ..

บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
Re: ตัวอย่างเสื้อ ครับ ที่เพิ่ม ชื่อ Login ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 13:03:00 »
อันนี้ทำจริงๆแล้วหรือทำเล่นครับ  สโมสรทำเองหรือเปล่าอาท

*

• 623
  • 20
Re: ตัวอย่างเสื้อ ครับ ที่เพิ่ม ชื่อ Login ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 15:47:31 »
อันนี้ทำจริงๆแล้วหรือทำเล่นครับ  สโมสรทำเองหรือเปล่าอาท

นำเสื้อไปทำเองครับ อยากโปรโมท หากสนใจสามารถรวมกันไปทำได้ครับ

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 17:50:26 »
เอ่อ ด้วยความเคารพ แต่ว่า มันจะซ้ำซ้อนกับเสื้อแข่งอะป่าวอะ
หมายถึงว่า ถ้าเอาเสื้อที่ออกแบบเองแล้วครีเอท แบบที่กำลังทำกันอยู๋นะ ผมว่าน่าจะดีกว่านะ  เสื้อทีมน่าจะเป็นรูปแบบเดียวมากกว่าอะ อันนี้ความคิดส่วนตัวนะ รอท่านอื่นๆ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 19:33:27 »
สวยดีครับพี่ แต่ความจริงผมว่ารอเอาเสื้อที่กำลังจัดทำไปทำดีกว่า เพราะเสื้อแข่งผมมีความเห็นว่าใส่เดิม ๆ ดีที่สุด

แต่ฟ้อนสวยดีครับ

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 09, 22:03:57 »
เอ่อ ด้วยความเคารพ แต่ว่า มันจะซ้ำซ้อนกับเสื้อแข่งอะป่าวอะ
หมายถึงว่า ถ้าเอาเสื้อที่ออกแบบเองแล้วครีเอท แบบที่กำลังทำกันอยู๋นะ ผมว่าน่าจะดีกว่านะ  เสื้อทีมน่าจะเป็นรูปแบบเดียวมากกว่าอะ อันนี้ความคิดส่วนตัวนะ รอท่านอื่นๆ
ตามนี้เลยคับ
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

• 623
  • 20
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 1 มิถุนายน, 09, 07:57:04 »
 ::)  งั้นขอเฉพาะตัวล่ะกันครับ ...