รวมพลกันหน้าอิมก่อน แล้วค่อยไปปั๊มกัน ดีปะครับ

• 17 ตอบ
  • 2469 อ่าน
*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
พรุ่งนี้พวกเรารวมพลกันหน้าอิมก่อน แล้วค่อยไปปั๊มกัน ดีปะครับ
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
ดีครับจัดเวลามาเลย ถ้าว่างจะไป

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• ครอบครัวปราการ
  • 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
ปั๊มตราดาวนะ จะอยู่เยื้องๆกับกรมอุตุฯ
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
แล้วแต่เห็นชอบครับ  :D

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา
เอางี้ล่ะกันครับ ใครที่จะไปขึ้นรถที่ หน้ากรมอุตุฯ เลยก็ไปนัดรวมพล 12.30

แต่ถ้าใครจะมารวมตัวกันที่ อิมฯ เพื่อทานข้าวกลางวันก่อนด้วยกัน

ขอเชิญเวลา 11.30 น. หน้าอิมฯ ครับ (เดินไปกินข้าว โปรโมทไปในตัวด้วย)

โอเค.....
บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
ขอเพียงแต่เขียนมา
ขอเพียงส่งเสียงมา
จะไปหา..............

จัดไปครับ อิอิ 11.30 ชิมิๆ
 >:D >:D
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
คุณทอม PM เบอร์มาหลังไมค์หน่อยเผื่อติดต่อ :)

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
คุณทอม PM เบอร์มาหลังไมค์หน่อยเผื่อติดต่อ :)
จัดปายยยย :D
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ผมไปเจอที่ปั๊มเลยนะ ต้องทำงานก่อง
ปล.คืนนี้เมาปริ้นก่อน เลี้ยงลาหัวหน้า เค้าลาออกเพราะปินตูแหงมๆ

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
ยังไงก็ได้พร้อมเสมอ

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
ไปด้วยหน้าอิมอ่ะ

กลัวลงรถไม่ถูก

ฮี่ๆๆๆ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
อยากไป ๆ ๆ   ;D ;D

เอา 3 แต้มมาฝากด้วยนะครับ   จะรอฟังผลอยู่ที่ทำงาน  C:-) C:-)
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
หน้าอิมแล้วเดินไปอย่างคลั่งอิอิ
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
;Dพรุ๋งนี้ขากลับอย่าให้รถติดหล่มเหมือนคราวที่แล้วเด้อ ขอส่งใจไปช่วยเชียร์ครับ ;D
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
;Dพรุ๋งนี้ขากลับอย่าให้รถติดหล่มเหมือนคราวที่แล้วเด้อ ขอส่งใจไปช่วยเชียร์ครับ ;D
อย่าทักครับคุณต๋อง เขาว่าเข้าป่าอย่าพูดถึงเสือ ไปรถบัสอย่าพูดถึงหล่ม  ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ครับ

*

ออฟไลน์ TOTTOY

• 20
  • 2
พรุ่งนี้ผมขอส่งแรงใจไปเชียร์นะครับ samutprakan สู้ๆ
ผมยังไม่เคยเห็นฟอร์มของทีมเลยสักครั้งเลยไม่รู้ว่านัดแผนนัดเหย้านัดเยือนเล่นแบบไหน
แต่ก็ขอให้ได้ 3 แต้มกลับบ้านนะครับ เดินทางไป-กลับขอให้ปลอดภัยทุกท่านครับ
เออ ถ้าจะโทรไปเช็คผลหลังบอลจบโทรเช็คกับใครได้บ้างครับ  แบบ livescore หุหุ
 :D ;D :)
สมาคมฟุตบอลมืออาชีพ นักฟุตบอลบอลมืออาชีพ กองเชียร์มืออาชีพ กรรมการมืออาชีพ = พัฒนา

*

NK

• บุคคลทั่วไป
พรุ่งนี้ผมขอส่งแรงใจไปเชียร์นะครับ samutprakan สู้ๆ
ผมยังไม่เคยเห็นฟอร์มของทีมเลยสักครั้งเลยไม่รู้ว่านัดแผนนัดเหย้านัดเยือนเล่นแบบไหน
แต่ก็ขอให้ได้ 3 แต้มกลับบ้านนะครับ เดินทางไป-กลับขอให้ปลอดภัยทุกท่านครับ
เออ ถ้าจะโทรไปเช็คผลหลังบอลจบโทรเช็คกับใครได้บ้างครับ  แบบ livescore หุหุ

เข้ามาในบอร์ดนี้เลยครับ ป๋าหนุ่มประธานกองเชียร์เราคงจะตั้งกระทู้รายงานสดอย่างเคย :) :) :)

*

ออฟไลน์ TOTTOY

• 20
  • 2

เข้ามาในบอร์ดนี้เลยครับ ป๋าหนุ่มประธานกองเชียร์เราคงจะตั้งกระทู้รายงานสดอย่างเคย :) :) :)
:D :D
สมาคมฟุตบอลมืออาชีพ นักฟุตบอลบอลมืออาชีพ กองเชียร์มืออาชีพ กรรมการมืออาชีพ = พัฒนา