สรุปรายรับ-รายจ่าย ชมรมฯ นัดไปเยือน เมืองกาญจน์ เอฟซี

• 15 ตอบ
  • 1866 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ตามรายละเอียดเลยครับ
เงินส่วนที่ขาด ทางสโมสรจะเป็นผู้ออกให้
ขอขอบคุณท่านประธานสโมสรมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

รายรับ-รายจ่าย รถบัส                  
เมืองกาญจน์ เอฟซี-สมุทรปราการ เอฟซี                  
13 มีนาคม 2553 สนามกลีบบัว (จังหวัดกาญจนบุรี)                  

รายรับ                  
รายการ                                                       จำนวนเงิน (บาท)
ค่าโดยรถ+บัตรเข้าชม @150.00 บาท 44 คน                   6,600.00
                                                           รวม    6,600.00

รายจ่าย                  
รายการ                                                       จำนวนเงิน (บาท)
ค่ารถบัส                                                           7,000.00
ค่าทางด่วน                                                              200.00
เงินเพิ่มคนขับ                                                              300.00
ค่าบัตรเข้าชมฟุตบอล @30.00 บาท 44 คน                            1,320.00
                                                                  รวม    8,820.00

รวมรายรับ          6,600.00    บาท      
รวมรายจ่าย          8,820.00    บาท      
       คงขาด    2,220.00    บาท      

พี่อี๊ด/raiders

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• ครอบครัวปราการ
  • 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
สู้ๆครับ
เราคงต้องมาช่วยกัน คิดกันหารายได้เพิ่มขึ้นอีกหลายๆทางครับ
มีอะไรให้ช่วยลงแรงลงกาย บอกได้เสมอนะครับพี่
ยินดีครับ เพื่อพี่น้องเราชาวปราการครับ

ขอบคุณพี่อี๊ดมากๆครับ
 >:( ::)
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
 :icon_adore:ขอบคุณพี่อิ๊ดครับและครอบครัวป้อมปราการทุกคน :icon_adore:
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
ต้องขอโทดด้วยครับที่เสียสิทธิ์ไป 2 ที่นั่งทำให้เงินไม่พอ :-[ :-[

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
บัดซบ ผมเสียดายค่าคนขับ ครับ

ถ้าไม่จำเป็น ก็ไม่ต้องให้ ถ้า

จะให้ ก็ให้ ตอนจะถึงบ้านเราแล้ว

สรุป ถ้ารถบัสเป็นแบบนี้อีก ผมไม่ไปครับ

ปล.ถ้ามีที่อยู่มัน ผมขอด้วยครับ

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard

จะให้ ก็ให้ ตอนจะถึงบ้านเราแล้ว

สรุป ถ้ารถบัสเป็นแบบนี้อีก ผมไม่ไปครับ

ปล.ถ้ามีที่อยู่มัน ผมขอด้วยครับ

ยังไงอ่ะ

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ

คนขับพูดจาหมาไม่กิน  งานนี้ต้องถึงใส้ถึงตับ
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ปล่อยวาง

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
ขอบคุณพี่อี๊ดครับ ไงก็ช่างมันเหอะเรื่องคนขับมารยาททรามอ่ะ เเค่ต่อไปใครที่หารถมาอย่าเอาไอ้ห่านี่มาอีกก็พอครับ
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ขอบคุณครับ พี่อี๊ด

ท่าทางคนขับมันจะเลวจริง ๆ อิ อิ....  :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
ผมจะกระทืบมัน  :knuppel2:

;)
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
ขอบคุณครับพี่อี๊ด
คนขับพูดจาห้วนๆ  กวนโทสะ ทรามจริงๆครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ lakmok

• 1,295
  • 8
เลวขนาดนั้นเลยหรือพี่

*

ออฟไลน์ วิภาวี

• 1,462
  • 9
  • อย่า อยู่ อย่าง อยาก
เป็นบทเรียนครับพี่น้องงงงคราวหน้าไปสระแก้วมีอีกให้ปินตูเคลียร์ทางก่อนเลย

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
รักพี่อี๊ดจริงๆ