isaac amoah อยากได้ Video Clip นัดที่ สมุทรปราการ กับ กาญจนบุรี ครับ

• 19 ตอบ
  • 2433 อ่าน
*

ออฟไลน์ Ryuzaki

• แฟนบอลปราการ
  • 2
  • 0
เค้าขอให้ผมช่วยหา คลิปนัดนี้น่ะครับ

ผมลองเข้าไปหาในเว็บของสโมสรแล้วไม่เจอ

ไม่ทราบว่ามีท่านใดพอจะหาคลิปนัดนี้ให้ผมได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• ครอบครัวปราการ
  • 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
 >:(

http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=3783.0
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ Ryuzaki

• 2
  • 0
ขอบคุณครับท่าน  ผมนี่ตาถั่วจริงๆ

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
ได้เล่น ได้ลง ยิงได้

อยากได้ภาพ ได้ คลิป ส่งกลับไปให้ทางบ้านดู

อามัวร์นี่น่ารักจุงเยย :smitten: :smitten:

*

ออฟไลน์ วิภาวี

• 1,462
  • 9
  • อย่า อยู่ อย่าง อยาก
อยากให้ที่สนามวัดราษมีสกอร์บอร์ด GOAL แบบสนามกลีบบัวจัง

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
ถาม : Amoah you shoot same this game on next game ?

Amoah : Yes !! That my Skill !!

:D :D :D

THIS IS FC !!!!

*

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
ขอบคุณครับท่าน  ผมนี่ตาถั่วจริงๆ

ไม่เป็นไรครับ
เป็นครอบครัวเดียวกัน
ถ้าไม่เหนือบ่ากว่าแรง
เรื่องแค่นี้เองครับ  ;) ;) ;)
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ faifai

• 66
  • 2
  • สมุทรปราการ สู้ สู้
ถาม : Amoah you shoot same this game on next game ?

Amoah : Yes !! That my Skill !!

:D :D :D

เจ๋ง

*

ออฟไลน์ เจ้าไอซ์

• 214
  • 0
อยากให้ที่สนามวัดราษมีสกอร์บอร์ด GOAL แบบสนามกลีบบัวจัง
อบจ.สป.จัดให้...ขอบคุณที่เสนอแนะ

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
อบจ.สป.จัดให้...ขอบคุณที่เสนอแนะ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ หมอ ไอซ์ แห่ง บ้านฉันฯ ;)
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา

ขอบพระคุณท่านผู้มีอุปการะคุณต่อปราการอย่างเสมอมา 

*

• 1,472
  • 20

ขอบคุณจากใจจริงๆครับ
 :'( :'( :'( ซึ้งๆๆๆ คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
แจ่มแมว

อัฐจรรย์ ด้วยนะ ฮี่ๆ

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป

นี้อามัวแค่ เปิดบอลยังเข้าประตูเลยว่ะ

ถ้าตั้งใจยิงมันจะ ขะไหนหนาด

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี

นี้อามัวแค่ เปิดบอลยังเข้าประตูเลยว่ะ

นัดอยุธยา..อ๊อด ๆ ไม่เห็นเหรอว่ะ.... :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ เจี๊ยบ>>แพรกษาใหม่

• 429
  • 3
  • ทางเดียวกัน

ขอไฟสนามด้วย........!!!!!

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด

นัดอยุธยา..อ๊อด ๆ ไม่เห็นเหรอว่ะ.... :D :D
นั่นจิ อ๊อดๆ
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

KosinSTUDIO

ดูจากชื่อกระทู้แล้ว เหมือนจะให้อามัวเข้ามาดูเอง

isaac amoah.............. Video Clip

ยังไงก็อย่าเพิ่งย้ายกระทู้ล่ะ

*

KosinSTUDIO

ลูกนั้นอะเหรอ         มันเร็วมาก   มองไม่ทันว่ะ

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard

ลูกนั้นอะเหรอ         มันเร็วมาก   มองไม่ทันว่ะ

เอ็งมัวเเต่มองหมาที่เดินในสนาม ;)