คัดตัว....

• 18 ตอบ
  • 2036 อ่าน
*

ออฟไลน์ LoVe

• แฟนบอลปราการ
  • 2
  • 0
คัดตัว....
« เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 19:11:53 »
อยากทราบว่าสโมสรเปิดคัดตัวเมื่อไหร่ครับ...

*ท่านใดรู้บอกทีนะครับ :)

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
Re: คัดตัว....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 19:13:29 »
คัดใหญ่น่าจะปลายปีนะครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• ครอบครัวปราการ
  • 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 19:52:30 »
ปลายปีเ้ลยขอรับ หรือไม่ก็ช่วงนี้ลองเข้าไปขอฝึกซ้อมกับทีมดูได้ครับ  :crazy2:

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 20:22:43 »
ช่วงรอคัดตัวนักฟุตบอล

แนะนำมาคัดตัว แก๊งหิมะก่อนครับ

ติดต่อได้ที่ ♫อินเดียหน้าโจร♫ปินตูหิมะ♫

:) :)

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ TOMTAM <Ideas for life>

• 73
  • 5
  • แพ้ยาก ชนะยิ่งยากกว่า
    • http://img340.imageshack.us/img340/9859/samutprakarn112
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 20:27:29 »
ช่วงรอคัดตัวนักฟุตบอล

แนะนำมาคัดตัว แก๊งหิมะก่อนครับ

ติดต่อได้ที่ ♫อินเดียหน้าโจร♫ปินตูหิมะ♫

:) :)
ผมว่าคัดตัวกับแก็งค์หิมะนี่หนักกว่าคัดเข้าสดมสรอีกนะ แหะๆๆ
ไม่เช้าไม่เลิก ไม่หลับห้ามกลับ ประมาณนี้
:-X
กรูผู้ชนะ สมุทรปราการ FC

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 20:36:27 »
คาดว่าคงอีกนานครับ  เพราะตอนนี้ตัวที่มีอยุ่เหลือเยอะมากกก
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ วิภาวี

• 1,462
  • 9
  • อย่า อยู่ อย่าง อยาก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 20:42:28 »
โหมาตรฐานทีมเราดีขึ้นแล้วมีแต่นักฟุตบอลให้เลือกใช้มากมาย

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 20:54:51 »

เข้าไปลองดูที่สนามซ้อมเลย เชื่อข้าดิ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 21:41:47 »
เข้าไปซ้อมกับนักบอลที่สนามซ้อมเรียกความฟิตก่อนได้นะครับ
แล้วยิ่งถ้าฝีมือดีจริง แล้วไม่ได้มีติดสัญญากับสโมสรอื่น
ถ้าจำไม่ผิดสโมสรสามารถเซ็นต์สัญญาได้ทันทีนะครับ
เหมือนพวกฟรีเอเย่นตามต่างประเทศที่เซ็นต์กันระหว่างฤดูกาลอ่ะ
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 22:34:46 »
ดีเลยครับบ

มีน้องๆ ใกล้บ้านอยากร่วมซ้อมกับทีมด้วยได้ไหมครับบ

ติดต่อยังไงดีอะครับบ....

ใครช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 23:09:04 »
 :))เคยเล่นที่ไหนมาบ้างครับ.....อยากรู้
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 23:16:48 »
ผมเคยไปขอคัดตัวกับรีล มาดริดครับ

เเต่เค้าไม่เอา ลองติดต่อไปบาเซโลน่าเค้าก็ไม่เอา

เสียเวลาผมจริงๆ ::)

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 23:19:44 »
ผมเคยไปขอคัดตัวกับรีล มาดริดครับ

เเต่เค้าไม่เอา ลองติดต่อไปบาเซโลน่าเค้าก็ไม่เอา

เสียเวลาผมจริงๆ ::)

คัดไทย หรือ คัดอังกฤษครับ แล้วตัวบรรจงเต็มบรรทัดป่ะ  ::) ::)

*

ออฟไลน์ LoVe

• 2
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 23:29:19 »
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลดีดีครับ !!!

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 มีนาคม, 10, 23:29:56 »
ดีเลยครับบ

มีน้องๆ ใกล้บ้านอยากร่วมซ้อมกับทีมด้วยได้ไหมครับบ

ติดต่อยังไงดีอะครับบ....

ใครช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ได้ครับ เจอกันที่ สโมสร หรือสนมซ้อมก็ได้ครับ ตามสะดวก

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 มีนาคม, 10, 00:26:54 »
อย่าลืมนำใบ ICT ITC ไรนั่นมาด้วยนะครับ ฮี่ๆๆ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 มีนาคม, 10, 09:29:29 »
เข้ามาที่สนามซ้อมได้ทุกวันครับ
แต่ตอนนี้ถ้าไม่แจ๊วจริงขอบอกว่าเหนื่อยหน่อยนะ
ทุกตำแหน่งแน่นเปรี๊ยะ

*

ออฟไลน์ big น้ำกร่อย

• 364
  • 21
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 มีนาคม, 10, 09:33:40 »
เข้ามาที่สนามซ้อมได้ทุกวันครับ
แต่ตอนนี้ถ้าไม่แจ๊วจริงขอบอกว่าเหนื่อยหน่อยนะ
ทุกตำแหน่งแน่นเปรี๊ยะ
เสื้อมันรัดหรอพี่แน่นเปี๊ยะ 555

ก่อนจะผ่านนักเตะในสโมสรได้ ผ่านพี่หลวง BamBoo ก่อนละกันครับ

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 มีนาคม, 10, 13:29:39 »
ติดต่อคุณหลวงได้ครับ   เขาเป็นแมวมองสโมสรครับ