ซื้อเสื้อทีมได้ที่ไหนครับ

• 28 ตอบ
  • 5903 อ่าน
*

ออฟไลน์ EDS

• แฟนบอลปราการ
  • 104
  • -1
ซื้อเสื้อทีมได้ที่ไหนครับ
« เมื่อ: 25 เมษายน, 09, 12:45:11 »
กับกระแส บอลไทยที่มาแรง ผมเป็นอีกคนที่เพิ่งสนใจ :-\
บวกกับเป็นคนสมุทรปราการ จึงขอเชียร์ทีมในจังหวัด
ซึ่งรายละเอียดทีม คงต้องขอศึกษาสักระยะ :-[
ที่นี่อยากช่วยสโมสร โดยการซื้อเสื้อบ้าง
ไม่ทราบว่าต้องซื้อที่ไหน สั่งได้หรือไม่ครับ ;)

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
Re: ซื้อเสื้อทีมได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 เมษายน, 09, 12:53:36 »
มีหลายที่ตามสะดวกเลยครับ
1.ที่สนามแข่งนัดเหย้าของเราครับมีรถขายของที่ระลึกอย่
2.บูทโลตัสพลัสศรีนครินทร์ครับ
3.ที่ทำการสโมสรอยู่ตรงข้ามโรงเรียนสตรีครับ

จัดไปอย่างไวเลยครับ  วันนี้เจอกัน

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 เมษายน, 09, 12:58:43 »
1.ที่สนามแข่งนัดเหย้าของเราครับมีรถขายของที่ระลึกอย่
3.ที่ทำการสโมสรอยู่ตรงข้ามโรงเรียนสตรีครับ

จัดไปอย่างไวเลยครับ  วันนี้เจอกัน

ขอบคุณครับนะครับ
เดี๋ยววันนี้ไปดูที่โลตัส จะซื้อมาสักตัวก่อน :)

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• ครอบครัวปราการ
  • 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 เมษายน, 09, 13:32:03 »
วันนี้  จขกท  ไปดูรึป่าวครับบ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 เมษายน, 09, 18:16:26 »

ถามหน่อยครับ บูทโลตัสพลัสศรีนครินทร์ครับ อยู่ชันไหนชื้อร้านอะไรครับ
วันนี้ไปเดินวนรอบแล้ว ก็ยังหาไม่เจอ

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 เมษายน, 09, 20:01:36 »
คุณEDSช่วยขึ้นกระทู้แนะนำตัวเอง
หน่อยนะครับ  เพราะเราต้องการเจาะแฟนคลับกลุ่มผู้หญิง  ตอนนี้เรามีพันธ์แท้ทั้งแบบอาวุโส  เด็ก ม.ปลาย   เด็กมหาลัย   แต่ขาดแกนนำผู้หญิง   แล้วมาเชียร์ด้วยกันที่สนามด้วยนะ

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 เมษายน, 09, 20:05:40 »
เห้ยเอะใจแล้ว   edsเป็นหญิงหรือชายนี้รูปเป็นหญิงแต่ทำไมพูดครับ

*

NK

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 เมษายน, 09, 20:11:57 »
ดำดุ๋ยโดนสับขาหลอกซะแล้ว 5555 :D

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 เมษายน, 09, 20:30:47 »
อายโว้ย  ขอโทษครับมองแต่รูปนึกว่าผู้หญิง   ขอโทษจริง   ห้ามล้อผมนะ

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 เมษายน, 09, 23:11:54 »
คุณEDSช่วยขึ้นกระทู้แนะนำตัวเอง
หน่อยนะครับ  เพราะเราต้องการเจาะแฟนคลับกลุ่มผู้หญิง  ตอนนี้เรามีพันธ์แท้ทั้งแบบอาวุโส  เด็ก ม.ปลาย   เด็กมหาลัย   แต่ขาดแกนนำผู้หญิง   แล้วมาเชียร์ด้วยกันที่สนามด้วยนะ

ผมผู้ชายครับ  ;) แนะนำตัวเองแล้วที่กระทู้แนะนำครับ
ส่วนเรื่องรูป avatar นั้น เป็นรูป พริตตี้ที่ไปถ่ายเองในงาน motor show มาครับ
ก็ชอบสาวๆ พริตตี้ นี่นา ตัวจริงหาอย่างนี้ได้ที่ไหนกันเล่า 555

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 เมษายน, 09, 23:13:23 »
ว่าแต่ใครรู้ร้านขาย บอกด้วยนะครับ จะไปเดินซื้อใหม่ เดี๋ยวหาไม่เจออีก

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 เมษายน, 09, 23:50:06 »
ว่าแต่ใครรู้ร้านขาย บอกด้วยนะครับ จะไปเดินซื้อใหม่ เดี๋ยวหาไม่เจออีก
ซื้อที่ทำการสโมสรหรือ ณ สนามวันที่มีการแข่งขันก็ได้ครับ
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

• 521
  • 19
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 00:13:22 »
โลตัสพลัสอยู่ชั้น 1 ครับอยู่หลังๆ ใกล้กับร้าน manchester ครับ

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 22:54:12 »
โลตัสพลัสอยู่ชั้น 1 ครับอยู่หลังๆ ใกล้กับร้าน manchester ครับ

ขอบคุณครับ ไว้ไปดูใหม่ อาจไปซื้อที่สมาสรเลยก็ได้ครับ

*

ออฟไลน์ bank samrong

• 1,703
  • 45
  • แบงค์ สำโรง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 เมษายน, 09, 17:49:47 »
ที่โลตัส plus  ศรีนครินทร์ ร้านเค้าเปิดขายให้แฟนบอลได้อุดหนุนสินค้ากันได้ ทุกวัน เลยคับ มีทั้งเสื้อทีม ผ้าพันคอ สายรัดข้อมือ สติกเกอร์ ลูกฟุตบอล น้ำดื่ม และ อื่นๆ อีกมากมาย..พี่ วินัย คนขายผู้ใจดีพร้อมให้บริการแก่ทุกท่านคับ.... :-*
คนไทย..หัวใจ " ปราการ "
(http://www.bcoms.net)

*

• 521
  • 19
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 เมษายน, 09, 21:47:33 »
วันนั้นว่าจะไปดูสติ๊กเกอร์ซะหน่อยเห็นแกหลับอยู่เลยไม่กล้าปลุก 555

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 เมษายน, 09, 21:52:25 »
อยากได้สติ๊กเกอร์ 

แต่ไม่มีรถ    ผมจะเอาไปติดไหนดีหว่า !!!!!
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 เมษายน, 09, 21:56:57 »
แจ้งเผื่อจะมีคนไปซื้อเสื้อ และสมัครสมาชิกด้วยกัน
วันศุกร์ที่ 1 พค นี้ เจอกันที่สโมสรนะครับ
เวลา 14.00 น. จะได้โทรเรียกท่านประธานมาทีเดียวคุ้มหน่อย อิอิ

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 เมษายน, 09, 22:00:48 »
ok จัดไปครับ

ผมไปด้วย

อ้างอิงจากกระทู้นี้

http://www.samutprakanfc.com/sites/all/webboard/index.php?topic=76.0
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 เมษายน, 09, 22:03:28 »
ok จัดไปครับ

ผมไปด้วย

อ้างอิงจากกระทู้นี้

http://www.samutprakanfc.com/sites/all/webboard/index.php?topic=76.0

ok เลยครับ เมื่อกี้คุย ทาง pm อยู่ ไว้เจอกัน ;)

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 11:49:21 »

แต่ไม่มีรถ    ผมจะเอาไปติดไหนดีหว่า !!!!!
ติดกระจกหน้าต่างเลยตั่ง
เฟี้ยวดี ;D ;D ;D
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 11:54:27 »

ติดกระจกหน้าต่างเลยตั่ง
เฟี้ยวดี ;D ;D ;D
ติดประตูห้องนอนเรียบร้อยแล้วครับ เอาสีดำมา ติดกระจก รถมองไม่เห็น

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 22:30:15 »
ขออัพหน่อย พรุ่งนี้เจอกันบ่ายสองโมงที่สโมสรนะครับ เผื่อมีคนไปอีก ไปสมัครและซื้อเสื้อทีมกันครับ

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 11:03:58 »
ราคาตัวล่ะเท่าไรเหรอคร้าบเสื่อทีมอ่ะ

แล้วค่าสมัครสมาชิกเท่าไรบอกที่คร้าบ

ไปทำที่ไหนด้วย
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

NK

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 12:47:01 »
ราคาตัวล่ะเท่าไรเหรอคร้าบเสื่อทีมอ่ะ

แล้วค่าสมัครสมาชิกเท่าไรบอกที่คร้าบ

ไปทำที่ไหนด้วย

เสื้อเดี่ยว ๆ 350 บาทไทย
สมัครสมาชิก 200 บาทไทย
ถ้าสมัครสมาชิก + ซื้อเสื้อ พิเศษ เหลือ 500 บาทไทย

*

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 22:00:16 »
ขอบคุณมากคร้าบ

พอดีวันนี้ไปดูที่โลตัสมา

แต่ไม่มีคนขายอ่ะ

เลยไม่รู้จะทำยังไง
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"

*

• 1,298
  • 33
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 22:04:17 »

เคยมีคนในบอร์ดโพสไว้ครับว่า คนขายไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือ ;D ;D ;D

เห็นคุณโกว่า จะจ้างพนักงานประจำเร็วๆนี้แล้วแหละครับ

*

• 1,530
  • 43
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 2 พฤษภาคม, 09, 07:08:00 »

เคยมีคนในบอร์ดโพสไว้ครับว่า คนขายไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือ ;D ;D ;D

เห็นคุณโกว่า จะจ้างพนักงานประจำเร็วๆนี้แล้วแหละครับ

จริงเหรอพี่555

ผมก็ว่าแล้วไปไม่เคยเจอเลยสักครั้ง

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 2 พฤษภาคม, 09, 09:24:05 »

ผมไปซื้อเสื้อและสมัครสมาชิกมาแล้วครับ
ถ้าสะดวกเดินทางเลยไปซื้อที่สโมสรเลยก็ได้นะครับ