ผมรับข่าว INN SPORT ครับ

• 7 ตอบ
  • 1499 อ่าน
*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ผมรับข่าว INN SPORT ครับ
« เมื่อ: 3 เมษายน, 10, 10:31:43 »
แล้วเมื่อเช้านี้ เวลา 05.14น. มีข่าวเข้ามา

ว่า

" สมุทรปราการดึงแท่งศักดิ์สิทธิ์ร่วมซ้อมโค๊ชจ่อส่งหวดFA คัพ 7เมย. "

ดีใจระคนตกใจ เพราะว่า ข่าวนี้ จะมีเรื่องบอลไทยน้อยมาก

ที่ผ่านมาก็จะมีผลบอล TPL แล้วก็ เรื่องใหญ่แบบ ถ้วยก.มีเรื่อง

แล้วจะเป็นข่าวกีฬานอก แทบทั้งสิ้น แล้วครั้งนี้

ก็เป็นข่าวดิวิชั่น 2 ครั้งแรก ที่ผมได้รับ

ใครว่าไงไม่รู้ แต่บางที พี่แท่งก็ทำให้ผมภูมิใจ ได้นิดๆละ >:(

"เราคือฟอร์ทเทรสเสี้ยน"

ปล.ผมไม่ได้มาโฆษณาข่าวSMS อันนี้ เพราะฉะนั้นอย่าไปสมัครนะครับ เปลืองตัง พอดีผมใช้ฟรี

แต่
บ่าววี(ตัวจริง)ก็เป็นผู้มีพระคุณกับสมุทรปราการFCอย่างแท้จริง!!!
บ่าววี(ตัวจริง)ก็เป็นผู้มีพระคุณกับสมุทรปราการFCอย่างแท้จริง!!!

โจ๊ก โกล์คลับ ก็กวนทีน ดี เท่ห์มากครับ

จริงๆแล้วเราน่าจะไปเจอกับช่อง 3 บ้างนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 เมษายน, 10, 11:45:41 โดย ♫อินเดียหน้าโจร♫ปินตูหิมะ♫ »

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
Re: ผมรับข่าว INN SPORT ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 3 เมษายน, 10, 10:37:15 »
วันนี้สยามกีฬาลงข่าวพี่แท่งเยอะมาก

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 3 เมษายน, 10, 10:50:24 »
วันนี้สยามกีฬาลงข่าวพี่แท่งเยอะมาก

ข้าซื้อไม่ทันว่ะ เก็บไว้ให้ข้าอ่านบ้างนะ อิอิ :)

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 3 เมษายน, 10, 10:53:17 »

ข้าซื้อไม่ทันว่ะ เก็บไว้ให้ข้าอ่านบ้างนะ อิอิ :)

ผมขายต่อ 20 บาท มารับได้ที่สโมสรเลยน่ะครับ

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 3 เมษายน, 10, 11:01:50 »

ผมขายต่อ 20 บาท มารับได้ที่สโมสรเลยน่ะครับ

พี่อ๊อดครับ ส่ง EMS ได้ไหมครับ วันนี้ผมจะไปเชียร์ราชนาวี ซะหน่อย พี่อ๊อดไปกับผมไหมครับ

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 3 เมษายน, 10, 12:34:00 »
อยากไปถ่ายรูปเจ๊ฟ้า แต่เนือยๆ ยังไงไม่รู้  :buck2:

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 3 เมษายน, 10, 13:11:30 »
พี่อี๊ดผมขาย 15 บาท !!!
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 3 เมษายน, 10, 13:17:15 »
มันมีค่าขนาดนั้นเลยหรอ55