วันอาทิตย์นี้เจอกันครับ

• 19 ตอบ
  • 8630 อ่าน
*

battozai

• บุคคลทั่วไป
วันอาทิตย์นี้เจอกันครับ
« เมื่อ: 5 มิถุนายน, 09, 23:45:35 »
ผมเป็นแฟนคลับราชบุรี เอฟซี นะครับ

วันอาทิตย์นี้เจอกันแน่นอน

และวันอาทิตย์นี้ผมจะส่งสาส์นท้าแข่งบอลแฟนคลับ ตอนที่สมุทรปราการมาเยือนราชบุรีด้วยนะครับ  ;D ;D ;D

เกมส์ในสนามเป็นยังไงช่างมัน แต่เราเป็นพี่น้องกัน

มิตรภาพมิอาจลบด้วยสิ่งใดๆครับ  :) :) :)

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
Re: วันอาทิตย์นี้เจอกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 09, 23:48:37 »
ยินดีเลยครับก่อนแข่งมีบอลแฟนคลับสมุทรปราการกับVIP.อสช. ให้ดูตอนบ่ายโมงถ้ามาทันก็เชิญนะครับแล้วมาคุยกันที่สนามนะครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 09, 23:48:40 »
ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับผม...ผมก็มีเพื่อนที่ดีอยู่ราชบุรีเช่นกัน

ได้ข่าวว่านัดนี้จะมาด้วย  แล้วเจอกันในวันแข่งครับ   ;D ;D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

NK

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 09, 23:49:22 »
ยินดีครับ

ผมเข้าไปดูในเว็บบอร์ดราชบุรี 2-3 ครั้ง เห็นคึกคักเหมือนกัน เสื้อทีมก็สวยด้วยสิ :) :) :)

แต่ยังไงวันอาทิตย์นี้สมุทรปราการขอ 3 แต้มละกันนะครับ ;) ;) ;)

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 00:17:06 »
ยินดีเลยคับ

นี่ซิคือ เสน่ห์ของฟุตบอลไทย

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 02:06:11 »
ยินดีต้อนรับครับ  เดี๋ยวตอนกลับวันอาทิตย์นี้ฝากบอลกลับไปราชบุรีด้วยสัก 3 ลูกนะครับ เดี๋ยว 3 แต้มพวกผมจะรับฝากไว้ทางนี้เอง อิอิ

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 02:34:06 »
ยินดีต้อนรับครับ :)
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 07:30:25 »
ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ขนแฟนคลับสาว ๆ มาด้วยนะครับ คนแถวนี้เค้า Want มาก ๆ  8)

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 07:38:20 »
ด้วยความยินดีครับ
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

tobystupid

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 07:49:59 »
สาวราชบุรี น่ารัก ;D

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 08:12:42 »
ผมมีเพื่อนรักชาวราชบุรีคนหนึ่งแต่เสียดายเขาเสียชีวิตไปแล้วบ้านเขาอยูไกล้แม่น้ำ
แม็ทนี้ทำให้ผมคิดถึงเพื่อนคนนี้มาก   

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 08:29:16 »
นี่แหละคร้าบที่ฟุตบอลไทยต้องมี

คือ มิตรภาพ ต่อกันและกัน

สิ่งที่ทุกคนอยากเห็น

ยินดีต้อนรับคร้าบ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 09:08:45 »
ยินดีครับ ถ้าไม่ลำบากขอโอ่งใส่นำ้กินให้นักกีฬาสักใบได้ป่ะ อิอิ :P

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 12:53:57 »
ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ขนแฟนคลับสาว ๆ มาด้วยนะครับ คนแถวนี้เค้า Want มาก ๆ  8)

เข้าเรื่องอีกแล้วไอ้เกม พี่ว่าเกมนั่นแหละมั้งคนแถวนี้  ;D
ยินดีนะครับ หวังว่าอาทิตย์นี้จะเป็ฯเกมที่ดี

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 13:39:03 »
ยินดีต้อนรับเลยครับ แล้วเจอกันวันอาทิตย์นี้นะครับ
พวกเราชาว สป fc มีแต่มิตรภาพให้กับแฟนบอลทุกๆทีมอยู่แล้วครับ ;)
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 13:40:42 »
ยินดีต้อนรับครับ
รบกวนขอยืมคำพูดของแฟนบอลทีมชลบุรีที่ได้ยินมาหน่อยนะครับ

" ในสนามเราเต็มที่ นอกสนามเรามีแต่เพื่อน "

ว่าแต่จะมากันยังไงครับ?เดินทางมาดีดีนะครับแล้วจะมาร่วมแจมเตะบอลด้วยก็ได้นะครับ

ยินดีต้อนรับครับ ว่าแต่สนใจ น้ำชา ซักกระป๋องมั้ยครับ 555
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

BangMuang

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 17:02:41 »
ขอ 3 แต้ม  ก่อนละกัน     please  ๆ ๆ ๆ

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 18:21:26 »
กล้ามาท้าถึงที่ขนาดนี้ไม่รับคงไม่ได้
ยังไงขอ3แต้มก่อนล่ะคับอาทิตย์
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 09, 20:13:18 »

เข้าเรื่องอีกแล้วไอ้เกม พี่ว่าเกมนั่นแหละมั้งคนแถวนี้  ;D
ยินดีนะครับ หวังว่าอาทิตย์นี้จะเป็ฯเกมที่ดี

เฮ้ย ผมออกจะเรียบร้อยน่ารัก  8)

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 7 มิถุนายน, 09, 07:57:54 »

เฮ้ย ผมออกจะเรียบร้อยน่ารัก  8)
เรียบร้อยมากดูที่คะแนนศรัทธาดิ 55555+
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน