โพลล์

เห็นด้วยไหม!!! ควรมีเสื้ออีกตัวไว้เปลี่ยนเวลาพักครึ่ง(สำหรับนักฟุตบอล)

เห็นด้วย
24 (75%)
ไม่เห็นด้วย
3 (9.4%)
ยังไงก็ได้
5 (15.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 32

เห็นด้วยไหม!!! ควรมีเสื้ออีกตัวไว้เปลี่ยนเวลาพักครึ่ง(สำหรับนักฟุตบอล)

• 31 ตอบ
  • 3104 อ่าน
*

ออฟไลน์ ตุ้มอุ้มแตงหิมะโหลงเหลง

• แฟนบอลปราการ
  • 88
  • 2
  • ประธานฝ่ายดูแลเยาวชน
ควรให้ชุดแข่งฟุตบอล คนละ 2 ชุด  (จะได้เปลี่ยน เวลาพักครึ่ง)
เนื่องจากเหงื่อที่ออกมามากในครึ่งแรก อาจทำให้รู้สึกไม่สบายตัวในการแข่งครึ่งหลัง

โดยปกติแล้ว ทุกทีมที่พอมีเงินทุน ก็จะมีชุดแข่งสำรองไว้ให้เปลี่ยน เพื่อความสะบายตัวในการลงไปแข่งครึ่งหลัง
อาจส่งผลให้ทีมมีผลงานดีกว่าเดิมไม่มากก็น้อย (ฝากไปยังฝ่าย บริหารของสโมสรฟุตบอลสมุทรปราการด้วยครับ) 

โดยส่วนตัว:กะผมคิดว่า อาจจะมีแค่เสื้อสำรอง ก็พอแล้วครับ  อยากให้ผลงานของทีมดีขึ้นเลยเอามานำเสนอ

สมาชิกท่านอื่นๆ มีความคิดเห็นอย่างไรลองร่วมโหวต และ คอมเม้น กันได้เลยครับ
ผู้โชคดีจากการโหวต จะได้ รถ HONDA CITY รุ่นใหม่ สีบอนเทา   จากอาจารย์เล็กไปขับเล่น 1 อาทิตย์ :-X

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
-*- เหมือนจะเห็นด้วยนะเรื่องนี้
ถ้าไม่คิดเหตุผลอะไรเลยตรูเห็นด้วย
แต่ถ้าหาเหตุผลตอนนี้....ยังไม่จำเป็นหว่ะ
ถามนักบอลโดยตรงง่ายกว่ามะ ???
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ตุ้มอุ้มแตงหิมะโหลงเหลง

• 88
  • 2
-*- เหมือนจะเห็นด้วยนะเรื่องนี้
ถ้าไม่คิดเหตุผลอะไรเลยตรูเห็นด้วย
แต่ถ้าหาเหตุผลตอนนี้....ยังไม่จำเป็นหว่ะ

ก็นักบอลเขาพูดให้ฟังอะ -*-

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• ครอบครัวปราการ
  • 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "

เออ !!! ชัดยังตาเทพ  [(fan)]

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"

ไปบอกสโมสรเดะมาบอกเราทำไมว่ะ55

*

ออฟไลน์ wannat2000

• 269
  • 0
    • http://anymass.com/wannat2000
 ???ถ้านักบอลมีเสื้อเปลี่ยนตอนครึ่งหลัง
 ???แล้วกองเชียร์ละ ไม่เห็นมีเสื้อให้เปลี่ยนเลย ครึ่งแรก ครึ่งหลังก็ชุดเดิม :(
ไม่เห็นด้วย >:( นักบอลได้กองเชียร์ก็ต้องได้ >:(
อย่า2มาตรฐานนะ อิอิ :-/ไปการเมืองแล้วตู :-/
(http://www.bcoms.net)

บริการ ล้างเครื่องซักผ้าฝาบนทุกยี่ห้อ ราคาพิเศษ 085-8436437 ช่างนัท

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
เห็นด้วยสุดลำติ่งเลยครับ

ผมว่าเราจัดหาพริตตี้มาเปลี่ยนเสื้อให้นักบอลด้วยดีมั้ยครับ
เพื่อสร้างความสดชื่นเป็นสองเท่า [(elder)]
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ PopZilLa

• 44
  • 0
ดีครับ  ใช้มาตรฐานแบบยุโรปไปเลย เล่น45 นาที มันแฉะไปถึงไหนต่อไหนล๊ะ - -

*

• 88
  • 2

ไปบอกสโมสรเดะมาบอกเราทำไมว่ะ55
แกใช่มั้ยที่ โหวดไม่เห็นด้วย  เลวซิงๆ  ทำมาให้โหวต ไม่ได้เรียกร้องอะไร

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
อีกอย่างนึง  ทำให้นักบอลมีความสดในการลงสนามครึ่งหลัง
และจะทำให้เล่นได้คล่องตัวขึ้น    เสียอย่างเดียวเปลืองเงิน :(
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
ตอนนี้เอางบประมาณมาพัฒนาทีมอย่างอื่นดีกว่ามั้ย ???

ยังมีเรื่องที่ต้องปรับปรุงแก้ไขอีกเยอะ .....

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ไอ้ตุ้มตั้งกระทู้แบบนี้ได้ด้วยหรอวะ 

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
เห็นด้วยครับ นักบอลได้มีเสื้อไว้แจกแฟนบอลเยอะๆ เหอๆๆ!!! [(fan)]
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

• 9,706
  • 134
ไม่เห็นยาก
ครึ่งแรกใส่ฟ้าขาว ครึ่งหลังใส่แดงดำ แล้วยังมีชุดเหลืองสำรองไว้อีก  :)

ปล.แล้วใครจะซักวะ !!!  [(herr)]

*

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ไม่เห็นยาก
ครึ่งแรกใส่ฟ้าขาว ครึ่งหลังใส่แดงดำ แล้วยังมีชุดเหลืองสำรองไว้อีก  :)

ปล.แล้วใครจะซักวะ !!!  [(herr)]

เครื่องซักผ้าไง

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
ไม่เห็นยาก

เครื่องซักผ้าไง

ตามนั้น เรื่องง่ายๆ ไม่น่าถามเลย พับผ่าสิ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
ตามพี่หลวงไปคับ
 :) :)

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

• 88
  • 2
แค่ระดับ D1 ทุกทีม เขาก็มีกันหมดแล้วนะจ๊ะ 8)

*

• 4,163
  • 45
แค่ระดับ D1 ทุกทีม เขาก็มีกันหมดแล้วนะจ๊ะ 8)

เสื้ออีกชุดหรือเครื่องซักผ้า !!

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
 [(wink)] เห็นด้วยครับ แต่ถ้านักเตะไม่ฟิตเปลี่ยนไปก็เท่านั้น..อิอิ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

• 88
  • 2
[(wink)] เห็นด้วยครับ แต่ถ้านักเตะไม่ฟิตเปลี่ยนไปก็เท่านั้น..อิอิ
ถ้าไม่ฟิตป๋าคงไม่เอาลงละค๊าบ  :(

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
เห็นด้วยนะ เพื่อความคล่องตัว

*

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
ข้าโหวตเห็นด้วย
ถ้าข้าเป็นผบ.สมุทรปราการนะข้าจะจัดให้แม่งคนละสามชุดเลย

*

ออฟไลน์ TOMTAM <Ideas for life>

• 73
  • 5
  • แพ้ยาก ชนะยิ่งยากกว่า
    • http://img340.imageshack.us/img340/9859/samutprakarn112
เห็นด้วยครับ นักบอลได้มีเสื้อไว้แจกแฟนบอลเยอะๆ เหอๆๆ!!! [(fan)]
อันนี้ถูกต้องเลย ผมเคยลองขอเสื้อจากนักบอลแล้ว เค้าบอกว่าเสื้อพี่จาไม่มีใส่แย้วว  :D
กรูผู้ชนะ สมุทรปราการ FC

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร

ห้องเสนอแนะ!!!

ท่านเสนอ เรา (อาจ) สนอง - สงสัยให้ถามกันมา ผู้รู้ช่วยตอบกันไป และชี้แจงเรื่องราวความเป็นมา และเป็นไปในเรื่องราวต่างๆ ของสโมสรให้ได้แจ่มแจ้งกันไป

กุเห็นด้วย

*

• 2,052
  • 82

*

• 4,163
  • 45
ไม่ได้เกรียนนะ แค่นึกมาได้เฉย ๆ แบบนี้กางเกงในต้องเปลี่ยนด้วยนี่หว่า  เพื่อความสบายตัว

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26

*

• 9,706
  • 134
ไม่ได้เกรียนนะ แค่นึกมาได้เฉย ๆ แบบนี้กางเกงในต้องเปลี่ยนด้วยนี่หว่า  เพื่อความสบายตัว
อย่าลืมทาแป้งเด็ก ลดผดผื่น

*

ออฟไลน์ เจ้าไอซ์

• 214
  • 0
ถ้าไม่ฟิตป๋าคงไม่เอาลงละค๊าบ  :(
แสดงว่าป๋าชอบฟิตๆละดิ

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
       เห็นด้วยครับ แล้วเราจะขอชุดเพิ่มจากทาง คัปป้า ได้ไหม หรือสโมสรต้องควักเงินซื้อเอง

เพราะพวกชุดแข่งนี่ทางสปอนเซอร์เสื้อผ้า น่าจะเป็นฝ่ายสนับสนุนจัดการให้กับทางสโมสรไว้ใช้แข่งอยู่แล้ว
[(elder)]

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
ฟิตตลอด 90 นาทีอะ  ส่วนใหญ่ช่วงท้ายๆ หมดกันแทบทั้งนั้น....