ระเบิดศึกลูกหนังฟ้า-ขาว ฉลองปิดเลก วันเสาร์ที่05-06-53สนามศิษย์ไชยสาม(หญ้าเทียม)

• 174 ตอบ
  • 44006 อ่าน
*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
เพื่อเป็นการฉลองปิดเลกของพวกเราเหล่ากองเชียร์จึงขอเชิญส่งชื่อเพื่อเข้าร่วมการแข่งขันที่จะมีขึ้นในวันที่5 มิย.นี้ที่สนามศิษย์ไชยสาม เริ่มเวลา 18.00 - 22.00 น. รวม 4 ชม. กฎกติกามีดังนี้
1.หมดเขตส่งรายชื่อวันที่30-05-53 เวลา 12.00 น.
2.ทำการจับฉลากรายชื่อเพื่อจัดทีมที่สนามศุลกากรเวลา 18.00 น.นัดพบระยอง(ตามดวงนะครับเพื่อความมันส์)
3.แบ่งเป็น2สายสายละ4ทีมพบกันหมดเอาทีมที่1และที่2มาไข้วกันผู้ชนะเข้าชิงชนะเลิศผู้แพ้ชิงที่3
4.ทีมอันดับ3และ4ของแต่ละสายก็ไข้วกันเพื่อหาทีมชิงอันดับที่5และที่7
5.แข่งขันแมทช์ละ10นาทีไม่มีทดเวลาเปลี่ยนตัวได้ตลอดเวลา
6.ลงสนามได้6ท่าน(แต่อาจมีสำรอง1ท่านแล้วแต่จำนวนผู้สมัคร)
7.รับสมัครเพียง56ท่านนะครับ(ขอให้เป็นแฟนบอลของเราจริงๆนะครับเพื่อนๆขอเว้นไว้ก่อนนะครับ)
8.ค่าสมัครคนละ50บาทครับแต่ถ้ามีสปอนเซอร์เข้ามาอาจไม่เก็บ
9.แชมป์จะได้ถ้วยจากสมุทรปราการ เอฟซี(กำลังติดต่อทำถ้วยรางวัลอยู่ครับ)และเงินสดจากพี่หมู1000บาท
10.รองแชมป์รับเงินบำรุงทีมจากพี่หรั่งRWB4514 จำนวน 500 บาท
11.ลงชื่อแล้วต้องมาแข่งนะครับมิฉะนั้นทีมของท่านต้องเล่นเท่าที่มีผู้เล่นห้ามยืมหรือซื้อตัวเด็ดขาด
12.สนามจองเรียบร้อยครับ
13.รางวัลดาวซัลโวสูงสุดของทัวร์นาเม้นท์                  รองเท้าทองคำและเบลน285หนึ่งกลม
14.รางวัลนักเตะยอดเยี่ยมประจำทัวร์นาเมนท์(โหวตโดยผู้เล่นทุกคน)          รับลูกบอลMVP

ผลการจับฉลากแบ่งสายออกมาดังนี้ครับ

สายA                                            สายB
1.อังกฤษ                                       1.บราซิล
2.แอฟริกาใต้                                 2.ญี่ปุ่น
3.อาร์เจนติน่า                                 3.อิตาลี
4.เกาหลีใต้                                    4.ไทยแลนด์

ส่วนนี้เป็นของผู้สนับสนุนความมันส์ครั้งนี้ครับ
1.พี่หนุ่ม                    ลูกบอลMVPและเบียร์ช้างคลาสสิค 1 ลัง
2.พี่นิพนธ์              มอบเงินสนับสนุนการแข่งขัน   3,000 บาท.
3.พี่เหน่ง                                   เบียร์ช้างคลาสสิค 2 ลัง
4.พี่เหน่ง                                   เบียร์ลีโอ            1 ลัง
5.เจ๊โอ๋                                      เบียร์ลีโอ            1 ลัง
6.คุณหลวง                                  น้ำแข็ง              2 ถุง
7.พี่หมู                        มอบเงินสดให้ทีมชนะเลิศ 1000 บาท
8.พี่อี๊ด                                   เบียร์ช้างคลาสสิค    1 ลัง
9.RWB4514(พี่หรั่ง)       มอบเงินสดให้ทีมรองชนะเลิศ 500 บาท
10.เทพเกรียนเซียนคีย์บอร์ด บวก สหายเหวง     Benmore      1 กลม
12.เอกระเนระนาด                               ช้างคลาสสิค  1 ลัง
13.โต้                                                               ฮอลล์  1 ถุง
14.แม่เสือโอม                           สปอนเซอร์        3 แพ๊ค
15.แจ๊ค สะแปโร่ว                           เบลน 285     1 กลม
16.บอล พระสมุทร                            โด่ไม่รู้ล้ม 1 ขวด
17.รอท่านผู้ใหญ่ใจดีอยู่ครับ..................................

รายชื่อผู้เข้าร่วมจับฉลากเข้าแข่งขัน

1.พี่หนุ่ม
2.น้ากริช
3.น้านู
4.น้าชาย
5.น้าเชน                (แทนน้าบอยที่ขอถอนตัวเนื่องจากบาดเจ็บหัวเข่าเรื้อรัง)
6.อ.เล็กเซ็กส์เสื่อม
7.คิม
8.โบ๊ท
9.ตอย
10.เจ้าไอซ์
11.ตุลย์ปืนเสือหมอบ
12.ปินตู
13.ตั๊กกี้
14.ทอม
15.ตี๋
16.topZz
17.หลวงสำโรง
18.จ่าเทียน
19.บิ๊ก กลมกลิ้ง
20.โต้
21.พี่เหน่ง
22.เสธ.อี๊ด
23.สหายอู๊ด
24.สหายเหวง
25.วี สามีหลวง
26.ตั้ม สามีน้อย
27.ไฝ หิมะ
28.ขุนพลน้อยลุงน้องเซย่า
29.พ่อน้องเซย่า
30.โอมแหกหิมะ

31.บ.โบ้
32.เอ๊กซ์ ปากน้ำ
33.กอล์ฟปราการ
34.ฟง
35.อ๊อด อ๊อด
36.ยองซัน
37.เอกระเนระนาด
38.สหายต้น
39.พี่ ป.
40.ผบ.สมุทรปราการ เอฟ ซี
41.พี่เม็ก
42.BLUE OCEAN
43.ปาเดย์
44.ซายีส
45.น้องของตี๋
46.พ่อของเจ้าไอซ์
47.เต้ย คลองมอญ
48.กบ โซดาเพียว
49.กบ โซดาเพียว(จะแจ้งชื่ออีกครั้ง)
50.พี่ฉัตร ผู้ชายติดทะเล
51.เกมส์
52.NCO342
53.AUT
54.JUI VATDAN
55.DONKING
56.หลานเอส-เทพพระสมุทร/color]

ผลการจับฉลากออกมาดังนี้

สาย A
1.อังกฤษ            * โ บ๊ท,บ.โบ้,กริช,AUT,เต้ย คลองมอญ,เอ๊กซ์ ปากน้ำ,พี่ฉัตร ผู้ชายติดทะเล(ใส่เสื้อขาว)
2.แอฟริกาใต้      * เสือโอม,น้องตี๋,หลานเอส,พ่อน้องเซย่า,เอกระเนระนาด,พี่ป็อป,เจ้าไอ๊ซ์(ใส่เสื้อเขียว)
3.อาร์เจนติน่า     * พี่เหน่ง, ไฝ , จุ้ยวัดด่าน ,ยองซัน ,ตอย , อ.เล็ก, น้าเชน(ใส่เสื้อฟ้า ขาว)
4.เกาหลีใต้         * คิม, เกมส์, ตั้ม ผัวน้อย, สหายต้น, ผบ.สมุทรปราการ, แม็ก, Donking(ใส่เสื้อแดง)

สาย B
1.บราซิล         * ทอม, พี่นิพนธ์, ขุนพลน้อย. ท็อป, โต้, NCO342, สตีวี่วี(ใส่เสื้อเหลือง)
2.ญี่ปุ่น           * พี่หนุ่ม, จ่าเทียน, กอล์ฟ ปราการ, น้านู, เหวง, ฟง, ซายิส(ใส่เสื้อขาว)
3.อิตาลี          * พี่อิ๊ด, เจ็ก, อู๊ด, บลู, ตุลย์, หลวง, ปินตู(ใส่เสื้อน้ำเงิน)
4.ไทย         * อ๊อด อ๊อด, กบ, ปาเดย์,ตี้ , น้าชาย, ตั๊ก, บิ๊ก กลมเกลี้ยง(ใส่เสื้อแดง)

อัตราต่อรองทีมแชมป์จากวิลเลี่ยมฮิลล์
เต็ง1 อังกฤษ
เต็ง2 ญี่ปุ่น
เต็ง3 เกาหลีใต้
เต็ง4 อาร์เจนติน่า
เต็ง5 อิตาลี
เต็ง6 แอฟริกาใต้
เต็ง7 บราซิล
เต็ง8 ไทยแลนด์

นัดเปิดสนามคู่แรก
1.อังกฤษ - แอฟริกาใต้
2.บราซิล - ญี่ปุ่น
3.อาร์เจนติน่า - เกาหลีใต้
4.อิตาลี - ไทยแลนด์
5.อังกฤษ - อาร์เจนติน่า
6.บราซิล - อิตาลี
7.แอฟริกาใต้ - เกาหลีใต้
8.ญี่ปุ่น - ไทยแลนด์
9.แอฟริกาใต้ - อาร์เจนติน่า
10.ญี่ปุ่น - อิตาลี
11.บราซิล - ไทยแลนด์
12.อังกฤษ - เกาหลีใต้........................................จบรอบแรก
13.
14.
15.
16.
17.
18.
19.
20.

ขอให้ทุกทีมพบกันที่สนาม ฯ   เวลา 17.30 น.  วันเสาร์ที่  5  มิถุนายน  2553
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 มิถุนายน, 10, 14:14:17 โดย ♫อินเดียหน้าโจร♫ปินตูหิมะ♫ »
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ kishsana

• 69
  • 3
  • ลูกผู้ชายตัวจริง
ไรอันกริช 1 ที่ครับ  น้าหนุ่ม

*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• ครอบครัวปราการ
  • 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา
ตามไปเชียร์ครับ เลิกงาน 5 โมง  (ถ้าไปทันและไม่ติด....) >:D
บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

*

ออฟไลน์ เจ้าหิมะ...โว้ยยย

• 618
  • 43
  • ผมคือเกรียนอยู่หลังคีย์บอร์ด...อิอิ
ขอ1 ที่ จะเอาถ้วยแชมป์ไปฝากเมียที่บ้าน

(http://upic.me/show/20798422)
เรื่องจริงและเป็นกลาง ในปราการต้องบลูทัล
http://www.brutalprakan.com

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
 1 ที่ ครับ ไม่อยากอยู่กับพี่เล็กอะ
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
ไปด้วยครับ อยากเล่นคราวที่แล้วพลาด เห็นด้วยกับผู้สมัครที่ขอให้เป็นกองเชียร์ที่มาเชียร์จริงๆ เพื่อส่วนรวมมาเชียร์ไม่ได้แต่มาเล่นบอลกับพวกเราได้ มันแปลกๆนะ  [(elder)]

*

• 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
ขอ 1 ทีมครับ ชื่อทีม ก ระโหล่งป๊ง
ผู้เล่น ยังหาไมได้ครับ 555 ลงทีมไว้ก่อน ต้องตัดตัวเข้าทีมอีกที

คิมเข้าใจผิดครับให้ส่งชื่อมาเป็นรายบุคคลครับแล้วคณะกรรมการจะจับฉลากจัดทีมให้ตามดวง เช่น คนที่ 1 อาจไปอยู่กับคนที่ 11 หรือ 20 หรือ 31 ฯลฯ และให้ครบ 7 คนครับ กระจายกันไปให้ครบ 8 ทีม

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ เพค_ดาวคะนอง

• 156
  • 1
  • เด็กช่าง รักบอล
สนาม มันอยู่ไหนอะพี่

อยากไปมั้ง
(http://img195.imageshack.us/i/anigifefz.gif/)

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ

*

ออฟไลน์ เจ้าไอซ์

• 214
  • 0

*

• 214
  • 0

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

• 4,774
  • 97
สนาม มันอยู่ไหนอะพี่

อยากไปมั้ง

สนามอยู่หลังชบาหมูกะทะตรงข้ามกับสนามซ้อมของสมุทรปราการ เอฟ ซี ครับใครมีแผนที่ช่วยโพสให้ด้วยครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ปินตู ครับ ตัวสำรอง ฮี่ๆ

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
 >:D เอาด้วยครับ 1 คน ครับพี่  :smitten: :smitten:
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
ขาดผมได้ไงเนี่ย หึ จัดไป1ที่ครับ
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ selfcontain

• 4,024
  • 2
    • CasNoVy[[สุดที่รัก]]

*

ออฟไลน์ tOpZz

• 143
  • 4

*

• 861
  • 47
ยังไงผมก็ได้อยู่ อิตาลี ตามหน้าตาอยู่แล้ว ฮิๆ
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
พี่หนุ่มครับมีชิงที่ 5 กับที่ 7 ด้วยหรอครับ  ???

*

ออฟไลน์ I3aLL ณ.Phrapradaeng

• 564
  • 5
  • มาด้วยใจที่หวังทำด้วยความที่ตั้งใจนี่แหละ SPFC
    • http://membered01.hi5.com -
อยากไปเตะด้วยจังครับ  เเต่ไม่รุมีสิทธิ์หรือป่าว เพราะไม่ได้ไปดูหลายเเมคเเล้ว ตั้งเเต่เเมค ยุดยา

Membered

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
ถึงว่า  น้องเอสบอกลุงหนุ่มมาที่สนาม
ผมขอ 1 ครับ ส่วนน้องเอสขอเป็นตัวแถมครับ :D
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26

*

ออฟไลน์ raiders

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ว่าจะทำบุญสโมสรและมีปาร์ตี้เล็กๆกัน ในวันที่ 5 พอดีเลยพี่หนุ่ม
เดี๋ยวตอนเย็นวันนี้ผมจะมาขยายความอีกที เพิ่งคุยเรื่องนี้เมื่อวาน
ไม่ทันได้ดูกระทู้นี้

คืบหน้าอย่างไรจะโทรแจ้งนะ

และถ้ามีการเตะกันผมลงชื่อด้วยครับ

ปล.ไม่รู้ว่าพี่หนุ่มคิดเรื่องจับฉลากหรือยังผมแนะนำว่า เวลาจับฉลากให้หาตัวหลักไว้แปดคนมาจับฉลากซะก่อนว่าจะเป็นหัวหน้าทีมอะไร เช่นปินตู จับได้ บราซิล,คิม จับได้ อังกฤษ,พี่หนุ่ม จับได้ อิตาลี ประมาณเนี่ย แล้วก็ให้หัวหน้าจับฉลากเอาลูกทีมไป จะได้ไม่ยุ่งยาก ถ้ายังไม่มีคนรับผิดชอบเดี๋ยวผมจะช่วยดำเนินการให้ในเรื่องจับฉลาก

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ยังไงผมก็ได้อยู่ อิตาลี ตามหน้าตาอยู่แล้ว ฮิๆ

เอ็งมันเกาหลีนะไอคิม

ขอ 1 ที่ด้วยครับ

*

• 214
  • 0
แต่ละทีมน่าจะมีผู้จัดการทีมด้วย

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• 2,494
  • 91
ขอ 1 ที่ ครับ  +  เบียร์ช้างองค์บากคลาสสิค  2  ลัง

ถ้าดูตามหน้าตา น่าจะอยู่ทีมเกาหลีใต้ เพราะสมัยเล่นบอลตอนเด็ก ๆ
เพื่อน ๆ เรียกกันว่า  "ไอ้เกาหลี" ด้วยเป็นนักบอลตัวขาว โดนแดดจะ
กลายเป็นตัวแดงทันที  แต่หากดูตามเชื้อชาติ ก็ต้องขออยู่ทีมชาติจีน
แต่พี่หนุ่มไม่ได้จัดไว้ให้เลย อยู่ทีมอะไรใน 8 ทีม ก็ได้ครับ เพราะคง
ไม่ได้ทำให้ฝีเท้าดีขึ้นไปมากกว่านี้อีกแล้ว

เห็นควรให้มีการเตะจัดอันดับทุกทีม  ตั้งแต่ 1 - 8 ไปเลย เพื่อเอา
ไว้ประดับเกียรติและคุยทับถมข่มกันเล่นสนุก ๆ จะได้จัดสรรรางวัล
ลดหลั่นกันไปตามอันดับ ถ้ามีรางวัลและมีเวลาของสนามเพียงพอ

*

• 2,494
  • 91
พี่หนุ่มครับมีชิงที่ 5 กับที่ 7 ด้วยหรอครับ  ???

ไม่แน่ใจว่าพี่หนุ่ม ตั้งใจจะบอกว่าแบบนี้หรือเปล่าครับ

ชิงที่  1  :  นำ 2 ทีม ที่ชนะจากการไขว้ทีมอันดับที่ 1 และ 2 ของแต่ละสาย  แข่งนัดชิงชนะเลิศ  ทีมแพ้ได้ที่  2
ชิงที่  3  :  นำ 2 ทีม ที่แพ้จากการไขว้ทีมอันดับที่  1 และ 2 ของแต่ละสาย  แข่งนัดชิงที่  3     ทีมแพ้ได้ที่  4
ชิงที่  5  :  นำ 2 ทีม ที่ชนะจากการไขว้ทีมอันดับที่ 3 และ 4 ของแต่ละสาย  แข่งนัดชิงที่  5     ทีมแพ้ได้ที่  6
ชิงที่  7  :  นำ 2 ทีม ที่แพ้จากการไขว้ทีมอันดับที่  3 และ 4 ของแต่ละสาย  แข่งนัดชิงที่  7     ทีมแพ้ได้ที่  8

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
เหวงปากเก่ง ขอที่ 1ได้ป่าว :great:

สเปนของเหวง ล็อกให้เหวงได้มะ 8) 8) 8)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
โลธาร์ มัทเธอู๊ด ... 1 ที่ ครับ ...

แจกเสื้อทีมชาติด้วยเปล่า .......... :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

• 4,774
  • 97

ไม่แน่ใจว่าพี่หนุ่ม ตั้งใจจะบอกว่าแบบนี้หรือเปล่าครับ

ชิงที่  1  :  นำ 2 ทีม ที่ชนะจากการไขว้ทีมอันดับที่ 1 และ 2 ของแต่ละสาย  แข่งนัดชิงชนะเลิศ  ทีมแพ้ได้ที่  2
ชิงที่  3  :  นำ 2 ทีม ที่แพ้จากการไขว้ทีมอันดับที่  1 และ 2 ของแต่ละสาย  แข่งนัดชิงที่  3     ทีมแพ้ได้ที่  4
ชิงที่  5  :  นำ 2 ทีม ที่ชนะจากการไขว้ทีมอันดับที่ 3 และ 4 ของแต่ละสาย  แข่งนัดชิงที่  5     ทีมแพ้ได้ที่  6
ชิงที่  7  :  นำ 2 ทีม ที่แพ้จากการไขว้ทีมอันดับที่  3 และ 4 ของแต่ละสาย  แข่งนัดชิงที่  7     ทีมแพ้ได้ที่  8

ตามนั้นเลยครับพี่เหน่งมีอันดับทุกทีมครับงานนี้

*

• 4,774
  • 97
ว่าจะทำบุญสโมสรและมีปาร์ตี้เล็กๆกัน ในวันที่ 5 พอดีเลยพี่หนุ่ม
เดี๋ยวตอนเย็นวันนี้ผมจะมาขยายความอีกที เพิ่งคุยเรื่องนี้เมื่อวาน
ไม่ทันได้ดูกระทู้นี้

คืบหน้าอย่างไรจะโทรแจ้งนะ

และถ้ามีการเตะกันผมลงชื่อด้วยครับ

ปล.ไม่รู้ว่าพี่หนุ่มคิดเรื่องจับฉลากหรือยังผมแนะนำว่า เวลาจับฉลากให้หาตัวหลักไว้แปดคนมาจับฉลากซะก่อนว่าจะเป็นหัวหน้าทีมอะไร เช่นปินตู จับได้ บราซิล,คิม จับได้ อังกฤษ,พี่หนุ่ม จับได้ อิตาลี ประมาณเนี่ย แล้วก็ให้หัวหน้าจับฉลากเอาลูกทีมไป จะได้ไม่ยุ่งยาก ถ้ายังไม่มีคนรับผิดชอบเดี๋ยวผมจะช่วยดำเนินการให้ในเรื่องจับฉลาก

งั้นผมรบกวนพี่อี๊ดเรื่องจับฉลากแบ่งผู้เล่นเข้าทีมเลยนะครับตามที่พี่อี๊ดว่าผมว่าก็ดีนะครับผมว่าจะจับนัดเราเจอระยองนี่แหละครับพี่

*

• 4,774
  • 97
อยากไปเตะด้วยจังครับ  เเต่ไม่รุมีสิทธิ์หรือป่าว เพราะไม่ได้ไปดูหลายเเมคเเล้ว ตั้งเเต่เเมค ยุดยา

ไม่มีปัญหาครับใบอนุญาติยังไม่หมดอายุ :Dลงสนามได้ครับยังไงยืนยันมาอีกครั้งนะครับ

*

• 4,774
  • 97
1 ที
ลืมไป พ่อฝากสนับสนุนความมันส์ 3,000 บาท

พวกเราขอขอบคุณพี่นิพนธ์ มากๆครับที่สนับสนุนพวกเราอย่างดีตลอดเวลาครับ

*

• 4,774
  • 97
ขอ 1 ที่ ครับ  +  เบียร์ช้างองค์บากคลาสสิค  2  ลัง

ถ้าดูตามหน้าตา น่าจะอยู่ทีมเกาหลีใต้ เพราะสมัยเล่นบอลตอนเด็ก ๆ
เพื่อน ๆ เรียกกันว่า  "ไอ้เกาหลี" ด้วยเป็นนักบอลตัวขาว โดนแดดจะ
กลายเป็นตัวแดงทันที  แต่หากดูตามเชื้อชาติ ก็ต้องขออยู่ทีมชาติจีน
แต่พี่หนุ่มไม่ได้จัดไว้ให้เลย อยู่ทีมอะไรใน 8 ทีม ก็ได้ครับ เพราะคง
ไม่ได้ทำให้ฝีเท้าดีขึ้นไปมากกว่านี้อีกแล้ว

เห็นควรให้มีการเตะจัดอันดับทุกทีม  ตั้งแต่ 1 - 8 ไปเลย เพื่อเอา
ไว้ประดับเกียรติและคุยทับถมข่มกันเล่นสนุก ๆ จะได้จัดสรรรางวัล
ลดหลั่นกันไปตามอันดับ ถ้ามีรางวัลและมีเวลาของสนามเพียงพอ

ขอบคุณพี่เหน่งครับสำหรับเครื่องดื่ม2ลัง

เรื่องเวลาน่าจะพอเพียงครับผมจองไว้4ชม.

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
ลงชื่อนักบอลร่วมลงเตะคะ
         1.วี สามีหลวง
         2.ตั้ม สามีน้อย (คนนี้เป็นแฟนบอลเราจริงๆนะไม่ใช่แค่เพื่อน)อิอิ
หนูให้ลีโอ 1 ลัง เพราะไม่นิยมช้างคลาสสิค [(fan)] [(fan)]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม, 10, 13:09:38 โดย นางมารร้าย »
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

• 2,494
  • 91

ขอบคุณพี่เหน่งครับสำหรับเครื่องดื่ม2ลัง

เรื่องเวลาน่าจะพอเพียงครับผมจองไว้4ชม.

ช่วย ๆ กันครับ  เพราะเป็นอีกหนึ่งวิธีที่จะทำให้คู่แข่งขันพากันเมาซะก่อน ก่อนที่จะใช้แผนแท็กติก
แท็กตุด เป็นไม้สอง ด้วยการให้นักเตะทั้งหมด 6 คน อยู่หน้าปากประตูตัวเอง และไม้สาม ซึ่งเป็น
ไม้เด็ดสุด คือ จะให้ผู้เล่นอดหลับอดนอนมาตั้งแต่คืนวันศุกร์ที่ 4 มิ.ย. 2553 ต่อถึงวันเสาร์ที่ 5
มิ.ย. ไปเลย  เพื่อสนองตอบต่อแผนนอนทุกโอกาสที่มีในสนามแบบแปดริ่วและหระรี  ไม่แน่นะ
ทีมชนะเลิศอาจจะเป็นทีมที่เล่นแผนแบบนี้ก็เป็นได้ ใครจะรู้  อิ อิ

อีกเรื่องหนึ่ง  ไม่รู้ว่าพี่เหน่ง หรือ พี่หนุ่ม เมาเบียร์ช้างคลาสสิค อ่ะครับ พี่เหน่งเขียน 2 ลัง พี่หนุ่ม
ก็ตอบรับขอบคุณ 2 ลัง  แต่  ...  ในหน้าแรก พี่หนุ่มเขียนเป็น 3 ลัง ซะงั้น

สรุป  พี่เหน่งให้เบียร์ช้างคลาสสิค  2   ลัง  เหมือนเดิมนะครับ  โดยบวกเบียร์ลีโอให้อีก 1 ลัง
(เด๋วเจ๊โอจะงอน เพระเจ๊ไม่นิยมช้างคลาสสิค)  รวมเป็น 3 ลัง  ตามหน้าแรกไปเลยหละกัน ถ้า
พี่หนุ่มเมาเบียร์อีก ไม่ว่าจะเป็นช้าง หรือ ลีโอ  ใส่ตัวเลขเป็นเลขมากกว่า 3 เป็น 4, 5, พี่หนุ่ม
ต้องรับผิดชอบเองแล้วนะ  นี่คือประกาศจาก  ศอฉ.  (ศิษย์อาจารย์เฉิ่ม)  ขอบคุณครับ     
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม, 10, 13:23:36 โดย TRIPLE SSS »

*

ออฟไลน์ eMMe

• 1,242
  • 38
โว้ววๆๆๆ ขอไปเป็นกองเชียร์ด้วยได้ป่ะคะ   :smitten:
แล้วต้องแบ่งกองเชียร์ตามทีมด้วยมั้ยคะเนี่ย
(คราวที่แล้วไม่รู้จะเชียร์ทีมไหนเลย ไม่ได้อยู่ทั้งสมุทรปราการ และพระประแดง :-[)

ปล.เดี๋ยวถามเฮียหมูก่อน ว่าจะมีของสนับสนุนเหมือนคราวที่แล้วป่าว  :(

*

ออฟไลน์ บอย

• 1,149
  • 12
ซะด้วยเลย 1 ที่

สาธุ....ขออย่าได้อยู่ทีมเดียวกะไอ้โต้เล้ยยยยย
(http://img179.imageshack.us/i/fortressianscopy.jpg/)

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
ไม่มีทีมจากแอฟริกามั้งเหรอพี่ เจ้าภาพนะ เอเชียด้วยก้อได้ :great:
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
กิจกรรมฟ้าขาวยอดเยี่ยมแห่งปี   ไม่กล้าลงชื่อกลัวไปไม่ได้ T.T

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37

ช่วย ๆ กันครับ  เพราะเป็นอีกหนึ่งวิธีที่จะทำให้คู่แข่งขันพากันเมาซะก่อน ก่อนที่จะใช้แผนแท็กติก
แท็กตุด เป็นไม้สอง ด้วยการให้นักเตะทั้งหมด 6 คน อยู่หน้าปากประตูตัวเอง และไม้สาม ซึ่งเป็น
ไม้เด็ดสุด คือ จะให้ผู้เล่นอดหลับอดนอนมาตั้งแต่คืนวันศุกร์ที่ 4 มิ.ย. 2553 ต่อถึงวันเสาร์ที่ 5
มิ.ย. ไปเลย  เพื่อสนองตอบต่อแผนนอนทุกโอกาสที่มีในสนามแบบแปดริ่วและหระรี  ไม่แน่นะ
ทีมชนะเลิศอาจจะเป็นทีมที่เล่นแผนแบบนี้ก็เป็นได้ ใครจะรู้  อิ อิ

อีกเรื่องหนึ่ง  ไม่รู้ว่าพี่เหน่ง หรือ พี่หนุ่ม เมาเบียร์ช้างคลาสสิค อ่ะครับ พี่เหน่งเขียน 2 ลัง พี่หนุ่ม
ก็ตอบรับขอบคุณ 2 ลัง  แต่  ...  ในหน้าแรก พี่หนุ่มเขียนเป็น 3 ลัง ซะงั้น

สรุป  พี่เหน่งให้เบียร์ช้างคลาสสิค  2   ลัง  เหมือนเดิมนะครับ  โดยบวกเบียร์ลีโอให้อีก 1 ลัง
(เด๋วเจ๊โอจะงอน เพระเจ๊ไม่นิยมช้างคลาสสิค)  รวมเป็น 3 ลัง  ตามหน้าแรกไปเลยหละกัน ถ้า
พี่หนุ่มเมาเบียร์อีก ไม่ว่าจะเป็นช้าง หรือ ลีโอ  ใส่ตัวเลขเป็นเลขมากกว่า 3 เป็น 4, 5, พี่หนุ่ม
ต้องรับผิดชอบเองแล้วนะ  นี่คือประกาศจาก  ศอฉ.  (ศิษย์อาจารย์เฉิ่ม)  ขอบคุณครับ     

ขอบพระคุณคร้าสำหรับเบียร์ รู้ใจนู๋จริงๆ [(sabai)] [(sabai)]
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

• 4,024
  • 2
สนามมันอยู่ตรงไหนคับ ตรงข้าม วัดราษโพธิ์ทอง รึป่าวคับ ขอลายแทงสนาม ด้วยครับ ??? ???

*

ออฟไลน์ ขุนพลน้อย

• 526
  • 6
ขุนพลน้อย ลุงน้องเซญ่า 1 ที่ครับ

ปล. เตะไม่เป็นแต่ใจรัก 555 (ตำแหน่งกองหลังครับ)
ใครชอบ ใครชัง ช่างเถิด ใครเชิด ใครแช่ง ช่างเขา ใครเบื่อ ใครบ่น ทนเอา ใจเรา ร่มเย็น เป็นพอ

*

• 861
  • 47
พี่โอม ฝากมาลง 1 ที่ครับ

*

ออฟไลน์ seyiseya

• 137
  • 6
พ่อน้องเซญ่า  1 ที่ครับ

*

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
พี่หลวงอัดฉีดน้ำแข็งสองถุง [(sabai)]

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
ลงชื่อด้วย

คันนาวาโบ้

1 ที่
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

ออฟไลน์ เอ็กซ์ปากน้ำ SUN DAY

• 153
  • 9
  • เอ็กซ์ ปากน้ำ ณบางแสน
อยากไปด้วยค่าสมัครเท่ารัยคร้าบๆๆๆๆๆตอบให้หน่อย่ :icon_adore:สนามอยู่ที่ใหนคร้าบๆ
เอ็กซ์  ปากน้ำ ณ บางแสน

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
กอล์ฟ 1 ที่ครับพี่หนุ่ม

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
สนามมันอยู่ตรงไหนคับ ตรงข้าม วัดราษโพธิ์ทอง รึป่าวคับ ขอลายแทงสนาม ด้วยครับ ??? ???

ในซอยข้างชบา ศรึนครินทร์

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

• 4,774
  • 97
อยากไปด้วยค่าสมัครเท่ารัยคร้าบๆๆๆๆๆตอบให้หน่อย่ :icon_adore:สนามอยู่ที่ใหนคร้าบๆ

คาดว่าจะฟรีนะครับเพราะพี่นิพนธ์ฃ่วยมา3000บาทครับ

*

• 4,024
  • 2
พี่หนุ่ม น้อง ตี๋ 1 ที่คับ

*

• 4,774
  • 97
พี่หนุ่ม น้อง ตี๋ 1 ที่คับ

เพิ่มน้องคุณ ตี๋ อีกที่นึงถูกต้องไหมครับเพราะของคุณตี๋ผมลงให้แล้วนะครับ

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
แผนทีครับพี่น้อง http://chaisam.ning.com/   :great:

(http://image.ohozaa.com/show.php?id=1fc77dc95f448c046ecf1331020b1b26)
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

• 4,024
  • 2
ครับบบบบบ น้อง ผมครับ

*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง

*

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ

คาดว่าจะฟรีนะครับเพราะพี่นิพนธ์ฃ่วยมา3000บาทครับ

ผมเสนอว่ายังไงก็ควรจะเก็บเงินครับ คนละ 50 บาท เพราะยังไงเงินเหลือก็จะนำมาสร้างประโยชน์ได้ในกิจการหรือกิจกรรมในโอกาสหน้าต่อไป (ถ้าใครไม่มีเงินก็ให้เป็นรายๆไป)

พี่อี๊ด

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
ผมว่า50บาท ทุกคนมีนะครับ เพราะทำงานกันทุกคน :D
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
เฮอะ ไม่มีญี่ปุ่น
หึหึ

+1 คนคร้าบบบบบบบบบ

พลาดได้จะใดรืองานนี้  >:(
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

• 4,774
  • 97

ผมเสนอว่ายังไงก็ควรจะเก็บเงินครับ คนละ 50 บาท เพราะยังไงเงินเหลือก็จะนำมาสร้างประโยชน์ได้ในกิจการหรือกิจกรรมในโอกาสหน้าต่อไป (ถ้าใครไม่มีเงินก็ให้เป็นรายๆไป)

พี่อี๊ด

ตามพี่อี๊ดครับก็คงช่วยกันคนละ50บาทเป็นค่าสนามกับน้ำดื่มรายได้ที่เหลือก็เข้าชมรมไว้ดำเนินการในส่วนที่ขาดเหลือสิ่งใดต่อไปครับ

*

ออฟไลน์ Moo

• 165
  • 9
  • อยู่สมุย แต่มีใจให้ "SPFC"
ฝากเงินรางวัลไปให้ทีมที่ชนะด้วยครับ 1,000 บาท :great:

(พี่หนุ่ม PM เลขบัญชีให้ด้วยเน้อ)

*

• 2,771
  • 31
ขอบคุณครับหมู
ขอบคุณผู้สนับสนุนทุกท่าน ครับ

ลืมไปผมสนับสนุน ช้างคลาสสิค 1 ลัง

*

• 4,774
  • 97
ฝากเงินรางวัลไปให้ทีมที่ชนะด้วยครับ 1,000 บาท :great:

(พี่หนุ่ม PM เลขบัญชีให้ด้วยเน้อ)

ขอบคุณครับพี่หมูงานนี้สงสัยต้องจ้างกรรมการมาตัดสินซะแล้ว

ปล.ผมส่งเลขบัญชีให้ทางข้อความส่วนตัวแล้วนะครับพี่หมู

*

• 4,774
  • 97
ขอบคุณครับหมู
ขอบคุณผู้สนับสนุนทุกท่าน ครับ

ลืมไปผมสนับสนุน ช้างคลาสสิค 1 ลัง

ขอบคุณครับพี่อี๊ดอย่าลืมเอาลังแช่มาด้วยนะครับ

*

ออฟไลน์ ibachan

• 47
  • 1
 8)จัดไป 1 ที่คับ (น้าเชน)
 เล่นได้ 2 ตำแหน่ง  ผู้เล่นและผู้ตัดสินคับ..

*

ออฟไลน์ Syn

• 687
  • 5
ไปเชียร์และจิบเบียร์เย็นๆด้วยคน
ผมสนับสนุนเงินรางวัลให้ทีมรองชนะเลิศ 500 บาท
เดี๋ยวไปจ่ายให้ถึงที่เลยครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/wAy6q0JsOk4GfzOy)

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
ผมว่า50บาท ทุกคนมีนะครับ เพราะทำงานกันทุกคน :D
ถ้ามาถามผมตอนนี้ 50 บาท เงินมหาศาลเลยนะครับ ให้ดิ้นต า ย

สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจ

ไอ้เทพเกรียนมันมี กวางทอง (เบนมอร์)อยุ่กลมหนึ่ง ฝากถามว่าเอามาร่วมเป็นของรางวัลด้วยได้มั้ยครับ สหายทุกท่าน ถ้าได้ก็จัดไปครับ

*

• 2,494
  • 91

เอ็กซ์ มาเถอะครับ มาลงชื่อไว้เลย มาเฮฮา มาสนุกด้วยกัน
ชวนเจ้าโอ๋ ผู้ช่วยผู้นำเชียร์ มางานนี้ด้วยสิ จะได้จองตัวเป็น
กองเชียร์ในวันนั้นด้วยซะเลย  "น้ำใจมีให้แบ่งปันกัน"  ใน
ครอบครัวปราการ 

*

• 4,774
  • 97
ถ้ามาถามผมตอนนี้ 50 บาท เงินมหาศาลเลยนะครับ ให้ดิ้นต า ย

สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจ

ไอ้เทพเกรียนมันมี กวางทอง (เบนมอร์)อยุ่กลมหนึ่ง ฝากถามว่าเอามาร่วมเป็นของรางวัลด้วยได้มั้ยครับ สหายทุกท่าน ถ้าได้ก็จัดไปครับ

จัดมาเลยครับรับหมด

*

• 4,774
  • 97

เอ็กซ์ มาเถอะครับ มาลงชื่อไว้เลย มาเฮฮา มาสนุกด้วยกัน
ชวนเจ้าโอ๋ ผู้ช่วยผู้นำเชียร์ มางานนี้ด้วยสิ จะได้จองตัวเป็น
กองเชียร์ในวันนั้นด้วยซะเลย  "น้ำใจมีให้แบ่งปันกัน"  ใน
ครอบครัวปราการ 

ลงชื่อให้แล้วครับลำดับที่32

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป

อ๊อด อ๊อด ฝาแผดรูนี้ และยองซัน รายงานตัว

*

ออฟไลน์ บอย

• 1,149
  • 12
พี่หลวงอัดฉีดน้ำแข็งสองถุง [(sabai)]

ใจมึงถึงมากอ่ะท่านหลวง น้ำตากรูจะไหล
(http://img179.imageshack.us/i/fortressianscopy.jpg/)

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป

ผมสนับสนุนช้างClassic1ลังครับพร้อมลงชื่อเตะด้วย

*

• 1,242
  • 38

พี่ชายใครอ่ะ เท่โคตร >:D >:D

*

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา

แล้วน้องสาวเขาล่ะ   สนับสนุนอะไร 

*

• 1,242
  • 38

แล้วน้องสาวเขาล่ะ   สนับสนุนอะไร

มี 100Pipers 2 ขวด/Vodka 2 ขวด แต่มันไม่เต็มซักขวดอ่ะ (แอบเก็บมาเวลาเหลือจากร้านเหล้า) รับมั้ยอ่ะคะ :-[ :-[ :-[

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ผมสนับสนุนช้างClassic1ลังครับพร้อมลงชื่อเตะด้วย

เอก ถาม โบว์ ยังวะ

เด๋วหัวแตก ฮี่ๆ

*

ออฟไลน์ ★สหายต้น เพื่อนเสือย้อย★

• 1,067
  • 10
  • พระเจ้ากำเนิดข้ามา "เสรี"
    • http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/
สหายต้น 1ที่คับ สอบบ่าย กลับมาทันแน่นอน  [(cry)]
ถ้าฟุตบอลคือ "ยาเสพติด" ผมก้อติดยา "
ฝากผลงานข่าวสารฟุตบอลสไตล์สหายต้น ที่ http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
เสียดาย  ขายังไม่หายดี
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 4,163
  • 45
ผมให้ฮอลล์อีก 1 ห่อจะได้เย็น ๆ คอ

*

• 861
  • 47
พี่เม็ก เพื่อนพี่เสือโอม ฝาก ลง 1 ที่ครับ  8)

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
1 ที่ด่วนๆคับ เกือบอีกแล้วตู

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

• 2,052
  • 82
ใครอยากชนะติดต่อล้มบอลกับผมได้นะ

*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง

*

• 4,774
  • 97
เหวงปากเก่ง ขอที่ 1ได้ป่าว :great:

สเปนของเหวง ล็อกให้เหวงได้มะ 8) 8) 8)

ขอโทษพี่เหวงจริงๆที่ไม่สามารถล็อคการจับฉลากได้ตามประสงค์เนื่องจากทุกอย่างใช้คอมฯดำเนินการทั้งหมดครับ

*

ออฟไลน์ เอ็กซ์ปากน้ำ SUN DAY

• 153
  • 9
  • เอ็กซ์ ปากน้ำ ณบางแสน
เอ็กซ์  ปากน้ำ ณ บางแสน

*

• 4,774
  • 97
จุดระเบิด 1 ที่  [(sabai)]

คนที่ 42

ขอโทษทีครับพี่บลูตกหล่นไปตอนนี้ลงให้เรียบร้อยแล้วครับเบอร์ 42

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ตาโก วัดด่านไปไหนไม่เล่นเหรอ .....  [(fan)] [(fan)]
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

• 4,774
  • 97
ตาโก วัดด่านไปไหนไม่เล่นเหรอ .....  [(fan)] [(fan)]

ตาโก ตอบด้วย กบ โซดา ด้วย ยังไม่มาสมัครอีก

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
แม่ผมขอร่วมสนับสนุน สปรอนเซอร์ 3 แพคครับผม จัดปัย จุ๊กรู๊วววว์! [(sabai)]
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

• 1,424
  • 9
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

• 1,424
  • 9
แล้ว วิฑูร หล่ะมีใครบอกยังครับ!

*

• 214
  • 0

*

• 4,024
  • 2
พี่หนุ่ม น้องตี๋ ล่ะครับ ลืมหรอจ๊ะ

*

• 4,774
  • 97
พี่หนุ่ม น้องตี๋ ล่ะครับ ลืมหรอจ๊ะ

ขอโทษจ๊ะจัดไปเดี๋ยวนี้

*

ออฟไลน์ §เต้ย คลองมอญ§

• 290
  • 4
  • ปราการ ปราการ และก็ปราการ
ขอเพิ่ม 1 ที่พี่หนุ่ม
ไม่เชียร์ทีมบ้านเกิด แล้วจะให้ตูไปเชียร์ใคร

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26

ตาโก ตอบด้วย กบ โซดา ด้วย ยังไม่มาสมัครอีก

กบโซดา โทรไปมันไม่รับซะที เบื่อเลยไม่โทรไป