อยากดูรูปนักกีฬาฟุตซอลสมุทรปราการจัง

• 5 ตอบ
  • 2061 อ่าน
*

ออฟไลน์ wimonrat81

• แฟนบอลปราการ
  • 57
  • 0
เห็นแต่รูปรวมทีมของสโมสรอื่น ๆ แต่ไม่เห็นมีของสมุทรปราการเลย
ใครมีขอดูบ้างนะคะ  ขอบคุณค่ะ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• ครอบครัวปราการ
  • 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
Re: อยากดูรูปนักกีฬาฟุตซอลสมุทรปราการจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 13:24:48 »
มาเชียร์อาร์เจนติน่าเย็นนี้ซิครับ แล้วน้องจะได้สัมผัสกับนักเตะระดับโลกอย่าง Yangmatoy แบบใกล้ชิด  :D

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• Prakan Power
  • 2,494
  • 91
Re: อยากดูรูปนักกีฬาฟุตซอลสมุทรปราการจัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 13:38:11 »
มาเชียร์อาร์เจนติน่าเย็นนี้ซิครับ แล้วน้องจะได้สัมผัสกับนักเตะระดับโลกอย่าง Yangmatoy แบบใกล้ชิด  :D

เจ้าตอย  มิลิโต้   มาถึงสนามโกลเด้นท์สัก  17.30  น.   ร่วมพิธีเปิด
และดูเกมส์ทีมร่วมสาย  คู่ที่ 1 อังกฤษ - แอฟริกาใต้ ตอน 18.00 น.

เราแข่งเป็นคู่ที่ 3 อาร์เจนติน่า - เกาหลีใต้ ตอน 18.20 - 18.30 น.

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 14:55:23 »

สนามที่แฟนคลับสมุทรปราการเอฟซีใช้แข่งขันในวันนี้

คือ แคมป์ฝึกซ้อมของทีม ฟุตซอลสมุทรปราการ ครับ

เห็นตัวเป็นๆ เหงื่อ และกลิ่นกายนักฟุตซอลของจริงแน่ครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 10, 19:41:17 »
คงต้องไปดูของจริงวันอังคารนี้แหละครับ

ถ้ามีใครถ่ายมาให้ดูกันอีก

ถ้าอยากดูรบกวนไปดูที่สนาม แฟชั่น ไอส์แลนด์ บ่ายโมง ตรง ครับ

*

ออฟไลน์ wimonrat81

• 57
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 8 มิถุนายน, 10, 23:38:45 »
เห็นมีแต่รูปรวมนักกีฬาบอลใหญ่ไม่เห็นมีรูปรวมนักกีฬาฟุตซอลเลย
ปราการฟุตซอลก้อเก่งเหมือนกันนะคะ