ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้

• 14 ตอบ
  • 2203 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้
« เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 14:03:38 »
ใครมีอาการเหมือน เสธ.บ้างครับ ช่วงนี้ มีคนสังเกตุว่า เสธ.แมร่งบ้าหรือเปล่า อยู่หน้าจอคอม หรือไม่ว่าอยู่นอกสถานที่ก็เอาไอโฟนออกมาออนไลน์ แล้วก็อ่านไปยิ้มไปคนเดียวบางทีมีหัวเราะด้วย ลูกเมีย เสธ.ลงความเห็นว่ามันบ้า

ก็คนมีความสุขอ่ะครับ เห็นพวกเราสนุกสนานกับการแข่งขันฟุตบอลที่จะเกิดขึ้น เกทับปลั๊ฟแหลกกันในบอร์ด บ้างก็เตรียมชุดเตรียมทีมอะไรต่ออะไรมากมาย รู้สึกคึกคักจริงๆ ที่พวกเราทุกคนมีส่วนร่วมในกิจกรรมครั้งนี้ จบแข่งบอลก็มารับประทานอาหารร่วมกัน ไม่น่าจะมีทีมไหนสนุกสนานเท่าทีมเราอีกแล้ว

แต่เวลาเตะบอลกันหรือ เกทับปลั๊พแหลกกันอย่างไร ก็พอหอมปากหอมคอนะครับอย่าให้เรื่องพวกนี้มาทำให้พวกเราแตกแยกความสามัคคีกันฝากไว้นะครับ........................................

โถ่ ฝีเท้าแต่ละทีม ถุยถุยถุยถุย ดูแต่ละตัวกระจอกสิ้นดี ริจะมาสู้กับอิตาลี สิวๆว่ะ พวกอ่อนเอ้ย ทำมาเป็นเกรียน
เดี๋ยวพ่อใช้อำนาจมืดซะหร๊อก ใครกลัวอิตาลีจัด ก็หลังไมค์มาบอกนะน้องๆ อิอิอิ
อิตาลี พ่อทุกทีม

สำหรับคนอ่านคนอ่าน หรือเ มิ งจะเอา (สนใจตัวๆ บอกนะเว้ย)

นี่คือตัวอย่างแบบหอมปากหอมคอ ฉบับ ฟอร์เทเชี่ยนส์

เสธ.อี๊ด (ท่ามันกำลังเมากาว)

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ TANSTAAFL

• ครอบครัวปราการ
  • 1,032
  • 10
Re: ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 14:05:30 »
ผมรู้ครับว่าพี่อี๊ดเป็นอะไร...

พี่อี๊ดเป็นคนแก่

ที่ผ่านจุดสุดยอดดดดดไปแล้ว!!!

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 14:08:04 »
รายงานสถานการณ์สด  ตอนนี้นักเตะอิตาลีเมาแปร๋กันแล้ว  จะมาสนามไหวป่าวไม่รู้   :D

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 14:12:08 »
ผมว่า เสธ เป็น ... ปกติของเสธหว่ะตอนนี้  [(lol)] [(lol)] [(lol)]
ก่อนหน้านี้แอ๊บมาตลอด  [(herr)]

อิตาลี อ่อน หว่ะ !!!

ปล.แม่ผมนั่งดูกระทู้ที่เกทับบรั๊ฟแหลกกันแล้วฮากระจาย
แม่ฝากมาถามว่า : ว่างงานกันนักหรอไงมีเวลามานั่งทำข่าวตัดต่อรูปเขียนข่าวฮาๆพวกนี้ได้เนี่ย 555
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ eMMe

• 1,242
  • 38
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 14:13:06 »
ช่วงนี้อาการเมากาวระบาดไปทั่ว [(meh)]

ขนาดเป็นกองเชียร์ไม่มีสังกัด ยังคึกคักด้วยเลยค่ะ ท่าทางจะฮาดี :( :( :(

*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 14:24:48 »
เสธ. เสื้อไม่ได้ซักนะครับ กลัวไม่ใหม่พอ  >:D

*

ออฟไลน์ เดียร์รินทอง-ณ.115

• 357
  • 1
  • HOOLIGANS-R115
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 14:44:15 »
 :)

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 15:02:51 »

เห็นด้วยกะพี่มิด

พี่อี๊ดเป็นคนแก่ที่ผ่านจุดสุดยอดดดดดไปแล้ว!!!

*

ออฟไลน์ พี่ฉัตร เมืองสมุทรปากน้ำ

• 1,404
  • 9
  • My Liverpool .. My R.W.B.23# .. My Samutprakan FC.
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 15:27:55 »

เห็นด้วยกะพี่มิด

พี่อี๊ดเป็นคนแก่ที่ผ่านจุดสุดยอดดดดดไปแล้ว!!!

เรื่องจริงใช่ไหมครับ ... เป็นกำลังใจให้พี่อี๊ดครับ ...  [(bye)]

ทีมฟุตบอล แต่ไม่มีหน้านักบอลให้เห็น

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 5 มิถุนายน, 10, 16:01:20 »
เกรียน

Lost chip

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 10, 03:42:37 »
โถ่ ฝีเท้าแต่ละทีม ถุยถุยถุยถุย ดูแต่ละตัวกระจอกสิ้นดี ริจะมาสู้กับอิตาลี สิวๆว่ะ พวกอ่อนเอ้ย ทำมาเป็นเกรียน
เดี๋ยวพ่อใช้อำนาจมืดซะหร๊อก ใครกลัวอิตาลีจัด ก็หลังไมค์มาบอกนะน้องๆ อิอิอิ

สำหรับคนอ่านคนอ่าน หรือเ มิ งจะเอา (สนใจตัวๆ บอกนะเว้ย)

นี่คือตัวอย่างแบบหอมปากหอมคอ ฉบับ ฟอร์เทเชี่ยนส์

ขี้คุยซะถุยยยยยยยย
เหม็นอะไรเค็มๆว่ะ :( :( :(
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ eMMe

• 1,242
  • 38
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 10, 12:00:31 »

ขี้คุยซะถุยยยยยยยย
เหม็นอะไรเค็มๆว่ะ :( :( :(

เค็มๆ ที่ทอมบอก นี่ หมายถึง บ๊วย ป่ะ :D :D

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 6 มิถุนายน, 10, 19:35:46 »
เสียอย่างเดียวครับ แขวนสตั๊ดช้าไปนิดนึง

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 7 มิถุนายน, 10, 12:35:18 »
ผมไม่รู้ครับ
ผมเชียร์พม่า ;)
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 9 มิถุนายน, 10, 00:16:35 »
ผมรู้ครับว่าพี่อี๊ดเป็นอะไร...

พี่อี๊ดเป็นคนแก่

ที่ผ่านจุดสุดยอดดดดดไปแล้ว!!!

เห็นด้วยมากกกก