อยากให้ เรามีกระทู้แบบนี้โดย อ.เล็กโคตรหรือคนอื่นก็ได้ ครับ

• 6 ตอบ
  • 1541 อ่าน
*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
http://www.inseepolicefc.com/board/index.php?topic=2100.0    [(abe)]

[(fan)]

ในthe hima ก็มีแล้ว แต่ถ้ามีแบบนี้ดว้วย คงช่วยเพิ่มความฮา ได้อีก ในห้องฟ้าขาว  [(meh)]

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!

คุณหมอครับ

เหวงสงสัยว่ารุปนี้คืออะไรครับ แล้วเหวงดูรุปนี้แล้วเหวงจะท้องมั้ยครับ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134

คุณหมอครับ

เหวงสงสัยว่ารุปนี้คืออะไรครับ แล้วเหวงดูรุปนี้แล้วเหวงจะท้องมั้ยครับ

หลานเหวงจ๊ะ อันนี้เค้าเป็นสถานที่ท่องเที่ยวยอดฮิทของประเทศไทยเลยนะจ๊ะ
ตอนหมอสาวๆหมอก็ชวนกิ๊กไปบ่อยจ๊ะ
จะหน้าร้อน (เที่ยวทะเลมันก็งี้แหละนุ่งบิกินี่ริมหาด สะดวกเวลาถอดเข้าถอดออกจ๊ะ)
จะหน้าฝน (ก็เปียกๆลื่นๆไม่ติดขัดอะไรพอไหวจ๊ะ)
จะหน้าหนาว (ก็พอแห้งๆแต่ก็เที่ยวเป็นคู่ๆก็อบอุ่นดีจ๊ะ)
แหมยิ่งตอนไปนะ กิ๊กที่พาไปด้วยเนี่ยพาหมอลุยถ้ำซะหลายวัน
บางวันเข้าไปแล้วก็แกล้งทำลืมของต้องออกมาข้างนอกแล้วก็วนเข้าไปใหม่
เข้าๆ ออกๆ อยู่หลายเพลา
สวยงามยังกะพากันขึ้นสวรรค์ชั้น7เชียวละหลานเหวงเอ๋ย
คริคริ
หมอขอยืนยันค่ะว่าสำหรับชีวิตวัยสาวของเหวงแล้ว สมควรอย่างยิ่งที่ชีวิตนี้จะต้องไปซักครั้งก่อนตายค่ะ
ว่าแต่หลานเหวงมีคนจะไปด้วยยังจ๊ะ ติดต่อหมอได้นะ คริคริ
.
.
.อ้อลืมบอกเหวงไปค่ะว่า ที่เที่ยวในรูปนี้คือ "อุโมงค์ เกาะไข่" จ๊ะ
ถ้าแค่มองไม่ท้องหรอกจ๊ะ แต่ถ้ามีลูบๆไปสัมผัสเนี่ย...ก็มีลุ้นค่ะ แต่ถ้าหลานเหวงตั้งใจจะเดินเข้าไป ไม่รอดแน่นอนจ๊ะ  [(eee)]
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ selfcontain

• 4,024
  • 2
    • CasNoVy[[สุดที่รัก]]
คิดได้ไงว่ะ ตาเทพ 55555+

*

ออฟไลน์ Deactivate Account