มีคลีนิคฝึกสอนฟุตบอลสำหรับผู้ใหญ่ไหมครับ

• 11 ตอบ
  • 3626 อ่าน
*

ออฟไลน์ gamela

• แฟนบอลปราการ
  • 106
  • 0
มีคลีนิคฝึกสอนฟุตบอลสำหรับผู้ใหญ่ไหมครับ อยากไปเรียนเตะบอลนะครับ เตะบอลไม่เก่ง แต่อยากเล่นให้เป็นนะครับ

มีเปิดคลีนิคสอนไหมครับ

*

ออฟไลน์ selfcontain

• 4,024
  • 2
    • CasNoVy[[สุดที่รัก]]
Re: มีคลีนิคฝึกสอนฟุตบอลสำหรับผู้ใหญ่ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน, 10, 23:27:32 »
น่าสนใจ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
Re: มีคลีนิคฝึกสอนฟุตบอลสำหรับผู้ใหญ่ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 10, 00:43:00 »
เตะเล่นกับกองเชียร์กันก่อนก็ได้นะครับ ขำๆ
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• ครอบครัวปราการ
  • 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 10, 12:53:54 »
กองเชียร์มีเตะบอลทุกวันศุกร์นะครับ
สนใจมาเตะด้วยกันได้ตามดูในห้องงนัดหมาย
ไม่เก่งไม่เป็นไรครับเพราะไอ้เล็กก็ไม่เก่งครับมาสนุกเฮฮาด้วยกัน

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 10, 13:31:38 »
เวลาไปเล่นกัน ก็อย่าจริงจังกันมากนะครับ พวกกองเชียร์ที่เตะบอลไม่เก่ง จะได้มาร่วมเตะด้วยได้

ถ้าอยากจริงจังก็ไปสมัตรเล่นบอลเดินสายเลยครับผมว่า

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 10, 14:29:45 »
ผมได้ดิบได้ดีจนทุกวันนี้ได้เป็นกัปตันทีมเพราะไปเตะกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กองเชียร์ตั้งแต่ยังเตะบอลไม่เป็นนี่แหละครับ
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 10, 21:55:22 »
อยากไปฝึกบ้างจัง

จะได้เล่นบอลเก่งๆ  [(tired)]

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ NCO.342

• 505
  • 4
  • กรู...ปราการ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 10, 12:30:56 »
 8) 8) 8)

*

ออฟไลน์ ขุนพลน้อย

• 526
  • 6
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 10, 16:35:43 »
 ;) จะไหวกันเหรอครับ แต่ถ้ามีก็แจ่มเลย
(http://www.bcoms.net)
ใครชอบ ใครชัง ช่างเถิด ใครเชิด ใครแช่ง ช่างเขา ใครเบื่อ ใครบ่น ทนเอา ใจเรา ร่มเย็น เป็นพอ

*

ออฟไลน์ Tamagod พระประแดง

• 726
  • 7
  • ไม่เคยไปเชียร์ ไม่เคยไปดู แต่ไม่เคยทิ้งสมุทรปราการ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 มิถุนายน, 10, 10:58:50 »
อยากกลับเป็นนักเรียนจัง จะได้มีเวลาไปกัลเขาบ้าง เห้อ
เชียร์ปราการ โดยไม่มีเงื่อนไข ไม่ได้ไปดู ไม่ใช่กรุไม่ัรักปราการ

*

ออฟไลน์ เoสเnw_wsะสมุns ณ รีลมาดริด

• 314
  • 10
  • ถึงจะเป็นเด็กก็เตะบอลเก่งนะครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 มิถุนายน, 10, 13:40:10 »
ไม่มีครับ :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore:
รัก....สมุทรปราการเอฟซี......สุดๆเลยคับ (http://www.brutalprakan.com)

*

ออฟไลน์ gamela

• 106
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 2 กรกฎาคม, 10, 03:34:26 »
สตีวี่จีได้เป็นกัปตันที่ร้าน เอ๊ย ทีมไหนหรอครับ ได้ดิบได้ดี

ส่วนที่อยากเรียนเป็นทางการเนี่ย ไม่ใช่แค่อยากเล่นเฉยๆนะครับ อยากรู้ว่าเวลาเล่นที่จริงจังเค้าเล่นยังไงกัน มีวิธีการส่งยิงตามแบบแผนยังไง ฝึกกันยังไง  เพราะว่าปกติก็เล่นๆกับเพื่อนอยู่แล้ว แต่เล่นขำๆแล้วรู้สึกอยากให้เล่นเป็นจะได้สนุกมากยิ่งขึ้น

ส่วนถ้าทางสโมสรจะมีการเปิดสอนสำหรับผู้ใหญ่ซึ่งต้องมีค่าใช้จ่าย ก็ยินดีนะครับ