บัตร ATM ที่ทุกท่านรอคอย

• 37 ตอบ
  • 8295 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
บัตร ATM ที่ทุกท่านรอคอย
« เมื่อ: 24 มิถุนายน, 10, 22:47:38 »
สิ่งที่หลายคนเรียกร้องอยากได้
สิ่งที่สโมสรเพียรพยายามทำเพื่อแฟนบอล (แม้นมันจะยากลำบากเพียงใด)
ที่สำคัญ น่าจะเป็นสโมสรแรกในประเทศไทย ที่บัตรแบบดังกล่าวพร้อมกระจายสู่มือแฟนบอลที่รักทุกท่าน

บัตรนี้คือบัตร สมาชิกของสโมสรล่าสุด ที่มีสถานะภาพเป็นบัตรเติมเงินที่ใช้เป็นบัตร ATM บัตรเดบิตและบัตรสมาชิกของสโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ ใช่เป็นบัตรส่วนลดในการซื้อสินค้าของสโมสร 10% ส่วนลดตามสถานที่ต่างๆตามสิทธิ์ของบัตร VISA ธนาคารกรุงไทย ใช้ได้ทั่วโลก ที่สำคัญเป็นบัตรแห่งความภาคภูมิใจ สำหรับผู้ที่ถือบัตรใบนี้ เป็นการแสดงออกถึงการสนับสนุนสโมสรอีกทางหนึ่ง

1.ช่วงระหว่างวันที่ 24.6.2553 ถึง 30.6.2553 ทางสโมสรจะจำหน่ายบัตรใบนี้ในราคา 400 บาท โดยที่ในบัตรจะมียอดเงินให้ 100 บาท ผู้ซื้อสามารถนำไปกดเงินสดได้เลย 100 บาท หรือจะคงไว้และเติมเงินเพิ่มเพื่อใช้รูดซื้อสินค้า หรือค่าบริการต่างๆตามสถานที่ๆรับบัตร VISA ทั่วโลก

2.ช่วงระหว่างวันที่ 1.7.2553 ถึง 31.7.2553 ทางสโมสรจะจำหน่ายบัตรใบนี้ในราคา 400 บาท แต่ผู้ที่ซื้อในราคานี้และช่วงเวลานี้ต้องนำบัตรสมาชิกแบบเก่ามาแสดงเพื่อใช้สิทธิ์ในราคา 400 บาท ถ้าไม่มีมาแสดงจะจำหน่ายในราคา 500 บาท สิทธิ์ทุกอย่างตามข้อ 1 ทุกประการ

3.ตั้งแต่วันที่ 1.8.2553 เป็นต้นไป ทางสโมสรจะจำหน่ายบัตรใบนี้ในราคา 500 บาท สิทธิ์ตามข้อ 1 ทุกประการ

โดยทางสโมสรมีช่องทางจำหน่าย 3 ช่องทางดังนี้

1.จำหน่าย ณ.ที่ทำการสโมสร
2.ร้านเอเซียสปอร์ต สำโรง
3.ซื้อได้ที่พี่อี๊ดโดยตรง ทุกที่ทุกเวลาที่เจอตัว เบอร์โทร 083-4261113

ทางสโมสรมีความจำเป็นที่จะต้องยกเลิกสมาชิกแบบเก่าทั้งหมดจึงขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ
และหวังว่า คงได้รับความร่วมมือในการสนับสนุนบัตรดังกล่าว อย่างดียิ่งนะครับ

พี่อี๊ด/raiders
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน, 10, 08:26:04 โดย raiders »

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ TANSTAAFL

• ครอบครัวปราการ
  • 1,032
  • 10
Re: บัตร ATM ที่ทุกท่านรอคอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 10, 22:52:12 »
ถาม 1 ข้อ 2. (สำหรับผู้ที่ไม่เคยเป็นสมาชิก) และ 3. ครับ

ซื้อบัตรในราคา 500 บาท แต่จะมีเงินคงเหลือในบัตร 100 บาท (สรุปคือค่าบัตร 400 บาท) ถูกต้องไหมครับ

ถาม 2 วันเสาร์นี้จะมีบัตรขายที่หน้าสนามไหมครับ

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 10, 22:52:43 »
โอ้บร๊ะเจ้า
ในที่สุดมันก็มา!
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 10, 22:53:50 »
 :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore: ขอบคุณมากครับ จัดไป 1 ใบเสาร์นี้เลยครับ ท่าน raiders

*

ออฟไลน์ @โอ๋^-^พระสมุทร@

• 1,167
  • 8
  • สมุทรปราการ.fcทีมเดียว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 10, 23:04:30 »
 :great: :great: :great:

ลายเซ็นเครดิต"ตาน็อต สะพานเขียว"

*

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 10, 23:07:32 »
ถาม 1 ข้อ 2. (สำหรับผู้ที่ไม่เคยเป็นสมาชิก) และ 3. ครับ

ซื้อบัตรในราคา 500 บาท แต่จะมีเงินคงเหลือในบัตร 100 บาท (สรุปคือค่าบัตร 400 บาท) ถูกต้องไหมครับ

ถาม 2 วันเสาร์นี้จะมีบัตรขายที่หน้าสนามไหมครับ

ตอบ ข้อ1. ถูกต้องครับ

ตอบ ข้อ2. มีครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 10, 23:14:14 »
ของเราออกมาก่อน

แต่ท่าเรือก็มีนะครับ

โคราชก็มี แต่ไม่รู้ออกมายัง

http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=5689.0

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 10, 23:15:57 »
แหล่มมาก ๆ ครับ  :great:

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 00:02:37 »
ขอ 2 ใบ

มีล็อกเลขมั้ย???(มันมีหมายเลขบัตรป่าวหว่า ???)
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 08:10:42 »
บัตรใบนี้ถือเป็นบัตรสมาชิกไปในตัวหรือป่าวครับ ???
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 08:24:36 »
รออนุมัติจาก ผบ.

เตรียมสั่งซื้อ  :great:

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

• 2,771
  • 31
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 08:25:01 »
สิ่งที่หลายคนเรียกร้องอยากได้
สิ่งที่สโมสรเพียรพยายามทำเพื่อแฟนบอล (แม้นมันจะยากลำบากเพียงใด)
ที่สำคัญ น่าจะเป็นสโมสรแรกในประเทศไทย ที่บัตรแบบดังกล่าวพร้อมกระจายสู่มือแฟนบอลที่รักทุกท่าน

บัตรนี้คือบัตร สมาชิกของสโมสรล่าสุด ที่มีสถานะภาพเป็นบัตรเติมเงินที่ใช้เป็นบัตร ATM บัตรเดบิตและบัตรสมาชิกของสโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ ใช่เป็นบัตรส่วนลดในการซื้อสินค้าของสโมสร 10% ส่วนลดตามสถานที่ต่างๆตามสิทธิ์ของบัตร VISA ธนาคารกรุงไทย ใช้ได้ทั่วโลก ที่สำคัญเป็นบัตรแห่งความภาคภูมิใจ สำหรับผู้ที่ถือบัตรใบนี้ เป็นการแสดงออกถึงการสนับสนุนสโมสรอีกทางหนึ่ง

1.ช่วงระหว่างวันที่ 24.6.2553 ถึง 30.6.2553 ทางสโมสรจะจำหน่ายบัตรใบนี้ในราคา 400 บาท โดยที่ในบัตรจะมียอดเงินให้ 100 บาท ผู้ซื้อสามารถนำไปกดเงินสดได้เลย 100 บาท หรือจะคงไว้และเติมเงินเพิ่มเพื่อใช้รูดซื้อสินค้า หรือค่าบริการต่างๆตามสถานที่ๆรับบัตร VISA ทั่วโลก

2.ช่วงระหว่างวันที่ 1.7.2553 ถึง 31.7.2553 ทางสโมสรจะจำหน่ายบัตรใบนี้ในราคา 400 บาท แต่ผู้ที่ซื้อในราคานี้และช่วงเวลานี้ต้องนำบัตรสมาชิกแบบเก่ามาแสดงเพื่อใช้สิทธิ์ในราคา 400 บาท ถ้าไม่มีมาแสดงจะจำหน่ายในราคา 500 บาท สิทธิ์ทุกอย่างตามข้อ 1 ทุกประการ

3.ตั้งแต่วันที่ 1.8.2553 เป็นต้นไป ทางสโมสรจะจำหน่ายบัตรใบนี้ในราคา 500 บาท สิทธิ์ตามข้อ 1 ทุกประการ

โดยทางสโมสรมีช่องทางจำหน่าย 3 ช่องทางดังนี้

1.จำหน่าย ณ.ที่ทำการสโมสร
2.ร้านเอเซียสปอร์ต สำโรง
3.ซื้อได้ที่พี่อี๊ดโดยตรง ทุกที่ทุกเวลาที่เจอตัว เบอร์โทร 083-4261113

ทางสโมสรมีความจำเป็นที่จะต้องยกเลิกสมาชิกแบบเก่าทั้งหมดจึงขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ
และหวังว่า คงได้รับความร่วมมือในการสนับสนุนบัตรดังกล่าว อย่างดียิ่งนะครับ

พี่อี๊ด/raiders

บัตรใบนี้ถือเป็นบัตรสมาชิกไปในตัวหรือป่าวครับ ???

รายละเอียดน่าจะครับถ้วนนะครับ จ่า

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 08:55:01 »
มันมีสมุดบัญชีรึป่าวพี่ ยังไม่เข้าใจระบบการใช้งานของบัตรว่ามันเหมือนมัน ATM ทั่วไปรึป่าว และต่างกันยังไง

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 09:10:44 »
ปราการเก๋ อีกแล้ว

*

ออฟไลน์ Thun_Tepa

• 875
  • 4
  • ปราการ...สู้....สู้
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 09:21:44 »
เเล้วถ้าเราจะไปทำที่ธนาคารโดยตรงได้ไหม
ปราการ...สู้....สู้

(http://image.ohozaa.com/show.php?id=7301c74366ec3ff918fa331dd3c97c11)

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 09:26:26 »
อยากได้จัง..ซื้อเลยวันนี้ได้ป่าวครับ  :smitten:
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ TONKA B-13

• 163
  • 0
  • ยิ่งมีใจศรัทธา ต้องมีสายตาที่เยือกเย็น
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 11:08:40 »
ขอบคุณครับ  :great:
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 11:35:35 »
จัดไปๆๆๆ

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 11:39:12 »
มันมีสมุดบัญชีรึป่าวพี่ ยังไม่เข้าใจระบบการใช้งานของบัตรว่ามันเหมือนมัน ATM ทั่วไปรึป่าว และต่างกันยังไง

สงสัยเหมือนจารย์โบ๊ท
แล้วตังที่มี 100 นึงเนี่ย ถ้าเรากดมาใช้แล้ว เราอยากเติมเพิ่มจะเติมยังไง ผ่านช่องทางไหน ???
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

• 2,771
  • 31
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 11:46:37 »
พร้อมจำหน่ายตามสามช่องทางที่แจ้งครับ
ถ้าใครยังไม่เข้าใจ โทรถามเลยครับ

083-4261113 พี่อี๊ด

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 11:52:00 »

สงสัยเหมือนจารย์โบ๊ท
แล้วตังที่มี 100 นึงเนี่ย ถ้าเรากดมาใช้แล้ว เราอยากเติมเพิ่มจะเติมยังไง ผ่านช่องทางไหน ???
พร้อมจำหน่ายตามสามช่องทางที่แจ้งครับ
ถ้าใครยังไม่เข้าใจ โทรถามเลยครับ

083-4261113 พี่อี๊ด

ลุงตอบเรื่องเดียวกันป่าวหว่า ??? ???
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

• 2,771
  • 31
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 12:24:23 »
มันเหมือนบัตรสมาร์ทเพิร์ส
คือเงินหมดก็ใช่เติมเงินโดยเติมได้ที่ตู้ฝากเงินธนาคารกรุงไทยหรือเขียนใบฝากเงินหน้าเคาน์เตอร์ของธนาคารกรุงไทยโดยใช้เลขหน้าบัตรเป็นเลขบัญชี โดยที่ไม่ต้องมีสมุดคู่ฝาก ไม่ต้องเปิดบัญชีใดๆทั้งสิ้น การเช็คยอดเงินก็เช็คที่ตู้ ATM. ได้เลย

ที่ไม่เหมือนสมาร์ทเพิร์สคือ สมาร์ทเพิร์สใช้กับสถานที่ๆรับสมาร์เพิร์สเช่น เซเว่นอีเลเว่น
แต่อันนี้เป็นวีซ่าก็ใช่กับสถานที่รับบัตรวีซ่าทั่วโลก

ส่วนวิธีเปิดบัตรก็แค่ขอชื่อ นามสกุล เบอร์โทร อีเมล์ เลขบัตรประชาชน จ่ายเงินแล้วรับบัตรพร้อม รหัสได้เลยตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 12:58:54 »
คือเงินหมดก็ใช่เติมเงินโดยเติมได้ที่ตู้ฝากเงินธนาคารกรุงไทยหรือเขียนใบฝากเงินหน้าเคาน์เตอร์ของธนาคารกรุงไทยโดยใช้เลขหน้าบัตรเป็นเลขบัญชี โดยที่ไม่ต้องมีสมุดคู่ฝาก ไม่ต้องเปิดบัญชีใดๆทั้งสิ้น การเช็คยอดเงินก็เช็คที่ตู้ ATM. ได้เลย

ที่ไม่เหมือนสมาร์ทเพิร์สคือ สมาร์ทเพิร์สใช้กับสถานที่ๆรับสมาร์เพิร์สเช่น เซเว่นอีเลเว่น
แต่อันนี้เป็นวีซ่าก็ใช่กับสถานที่รับบัตรวีซ่าทั่วโลก

ส่วนวิธีเปิดบัตรก็แค่ขอชื่อ นามสกุล เบอร์โทร อีเมล์ เลขบัตรประชาชน จ่ายเงินแล้วรับบัตรพร้อม รหัสได้เลยตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป

ชัดเจนครับ ขอบคุณมากครับพี่ :great:
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ bank samrong

• 1,703
  • 45
  • แบงค์ สำโรง
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 13:13:33 »
พี่อี๊ดครับ คือผมสงสัย 1 เรื่องนะครับ

ในเมื่อบัตรนี้ถือเป็นบัตรสมาชิกของสโมสรไปในตัว แล้วจะมีวันหมดอายุมั้ยครับ?
คือปกติบัตรสมาชิกต้องต่ออายุ หรือต่อการเป็นสมาชิกปีต่อปี แล้วกรณีนี้ถ้าเป็นบัตร
VISA สถานะการเป็นบัตรสมาชิกของสโมสรจะมีอายุกี่ปีครับ?

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  :icon_adore:
คนไทย..หัวใจ " ปราการ "
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 13:30:46 »

นี่แหละคำตอบที่รอคอยกัน อิอิ  แหมๆๆๆๆๆๆๆๆลุงงงงงงงงงงงงงงงงงไม่สดชื่นเลยนะ [(sabai)] [(sabai)]
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 13:46:51 »
เอาแบบเอารูปตัวเองลงในบัตรด้วยได้ป่ะพี่อี๊ด

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 13:51:52 »
สวยงาม 

แจ่มแมว

:great: :great:

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

• 2,771
  • 31
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 13:59:32 »
พี่อี๊ดครับ คือผมสงสัย 1 เรื่องนะครับ

ในเมื่อบัตรนี้ถือเป็นบัตรสมาชิกของสโมสรไปในตัว แล้วจะมีวันหมดอายุมั้ยครับ?
คือปกติบัตรสมาชิกต้องต่ออายุ หรือต่อการเป็นสมาชิกปีต่อปี แล้วกรณีนี้ถ้าเป็นบัตร
VISA สถานะการเป็นบัตรสมาชิกของสโมสรจะมีอายุกี่ปีครับ?

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  :icon_adore:

เป็นคำถามที่ดีมากครับ

ตัวบัตรเองมันจะมีวันหมดอายุที่ เดือน 4/2013

แต่ใสถานะภาพของกานเป็นบัตรสมาชิกสโมสรทุกใบจะหมดอายุวันที่ 30 มิถุนายน ของทุกปี โดยจะต้องต่ออายุ 200บาทเพื่อให้คงสถานะภาพการเป็นสมาชิกสโมสรในการใช้สิทธิ์การซื้อสินค้าสโมสรลด 10% และที่สำคัญเป็นการสนับสนุนสโมสรปีละครั้ง

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 14:05:05 »

ตัวบัตรเองมันจะมีวันหมดอายุที่ เดือน 4/2013

แต่ใสถานะภาพของกานเป็นบัตรสมาชิกสโมสรทุกใบจะหมดอายุวันที่ 30 มิถุนายน ของทุกปี โดยจะต้องต่ออายุ 200บาทเพื่อให้คงสถานะภาพการเป็นสมาชิกสโมสรในการใช้สิทธิ์การซื้อสินค้าสโมสรลด 10% และที่สำคัญเป็นการสนับสนุนสโมสรปีละครั้ง

แบบนี้ถ้าบัตรมันใช้ได้ไปเรื่อยถึง2013 แล้วเรา ไปใช้ลดราคา ของที่มาจากสโมสร ซื้อสโมสรหรือหน้าสนามหรือเอเซียสปอร์ตหลังจาก 30มิถุนายน ของปีหน้า  แล้วเค้าจะรู้ได้ไงอะดิว่าบัตรนี้ยังไม่ได้ต่ออายุสมาชิกสโมสร

อีกเรื่องถามเผื่อไว้คือ บัตร หาย  ทำไง ต้องใช้อะไรบ้าง แล้วค่าบัตรใหม่จะเท่าไหรครับ

อ่านงงกันมั้ยครับ

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 14:16:52 »

แบบนี้ถ้าบัตรมันใช้ได้ไปเรื่อยถึง2013 แล้วเรา ไปใช้ลดราคา ของที่มาจากสโมสร ซื้อสโมสรหรือหน้าสนามหรือเอเซียสปอร์ตหลังจาก 30มิถุนายน ของปีหน้า  แล้วเค้าจะรู้ได้ไงอะดิว่าบัตรนี้ยังไม่ได้ต่ออายุสมาชิกสโมสร

อีกเรื่องถามเผื่อไว้คือ บัตร หาย  ทำไง ต้องใช้อะไรบ้าง แล้วค่าบัตรใหม่จะเท่าไหรครับ

อ่านงงกันมั้ยครับ
นี่แหละครับพี่อี๊ดที่ผมสงสัย ถึงได้ถาม             
เพราะการเป็นสมาชิกมันคลอบคลุมหลายอย่าง
ทั้งการหมดอายุ  แล้วก็เลขสมาชิกที่ไม่มีระบุครับ ???
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

• 2,771
  • 31
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 14:37:05 »
ตอบปินตู
จุดที่ขายสินค้าสโมสรจะมีฐานข้อมูลสมาชิกครับ
บัตรไม่สามารถยืมไปใช้สิทธิ์ส่วนลดได้ หลังบัตรมีลายเซ็นเจ้าของบัตรเวลาใช้สิทธิ์ก็ต้องเซ็นชื่อแสดงตน
อนาคตจะนำระบบบาร์โค๊ดมาใช้ครับ

ส่วนเรื่องบัตรหาย บัตรประเภทนี้ไม่มีการทำใหม่ทดแทนครับถ้าบัตรหายแล้วยังมีเงินในบัตร ต้องโทรอายัดบัตรกับกรุงไทย คอลเเซ็นเตอร์จะอธิบายให้ฟังครับ

*

ออฟไลน์ TOMTAM <Ideas for life>

• 73
  • 5
  • แพ้ยาก ชนะยิ่งยากกว่า
    • http://img340.imageshack.us/img340/9859/samutprakarn112
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 14:46:51 »
เดือนก่อนไปสมัครสมาชิกสโมสรมา ค่าบัตร 300 บาท (บัตรแข็ง) [(tired)]

ถ้าผมไม่ทำบัตรเดบิต จาสามารถใช้สิทธิ์ได้เหมือนเดิมรึป่าวคับ ดูซ้ำซ้อนกันจังอ่ะ [(moe)]

ความเห็นส่วนตัว น่าจาคงสิทธิ์ไว้ให้นะคับ ไม่น่าตัดสิทธิ์น่ะคับ
[(herr)]
กรูผู้ชนะ สมุทรปราการ FC

*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 15:10:24 »
ขอ 2 ใบ

มีล็อกเลขมั้ย???(มันมีหมายเลขบัตรป่าวหว่า ???)

ไม่มี

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

• 2,771
  • 31
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 15:11:34 »
เดือนก่อนไปสมัครสมาชิกสโมสรมา ค่าบัตร 300 บาท (บัตรแข็ง) [(tired)]

ถ้าผมไม่ทำบัตรเดบิต จาสามารถใช้สิทธิ์ได้เหมือนเดิมรึป่าวคับ ดูซ้ำซ้อนกันจังอ่ะ [(moe)]

ความเห็นส่วนตัว น่าจาคงสิทธิ์ไว้ให้นะคับ ไม่น่าตัดสิทธิ์น่ะคับ
[(herr)]
บัตรเดิมต้องยกเลิกครับเพื่อป้องกันการซ้ำซ้อน
ในกรณีของต๋อม มีน้อยมากจึงจะขอพิจารณาเป็นรายไป

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

*

ออฟไลน์ TOMTAM <Ideas for life>

• 73
  • 5
  • แพ้ยาก ชนะยิ่งยากกว่า
    • http://img340.imageshack.us/img340/9859/samutprakarn112
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 15:18:55 »

[(herr)]
บัตรเดิมต้องยกเลิกครับเพื่อป้องกันการซ้ำซ้อน
ในกรณีของต๋อม มีน้อยมากจึงจะขอพิจารณาเป็นรายไป

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอบคุณครับพี่อี๊ด แต่ไม่เป้นไรคับ เพื่อสโมสร เด๋วผมทำบัตรเดบิทเพิ่มอีกใบ
พกไว้หลายๆใบเท่ห์ดี อิอิ[/size] [(fan)]
กรูผู้ชนะ สมุทรปราการ FC

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 16:57:19 »
ชัดเจอครับ รอเงินออกก่อนเน้อ ^^

*

ออฟไลน์ NCO.342

• 505
  • 4
  • กรู...ปราการ
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 10, 17:00:18 »
 :great: :great: :great:

*

• 2,771
  • 31
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 10, 08:52:34 »
ทุกเรื่องเกี่ยวกับบัตรนี้ ไปรวมกับกระทู้ท่าน ผบ. ตามลิงค์เลยครับ

http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=5727.0