ใครรู้วิธีเอากาวตาช้างออกจากเสื้อผ้าบ้าง

• 13 ตอบ
  • 37382 อ่าน
*

ออฟไลน์ Tamagod พระประแดง

• แฟนบอลปราการ
  • 726
  • 7
  • ไม่เคยไปเชียร์ ไม่เคยไปดู แต่ไม่เคยทิ้งสมุทรปราการ
ผมเป็นคนที่ซุ่มซ่ามครับทำกาวตราช้างหกใส่กางเกง ตอนนี้มันแข็งมาก อยากรู้ว่าจะต้องใช้อะไรทีทำให้มันออกได้โดยไม่ให้เนื้อผ้าเสีย
เชียร์ปราการ โดยไม่มีเงื่อนไข ไม่ได้ไปดู ไม่ใช่กรุไม่ัรักปราการ

*

ออฟไลน์ TANSTAAFL

• ครอบครัวปราการ
  • 1,032
  • 10
Re: ใครรู้วิธีเอากาวตาช้างออกจากเสื้อผ้าบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 13:00:27 »
ทำเป็นอ้าง...

ที่จริงคิดว่าเป็น KY แล้วเอาไปทาปีจาจู้ใช่ป่ะล่ะ :D :D :D

*

ออฟไลน์ maodeep

• 178
  • 0
  • ยังไม่ลืมกันนะ
Re: ใครรู้วิธีเอากาวตาช้างออกจากเสื้อผ้าบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 13:24:40 »
ทำเป็นอ้าง...

ที่จริงคิดว่าเป็น KY แล้วเอาไปทาปีจาจู้ใช่ป่ะล่ะ :D :D :D

คิดเหมือนกันเลย ...ฮาฮา ;D ;D :( :(
(http://www.bcoms.net)

*

• 726
  • 7
  • ไม่เคยไปเชียร์ ไม่เคยไปดู แต่ไม่เคยทิ้งสมุทรปราการ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 13:50:00 »
กรรม รู้ทัน แล้วจะเอาอะไรทำให้มานออกละ (เล่นๆ)

ใครรู้ว่ากาวตาช้างติดเสื้อผ้าใช้อะไรถึงจะออกบอกกล่าวกานนะ เพื่อคนที่ไม่รู้
เชียร์ปราการ โดยไม่มีเงื่อนไข ไม่ได้ไปดู ไม่ใช่กรุไม่ัรักปราการ

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 13:58:09 »
น้ำยาล้างเล็บครับ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 15:05:43 »
เอากางเกงไปต้มน้ำร้อนครับ  :great:
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ TANSTAAFL

• 1,032
  • 10
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 15:08:21 »
เอากางเกงไปต้มน้ำร้อนครับ  :great:

ก่อนต้มน้ำร้อน ควรถอดกางเกงก่อนนะครับ

*

• 726
  • 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 15:11:20 »
ที่บ้านไม่มีเตาอะ ทำไงดี ไม่มีหม้อด้วย เปงบ้านเช่า

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 15:15:39 »
มีกระติกน้ำร้อนมั้ยครับ
ลองกดใส่ดูตรงที่เลอะ แล้วพอมันละลายก็รีบเช็ดออกครับแล้วนำไปซัก

ถ้าหมดปัญญาจริงจ้างร้านซักเหอะครับ โดยระบุไปเลยว่ามีปัญหายังไงร้านพวกนี้จัดการได้ครับ

*

• 726
  • 7
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 15:26:26 »
อานนี้แหล่มมาก งั้นผมขอยืมตังหน่อยซิครับพี่เทพ 555

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 15:31:24 »
..... ไปดีกว่า... [(fan)]

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 16:58:47 »
มันได้กวนตรีนนะครับ  ใช้สำลีจุ่ม "ยาทาเล็บ"  ค่อย ๆ เช็ดนะครับ  ออกจริง ๆ

*

• 726
  • 7
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 17:51:06 »
ซึมเข้าเนื้อในทำไงดีอะ ตอนมันหยด ควันขึ้นเลย

*

ออฟไลน์ maodeep

• 178
  • 0
  • ยังไม่ลืมกันนะ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 10, 18:00:26 »
มีกระติกน้ำร้อนมั้ยครับ
ลองกดใส่ดูตรงที่เลอะ แล้วพอมันละลายก็รีบเช็ดออกครับแล้วนำไปซัก

ถ้าหมดปัญญาจริงจ้างร้านซักเหอะครับ โดยระบุไปเลยว่ามีปัญหายังไงร้านพวกนี้จัดการได้ครับ

ถ้าจ้างร้านแล้วยังไม่ออกแนะนำให้ ทิ้งแม_ร่งเลยครับ เสียเวลาทำมาหากิน
(http://www.bcoms.net)