อยากรู้ว่าเบอร์ 8 ของเราโดนใบแดงได้ยังไงครับ

• 14 ตอบ
  • 3363 อ่าน
*

ออฟไลน์ tinglySPFC

• แฟนบอลปราการ
  • 46
  • -1
 คือไปดูมาแต่ยังไม่รุ้ว่าเบอร์ 8 ไปฟาล์วตอนไหนอ่ะครับ เลยงงกับการโดนใบแดงอยู่ เสียดายลูกที่รอดขาเข้าประตูเเล้วไม่ได้จริงๆ
เราจะมุ่งสู่ไทยพรีเมียร์ลีกให้ได้  " ทีมสมุทรปราการอยู่ในใจทีมชาติไทยอยู่ในสายเลือด " SPFC สู้ๆๆ

*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• ครอบครัวปราการ
  • 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com
เอดูโดน ตัวนอกของอยุธยาเสียบข้างหลังอย่างน่าเกลียจ........เจ้าธง( 8 )เข้าใบโวยวายประมาณทำไมไม่แจกซักทีเพราะเสียบเอดูหลายดอกแล้ว  กรรมการเลยแจกเหลืองให้อยุธยา..........เจ้าธงเดินออกมาจากจุดเกิดเหตุเพราะจะเล่นลูกฟรีคิกที่จะเปิดมาหน้าประตู ก่อนหันมาอีกทีด้วยความงงงวยโคตรจะงวยงงเลยเพราะชูใบแดงให้เจ้าธงครับ

เจ้าหน้าที่ตรงนั้นเลยโวยกันใหญ่ดิ....................กรรมการสวนกลับออกมาว่า เดี๋ยวไปคุยกับผมข้างนอก

+++++

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
เอดูโดน ตัวนอกของอยุธยาเสียบข้างหลังอย่างน่าเกลียจ........เจ้าธง( 8 )เข้าใบโวยวายประมาณทำไมไม่แจกซักทีเพราะเสียบเอดูหลายดอกแล้ว  กรรมการเลยแจกเหลืองให้อยุธยา..........เจ้าธงเดินออกมาจากจุดเกิดเหตุเพราะจะเล่นลูกฟรีคิกที่จะเปิดมาหน้าประตู ก่อนหันมาอีกทีด้วยความงงงวยโคตรจะงวยงงเลยเพราะชูใบแดงให้เจ้าธงครับ

เจ้าหน้าที่ตรงนั้นเลยโวยกันใหญ่ดิ....................กรรมการสวนกลับออกมาว่า เดี๋ยวไปคุยกับผมข้างนอก

+++++

โหยยยย

พูดมาได้ไง  "ไปคุยกับผมข้างนอก"

เห็นพอเป่าจบเกมส์ หน้าซีด รีบมุดหัว หาทหาร ที่รักษาความปลอดภัย

กรรมการนัดนี้มีดี อย่างเดียวครับ  คือ ปาก !!!

55555555555555555555+
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

NK

• บุคคลทั่วไป

+++++

ถามโกด้วยครับเพราะอยู่ใกล้กว่า ว่าได้ยินนักเตะเราสบถคำหยาบใส่กรรมการหรือเปล่า ถ้าใช้คำหยาบหรือแสดงอาการไม่เหมาะสม (เช่นชูนิ้วกลาง หรือแสดงอาการไม่ยอมรับคำตัดสิน) กรรมการก็มีสิทธิ์ให้ใบแดงได้ แต่ถ้าเป็นเฉพาะอย่างที่โกว่า ก็ไม่น่าจะโดนอะไร เพราะเป็นการประท้วงธรรมดา ยกเว้นกรรมการมีงานเข้า อย่างที่มีคนเห็นตอนพักครึ่ง

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
"เดี๋ยวไปคุยกับผมข้างนอก" แล้วไม่ทราบว่าจะหมุดหัวทำไมหล่ะครับหลังเกมส์จบแล้วอ่ะ >:(
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com

+++++

โหยยยย

พูดมาได้ไง  "ไปคุยกับผมข้างนอก"

เห็นพอเป่าจบเกมส์ หน้าซีด รีบมุดหัว หาทหาร ที่รักษาความปลอดภัย

กรรมการนัดนี้มีดี อย่างเดียวครับ  คือ ปาก !!!

ขนาดกรรมการคู่ ไฟฟ้า กับ ชล พอจบยังต้องรีบเผ่นขึ้นรถตำรวจเลย 5555555
แสดงว่ากรรมการไทยทุกระดับลีกนี่ เอ่อ....ไม่พูดดีกว่า
ดูภาพเหตุการณ์นัดไฟฟ้า กับ ชล นี่ ตกลงนี่มันเมืองไทย หรือ อเมริกาใต้ หรือ บอลอิตาลี ว่ะเนี่ย
อีกมุมนึงก็ดีนะที่มีคนแห่กันมาดูมากมายขนาดนี้
แต่เรื่องการรักษาความปลอดภัยนี่ต้องปรับกันอีกยาว 
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ tinglySPFC

• 46
  • -1
ขอบคุณพี่โกครับ ส่วนเสื้อเยือนยังไม่มีตังซื้อนะพี่ อิอิ
เราจะมุ่งสู่ไทยพรีเมียร์ลีกให้ได้  " ทีมสมุทรปราการอยู่ในใจทีมชาติไทยอยู่ในสายเลือด " SPFC สู้ๆๆ

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
วงการบอลบ้านเราถึงได้ จาเรินลงแบบนี้งัยครับ.....

*

ออฟไลน์ bank samrong

• 1,703
  • 45
  • แบงค์ สำโรง
ใบแดงที่2นี้..มีผลอย่างมาก..ทำให้ทีมเราเสียลูกที่2 จาก3แต้มเลยเหลือแค่1..เซ็งจัง :'(
คนไทย..หัวใจ " ปราการ "
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
งงเหมือนกัน

*

ออฟไลน์ yello

• 358
  • 18
Re: อยากรู้ว่าเบอร์ 8 ของเราโดนใบแดงได้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 เมษายน, 09, 20:04:37 »

+++++

โหยยยย

พี่ตั๋งพุดถูกใจ 555+ ;D ;D ;D

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
Re: อยากรู้ว่าเบอร์ 8 ของเราโดนใบแดงได้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 04:18:36 »
ถึงว่าทำไมทีมสตาฟ์แกถึงพากันยั้วขนาดนั้น กองเชียร์อยู่ไกลเลยไม่ได้ยิน

*

noom11

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 05:04:41 »
พูดแบบนี้ ไม่ไหวครับ แย่มากๆ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 10:13:49 »
ถ้ามันพูดอย่างนั้นจริง ๆ นี้มันไม่ได้เรื่องเลย
  >:( >:(

อะไรมันจะใหญ่ขนาดนั้นว่ะ ..........
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 11:23:09 »
"ไปคุยกับผมข้างนอก" 555+

เป็นงัยพอจะคุยจิงๆ

มุดหัวไปไหนก้อไม่รู้

555+