มีความเป็นไปได้มั้ยครับที่จะมีการถ่ายทอดผ่าน Internet

• 15 ตอบ
  • 2025 อ่าน
*

ออฟไลน์ Tamagod พระประแดง

• แฟนบอลปราการ
  • 726
  • 7
  • ไม่เคยไปเชียร์ ไม่เคยไปดู แต่ไม่เคยทิ้งสมุทรปราการ
อยากให้มีการถ่ายทอดผ่าน Internet บ้างครับ พอจะเป็นไปได้ไหม ผมไม่รู้ต้องดำเนินการอย่างไรในการขอถ่ายทอด ผมเชื่อว่าคนที่ติดธุระ หรือทำงานยังไม่เลิก ก็อยากดูเหมือนกับผม ฤดูกาลหน้า พอจะได้ไหมครับ
เชียร์ปราการ โดยไม่มีเงื่อนไข ไม่ได้ไปดู ไม่ใช่กรุไม่ัรักปราการ

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• ครอบครัวปราการ
  • 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
อนาคตอาจจะมีครับ เพราะค่าใช้จ่ายมันสูง

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
เดี๋ยว ตอนเราเตะ มินิลีก ถ่ายแน่นอน

:great: :great: :great:

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
จริงๆเมื่อก่อนเคยได้ข่าวว่ามีโครงการนะครับ
แต่ไม่รู้เกิดเหตุขัดข้องยังไงเลยเงียบหายไป

เอาเป็นติดต่อสถานีเคเบิ้ลท้องถิ่นในจังหวัดมาตั้งกล้องถ่ายทอดสดเลยดีกว่ามั้ย?
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
จริงๆเมื่อก่อนเคยได้ข่าวว่ามีโครงการนะครับ
แต่ไม่รู้เกิดเหตุขัดข้องยังไงเลยเงียบหายไป

เอาเป็นติดต่อสถานีเคเบิ้ลท้องถิ่นในจังหวัดมาตั้งกล้องถ่ายทอดสดเลยดีกว่ามั้ย?

เคเบิ้ลท้องถิ่น ถ้าสนามกรมศุล ลากสายไปไม่ถึงครับพี่เทพ

แต่ถ้าสนามบางพลี สามารถถ่ายทอดสดได้

แต่ติดอยู่ตรงที่ว่า ค่าใช้จ่ายมันหลักหมื่นนะครับ

ยังไงเดี๋ยวลองคุยอีกรอบ เมื่อเรากลับมาเตะที่บางพลีครับ

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
ถ้าผมว่างแระอารมย์ดีๆจะถ่ายทอดสดให้ครับ

*

• 726
  • 7
  • ไม่เคยไปเชียร์ ไม่เคยไปดู แต่ไม่เคยทิ้งสมุทรปราการ
ขอบคุณที่ให้ความคิดเห็นครับ ถ้าหากมี ผมคิดว่า สโมสรเราจะเป็นที่รู้จักกันมากขึ้น ฟันธง :(
เชียร์ปราการ โดยไม่มีเงื่อนไข ไม่ได้ไปดู ไม่ใช่กรุไม่ัรักปราการ

*

ออฟไลน์ maodeep

• 178
  • 0
  • ยังไม่ลืมกันนะ
ไม่เห็นดีเลย ถ้าเกิดกุพาเมียน้อยไปดูก็ซวยดิ
(http://www.bcoms.net)

*

• 726
  • 7
อืมเนอะ เริ่มไม่เข้าท่า รอมีกองเชียร์ยอะๆก่อน ค่อยเอามาเนียน แล้วค่อยมีถ่านทอด

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
ไม่เห็นดีเลย ถ้าเกิดกุพาเมียน้อยไปดูก็ซวยดิ
สรุปเมียแกคนไหนตายวะ!!! [(mad)]
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
สรุปเมียแกคนไหนตายวะ!!! [(mad)]

คนที่หมดลมหายใจ คอนเฟิร์ม

*

ออฟไลน์ TUI 57 กลุ่มคนเรื่อยเปื่อย

• 4,053
  • 30
  • มาเพื่อเชียร์ปราการ
อยากให้มีการถ่ายทอดนะครับ เพื่อให้แฟนคลับป้อมปราการที่ติดงานหรือติดธุระไม่สามารถเดินทางไปเชียร์ที่สนามได้ จะได้ดูและส่งกำลังใจไปเชียร์อีกทั้งเหมือนร่วมเชียร์อยู่กับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่สนามแข่ง

*

• 726
  • 7
ถูกต้องนะคร้าบ ผมจะได้แนะนำคนอื่นๆให้มาดูได้ หสกมีคนชื่นชอบขึ้นมา เขาอาจจะไปเชียร์ถึงสนามเลยก็ได้

*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com

ถ้ามี ก็แมทช์ล่ะ 20000 บาท

หิมะทีวี พร้อมทำ

ดำเนินการถ่ายทอดสดโดย พาเพลินสตูดิโอ ภาคโดยทีมงานหิมะ

ไม่รวมค่าเบียร์ และค่าไม่ได้เชียร์

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา

ถ้ามี ก็แมทช์ล่ะ 20000 บาท

หิมะทีวี พร้อมทำ

ดำเนินการถ่ายทอดสดโดย พาเพลินสตูดิโอ ภาคโดยทีมงานหิมะ

ไม่รวมค่าเบียร์ และค่าไม่ได้เชียร์

แมทช์ละ 20000    แต่ค่าเบียร์พวกทีมงานหิมะเนี่ยเด่ะหนักกว่าอีก

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ตอนนี้ ก็พยายามไปดู ในสนามให้ได้ก่อนครับ

ใครพาคนใหม่มาได้ คนใหม่ไม่เสียค่าตั๋ซเลยเอ้า

ติดต่อได้ที่ พี่หนุ่มนะครับ

ฮี่ๆ