สอบถามราคาของที่ระลึก หรือ สินค้าหมดหรือไม่ได้ที่นี่ !!! เอเซีย สปอร์ต

• 75 ตอบ
  • 20637 อ่าน
*

ออฟไลน์ tommyping

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 148
  • 3
สอบถามราคาสินค้าที่ระลึกของสโมสร หรือ สินค้าเหลือหรือไม่ ทำเบอร์ ทำชื่อ ต่างๆ ได้ที่นี่

02-3942841  เอเซีย สปอร์ต (shop of samutprakarn fc.)

หรือติดต่อผ่าน E-mail : act713@gmail.com

ติดต่อคุณ ทัช ได้เรยคร้าบ

ปล...สมาชิกบัตรสโมสรสมุทรปราการ FC. สามารถซื้อสินค้าราคาลด 10 % ได้ที่ช็อปนะคร้าบ...

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
ธงปราการมีมาขายยังครับ อยากได้มาก
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

• 148
  • 3
ตอนนี้มีแต่ธงแลกเปลี่ยน ของ KELA กับ UMBRO แึค่นั้นเองครับ

ธงใหญ่ยังไม่มานะครับ

เปลี่ยน !!

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
มอดน่าจะปักหมุดนะกระทู้นี้ :great:
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
ถ้าผมจะสั่งเสื้อก๊ฬาสีของโรงงานนี่ พอจะมีแบบมั่งมั้ยครับ

จะสั่งประมาณ100 ตัว ขอยี่ห้อคีร่านะครับ จะได้อุดหนุนของไทย ^^

ปล. ถ้ามีแบบช่วยส่งแบบมาทางpm หรือลงไว้ในห้องนี้ก็ได้นะครับ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
เวลาจะไปที่ร้านจอดรถที่ไหนสะดวกสุดอ่ะ แนะนำที
ปล.ถ้าจอดอิมเดินเหงื่อตกแน่ๆ  [(herr)]
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
เวลาจะไปที่ร้านจอดรถที่ไหนสะดวกสุดอ่ะ แนะนำที
ปล.ถ้าจอดอิมเดินเหงื่อตกแน่ๆ  [(herr)]

ก็จอดในซูเปอร์เซฟเด่ะ อิมเก่าอะ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

• 9,706
  • 134

ก็จอดในซูเปอร์เซฟเด่ะ อิมเก่าอะ
กรุไม่รู้จัก มีแผนที่มั้ย หรือเขียนอธิบายหน่อย กลัวขับเลย แถวนั้นมันรถติด+ตำรวจก็เยอะ [(herr)]

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
นั่งแท๊กซี่ไป จบ

*

• 2,566
  • 25

กรุไม่รู้จัก มีแผนที่มั้ย หรือเขียนอธิบายหน่อย กลัวขับเลย แถวนั้นมันรถติด+ตำรวจก็เยอะ [(herr)]

ซูเปอร์เซฟอยู่ตรงข้าม ซอย สเตทอะแหละ

ถ้าเอ็งขับรถมา ผ่านหน้าอิมไปก็ยูเทิรน์แรกเลย

พอเลี้ยวยูเทิร์นมาแล้วก็ชิดซ้ายไว้ สังเกตุ แบงก์กรุงเทพ ติดๆ กันจะเป็นทางเข้าที่จอดรถซูเปอร์เซฟ รู้สึกมันจะเป็นศูนย์การศึกษามหาลัยอะไรสักอย่างด้วยนี่ละ สังเกตุไม่ยาก

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• Prakan Power
  • 2,494
  • 91

ซูเปอร์เซฟอยู่ตรงข้าม ซอย สเตทอะแหละ

ถ้าเอ็งขับรถมา ผ่านหน้าอิม (ผ่านปากซอยสเตท ก็ให้ชิดขวา) ไปก็ยูเทิรน์แรกเลย (ซ้ายมือเป็นปั๊มเอสโซ่ ร้าน Lotus Express)

พอเลี้ยวยูเทิร์นมาแล้วก็ชิดซ้ายไว้ สังเกตุ แบงก์กรุงเทพ ติดๆ กันจะเป็นทางเข้าที่จอดรถซูเปอร์เซฟ รู้สึกมันจะเป็นศูนย์การศึกษามหาลัยอะไรสักอย่างด้วยนี่ละ สังเกตุไม่ยาก

ซูเปอร์เซฟอยู่ระหว่างแบงค์กรุงเทพ สาขาสำโรง กับ ซอยสุขุมวิท 111 เป็นซอยเล็ก ๆ อยู่ถึง
ก่อนสะพานลอยแรก (ฝั่งตรงข้ามเป็นซอยโรงหนังสเตท สุขุมวิท 78) พอเห็นแบงค์กรุงเทพ
สาขาสำโรง ก็ให้เลี้ยวซ้ายเข้าไปและขึ้นลานจอดรถห้างซูเปอร์เซฟ ถ้าผ่านสะพานลอยแรกนี้
ไปก็เป็นร้านเอเซียสปอร์ดแล้ว นั่นหมายถึงว่า ป๋าเทพขับเลยไปแล้ว

ซูเปอร์เซฟ เดิมคือห้างอิมพีเรียลสำโรง ก่อนหน้านั้น (นานโข) ดั้งเดิม คือ  ห้างปีเตอร์แพน
ตอนย้ายบ้านมาอยู่แถวถนนเทพารักษ์ สมุทรปราการ เมื่อตอนกรุงเทพฯ ครบ 200 ปี เมื่อปี
พ.ศ. 2525  ยังได้เข้าไปใช้บริการทั้งห้างปีเตอร์แพน และ ห้างอิมพีเรียล สำโรง อยู่เลยนะ

ต่อมาเมื่อมีการก่อสร้างห้างอิมพีเรียลเวิลด์ ณ ฝั่งตรงกันข้าม (ฝั่งสเตท) คือ ห้างบี๊กซีสำโรง
ในปัจจุบันนี้  ซูเปอร์เซฟก็ซบเซาลงไปตามกาลเวลา คนก็เหเข้าไปใช้บริการ จับจ่ายซื้อของ
ที่ห้างบิ๊กซีกันหมด ซูเปอร์เซฟมีศูนย์การศึกษาราชนครินทร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
จังหวัดฉะเชิงเทรา  มาดำเนินการเปิดสอนในสาขาวิชาการต่าง ๆ ขึ้น   แต่ลานจอดรถในห้าง
ซูเปอร์เซฟยังคงใช้ได้อยู่ แต่..ค่อนข้างเก่ามากและดูน่าวังเวง เพราะมีรถจอดอยู่ไม่มากนัก
ในแต่ละชั้นของที่จอดรถ  บรื๊อ  ...  บรื๊อ  ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กรกฎาคม, 10, 09:28:59 โดย TRIPLE SSS »

*

ออฟไลน์ aek@sumrong SC UTD

• 40
  • 0
  • เอก ณ วัดด่าน
เพิ่มเติมลานจอดรถของซูเปอร์เซฟ เคยเห็น มีคนไปทำอย่างว่าด้วยนะ ประสบการณ์ตรง เจอมากับตัว แต่ไม่กล้าดู กลัวเค้ารู้ว่าเราเห็น กลัวไปขัดจังหวะเค้า
ปล.ลานจอดชั้น 2 ตอนประมาณ 18.30 น. (สงสัย รปภ ขี้เกียจขึ้นมาชั้น 2 เห็นอยู่แต่ข้างล่าง)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 44
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
เพิ่มเติมลานจอดรถของซูเปอร์เซฟ เคยเห็น มีคนไปทำอย่างว่าด้วยนะ ประสบการณ์ตรง เจอมากับตัว แต่ไม่กล้าดู กลัวเค้ารู้ว่าเราเห็น กลัวไปขัดจังหวะเค้า
ปล.ลานจอดชั้น 2 ตอนประมาณ 18.30 น. (สงสัย รปภ ขี้เกียจขึ้นมาชั้น 2 เห็นอยู่แต่ข้างล่าง)

ใช่ครับมีข่าวมาสักระยะแล้ว วัยรุ่นมักจะเอาไว้มั่วสุมกัน รปภ.ก็ไม่กล้ายุ่งเพราะกลัววัยรุ่นจะทำร้าย แต่ช่วงหลังทางตำรวจสายตรวจจะเริ่มมาตรวจบ่อยขึ้นครับ   เนื่องจากชั้นบนจะเปิดเป็น ม.ราชภัฎฯ จะมี นศ.ผุ้หญิงด้วย

*

ออฟไลน์ maodeep

• 178
  • 0
  • ยังไม่ลืมกันนะ

อยากไปดูจัง
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7

อยากไปดูจัง

มีเหตุผล

[(fan)] [(fan)]

*

• 148
  • 3
« Reply #4 เมื่อ: 13 กรกฎาคม, 10, 08:39:31 »อ้างถึง ถ้าผมจะสั่งเสื้อก๊ฬาสีของโรงงานนี่ พอจะมีแบบมั่งมั้ยครับ

จะสั่งประมาณ100 ตัว ขอยี่ห้อคีร่านะครับ จะได้อุดหนุนของไทย ^^

ปล. ถ้ามีแบบช่วยส่งแบบมาทางpm หรือลงไว้ในห้องนี้ก็ได้นะครับ

ยังงัย ตาโบ๊ทลองโทรติดต่อที่เบอร์โดยตรงได้เลยครับเรื่องจัดเสื้อทีม เพราะทางร้านเดิมนั้นเป็นร้านเครื่องกีฬาอยู่แล้วรับจัดทีม ทั้งสโมสร FBT Grand Sport etc..

ปล.แต่ผมยังไม่แน่ใจว่าของ KELA เค้ารับจัดเสื้อทีมหรือยังนะครับ...

ปล.จอดรถซุปเปอร์เซฟ สะดวกสุดแระคับ ไม่งั้นก้อต้องวนเข้าหลังซอยสองพี่น้อง 4 (ซอยรถซูบารุ) น่ะครับวนหาที่จอดอีกที

ปล.3 รูปสินค้าจะรีบเอามาลงให้เร็วที่สุดนะครับ (สินค้าที่ยังมีจำหน่ายอยู่ในขณะนี้) แจ้งทางร้านไว้แล้วครับ ให้เด็กเค้าจัดการรูปมาให้ แล้วเด๋วผม upload ลงเวป อีกที

*

• 148
  • 3

ใช่ครับมีข่าวมาสักระยะแล้ว วัยรุ่นมักจะเอาไว้มั่วสุมกัน รปภ.ก็ไม่กล้ายุ่งเพราะกลัววัยรุ่นจะทำร้าย แต่ช่วงหลังทางตำรวจสายตรวจจะเริ่มมาตรวจบ่อยขึ้นครับ   เนื่องจากชั้นบนจะเปิดเป็น ม.ราชภัฎฯ จะมี นศ.ผุ้หญิงด้วย

รปภ. เค้ารับจ้างมาเฝ้าอย่างเดียว คับสงสัยว่า ...
ไม่ได้รับจ้างมาดูแล~*

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ลานจอดรถ อูยซี๊ดดด... ซุปเปอร์เซฟ ซี๊ด...อูย

*

• 4,163
  • 44
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ลานจอดรถ อูยซี๊ดดด... ซุปเปอร์เซฟ ซี๊ด...อูย

เจอตัวแล้วเอ็งนี่เอง 

*

ออฟไลน์ Tamagod พระประแดง

• 726
  • 7
  • ไม่เคยไปเชียร์ ไม่เคยไปดู แต่ไม่เคยทิ้งสมุทรปราการ
ผมจะ สกินชื่อตัวเองอ่าครับ "TAMAGOD" คิดให้หน่อยซิครับ เท่าไหร่
เชียร์ปราการ โดยไม่มีเงื่อนไข ไม่ได้ไปดู ไม่ใช่กรุไม่ัรักปราการ

*

• 148
  • 3
ผมจะ สกินชื่อตัวเองอ่าครับ "TAMAGOD" คิดให้หน่อยซิครับ เท่าไหร่

ตัวอักษรละ 10 บาท ครับ TAMAGOD รวมแล้ว 7 ตัว ก้อ 70 บาทคับ
ไม่คิดค่าปั๊มคับ

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
มีโครงการจะทำเสื้อเด็กเมื่อไหร่ครับ ???
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

• 4,163
  • 44
มีโครงการจะทำเสื้อเด็กเมื่อไหร่ครับ ???

พี่เทียนเอาใจผมไปเลยครับ   :-*

*

• 148
  • 3

เรื่องสินค้าใหม่เพิ่มเติมต้องปรึกษากับทางประธานสโมสรอีกทีนะครับเนื่องจากการออกสินค้าใหม่ที่เป็นลิขสิทธิ์ของสโมสรต้องผ่านการเห็นชอบของทางสโมสรก่อนน่ะครับ ทางช็อปไม่สามารถจัดทำออกมาจำหน่ายเองได้

ขอบคุณครับ ~*

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
ไอ้ปิง ทำกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อ เก็บเวลให้ตัวเอง อย่างแท้จริง ฮี่ๆ

*

• 148
  • 3
ไอ้ปิง ทำกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อ เก็บเวลให้ตัวเอง อย่างแท้จริง ฮี่ๆ

หึหึ

กระทู้เก็บเวล อย่างถูกกฎหมาย?? ??? ??? :) :)

*

• 148
  • 3
ผ้าโพกหัวสโมสร มี 3 แบบ สีฟ้าสวยสดใสมีข้อความ
ราคาเต็ม 80 บาท
ราคาสมาชิก 70 บาท

*

• 148
  • 3
ผ้าพันคอ สามเหลี่ยม มีตราสโมสร (ทรงผ้าพันคอลูกเสือ) เพื่อให้เห็นว่าเราเป็น Fortressian ตัวจริง
ราคาเต็ม 160 บาท
ราคาสมาชิก 145 บาท

*

• 148
  • 3
ธงแลกเปลี่ยนของสโมสร (UMBRO) เหมาะแก่การแขวนฝาบ้าน หรือเอาไว้แลกเปลี่ยนกับแฟนคลับทีมเยือน
ราคาเต็ม 250 บาท
ราคาสมาชิก 225 บาท

*

• 148
  • 3
ธงแลกเปลี่ยน (KELA) เหมาะสำหรับแขวนฝาบ้านอีกข้างหนึ่ง
ราคาเต็ม 200 บาท
ราคาสมาชิก 180 บาท

*

• 148
  • 3
จุ๊บติดรถตราสโมสรเสื้อลายทาง มีสองสีเก๋ไก๋ ขาว-ฟ้า, ขาว-แดง สำหรับผู้มีจิตใจรักสโมสรอย่างแท้จริง
ราคาเต็ม 80 บาท
ราคาสมาชิก 75 บาท

*

• 148
  • 3
จุ๊บติดรถตราเจ้าสุดยอด (เบอร์12) เพื่อแฟนคลับกองเชียร์ตัวจริง เท่านั้น !!!
ราคาเต็ม 100 บาท
ราคาสมาชิก 90 บาท

*

• 148
  • 3
สติ๊กเกอร์เจ้าสุดยอดสูง 10 ชิ้น เหมาะสำหรับติดท้ายรถยนต์ หรือ ท้ายมอเตอร์ไซค์
ราคาเต็ม 140 บาท
ราคาสมาชิก 125 บาท

*

• 148
  • 3
สติ๊กเกอร์ ตัวอักษร SAMUTPRAKARN FC. บ่งบอกความเป็นสมุทรปราการ เอฟซี
ราคาเต็ม 140 บาท
ราคาสมาชิก 125 บาท

*

• 148
  • 3
พวงกุญแจตราสโมสร ของช็อปสุดฮิตของนักสะสมตัวจริง
ราคาเต็ม 69 บาท
ราคาสมาชิก 50 บาท

*

• 148
  • 3
สติ๊กเกอร์ตราสโมสร หลากหลายขนาด สำหรับติดรถ

สูง 2 นิ้ว ราคา 20-15
สูง 4 นิ้ว ราคา 70-65
สูง 8 นิ้ว ราคา 130-120
สูง 12 นิ้ว ราคา 150-135

*

• 148
  • 3
หมวกแก๊ปสโมสรจากแบรนด์ดัง UMBRO มีสองสีให้เลือก ขาว - ดำ ปรับขนาดได้ตามต้องการ

ราคาเต็ม 395 บาท
ราคาสมาชิก 350 บาท

*

• 148
  • 3
หมวกลูกบอลจากแบรนด์ดังเช่นกัน UMBRO สำหรับกองเชียร์แฟนพันธ์แท้ตัวจริงเท่านั้น !!!

ราคาเต็ม 495 บาท
ราคาสมาชิก 450 บาท

*

• 148
  • 3
ตรา Polyflex ลีกภูมิภาค ดิวิชั่น2

ราคา 50 บาท (พร้อมปั๊ม)

*

• 148
  • 3
แม็กกาซีน ป้อมปราการ ฉบับปฐมฤกษ์ของสโมสร เหมาะแก่การเข้าไปอยู่ในคอลเล็กชั่นของนักสะสมของสโมสร..

ราคาเดียว 50 บาท

*

• 148
  • 3
ลูกฟุตบอลขนาดจิ๋ว สำหรับตั้งโชว์ หรือ สะสม

ราคาเต็ม 295 บาท
ราคาสมาชิก 260 บาท

*

• 148
  • 3
ผ้าเช็ดหน้าขนาดเล็ก และ ผ้าเช็ดตัวขนาดใหญ่จากยี่ห้อ UMBRO

ผ้าเช็ดหน้า
ราคาเต็ม 250 บาท
ราคาสมาชิก 225 บาท

ผ้าเช็ดตัว
ราคาเต็ม 450 บาท
ราคาสมาชิก 400 บาท

*

• 148
  • 3
ผ้าพันคอสะสม จาก KOOL เหลือจำนวนไม่มาก รีบสะสมด่วน

ราคาเต็ม 325 บาท
ราคาสมาชิก 295 บาท

มากับพรีเซ็นเตอร์ "น้องอัน" ประจำช็อป เอเซียสปอร์ต

*

• 148
  • 3
ผ้าพันคอของสะสมอีกชิ้นจาก UMBRO 2 ด้าน ไทย-อังกฤษ

พรีเซ็นเตอร์ คนเดิม ...(มีคนเดียว) 555+

*

• 148
  • 3
ผ้าพันคอ สะสมอีกชิ้นจากแบรนด์ KELA 2 หน้า ไทย-อังกฤษ

ราคาเต็ม 265 บาท
ราคาสมาชิก 240 บาท

(น่าจะเป็นราคาเปิดตัวซึ่งยังราคาต่ำอยู่ต่อไปน่าจะมีการปรับราคาขึ้นเล็กน้อย)

กับพรีเซ็นเตอร์ท่านเดิม (อีกแล้ว!!!)

*

• 148
  • 3
ชุดซ้อมสโมสร คอวี มาพร้อมกับกางเกงเข้าชุด

เสื้อ
ราคาเต็ม 400 บาท
ราคาสมาชิก 360 บาท

กางเกง
ราคาเต็ม 280 บาท
ราคาสมาชิก 250 บาท

*

• 148
  • 3
เสื้อสโมสรสำหรับแข่ง เหย้า-เยือน เหมาะสำหรับแฟนบอลนักสะสม

*

• 148
  • 3
เสื้อโปโล เนื้อดี ใส่สบาย ขาว-ดำ สองสีให้เลือก

ราคาเต็ม 450 บาท
ราคาสมาชิก 400 บาท

*

• 148
  • 3
เสื้อแจ๊คเก็ตจาก KELA สวยมากกก ตามด้วยเสื้อแจ็คเก็ตขี่มอเตอร์ไซด์จาก YAMAHA (FINO)

ราคาเต็ม 550 บาท
ราคาสมาชิก 500 บาท

*

• 148
  • 3
เสื้อโปโล ขาว-ฟ้า สุดหรูจาก ค่าย KAPPA สนนราคาแพงหูฉี่ แต่คุณภาพไม่ต้องพูดถึง

ราคาเต็ม 790 บาท
ราคาสมาชิก 710 บาท

*

• 148
  • 3
อัพเดทให้แล้วนะครับ มีบางรายการที่เกิดข้อขัดข้องเล็กน้อยจะรีบนำมาลงให้เร็วที่สุดนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับการอุดหนุน สินค้าแท้จากสโมสร เพื่อความก้าวหน้าของสโมสรนะครับ

ขอบคุณมากคร๊าบบบบบ~~~*

:( :( :( กระทู้กระฉูดอ่ะตาปินตู

*

• 2,566
  • 25
ขอบคุณครับสำหรับอัพเดทสินค้า ต้องแวะไปจัดสักหน่อยแล้ว  :great:

สอบถามเพิ่มเติม นอกจากที่่อัพเดทมา มีพวกแก้วน้ำหรือแก้วกาแฟ ตราสโมสรบ้างหรือไม่ครับ

*

• 148
  • 3
ขอบคุณครับสำหรับอัพเดทสินค้า ต้องแวะไปจัดสักหน่อยแล้ว  :great:

สอบถามเพิ่มเติม นอกจากที่่อัพเดทมา มีพวกแก้วน้ำหรือแก้วกาแฟ ตราสโมสรบ้างหรือไม่ครับ

อันนี้จะปรึกษาทางสโมสรอีกนะครับ...เพราะว่าสินค้าลิขสิทธิ์ทุกชิ้นก่อนจะออกมาจำหน่ายได้ต้องผ่านการอนุมัติออกมาจากทางสโมสรก่อนน่ะครับถ้ามีเมื่อไหร่จะรีบมาอัพเดทให้นะคับ

*

• 148
  • 3
เสื้อคอกลม หลากลาย แบบที่ 1-2 ราคา 180-150 บาท
แบบที่ 3-6 ราคา 120-110 บาท เท่านั้นคับพี่น้อง

*

• 9,706
  • 134
เสื้อแข่งขัน ราคาที่แจ้งมานี่รวมสกรีนหน้าอกยังครับ(ยามาฮ่า)

*

• 148
  • 3
รวมเรียบร้อยละคับ

*

ออฟไลน์ ~ก เก้า บางเมือง~

• 640
  • 18
  • โอ่ มาเชียร์ โอ่ มาเชียร์ ป้อมปราการ
เมื่อไรจะมีธงมาขาย
ทำดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• Prakan Power
  • 2,494
  • 91
ในนัดที่ 25 วันอาทิตย์ที่ 15 สิงหาคม 2553 ณ สนามราชมังคลากีฬาสถาน
สมุทรปราการ เอฟซี - สระบุรี เอฟซี  เอเซียสปอร์ตคงต้องตระเตรียมสินค้า
สโมสรฯ เราให้มากขึ้นและหลากหลายมากกว่าปกตินะครับ  เพราะเป็นนัดที่
สำคัญ ด้วยเป็นนัดประวัติศาสตร์  คงมีกองเชียร์ทั้งสองทีม  รวมกันกับพวก
กองเชียร์ขาจรของทีมต่าง ๆ  ที่จะเข้ามาชมและเป็นส่วนหนึ่งของการบันทึก
หน้าประวัติศาสตร์ด้วยกัน แวะเวียนมาอุดหนุนซื้อสินค้าที่ระลึกของปราการ

และขอให้ร้านเอเซียสปอร์ต จำหน่ายสินค้าและของที่ระลึกต่าง ๆ ได้แบบ
ทำลายสถิติยอดขายสูงสุดเดิม  และ  สร้างสถิติยอดจำหน่ายสูงสุดขึ้นมา
ใหม่ ในนัดประวัติศาสตร์นี้   แล้วพบกัน  ณ  สนามราชมังคลากีฬาสถาน 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 สิงหาคม, 10, 09:30:16 โดย TRIPLE SSS »

*

• 148
  • 3
เอ่อ พี่เหน่งคับ ของขาด เพียบ เรย คับ - -'

จะพยายามเตรียมไปให้พอความต้องการลูกค้าคับ ^^ >:(

*

ออฟไลน์ j@

• 86
  • 2
เสื้อ เเข่ง ของ keela เท่าไหร่คับ
เชียร์ปราการ

*

• 148
  • 3
เสื้อแข่ง KELA มีสองแบบนะคับ

แบบ FA Cup. 350 member 300 คับ
แบบ League Cup (ที่ใส่เตะที่ราชมังฯ) 450 member 400 คับ

*

• 9,396
  • 159
เสื้อเด็กราคาเท่าไหรบ้างครับ เห็นมีสองราคา

*

• 9,706
  • 134
เสื้อ แดง-ดำ หมดแล้ว  [(cry)] [(cry)] [(cry)]

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *

แบบ FA Cup. 350 member 300 คับ
แบบ League Cup (ที่ใส่เตะที่ราชมังฯ) 450 member 400 คับ
...................................

มันก็เเบบเดียวกันไม่ใช่เหรอครับคุณปิง ถ้าไม่เหมือนขอดูรูปภาพเปรียบเทียบ ผมว่าผมมีทุกชุดเเล้วนะมันก็เหมือนกันนี่นา
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

• 9,396
  • 159

...................................

มันก็เเบบเดียวกันไม่ใช่เหรอครับคุณปิง ถ้าไม่เหมือนขอดูรูปภาพเปรียบเทียบ ผมว่าผมมีทุกชุดเเล้วนะมันก็เหมือนกันนี่นา

เปลี่ยน ตรงตราสโมสร มั้งนะ

เอฟเอคัพ สีฟ้า ด้วยเหรือป่าวไม่แน่ใจ

แต่ลีกคัพสีฟ้าเข้มกว่าเกือบน้ำเงิน

*

• 9,706
  • 134
KELA
รุ่นแรก สีฟ้าจะไล่สีลงมาจากด้านบน ขาวไปสีฟ้าเข้ม
รุ่นสอง จะสีฟ้าเสมอกันทั้งตัว

*

• 148
  • 3
เสื้อ เด็ก 290 กับ 320 คับ

*

• 3,135
  • 119
เเล้วรุ่นสามจะเปนไงเนี่ย ต้องลุ้นเอาเองใช่มะ [(fan)]
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ dko9N

• 11
  • 0
เสื้อ KELA นี่จะใช้ยาวเลยมั๊ยครับ
เปลี่ยนบ่อยตามเก็บไม่หวาดไม่ไหว ฮี่ๆๆ
(ขนาด KELA ยังออกเวอร์ชั่นสีเข้มออกมาอีก)

*

ออฟไลน์ อ้น__ปราการ

• 16
  • 1
ตอนนี้มีเสื้อเเข่ง  KAPPA

ทั้ง  เหย้า-เยือน   ไซส์  m ป่าวครับ

*

ออฟไลน์ ตาโป้ย

• 22
  • 3
  • โป้ยท่าน้ำ
 8)ผมอยากได้เสื้อกันหนาวที่มี ฮูด ครุมหัวอะคับมีป่าวคับ 8)

*

• 148
  • 3
600 บาท คับ member 550 คับ กันหนาวมีฮูด

*

ออฟไลน์ ตาโป้ย

• 22
  • 3
  • โป้ยท่าน้ำ
 8)มีเสื้อทีมเยือนของ kappa แดงดำ อยู่บ้างป่าวครับ 8)

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
ที่ร้านมีจำหน่ายถุงมือผู้รักษาประตูบ้างมั้ยครับ

THIS IS FC !!!!

*

• 3,135
  • 119
ผ้าพันคอ สะสมอีกชิ้นจากแบรนด์ KELA 2 หน้า ไทย-อังกฤษ

ราคาเต็ม 265 บาท
ราคาสมาชิก 240 บาท

(น่าจะเป็นราคาเปิดตัวซึ่งยังราคาต่ำอยู่ต่อไปน่าจะมีการปรับราคาขึ้นเล็กน้อย)

กับพรีเซ็นเตอร์ท่านเดิม (อีกแล้ว!!!)

หมดยังครับจองนี้ผืนนึงนะเด๋วจะเเวะไปเอา ว่าเเต่ไปขายที่สนามบางมดมั้ยอาทิตย์นี้

*

ออฟไลน์ cs45mcru

• 3
  • 0
เสื้อ ยัง มีไหม XL