เตรียมตัวกันยังเสาร์นี้....

• 12 ตอบ
  • 1880 อ่าน
*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
เตรียมตัวกันยังเสาร์นี้....
« เมื่อ: 25 มิถุนายน, 09, 20:53:06 »
เอฟเอคัพนัดเปิดสนามเตรียมตัวกันพร้อมหรือยังครับ.....

อย่าลืมพกถุงพลาสติกไปด้วยนะ...เผื่อฝนตกจะได้เก็บของได้......มาบอกแค่นี้แหละ

อ้อ.อย่าลืมทากันแดดด้วยละเดี๋ยวหน้าดำ อิ อิ .... :( :(

ลืมอีกเรื่องหนึ่ง  สีสำหรับทาหน้าเมื่อคราวที่แล้วหมดยังครับ  ผมกะเอาไว้ทาหน้านัดเปิดสนามเพื่อเป็นสีสัน 
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
Re: เตรียมตัวกันยังเสาร์นี้....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 09, 20:54:58 »
ผมติดงานอะครับพี่เสียดายจริงๆ :'(

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
Re: เตรียมตัวกันยังเสาร์นี้....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 09, 21:39:22 »
พร้อมจะลุยกันมานานแล้ว
ปล.ผมจะเข้าแกงค์ทาหน้ากับท่านดำดุ๋ยแล้วบ้าให้สุดขีด
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 09, 21:45:26 »
พร้อมจะลุยกันมานานแล้ว
ปล.ผมจะเข้าแกงค์ทาหน้ากับท่านดำดุ๋ยแล้วบ้าให้สุดขีด
อยู่ด้วยน่ะพี่กอลฟ แก๊งนี้อะ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 09, 22:02:29 »
พร้อมตั้งแต่รู้ข่าวเเล้วคับ  ตอนนี้ธงผมเส็ดสมบูรณ์ โบกพริ้วเลยคับ

อย่างน้อยนัดนี้ผมว่ามี 3 เม็ด อ่ะคับ แน่ๆๆๆ

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 09, 23:07:46 »
พร้อมนานแล้วครับโพ้ม
ไม่ว่าจะเกิดไรขึ้น
ฝนจะตก แดดจะออก เราก้ไม่หวั่น ;)
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ ลิงแสม แหลมสิงห์

• 312
  • 5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 09, 08:20:17 »
จัดปัย อย่าหั้ยเสีย >:(

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 09, 08:28:33 »
มาทาหน้ากันเอาให้เด่นนะจ๊ะ   แต่การเด่นก็มีหลายวิธีนะ  เลือกเอากันหละช่วยกันเป็นพอ

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 09, 09:05:23 »
มากพอจะทาเป็นเสื้อมั้ยครับ จะถอดเสื้อให้ทาเลย  :( :( :( :(

*

ออฟไลน์ แปนโอชา ณ ๖๖๒

• 421
  • 22
  • อย่างโน้นก็ไม่ดี อย่างนี้ก็ไม่เอา แล้วมึงจะเอายังไง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 09, 14:26:16 »
ห่างหายไปสองแมตช์ เสาร์นี้เต็มที่แน่ๆครับ

ถึงฝนจะตก ฟ้าจะร้อง แดดร้อนแค่ไหน ก็จะยืนเชียร์สุดใจขาดดิ้น

*

ออฟไลน์ bank samrong

• 1,703
  • 45
  • แบงค์ สำโรง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 09, 15:25:48 »
ผลการแข่งขัน น่าจะ 3-0 เหมือนนัดแรกที่ทีมเราเคยทำได้มาแล้ว...มองผ่านไปถึงรอบ2 เลยคับ
อย่างน้อยเงินสด 50,000 บาทเราน่าจะคว้ามาได้แน่
คนไทย..หัวใจ " ปราการ "
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 09, 22:42:33 »
แต่ผมไม่อยากให้ประมาทเลยครับ ดูอย่างสเปนสิ แพ้สหรัฐ 2-0
อย่าพึ่งไปคิดว่าเค้่าอ่อนนะครับ ไม่งั้นเราจะแสดงฝีมือไม่เต็มที่
แล้วถ้าเค้ากลับได้เปรียบเรา เราจะกดดันกันเอง + อารมร้อนง่ายด้วยครับ

ยังไงก็อย่าประมาทนะครับ " สิงโต้แม้จับสัตว์เซลล์เดียว ยังทุ่มกำลังเต็มที่" คงเคยได้ยินกันบ้างนะครับ

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 09, 22:45:14 »
แต่ผมไม่อยากให้ประมาทเลยครับ ดูอย่างสเปนสิ แพ้สหรัฐ 2-0
อย่าพึ่งไปคิดว่าเค้่าอ่อนนะครับ ไม่งั้นเราจะแสดงฝีมือไม่เต็มที่
แล้วถ้าเค้ากลับได้เปรียบเรา เราจะกดดันกันเอง + อารมร้อนง่ายด้วยครับ

ยังไงก็อย่าประมาทนะครับ " สิงโต้แม้จับสัตว์เซลล์เดียว ยังทุ่มกำลังเต็มที่" คงเคยได้ยินกันบ้างนะครับ
ผมจะรอดูฟอร์มเทพอีกครั้ง
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน