อยากให้ทุกคนมารวมตัวกันที่หน้าอิมพีเรียลเวิร์ลสำโรงก่อนไปเยือนฉะเชิงเทราเสาร์นี้

• 20 ตอบ
  • 3564 อ่าน
*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
ก็ตามที่ได้เสนอไปแล้วแต่ก็ไม่ค่อยพร้อมกันสักเท่าไหร่ จึงต้องเลื่อนออกไปแมทต์อื่นเรื่อยๆจนไม่เคยได้มารวมตัวกันสักที และก็ไม่ค่อยแน่ใจด้วยว่าส่วนใหญ่อยากให้มีการรวมตัวกันเกิดขึ้นบ้างมั๊ย ก็เลยคิดว่าไปเยือนแมทต์นี้น่าจะลองมารวมตัวกันดู เพราะการรวมตัวในวันเสาร์หรืออาทิตย์ซึ่งเป็นวันหยุดอาจจะมีคนมาเดินห้างมากกว่าวันปกติ จะได้เป็นการโปรโมตทีมไปในตัวด้วย ส่วนเรื่องจุดที่จะขึ้นรถนั้นก็ได้มีคนเสนอมาตามจุดต่างๆ แต่ในส่วนของการไปเยือนฉะเชิงเทราที่ชลบุรีเสาร์นี้ก็ได้มีกระทู้นัดหมายออกไปแล้วว่าจะขึ้นรถที่ปั้มคาลเท็คเช่นเดิม ก็ถ้าเป็นตามนั้นก็ต้องเดินทางจากหน้าอิมพีเรียลไปที่ปั้มคาลเท๊คอีกต่อหนึ่งซึ่งก็คงไม่มีใครเดินไปอยู่แล้ว ยังไงก็ถ้าไม่สะดวกก็ไปที่ปั้มเลยก็ได้นะครับ ก็น่าจะมารวมกันสัก 11 โมงถึง บ่ายโมง เนื่องจากในกำหนดรถจะออกจากปั๊มเวลา 13:30 น. จึงเรียนแจ้งมาให้ทราบเพื่อความพร้อมเพรียงโดยทั่วกัน  :icon_adore:  :icon_adore:  :icon_adore:

ขอย้ายกระทู้มาห้องสนทนา สักแปบนึง
เรื่องนี้เป็นภาวะเร่งด่วน
ปินตู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 สิงหาคม, 10, 09:58:07 โดย ♫อินเดียหน้าโจร♫อยากได้เสื้อเด็กกับไซส์ใหญ่ »

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
จะไปรวมที่หน้าอิืมฯนะครับ
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา

*

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• 77
  • 3
  • จงเป็นตัวของตัวเอง แล้วสิ่งนั้นจะทำให้คุณสมหวัง
สุดยอด ตอย เพื่อนผมครับ
แต่กุอดไปว่ะเพื่อน ทำงาน
แนะนำ วิฑูร ควรเอา ตอย เป็น Idol

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ไปแสดงพลังกันหน่อยครับ .... แต่ตัวเองคงไม่ได้ไปร่วม

เพราะต้องขับรถไปเอง ...   [(sabai)] [(sabai)]
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
ผมไม่รู้จักใครเลยคับไปคนเดียวอยากรู้จักกับพี่ซักคนจะได้มีเพื่อนคุยขอบคูณครับได้เบอร์โทรด้วยจะดีเลยคับ :-/ :-/ :-[ 8) 8) 8)
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
ผมไม่รู้จักใครเลยคับไปคนเดียวอยากรู้จักกับพี่ซักคนจะได้มีเพื่อนคุยขอบคูณครับได้เบอร์โทรด้วยจะดีเลยคับ :-/ :-/ :-[ 8) 8) 8)
ขอบอกว่าเข้ามาคุยได้ด้วยทุกคนเลยนะครับ
ครั้งแรกอาจจะเขินๆนิดๆเหมือนเราทุกคนแระครับ
แต่ถ้าลองได้มาสำผัสจิงๆแล้วจะรู้ว่าอบอุ่น
เดินเข้ามาหาใครก็ได้ครับบอกมาเชียร์ครั้งแรก
ผมเชื่อว่าทุกคนจะให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
ใครไม่คุยกับคุณตบได้เลยครับแล้วบอกพี่ปินตูสั่ง55

*

POK_OUI

• บุคคลทั่วไป
 8) 8)ผมก็เป็นอีกคนครับพอดีเพื่อนๆไม่ไปกันแต่ผมลางานไปครับอยากรู้จักพี่ๆทุกคนเหมือนกันครับ :-[ :-[ :-[ :-[

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
ขอบคุณครับพี่ตกลงจะไปเจอที่ไหนก่อนครับพี่กี่โมง
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
มีป้ายไหม ว่า มึงจะให้ทีมกูไปเตะที่ไหน  กูก็จะตามไปเชียร์  สั่งย้ายสนามได้ แต่สั่งกูย้ายทีมเชียร์ไม่ได้โว้ยยยยย

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• Prakan Power
  • 2,494
  • 91
ขอบคุณครับพี่ตกลงจะไปเจอที่ไหนก่อนครับพี่กี่โมง

กรเห็นใครใส่เสื้อเชียร์ ฟ้า - ขาว + ผ้าพันคอ สมุทรปราการ เอฟซี ก็เข้ามาทักทาย และ พูดคุย กันได้เลยครับ
กองเชียร์ป้อมปราการน่ารัก สบาย ๆ นิสัยดีทุกคน

เห็นกรลงชื่อไปกับรถบัส ชมและเชียร์นัดนี้ ฉะเชิงเทรา - สมุทรปราการ  รถบัสออกจากปั๊มคาลเท็กซ์ ตรงข้าม
กรมอุตุฯ เวลา 13.30 น. ถ้ากรจะมาร่วมกันโปรโมตรวมตัวกันที่หน้าห้างอิมพีเรียลเวิลด์ / ห้างบิ๊กซี สำโรง เจ้า
ตอยนัดไว้เวลา 11.00 - 13.00 น. เสร็จแล้วค่อยเดินทางไปขึ้นรถที่ปั๊มคาลเท็กซ์ตามนัดหมายต่อไป  (ห้าง
อิมพีเรียลเวิลด์ ไม่สะดวกและไม่เอื้อในการนำรถบัส รถยนต์ของกองเชียร์ที่จะไปกับรถบัส มาจอดทิ้งไว้ที่ห้าง
นี้ครับ  ส่วนปั๊มคาลเท็กซ์ พี่เจ้าของปั๊มและร้านสตาร์มาร์ท อำนวยความสะดวกให้กองเชียร์ป้อมปราการด้วยดี
เสมอมา ไม่ว่าจะเป็นการนำรถบัสมาจอดรับกองเชียร์ อนุญาตให้นำรถยนต์ของกองเชียร์มาจอดทิ้งไว้ในบริเวณ
ที่กำหนดไว้ให้  บางทีรถบัสนัดเยือนกลับมาถึงปั๊มคาลเท็กซ์สี่ทุ่มกว่า ก็ไม่ต้องระแวง หรือ กังวล ใด ๆ ทั้งสิ้น ก็
ต้องขอบคุณพี่เจ้าของปั๊มคาลเท็กซ์ ซึ่งเป็นพันธมิตรและผู้มีอุปการคุณกับกองเชียร์ป้อมปราการไว้ ณ ที่นี้ด้วย) 

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• 2,494
  • 91
8) 8)ผมก็เป็นอีกคนครับพอดีเพื่อนๆไม่ไปกันแต่ผมลางานไปครับอยากรู้จักพี่ๆทุกคนเหมือนกันครับ :-[ :-[ :-[ :-[

ป๊อกไปเชียร์นัดเยือนวันเสาร์ที่ 7 สิงหาคม 2553 นี้ หรือเปล่าครับ

ถ้าป๊อกไปเชียร์ โดยจะไปกับรถบัสกองเชียร์สมุทรปราการ เอฟซี  ป๊อกต้องไปแจ้งความจำนงและลงชื่อไว้
ว่าจะไปกันกี่คนในห้องนัดหมาย "แล่ปลากัด" ค่ารถ+ค่าบัตร  รวม 150 บาท  รถบัสออกจากปั๊มคาลเท็กซ์
ตรงข้ามกรมอุตุฯ เวลา 13.30 น.

หากป๊อกจะมาช่วยร่วมโปรโมตรทีมสมุทรปราการ เอฟซี ที่ตอยเป็นผู้แจ้ง ก็ให้มาที่หน้าห้างอิมพีเรียลเวิลด์/
ห้างบิ๊กซี สำโรง เวลา 11.00 - 13.00 น. จากนั้นจึงค่อยเดินทางไปขึ้นรถบัสที่ปั๊มคาลเท็กซ์ ต่อไป

ป๊อกไม่ต้องกลัว ไม่ต้องเกร็ง ว่าหากไปคนเดียวแล้วไม่รู้จักใคร  เจอใครใส่เสื้อเชียร์ฟ้า - ขาว ปราการ เข้า
ไปทัก เข้าไปคุยได้ทุกคน  พวกเรากองเชียร์ป้อมปราการเป็นกันเองอยู่แล้ว สบาย ๆ ครับ ไม่เชื่อก็มาพิสูจน์
กันได้ครับ

ตอยทำดีมาก. ;)..... ;)....... ;) น่าจะได้คุณพ่อดีเด่นหวะ.. :(..... :(......... :(............ :(
เท่ห์มากๆ......... :-*........ :-*.......... :-*................... :-*
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2afe039ce79b108518e77b54107fc54f)

*

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• 77
  • 3
  • จงเป็นตัวของตัวเอง แล้วสิ่งนั้นจะทำให้คุณสมหวัง
พี่เหน่งเท่มากคับ
เอาตามลุงเหน่งว่าโลด

*

POK_OUI

• บุคคลทั่วไป
..........ไปแน่นอนเลยพี่......ขอบคุณครับพี่..ตอย....น่ารักที่สุด...จุ๊ฟๆ.... :-* :-* :-* :-*

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ผมขับรถไปเอง แต่จะไปรวมด้วยนะครับ

*

ออฟไลน์ P'NUM

• 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
สาขาแบริ่งเอารถไปแต่ผมจะไปร่วมหน้าอิมด้วยครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
เขียนป้ายประท้วงเรื่องสนามไปยืนถือด้วยก้อดีนะคะ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
มาเยอะๆหน่อยดิ รู้ไหมว่ามากันแค่ 20 กว่าคน ดึงดูดผู้ที่เดินผ่านไปมาได้มากขนาดไหน
แต่ผมมาสายไปประมาณครึ่งชั่วโมง  :'(

..........อะโด่....... :o.......มากันเยอะๆสิ........ >:(....... >:(...... >:(...... >:(
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2afe039ce79b108518e77b54107fc54f)