เอา เรื่องไปลงบล๊อค กระจายข่าวทีมสมุทรปราการให้

• 7 ตอบ
  • 6934 อ่าน
*

ออฟไลน์ ฟ้าเดียวกัน

• แฟนบอลปราการ
  • 353
  • 8
ผมเอาเรื่องปัญหาของทีมไปลงในเว็บบล๊อค oknation ให้ด้วยนะครับ เพื่อกระจายข่าวเกี่ยวกับทีม ...

http://www.oknation.net/blog/Redsscouser/2009/06/27/entry-1

และเรื่องของผมก็ได้ขึ้นตรง เรื่องแนะนำจาก กอง บก. OK Nation ซึ่งคาดว่า คนคงจะเข้ามาดูกันเยอะนิดหน่อย ...

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• ครอบครัวปราการ
  • 3,645
  • 81
ขอบคุนครับบ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
ขอบคุณมากครับ :icon_adore:
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ จอห์น_จ้าวสมุทร

• 303
  • 9
  • Spirit of Samutprakan
เยี่ยมเลยแป๊ะ.....ขอบคุณครับ
... Ocean & Ozone ...
Spirit of Samutprakan

ไม่สำคัญหรอกว่าทำผิด หรือล้มเหลว แต่สำคัญว่าแก้ไขทันหรือเปล่า ลุกทันไหม ลุกได้ไหม...

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
โอววว ขอบคุณครับ :icon_adore:
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
เฮ้ยไอ้ต้อมมีคนทำก่อนมิงแล้ววะ 555+

แจ๋วมากเลยพี่น้อง ทีมเราจะต้องรู้จักกันทุกคนในประเทศครับไม่ใช่แค่สมุทรปราการ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ขอบคุณครับ...ที่ช่วย ๆ กัน   ;) ;)
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
สุดยอดเลยพี่  :D

THIS IS FC !!!!